Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: เป็นสิวอักเสบใช้ครีมซองได้มั้ยคะ

Warning Points:
    0/5

เป็นสิวอักเสบใช้ครีมซองได้มั้ยคะ

ตามหัวข้อกระทู้เลยค่ะ พอดีเป็นสิวอยู่ คงเพราะว่านอนดึกน่ะค่ะ แล้วเราอยากจะให้สิวหาย ไปเจอ kisaa anti acne moisturizing serum ในเซเว่นมา แล้วเราว่ามันน่าใช้มากเลยค่ะ เห็นช่วยเรื่องให้ความชุ่มชื่นด้วยอะ เลยยิ่งอยากลองใช้ดู มีใครเคยใช้บ้างมั้ย

Warning Points:
    0/5

Re: เป็นสิวอักเสบใช้ครีมซองได้มั้ยคะ

เคยใช้อยู่นะคะ สิวอักเสบนี่ช่วยดีมาก ทาไปสองสามวันนี่่ยุบเลย ถ้าเกิดว่าเป็นรอยสิวก็ทาแล้วหายด้วยเหมือนกัน

Comments from Facebook