Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 5 of 5

Thread: กลิ่นปลาเค็มไม่ใช่เรื่องตลก สาวๆต้องดูแลตัวเองนะคะ!!

Warning Points:
    0/5

กลิ่นปลาเค็มไม่ใช่เรื่องตลก สาวๆต้องดูแลตัวเองนะคะ!!

ก่อนหน้านี้เรามีกลิ่นปลาเค็มหึ่งมากกก ก็รู้ตัวนะแต่คิดว่าคนอื่นคงไม่ได้กลิ่นหรอก แล้วก็พยายามใส่แผ่นอนามัยพลางกลิ่นไว้ด้วย จนวันนึงเพื่อนกะลังจะนอนตักแล้วนางก็เด้งดึ๋งตัวออก เรานี่หน้าซีดเลย..เราก็เงียบ เพื่อนก็เงียบ ตั้งแต่นั้นมาก็พลิกแผ่นดินหาวิธีทำให้กลิ่นหายไปค่ะ ลองผิดลองถูกไปเยอะเหมือนกันจนมาตาสว่างที่เลิกใช้แคร์ฟรี กินยาคูลเยอะๆ กับใช้เซรั่มบำรุงเฉพาะจุดของ Ladykiss เอาไว้ทาบางๆหลังอาบน้ำ มันจะช่วยปรับสมดุล ลดกลิ่น ลดตกขาว บำรุงผิวตรงนั้นให้นุ่มขึ้นด้วย คือดีจริง ไม่ต้องไปสรรหาอะไรแพงๆมากินแล้วยังไม่ได้บำรุงโดยตรงอีก

0/5

Re: กลิ่นปลาเค็มไม่ใช่เรื่องตลก สาวๆต้องดูแลตัวเองนะคะ!!

เง้ออ ปลาเค็มเหมือนกันเลยค่ะ ปัญหาโลกแตกของผู้หญิงจริงๆ เราก็พยายามกินยาคูลอยู่แต่กลิ่นก็ยังนัวๆอยู่ เดี๋ยวยังไงลองซื้อเซรั่มมาใช้ดูดีกว่า ว่าแต่ไม่แสบไม่คันไม่แพ้ใช่ปะคะ?

0/5

Re: กลิ่นปลาเค็มไม่ใช่เรื่องตลก สาวๆต้องดูแลตัวเองนะคะ!!

ใช้อยู่ค่ะ เราเองเป็นคนแพ้ง่าย น้ำผิดที่ ครีมผิดยี่ห้อนี่ไม่ได้แต่ แต่ใช้เซรั่มladykissตัวนี้ได้ ข้างกล่องบอกไว้ว่าเป็นสารสกัดจากธรรมชาติ

0/5

เลิกกินพวกของเปรี้ยวๆแซ่บๆหรือปลาร้าก็ทำให้กลิ่นดีขึ้นเหมือนกันนะ

0/5

น่าสนใจตรงที่ช่วยลดตกขาวได้ด้วย ตอนนี้ทั้งกลิ่นทั้งตกขาวบุกก ฮื่อ

Comments from Facebook