Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 5 of 5

Thread: ทะเลาะกับแฟนเพราะไม่ชอบให้สด

Warning Points:
    0/5

ทะเลาะกับแฟนเพราะไม่ชอบให้สด

เรื่องนี้ทะเลาะกันหลายรอบแล้วค่ะ เราให้เขาใส่ถุงตลอด เขาก็ใส่ แต่หลังๆงอแงจะสดให้ได้ เราก็บอก เรายังเรียนอยู่ อย่าเลยเดี๋ยวท้องนะ เค้าก็ไม่ฟังมาพาลใส่อีกว่า ทีเรายังไม่เห็นกินยาคุมเลย เอ้า ก็เคยกินแล้ว เค้าก็บอกว่า กินยาคุมแล้วเธอขี้โมโหจัง นี่ก็เลยต้องเลิกกินก็ต้องมาให้เค้าใส่ถุงยางแทน คือ ไม่ว่าจะกินยาคุมหรือใส่ถุงยาง มันเป็นเรื่องของความปลอดภัยและป้องกันการคุมกำเนิดป่ะคะ แล้วทุกอย่างคือ เค้าไม่ชอบเองแล้วจะมาสั่งให้เราทำแบบนี้แบบนั้นก็ไม่ได้ คือ ก็ไม่อยากเสี่ยงท้องอ่ะค่ะ ทุกวันนี้เบื่อมาก ทะเลาะกันทุกวันจนมีความคิดอยากจะเลิกกันแล้วจริงๆค่ะ

0/5

Re: ทะเลาะกับแฟนเพราะไม่ชอบให้สด

อย่ายอมให้สดนะคะ ควรจะทั้งใส่ถุงยางและกินยาคุมควบคู่กันไปดีที่สุดแล้วค่ะ

0/5

Re: ทะเลาะกับแฟนเพราะไม่ชอบให้สด

เรากินยาคุมซินโฟเนียอ่ะ ไม่ค่อยเหวี่ยงนะ ดีกว่าตัวอื่นๆที่กินมาแล้วก็ช่วยลดอาการปวดท้อง ปจด ด้วยค่ะ ลองกินดูเผื่อช่วยแก้ปัญหาเรื่องนี้ได้

0/5

จขกท เองก็ควรกินยาคุมนะคะ เค้าจะได้ไม่ว่าเรา ว่าเห็นแก่ตัว แนะนำของ synfonia ค่ะ เรากินอยู่ ช่วยเรื่องอารมณ์แปรปรวนของประจำเดือนได้ดีมากเลยค่ะ

0/5

รับผิดชอบทั้งคู่ค่ะ ผู้ชายใส่ถุง ผู้หญิงกินยาคุม เพราะใส่ถุงยางอย่างเดียวก็ไม่มีอะไรมารับประกันว่าจะไม่ท้องค่ะ เพื่อความปลอดภัยจึงควรจะทำทั้งสองอย่างเลยค่ะ

Comments from Facebook