Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: ***** LAST SPECIAL clearance sale 50% off ทุกชิ้น ***** จนกว่าของจะหมดค่า

Bangkok ~ Tokyo
    Warning Points:
    0/5

***** LAST SPECIAL clearance sale 50% off ทุกชิ้น ***** จนกว่าของจะหมดค่า

✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦

✦ โปรดอ่านเงื่อนไขของร้านตรงนี้ก่อนนะคะ ถ้าสนใจถามรายละเอียดมาทาง pm
    หรือ email แม่ค้า janefjapan@gmail.com ลดให้ได้ค่ะ ✦

-ส่งฟรีลงทะเบียนทั่วประเทศไทยทุกชิ้นทุกรายการ
    -ต้องการให้ส่ง EMS เพิ่ม 50 บาท ทั่วประเทศไทยค่ะ
    -สอบถามละเอียดได้ค่ะ แต่ถ้าแน่ใจแล้วว่าจะ CF แล้ว ไม่ CC นะคะ blacklist เท่านั้น! ถ้า CF แล้วหายแจ้ง blacklist เช่นกัน ไม่ขายให้อีกค่ะ
    -ปล่อยของให้กับคนที่แจ้ง CF ก่อนเป็นคนแรก เพื่อความยุติธรรมนะคะ ถ้าแจ้ง CF แล้วต้องแจ้งวันโอนที่แน่นอนด้วยนะคะ
    -CF แล้วโอนภายในกำหนด 2 วันนะคะ เป็นกฏของร้าน หรือไม่ก็แจ้งวันที่สะดวกแน่นอนให้ทราบก่อน
    ถ้าไม่แน่ใจกรุณาอย่า CF นะคะ คนอื่นเสียโอกาสจอง ของก็เสียโอกาสขายค่ะ!!! เจอแบบนี้ blacklist ไม่ขายให้อีกค่ะ
    -CF แล้วต้องแจ้งวันโอนทุกครั้ง มิเช่นนั้นจะถือว่ายังไม่เสร็จสิ้นการ CF ค่ะ ผู้สนใจท่านอื่นจะมีสิทธิ์ CF ได้ทันที
    -เวลาสอบถามรายละเอียดสินค้า ขอให้บอกรหัสสินค้าหรือแนบรูปด้วยนะคะ เพื่อความสะดวก ไม่มีเข้าใจผิดกันคะ
    -โอนเงินวันไหน ส่งของให้ภายในวันรุ่งขึ้น ปกติส่งของทุกวันไม่เว้นเสาร์อาทิตย์ ยกเว้นวันหยุดไปรษณีย์เท่านั้นค่ะ
    -ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืนเด็ดขาดค่ะ กรุณาสอบถามรายละเอียดให้เรียบร้อยก่อนนะคะ
    -NEW!ขออนุญาตยกเลิก!ไม่รับจองทาง pm แล้วนะคะ เพราะลูกค้าจะไม่เข้ามาดู แล้วหายไปเลย แม้จะไม่ได้ตั้งใจแต่เป็นบ่อยมากๆค่ะ เสียโอกาสท่านอื่น รบกวนไลน์ หรือ e-mail เท่านั้นค่ะ

อยากขายผู้ที่อยากได้จริงๆค่ะ ไม่ได้ขายเอาถูกให้ดูขายดีเข้าว่า ราคาตามคุณภาพสินค้า ทุกชิ้นนำเข้าเองจากต่างประเทศ เน้นคัดคุณภาพ,ดีไซน์และสไตล์ไม่ตลาดแน่นอนค่ะ รับรองไม่ผิดหวัง

สนใจตัวไหนถามรายละเอียดเพิ่มเติมและขอส่วนลดมาได้ทาง e-mail: janefjapan@gmail.com
    *** หรือไลน์ก็ได้ค่ะ ตอนนี้ใช้ไลน์ได้ตามปกติแล้วนะคะ ลูกค้าท่านใดสะดวกติดต่อทางไลน์
    แอดตาม QR code ด้านล่างนี้มาได้เลยค่า ตอบเร็วแน่นอน ส่วนทางอีเมลสั่งได้เหมือนเดิมเลยค่า

✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦

CLEARANCE SALE 50% ทุกชิ้น มากกว่าทุกครั้งที่มีมา (เฉพาะโปรนี้***ส่งลงทะเบียนชิ้นละ 30บาท ส่ง EMS ชิ้นละ 50 บาท !!!!!งดต่อราคาค่า!!!!!) เนื่องจากแม่ค้าจะย้ายไปอยู่ต่างประเทศถาวรเร็วๆนี้ค่า ทำต่อไม่ไหว สนใจสอบถามมาได้ทางไลน์จะตอบเร็วที่สุดค่า แอดมาได้เลย ตาม QR code ด้านบน

AZ54 White Lavenders Pattern Fringe Summer Top ใส่ท็อปสีขาวพิมพ์ลายดอกไม้สีม่วงๆลาเวนเดอร์เก๋ๆ น่ารักมากๆค่า ดีไซน์แต่ง fringe ได้ลุคคุณหนูๆ ใส่เดี่ยวๆไปเที่ยวได้ ไปทำงานก็สุภาพเรียบร้อย แต่ดูมีอะไร แล้วแต่จะ Match กับท่อนล่างเลยค่ะ น่ารักมากๆ ใส่สบายเหมาะกับเมืองไทยสุดๆค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 850 >>> 650 บาทค่า Highly Recommended! ว่าน่ารักมากๆ ไม่ผิดหวังค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ความยาว 23-24 นิ้ว แขนปานกลาง 13 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้ น่ารักมากๆเลยค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้ ไม่รัดรูป เข้าได้กับท่อนล่างทุกแบบเลยค่ะ เหมาะกับเมืองไทยค่ะ

AZ53 White Floral Printed Ladies Jump Dress เดรสสีขาวนวลสวยพิมพ์ลายใบไม้สไตล์กราฟฟิกสีดำสวยเก๋ มีความยาวสวยไฮโซกำลังดี Match กับไอเทมเสริมหรูๆไปงานยังได้เลยค่ะ ตัวนี้เป็นเอวจั๊มยืด จั๊มปรับได้ตามต้องการ ให้ไม่อึดอัดค่ะ ใส่พอดีไซส์จะสวยเป๊ะที่สุดๆ ตัวเดียวอยู่เลยค่า แนะนำมากๆค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 950 >>> 850 บาทค่า Highly Recommended! ว่าสวยเป๊ะ ตัวเดียวอยู่เลยค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-40 นิ้ว เอวยืด 30 นิ้ว สะโพก 38 นิ้ว ความยาว 40 นิ้ว แขนปานกลาง 15 นิ้ว

ใส่เดี่ยวๆสไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ สวยเป๊ะ เข้ากับทรงมากๆ ดูเป็น ladies สุดๆค่า เข้ากับไอเทมเสริมอะไรก็ง่าย

AZ52 Light Olive Ladies Cute Top ท็อปสีโทนมะกอกอ่อนๆ ผ้า texture เก๋ๆทั้งตัว บางพริ้วแต่ไม่โป๊ค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้เลย น่ารักมากที่ปกใหญ่แต่แต่งขอบลูกไม้ครีม กึ่งโปร่งสไตล์คุณหนูค่ะ แขนก็เป็นทรงตุ๊กตานิดๆแต่ไม่พอง ใส่สบาย เคลื่อนไหวสะดวก ปลายลำตัวปล่อยพริ้วๆ ทำจั๊มเองง่ายมากค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 550 บาทค่า Highly Recommended! ว่าน่ารักมากค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ไม่รัดรูป ความยาว 23 นิ้ว แขนปานกลาง 13 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ ทรงน่ารักมาก ดูคุณหนู ใส่จั๊มก็น่ารัก ปล่อยๆก็สบายๆค่า

AZ51 White Cotton Ladies Cute Top ท็อปสีขาวนวลสวย สไตล์คุณหนู แขนตุ๊กตานิดๆน่ารัก ไม่พองมาก สีขาวสะอาดสบายตา ใส่ได้บ่อย ผ้าคอตตอนพรีเมี่ยมคุณภาพดี มี texture ในตัวน่ารักมากค่ะ ลายฉลุเก๋ๆ ไม่ร้อนไม่โป๊ ใส่สบายเข้ากับอากาศเมืองไทย ทรงไม่รัดรูป พอดีตัว ใส่ทำงาน ไปเดินเที่ยว เดินห้างได้ Match กับท่อนล่างอะไรก็สวย คุ้มสุดๆแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 850 >>> 650 บาทค่า Highly Recommended! ว่าน่ารักมาก แนะนำสุดๆค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ไม่รัดรูป ความยาว 24-25 นิ้ว แขนปานกลาง 13 นิ้ว

ใส่เดี่ยวๆสไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ทรงสวยเป๊ะ เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่าย เหมาะกับเมืองไทยค่า

AZ50 Black Marble Line Ladies Midi Skirt กระโปรงมิดิ ทรงสามเหลี่ยมสวยเก๋ พริ้วๆใส่สบาย เนื้อผ้าบางเบาแต่ทึบแสง ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ไม่โป๊ไม่ร้อน มีวอลุ่ม เวลาเคลื่อนไหวน่ารักมากๆ ผ่าข้างนิดๆให้เดินสบายแต่ไม่โป๊แน่นอนค่ะ ไม่ต้องใส่ซับในเพิ่ม เอวสูง ด้านหลังยืดไม่รัดพุง ใส่สบายสุดๆ เข้ากับท่อนบน ทำจั๊มแล้วน่ารักมากๆ ดูรูปตัวอย่างเลยค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 850 >>> 750 บาทค่า Highly Recommended! ลายเก๋ ชิคผ้าเริ่ดค่า
    Size: เอวยืดด้านหลังระหว่าง 24-30 นิ้ว สะโพก Free ความยาว 30 นิ้ว

ใส่ทรงนี้เลยค่ะ พริ้วๆ เดี่ยวๆไม่ร้อนไม่โป๊ ไม่ต้องใส่ซับเพิ่ม ความยาวกำลังดี Match กับท็อปขาวเรียบๆได้ชิคทุกแบบ

AZ49 White Cotton Lace Ladies Cute Top ท็อปผ้าคอตตอนลูกไม้ฉลุสีขาวนวลสวย ผ้าเริ่ดมากๆค่ะ กุ๊นขอบอย่างดีทั้งตัว ลายฉลุลูกไม้ปักขอบสวย ไม๋โป๊ค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ เนื้อผ้าบางเบาใส่สบาย แต่ไม่โปร่ง ไม่น่าเกลียดค่ะ ทรงลำตัวพริ้วไม่รัดรูป ใส่สบายมากๆค่ะ แขนสามส่วนน่ารักสุดๆ ทรง Fringe ดูรูปตัวอย่างได้เลยค่ะ ใส่กับท่อนล่างเอวสูงอะไรก็สวยค่า กับยีนส์ก็สวย กับกระโปรงเอวสูงก็น่ารัก เป๊ะสุดๆค่า แนะนำว่าลายผ้าน่ารักมากๆ คุณภาพดีมากค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 650 บาทค่า Highly Recommended! ว่าผ้าเริ่ดมากๆ ทรงสวยใส่สบาย คุ้มแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-40 นิ้ว ทรงพริ้วพอดีตัว ไม่รัดรูป ความยาว 23-24 นิ้ว แขน 16-17 นิ้ว

AZ44 Black Minimal Chic Light Ladies Jumpsuit จั๊มสูขขาสั้นสีดำสวยเก๋ ผ้าคอตตอนผสมเนื้อดีมากค่ะ ไม่หนาไม่บางใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ผ้าดีมากๆ คุณภาพเริ่ด ไม่ผิดหวังค่ะ เอวเป็นเอวจั๊มยืดไม่รัดรูป เข้ากับรูปร่างได้ดี กระชับได้ด้วยเชือกด้านหน้า ผูกแล้วซ่อนด้านในได้ หรือปล่อยๆก็เก๋ค่ะ เรียบหรู สุภาพ ใส่สบาย ใส่ได้หลากหลายโอกาสแน่นอนค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 850 >>> 750 บาทค่า Highly Recommended! ว่าตัวเดียวอยู่ แนะนำค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ทรงไม่รัดรูป รอบเอวยืด สะโพก Free 42 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดี ความยาว 33 นิ้ว แขนสั้นปานกลาง 17 นิ้ว

ใส่เดี่ยวๆสไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ สวยเรียบเก๋ เนื้อผ้าดีสุดๆๆ ใส่สบาย ตัวเดียวอยู่ เข้ากับไอเทมเสริมอะไรก็ง่ายค่า

AZ37 White Mixed Pattern Loose Pants กางเกงทรง Loose สวยเก๋ พื้นขาวลายพริ้นสีดำสลับกันน่ารักมากๆค่ะ ดูมี layers เนื้อผ้า texture คอตตอนผสมเนื้อดี ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ทรงพริ้ว เคลื่อนไหวสะดวกคล้ายกับเวลาใส่กระโปรงค่า เอวสูงยางยืดคุณภาพดี ไม่รัดพุง ใส่สบายซัมเมอร์ได้เลยค่า เข้ากับท็อปอะไรก็สวยแน่นอน สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 850 >>> 650 บาทค่า Highly Recommended! ว่าผ้าเริ่ด ลายเก๋ ใส่สบายมากๆค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ความยาว 24-25 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

AZ36 Copper Brown Ladies Chic Top ท็อปสีน้ำตาลทองแดงสวยเก๋ ทรงพริ้ว แขนตุ๊กตาพองนิดๆ ปลายลีบลงเป็นทรงน่ารักมากๆค่ะ จั๊มได้ตามต้องการ คอกลมโค้งพอดี ใส่สบายๆ ช่วงลำตัวทรงฟักทองเก๋ๆแต่ไม่พองเกินไป น่ารักสุดๆ เข้ากันทั้งตัวทั้งสีทั้งทรงค่า เข้ากับยีนส์ได้สวยมากๆ ตัวนี้แนะนำสุดๆเลยค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 550 บาทค่า Highly Recommended! ว่าน่ารักมากๆ ทรงเก๋ เป๊ะสุดๆค่า
    Size: รอบเอวยืดระหว่าง 25-32 นิ้ว สะโพก Free 42 นิ้ว ความยาว 24-25 นิ้ว

AZ32 White Texture Ribbon Waist Summer Chic Top ท็อปสีขาวนวลสวย ผ้าบางเบา แต่ไม่โป๊ ใส่สบายมาก มี texture อย่างดี ดูดีเทลเนื้อผ้าผสมได้ที่รูปล่างค่า ใครชอบผ้าสวยๆ ทรงเรียบชิค ดีไซน์เก๋ มินิมอลต้องไม่พลาดค่า ดีไซน์ทรงคล้ายเสื้อยืดใส่สบาย ข้างเอวข้างนึงเป็นริบบิ้นผ่านิดๆ ผูกเก๋ๆ กระชับได้ตามต้องการเลยค่ะ เข้ากับเอวสูงได้ง่ายมาก ใส่กับยีนส์ได้สวยเป๊ะค่า แนะนำมากๆค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 550 บาทค่า Highly Recommended! ว่าน่ารักสุดๆ เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่ายค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-40 นิ้ว+- ความยาว 23-24 นิ้ว แขนปานกลาง 13 นิ้ว

AZ27 Mustard Mixed Stripe Ladies Cute Top ท็อปมัสตาร์ด เส้นสลับเก๋ๆ ปลายแขนแต่งริบบิ้นผูกสีนาวี เอาออกได้ตามต้องการค่ะ คอปีนเก๋ๆ สีสวยทั้งตัว โทนสีน่ารักมากๆ ดูดีเทลเนื้อผ้า texture และลายได้ที่รูปล่างเลยค่ะ ทรงพอดีตัวไม่รัดรูป ใส่กับเอวสูงได้น่ารักมากๆ ทำจั๊มก็เป๊ะ หรือใส่ปกติปล่อยๆก็สวยค่า แนะนำเลยว่าผ้าดีมากกกกก สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 850 >>> 650 บาทค่า Highly Recommended! ว่าน่ารักมากๆเลยค่ะ ตัวเดียวอยู่ ไม่เหมือนใครแน่นอน
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ความยาว 25 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

AZ22 White Graphic Line Summer Chic Shirt เชิ๊ตแขนสั้นสีขาวนวลสวยเก๋ ลายเส้นขีดสไตล์กราฟฟิกพิมพ์ลายสุดเนี้ยบ น่ารักมากๆค่ะ แขนสั้นแบบกว้าง ผ้าพริ้วบางใส่สบาย ตัวนี้ใส่กับซับในสายเดี่ยวหรือสปอร์ตบรา หรือชุดว่ายน้ำ ไปทะเลก็น่ารัก เป๊ะมากๆค่ะ ไม่โป๊แน่นอน ใส่สบายๆ ดูดีเทลเนื้อผ้าที่รูปล่างเลยค่า แนะนำสุดๆ ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 550 บาทค่า Highly Recommended! น่ารักมาก เก๋ ไม่เหมือนใครค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 40 นิ้ว+ ความยาว 24 นิ้ว แขน Free

AZ19 Mixed Grey Striped Summer Cute Top ท็อปผ้ายืด texture เป็นลอนสวยเก๋ เข้ากับลายเส้นน่ารักมากๆค่ะ สีโทนเทา เข้มอ่อนสลับกันลงตัว น่ารักสุดๆค่า แขนดีไซน์พริ้ว fringe ระบายสวยมากๆ พรางต้นแขนได้ดีมากๆค่ะ ลำตัวทรงตรงพอดีตัว ใส่พอดีๆจะเป๊ะที่สุดเลยค่ะ คอกลมปาดไม่กว้าง ใส่สบายสุดๆๆ ยืดหยุ่นได้ดี เหมาะกับหน้าร้อนนี้มากๆค่า ดูทรงที่ได้ที่รูปตัวอย่างเลยค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 >>> 450 บาทค่า Highly Recommended! ว่าน่ารักมากๆ ไม่เหมือนใครค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 34-38 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดี ความยาว 22 นิ้ว แขนสั้น 5-6 นิ้ว

ใส่เดี่ยวๆสไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ ทรงพอดีตัว ใส่กับเอวสูงแล้วเป๊ะมากๆ ทรงสวยแขนพริ้ว ดีไซน์เก๋มากค่า

AZ13 Pastel Mix Stripe Cute Top ท็อปคอกลม ผ้ายืด texture สวยเก๋สีโทนพาสเทล ชมพู และเบจ สลับลายกันน่ารักมากๆค่ะ ใส่สบาย ผ้านิ่ม ใส่กับท่อนล่างอะไรก็ง่าย สีสวย ทรงไม่รัดรูป ใส่สบายๆแน่นอนค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 >>> 450 บาทค่า Highly Recommended! ว่าทรงสวย สีสวยค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-42 นิ้ว ความยาว 22-23 นิ้ว แขนปานกลาง 12 นิ้ว

ใส่เดี่ยวๆสไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ใส่สบายๆซัมเมอร์ได้ง่ายค่า เข้ากับท่อนล่างเรียบๆได้เป๊ะค่า

AZ9 White Tartan Grid Summer Cute Top ท็อปสีขาวสวยเก๋ ผ้าเนื้อผสมมีลายทอในตัวเริ่ดมากค่ะ ไม่บางโป๊แต่ไม่หนาจนร้อน ใส่สบายเดี่ยวๆได้เลยค่ะ ลายตารางเก๋ๆ ใส่แล้วดูผอมค่า ช่วงไหล่และคอเป็นเหลี่ยมน่ารัก ใส่แล้วดูคอยาว ผอมเพรียวแน่นอนค่า ปลายลำตัว fringe เก๋ๆ ทรงไม่รัดรูป แต่ไม่ครอป ใส่ประเอวสูงได้พอดีมากเลยค่า ดูทรงได้ที่รูปล่าง สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 550 บาทค่า Highly Recommended! ว่าเก๋ ไม่เหมือนใครค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ความยาว 22-23 นิ้ว แขนปานกลาง 22 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ สีขาว ทรงคุณหนู เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่าย พอดีเอวสูงไม่คร็อปไม่โป๊ค่า

AZ3 Black Maple Summer Chic Ladies Shirt เชิ๊ตสีดำผ้าลื่นพริ้วพิมพ์ลายใบ maple สวยๆเก๋ๆ ทั้งตัวค่ะ น่ารักมากๆ สีโทนครีมอ่อนตัดกันกับพื้น เนื้อผ้าบางเบาสบาย แต่ทึบแสงไม่โป๊ ไม่ร้อนค่า ใส่เดี่ยวๆได้เลย เข้ากับท่อนล่างเอวสูงได้เป๊ะมากๆเช่นยีนส์ หรือกระโปรงยีนส์ ได้ทุกสีเลยค่ะ ดูทรงได้ที่รูปตัวอย่าง ปลดกระดุมเป็นเสื้อคลุมก็น่ารักค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 550 บาทค่า Highly Recommended! ว่าสวยใส่สบาย ลายน่ารักมากค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ความยาว 23 นิ้ว แขนสั้น 10 นิ้ว

ใส่เดี่ยวๆสไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ แขนพองๆน่ารัก เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่ายค่า

AW132 Greyish Blue Tie Collar Ladies Tunic ท็อปตัวยาวใส่เป็นเดรสได้ สีโทนฟ้าม่วงอมเทา ออกตุ่นๆ สีสุภาพค่ะ แปลกเก๋ เนื้อผ้าผสมเนื้อคล้ายผ้าหางกระรอกค่ะ นิ่มๆเก๋ๆ บางเบาใส่สบาย แต่เนื้อทึบแสง ไม่บางโป๊ค่ะ ใส่สบาย ไม่รัดรูป ตัวนี้ใส่ได้ทั้งเป็นท็อปตัวยาวปิดสะโพก Match กับเลกกิ้งหรือสกินนี่ยีนส์ได้สวย หรือสำหรับบางท่าน ความยาวจะพอดีใส่เป็นมินิเดรสได้เลยค่ะ ไม่โป๊ ใส่กับขาสั้นไว้ด้านใน น่ารักเป๊ะค่ะ แขนทรงวอลุ่มตุ๊กตาแต่ไม่พองมาก สามส่วนใส่สบาย ดูรูปทรงได้ที่รูปตัวอย่างเลยค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 850 >>> 650 บาทค่า Highly Recommended! ว่าน่ารักมากๆ ตัวเดียวอยู่ค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-44 นิ้ว+ ทรงไม่รัดรูป ความยาว 30-32 นิ้ว แขนปานกลาง 13 นิ้ว

ใส่เดี่ยวๆสไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ใส่สบายซัมเมอร์เดี่ยวๆได้เลยค่ะไม่โป๊ไม่ร้อนค่า

AW106 Navy Blue Summer Light T ท็อปสีน้ำเงินนาวีโทนตุ่นๆสวยมากค่ะ มี texture เป็นเส้นๆในตัว ผ้าดีมากๆค่ะ หน้าร้อนใส่สบาย ไม่ทะลุโป๊ แต่ก็ไม่หนาจนเหนอะหนะผิว ทรงลู่ลม ผ้าคอตตอนเนื้อนุ่ม นิ่มใส่สบาย มีความยาวทำจั๊มกับเอวสูงได้เป๊ะมากๆค่ะ แขนปานกลาง บานนิดๆน่ารัก ดูทรงได้ที่รูปตัวอย่างเลยค่า เป๊ะสุดๆๆ แนะนำในหน้าร้อนนี้ค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 650 >>> 450 บาทค่า Highly Recommended! ว่าผ้าเริ่ดมาก เรียบเก๋ ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า ซัมเมอร์นี้แนะนำค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-40 นิ้ว+ ยืดหยุ่นได้ดีมากทั้งตัว ความยาว 23-24 นิ้ว แขนปานกลาง 10-12 นิ้ว

ใส่เดี่ยวๆสไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ ทำจั๊มในเอวสูงแล้วเป๊ะมากๆ ผ้าเริ่ดใส่สบาย สีนาวี Match ง่ายสุดๆค่า

AW98 Special Premium Coffee Spring Knit Coat โค้ทตัวยาวสีน้ำตาลกาแฟ โทนออก earthtone เรียบหรูสุดๆค่ะ เนื้อนิตคุณภาพดีไม่หนาไม่บางจนเกินไป มีวอลุ่มสวย ปกโค้ทนิ่มเก๋ๆ แต่เป็นทรงสวย ไม่เหี่ยว ด้านหน้าไม่มีกระดุมค่ะ ใส่คลุมพริ้ว ไว้ Match กันหนาวได้และ complete ลุคได้ในตัวเดียว เข้ากับด้านในอะไรก็ง่าย เช่น Match กับด้านนอกกับเสื้อยืดกางเกงยีนส์เก๋นี้ก็เก๋ มีสไตล์สุดๆค่า ใส่เดินห้าง ใส่ outdoor ได้หมด พกไว้ในออฟฟิซก็เริ่ด ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า แนะนำมากๆๆๆ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ป้ายห้อย ตัดใจส่งต่อเพียง 1050 >>> 850 บาทค่า Highly Recommended! ว่าเก๋มากๆ ผ้าเริ่ด ไม่ผิดหวังค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 40 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ใส่คลุมเก๋ๆสไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ ใส่เมืองไทย ห้องแอร์ พกพาไปเดินห้าง complete ลุคได้ง่าย สีสุภาพ สวยเก๋ไฮโซแน่นอนค่า

AW77 Special Mixed BW Mid-Long Knit Cardigan คาร์ดิแกนนิตตัวยาว mid-long สวยเก๋ ไหมพรมเนื้อนิ่ม ไม่หนาไม่บางจนเกินไป สลับสีขาวดำ มองไกลๆเลยดูเป็นสีโทนเทากลางๆค่ะ เข้ากับด้านในอะไรก็ง่ายแน่นอน ใส่กับเชิ๊ตกับเสื้อยืดได้หมดเลยค่ะ พกพาไป Complete ลุคได้ง่าย เช่นพกไปเดินห้าง หรือพาดไว้ที่ออฟฟิซใส่กันหนาวก็สะดวก เนื้อนิตนิ่มมากๆ ทรงไม่รัดรูป ติดกระดุม หรือปลดได้ทั้งตัว ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ ผ้านิ่มมากๆ ไม่ผิดหวัง แนะนำสุดๆค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 550 บาทค่า Highly Recommended! ว่าผ้าเริ่ด ทรงเก๋ ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ทรงเสื้อคลุมคาร์ดิแกน ความยาว 37 นิ้ว แขนยาว 24 นิ้ว

ใส่คลุมเก๋ๆ สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ เข้ากับด้านในอะไรก็ง่าย เดินห้าง ทำงานในออฟฟิซ ไปเที่ยว ได้หลากหลายโอกาสแน่นอนค่า

AW72 Premium Graphic Printed Ladies Chic Dress เดรสผ้าสุดเก๋พิมพ์ลายสไตล์กราฟฟิกสวยเป๊ะทั้งตัว ลื่นพริ้วใส่สบาย เนื้อทึบแสงไม่ร้อนไม่โป๊ ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ลายกราฟฟิกโทนสีขาวดำแซมด้วยแดงไวน์และเขียวมะกอกเก๋ๆ ไม่เหมือนใครค่า ทรงพริ้วใส่สบาย ใส่เป็นเดรสเดี่ยว หรือ Match เลกกิ้งเพิ่มก็น่ารัก ตัวเดียวอยู่แน่นอนค่า ผ้าดีมากๆ แนะนำคนหาเดรสซัมเมอร์เก๋ๆค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 850 >>> 650 บาทค่า Highly Recommended! ว่าผ้าเริ่ด ลายเก๋ ไม่ผิดหวังค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-42 นิ้ว ทรงพริ้วไม่รัดรูป ความยาว 42 นิ้ว แขนยาว 22-23 นิ้ว

AW68 Premium Beige Pink Ladies Cute Dress เดรสเนื้อนิตลื่นๆดึ๋งๆ ผ้าดีมากๆ ไม่หนาไม่บางจนเกินไปค่ะ สีโทนเบจนู้ดสวยเก๋ แซมด้วยแต่งขอบดำสไตล์ sporty นิดๆ น่ารักมากๆที่ช่วงแขนแต่งริบบิ้นเก๋ๆค่า ดูดีเทลเนื้อผ้าได้ที่รูปล่างค่า ใส่เดี่ยวๆได้เลยอากาศปกติไม่ร้อนไม่โป๊ค่า ทรงพอดีตัวไม่รัดรูป ทรงตรงใส่สบายๆ ความยาวกำลังน่ารัก ไม่สั้นไม่ยาวจนเกินไปค่า ตัวนี้รับประกันว่าน่ารักมากๆ ผ้าเริ่ดสุดๆ หายาก ไม่เหมือนใครค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 850 >>> 650 บาทค่า Highly Recommended! ว่าเก๋น่ารัก ใส่สบายมากค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 34-38 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดีมาก ช่วงเอวสะโพก 38-40+- ไม่รัดสะโพก ความยาว 31-33 นิ้ว แขนยาว 21-22 นิ้ว

AW66 Special Blue Denim Ladies Chic Jacket แจ็คเก็ตยีนส์สีน้ำเงินสุดเก๋ ทรง loose ไม่รัดรูป สำหรับบางท่านสามารถใส่เดี่ยวเป็นท็อปได้เลยค่ะ กระดุมติดและปลดออกได้ทั้งตัว มีกระเป๋าจริงด้านหน้า ตัวกระดุมเป็นกระดุมเป๊ะ ใส่ง่าย คุณภาพดี ดูตัวอย่างตามภาพที่ใส่ได้เลยค่ะ เวลาพกพาไป Match ใส่กับเสื้อยืดแล้วสะดวกมาก ใส่คลุมไหล่ ใส่คลุมทั้งตัว ก็เก๋ ทรงไม่รัดรูป เนื้อยีนส์คุณภาพดี มีน้ำหนัก ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ดูแลรักษาง่าย พกพาไป complete ลุคได้บ่อยๆ ใส่กับเดรสสวยๆเพิ่มความเท่ก็เป๊ะ ใส่กับเสื้อยืดก็เก๋ชิค Match ได้หลากหลายสไตล์แน่นอนค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 550 บาทค่า Highly Recommended! ว่าน่ารักมากๆ ทรงเก๋ ผ้าเริ่ด ใครหาแจ็คเกตยีนส์ตัวเก่งไว้ใส่ได้บ่อยๆ แนะนำค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-44 นิ้ว ความยาว 25-26 นิ้ว แขนยาว 20-21 นิ้ว

ใส่คลุมเก๋ๆสไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ ทรงน่ารักมากๆ เข้ากับด้านในอะไรก็ง่าย หรือใส่ติดกระดุมเดี่ยวๆเป็นเชิ๊ตเลยก็เก๋ค่า

AW57 Beige Daisy Light Knit Cute Top ท็อปนิตเนื้อนิ่ม ไม่หนาไม่บางเกินไป น่ารักสุดๆ ตัวเดียวอยู่ เนื้อนิตลื่นๆดึ๋งๆ สีพื้นแบจออกชมพูนู้ดนิดๆ สวยไฮโซมากค่า แต่งขอบระบายเก๋ๆสไตล์คุณหนู น่ารัก ปลายแขน ปลายขอบเป็นขอบหยักสีขาวเป็นเส้นไลน์น่ารักมากๆค่า ทรงแขนสั้นน่ารัก ทรงตุ๊กตานิดๆแต่ไม่พองค่า เอวจั๊มนิดๆ ไม่รัดรูป ใส่พอดีไซส์จะเป๊ะสุดๆ ตัวนี้ใส่ปกติ ใส่เดินห้างไปเที่ยว ใส่ไปงานเข้ากับเครื่องประดับหรูๆก็ง่ายค่า แนะนำมากๆ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 550 บาทค่า Highly Recommended! ว่าน่ารักมากๆ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 34-38 นิ้ว ความยาว 21 นิ้ว แขนสั้น 10 นิ้ว

AW54 Black Mixed Layers Smocking Loose Dress เดรสตัวยาว สีดำสนิทแต่เก๋ด้วยสองเลเยอร์ ด้านใน ทั้งตัวเป็นผ้าคอตตอนเนื้อดี บางเบาแต่พริ้วสวยเก๋ ยืดหยุ่นได้ดี เนื้อทึบแสงไม่โป๊ แต่ง layer ด้านนอก จับสม็อคจากตรงช่วงอก และแขน และปล่อยทิ้งตัวลงมาพริ้วๆถึงปลาย เป็นผ้าโปร่ง สีดำเข้ากัน มีกลิตเตอร์วาวๆนิดๆแต่ไม่มัน สวยมากๆค่ะ ดูดีเทลได้ที่รูปล่าง ดูสวยไฮโซสุดๆ เข้ากับรองเท้ากระเป๋าอะไรก็ง่าย สวยสุภาพค่า Match กับเลกกิ้งเพิ่มก็เป๊ะ ใส่เดี่ยวๆก็เอาอยู่ ตัวเดียวออกจากบ้านได้เลยค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 850 >>> 650 บาทค่า Highly Recommended! ว่าน่ารักมากๆค่ะ สวยเก๋ มี layers ตัวเดียวอยู่ค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดีมาก ความยาว 41 นิ้ว แขนยาว 20.5 นิ้ว

AW51 Khaki Flannel Ladies Fringe Top ท็อปนิดลื่นพริ้ว บางเบาผ้า flannel สวยเก๋ สีกากีอ่อนๆ สวยเป๊ะค่ะ ใส่สบายสุภาพ ทรงเรียบหรูไม่รัดรูป แต่มีลูกเล่นเก๋ๆ ตรงระบายช่วงคัตติ้งไหล่ พริ้วๆสวย แต่ไม่เยอะจนเกินไป ลงตัวกับทรงเสื้อมากๆค่ะ เนื้อผ้า ยืดหยุ่นได้ดีทั้งตัว ใส่เดี่ยวอากาศปกติก็ได้ ไม่โป๊ไม่ร้อนเลยค่า ใส่ได้หลากโอกาสทั้งทำงาน ไปเที่ยว เดินห้าง หรือ Match กับกระโปรงหรูๆไปงานก็ยังได้ค่า คุ้มแน่นอนค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 850 >>> 650 บาทค่า Highly Recommended! ว่าน่ารักมากๆ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดีมาก ความยาว 23 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ใส่เดี่ยวๆสไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ทรงพอดีตัวไม่รัดรูป เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่ายแน่นอนค่า มีสไตล์สุดๆ

AW48 Premium Milky White Cute Baseball Jacket เบสบอลแจ็คเกตลูกไม้สีขาวนวลสวยสุดพรีเมี่ยม มีซับในอย่างดีทั้งตัว เนื้อลูกไม้ลายสวยแปลกเก๋ไม่เหมือนใคร มีความหนาระดับนึง ไม่เหี่ยวแน่นอนค่ะ ใส่คลุมทั้งตัวน่ารัก หรือคลุมไหล่ พกพาไปห้องแอร์ ไปเดินห้าง ใส่ในออฟฟิซได้ง่ายแน่นอนค่ะ ด้านหน้าเป็นซิปรูดคุณภาพดี คัตติ้งเนี้ยบหรู เรียบเก๋ แต่พอดูใกล้ๆแล้วดีเทลสวยไฮโซด้วยลูกไม้ค่ะ ดูดีเทลที่รูปล่างได้เลยค่ะ แนะนำมากๆ ทรงเก๋ชิค Match ลูกไม้ลงตัว ไม่เหมือนใคร หายากค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 850 >>> 650 บาทค่า Highly Recommended! ว่าสวยเริ่ด คุณภาพเริ่ด ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40-44 นิ้ว ทรงแจ็คเกตไม่รัดรูป ความยาว 22 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

AW43 Special Beige X Brown Pleated Loose Pants กางเกงพลีทผ้าพรีเมี่ยมสุดๆ เนื้อลื่นพริ้ว พลีทละเอียดทั้งตัว พื้นสีเบจวาวๆเก๋ๆ ลายทางสลับน้ำตาลเส้นเล็กๆ เข้ากันได้ดีกับ texture ของพลีทละเอียดค่ะ ขยายได้มาก ทำให้ใส่สบายๆ ด้านในมีซับในตัว ไม่โป๊ค่า ใส่เดี่ยวๆได้เลย ด้านในเป็นเอวยางยืดแบบซ่อน ใส่ขึ้นมาแล้วจะไม่เห็นขอบยืดค่ะ ดูภาพตัวอย่างได้เลย เข้ากับท็อปเรียบๆอะไรก็สวยเป๊ะ เช่นเสื้อยืดดำน่ารักด้านบนค่า แนะนำสุดๆๆ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 850 >>> 650 บาทค่า Highly Recommended! ว่าผ้าเก๋ ใส่สบาย ทรงสวยค่า
    Size: รอบเอวยืดระหว่าง 24-34 นิ้ว สะโพก Free พลีทขยายได้มาก ความยาว 36 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ ใส่แล้วดูผอมเพรียวขายาวสวย เข้ากับรองเท้าอะไรก็สวย ใส่กับท็อปอะไรก็ง่ายค่า

AW39 Beige Tiny Floral Printed Mandarin Shirtdress เชิ๊ตเดรสคอแมนดารินสวยเก๋ สีโทนเบจนู้ด น่ารัก พิมพ์ลายเถาไม้ และดอกไม้สวยๆทั้งตัว ละเอียดมาก ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ เนื้อผ้าผสม มี texture ในตัว แปลกเก๋ ไม่ธรรมดาค่ะ ทรงคอแมนดารินกำลังมาแรงมากๆ เก๋ชิคแต่เข้ากับทรงกระโปรงพริ้วๆ สไตล์คุณหนู ไม่ดูเชยไม่วินเทจค่า เข้ากับไอเทมเสริมอะไรก็ง่ายค่า ไม่ร้อน ตัวเดียวอยู่ค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 850 >>> 650 บาทค่า Highly Recommended! ว่าผ้าเริ่ด ดีไซน์เป๊ะ น่ารักสุดๆค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free มากเลยค่ะ ทรงพริ้วใส่สบาย ความยาว 34-35 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

ใส่เดี่ยวๆทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ เวลาเคลื่อนไหวจะพริ้วสวยเก๋สุดๆ คอแมนดารินน่ารักมากๆ ตัวเดียวอยู่เลยค่า

AW35 Black Minimal Fringe Sleeves Ladies Chic Top ท็อปผ้า flannel เนื้อลื่นดึ๋งสีดำสนิท เรียบเก๋ minimal แขน fringe ยืดหยุ่นได้อย่างทั้งตัว ตัวนี้แนะนำมากๆ เพราะใส่เดี่ยวๆได้เลย เข้ากับไอเทมอะไรก็ง่าย ไม่ว่าจะกางเกง กระโปรง ทุกผ้า ยีนส์ ทรงtutu หรือ กระโปรงทำงานสวยๆก็เข้าค่ะ อากาศเมืองไทยใส่ได้สบายๆ หรือใส่เป็นซับเข้ากับแจ็คเกต หรือ คาร์ดิแกนเพิ่มเวลาอยู่ในห้องแอร์ก็ง่ายค่า ทรงคอกลมปานนิดๆน่ารักสุดๆ ดูทรงได้ที่รูปตัวอย่างเลยค่า แนะนำสุดๆๆ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 550 บาทค่า Highly Recommended! ว่าสวยเป๊ะ เรียบเก๋ เข้ากับอะไรก็ง่าย ใส่ได้หลากหลายโอกาสแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 36-40 นิ้ว ความยาว 20 นิ้ว แขนปานกลาง 15 นิ้ว

ใส่เดี่ยวๆทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ Match กับเอวสูงได้สวยเป๊ะ เรียบเก๋ ช่วงแขนน่ารักมากๆค่ะ

AW30 Special Pastel Graphic Grid Chic Shirt เชิ๊ตผ้าพิมพ์ลายสวยเก๋ กริด สีโทนส้มชมพู คล้ายพาสเทลเก๋ๆ โดดเด่นด้วยการสลับกับสีกรม และเบจ เข้ากันทั้งตัวเลยค่ะ น่ารักมากๆ สไตล์กราฟฟิก ทรงเชิ๊ตผู้หญิง ไม่รัดรูป ใส่พอดีตัว ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่เดี่ยวๆได้ ทำงานหรือไปเที่ยวได้หมดค่ะ Match กับกางเกงยีนส์หรือทรงสกินนี่ได้สวยมากๆเลยค่ะ แนะนำสุดๆๆ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 550 บาทค่า Highly Recommended! ว่าน่ารักมากๆ ไม่ผิดหวังค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ความยาว 23-24 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

ใส่เก๋ๆสไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ สีสวยเก๋ ใส่ทำงานได้ ไปเที่ยวก็น่ารัก ลายแปลกเก๋ไม่เหมือนใครค่า

AW20 Black Tiny Striped Ribbon Waist Chic Dress เดรสยาว Mid-long สีดำเส้นประขาว น่ารักมากๆ ดูดีเทลได้ที่รูปล่างเลยค่ะ ผ้าเนื้อผสมไม่หนาไม่บางจนเกินไป เนื้อดีมากๆค่ะ เป็นกึ่งคอตตอนผสมคล้ายเนื้อสูทใส่ทำงาน แต่ไม่หนามาก เรียบลื่นกว่า ใส่เดี่ยวๆได้เลยไม่โป๊ไม่ร้อนค่ะ เรียบเก๋ ทรงไม่รัดรูป แต่ด้านข้างลำตัวเยื้องไปทางด้านหน้า มีหมุดรูเหล็กคล้ายรูเข็มขัด ให้ร้อยริบบิ้นสีดำเข้ากันเก๋ๆ ปรับเอวได้ตามต้องการ ผูกหน้าได้ ผูกหลังก็ได้ ได้ตามต้องการเลยค่า เก๋สุดๆ ใส่ไปงาน ทำงาน หรือใส่ปกติก็ได้เลยค่ะ แนะนำมากๆ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 950 >>> 750 บาทค่า Highly Recommended! ว่าผ้าดีมากค่ะ ทรงสวยเป๊ะ หรูสุภาพ ใส่ได้หลากหลายโอกาสค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ทรงตรง เอวปรับได้ ความยาว 37-38 นิ้ว แขนยาว 20 นิ้ว

AW18 BW Premium Tweed Ladies Chic Dress เดรสผ้าทวีตสีขาวดำทอลายสวย มี texture เก๋ (ผ้าสไตล์ผ้าชาแนลเลยค่ะ) เนื้อดีมากๆ ไม่หนาไม่บางจนเกินไป มีซับในอย่างดีทั้งตัว ไม่ร้อนไม่โป๊ ไม่คันค่า ทำความสะอาดง่ายได้ปกติ ไม่หด เรียบเก๋ ทรงเรียบ minimal ใส่พอดีตัว แต่งกระเป๋าใต้เอวด้านหน้าเก๋ๆ แต่งขอบลูกไม้กลมเส้นเล็กทั้งตัว น่ารัก ไฮโซมากค่า เข้ากับกระเป๋า เครื่องประดับหรูๆได้ง่ายแน่นอน ไปงานได้ ใส่ casual หรือทำงานก็ดีค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 950 >>> 750 บาทค่า Highly Recommended! ว่าสวยเก๋ไฮโซสุดๆแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38 นิ้ว ความยาว 31 นิ้ว แขนสามส่วน 17 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ ทรงพอดีตัว ใส่สบาย ดูกระฉับกระเฉง ผ้าทวีตเนื้อดี เข้ากับไอเทมเสริมอะไรก็สวยไฮโซแน่นอนค่า

AW9 Special Pastel Faux Fur Ladies Cute T ท็อปสุดเก๋ เนื้อผ้าผสม พริ้วสวย มี sparkling เป็น texture ในตัว แต่งเฟอร์ที่ไหล่ด้านนึง น่ารักมากๆค่ะ เฟอร์เทียมสีพาสเทล หวานๆ น่ารัก แต่ตัดกับพื้นสีเทาเข้มเกือบดำ ดูโดดเด่นค่า ทรงใส่สบาย คล้ายเสื้อยืด ทำให้ Match ใส่กับท่อนล่างอะไรก็ง่าย ใส่กับยีนส์ก็น่ารัก ทั้งขาสั้นขายาวเลยค่ะ ใส่กับกระโปรงตูๆก็เก๋ ไฮโซ ไปงานปาร์ตี้ได้เลยค่า ไม่ผิดหวังแน่นอน หายากมากๆ แนะนำสุดๆ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 650 บาทค่า Highly Recommended! ว่าน่ารักมากๆ เก๋ไม่เหมือนใคร ไม่มีใครเหมือนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ความยาว 26 นิ้ว แขนสั้น 9 นิ้ว

AW6 Special Blue Striped Fringe Chic Shirt เชิ๊ตสุดเก๋ลายทางสุดชิค ทรงไม่รัดรูป ดีไซน์แปลกเก๋ไม่เหมือนใคร แต่งปลาย fringe แบบด้านหน้า กับด้านหลังไม่เท่ากัน เป็นเลเยอร์สวยมากๆ ดีเทลสวยมาก คัตติ้งเนี้ยบสวย ใส่ทำงานได้ ใส่ไปปาร์ตี้ได้ ไปงานเก๋ๆยังได้เลยค่ะ แล้วแต่ Match กับท่อนล่าง ผ้าคอตตอนเชิ๊ตเนื้อผสม คุณภาพดี รีดแล้วเรียบสนิท เก๋ๆค่า ดูทรงได้ที่รูปล่างเลยค่า เป๊ะแน่นอน สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 850 >>> 650 บาทค่า Highly Recommended! ว่าสวยเป๊ะสุดๆ ไม่ผิดหวังค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 40 นิ้ว ความยาวด้านหน้า 26 นิ้ว ด้านหลัง 38 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

ใส่เป็นท็อปทรงนี้เลยค่ะ เก๋มากๆ เข้ากับกางเกงเอวสูงได้เป๊ะมากๆ สวยเก๋มีสไตล์ ใส่กับขาสั้นก็น่ารัก ขายาวก็ดูดี กระโปรงก็ได้ค่า

AW4 Navy Life Ring Embroidered Cute Top ท้อปสีน้ำเงินนาวีผ้าคอตตอน extra fine สวยเก๋ ทรงน่ารักมากๆค่ะ ปักลายห่วงยางน่ารักมากๆค่ะ เป็นลายปักเล็กๆทั้งตัว สไตล์กะลาสี เรียบแต่น่ารักมากๆ ดูดีเทลได้ที่รูปล่างเลยค่า แขนบอลลูนนิดๆแต่ไม่พอง คัตติ้งเนี้ยบเก๋ ใส่สบาย ใส่อากาศเมืองไทยพอดีเป๊ะมากๆ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 550 บาทค่า Highly Recommended! ว่าน่ารักสุดๆค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-42 นิ้ว ความยาว 21-23 นิ้ว แขน 10 นิ้ว

AU78 Black Layers Embroidery Ladies Cute Dress เดรสสุดน่ารัก ดีไซน์เป็นเลเยอร์ ด้านนอกเป็นชีฟองนิ่มๆ มี texture ย่นๆน่ารักทั้งตัว คุณภาพดี ปักลาย และเลื่อมสีเป็นสีๆ ดอกไม้น่ารัก ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่า ปักไปถึงด้านหลังทั้งตัว ด้านในมีซับในอย่างดีทั้งตัวในตัว ใส่สบายๆ ไม่ร้อนไม่โป๊ ตัวเดียวอยู่ค่า แขนสามส่วนน่ารัก ทรงพริ้ว ผ้ามีน้ำหนัก ทิ้งตัวสวยมากเวลาเคลื่อนไหวค่าไม่บานโป๊ ตัวนี้เริ่ดมากๆ แนะนำสุดๆค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 950 >>> 850 บาทค่า Highly Recommended! ว่าผ้าเริ่ด ลายปักน่ารักทั้งตัว ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ความยาว 33-34 นิ้ว แขนปานกลาง 14 นิ้ว

AU72 Vanilla Premium Knit Minimal Pullover ท็อปนิตไหมพรมสีครีมอ่อนสวยเก๋ โทนอมเหลืองนิดๆ ไหมพรมคุณภาพดีนุ่มฟูสุดๆ กันหนาวได้ค่า เหมาะกับประมาณห้องแอร์ ที่อากาศเย็นๆสบายๆ เรียบเก๋ แล้วค่อย Match กับโค้ทเพิ่มได้ค่า ตัวนี้ใส่เป็นอินเนอร์แวร์เวลาไปเมืองนอกก็ดี หรือ ใส่เมืองไทย เดินห้าง อยู่ออฟฟิซก็เรียบง่าย Match เบลเซอร์ ก็สวย ใส่กับยีนส์เป๊ะมากๆ ทรงดังภาพตัวอย่างเลยค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 850 >>> 650 บาทค่า Highly Recommended! ว่าเรียบเก๋ ใส่ได้บ่อยๆ ผ้าเริ่ดค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-44 นิ้ว ความยาว 25-26 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ เรียบเก๋ ทรงวอลุ่มเท่ๆ นิตเนื้อดีมากๆ ใส่กับยีนส์ก็สวยเป๊ะ สไตล์ Minimal ค่า

AU53 Premium Light Grey Pearl Knit Set นิตเดรสเซ็ทสวยเก๋ 2 ชิ้น ท็อปและกระโปรงเข้าเซ็ท สีโทนเทาอ่อน เนื้อนืตลื่นดึ๋ง ไม่หนาไม่บางจนเกินไป แยกกันใส่ก็น่ารัก แต่งมุกเม็ดเล็กๆทั้งตัว สวยเก๋ มีสไตล์ดูไฮโซค่ะ ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่า อาจจะแยกท็อปใส่กับยีนส์ ดูเท่ๆ หรือเอากระโปรงใส่กับเชิ๊ต เสื้อยืด หรือ เบราส์ทำงานสวยๆ ก็น่ารักง่ายแน่นอนค่า เข้าเซ็ททั้งเซ็ทก็เริ่ดไม่เหมือนกันค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1050 >>> 850 FOR SET บาทค่า Highly Recommended! ผ้าเริ่ดค่า คุ้มสุดๆ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-42 นิ้ว ความยาว 22-23 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว
    กระโปรง เอวยืดระหว่าง 26-32 นิ้ว สะโพก 38-40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดีมาก ความยาว 18-19 นิ้ว

AU49 Navy V Ribbon Tie Neck Knit Pullover ท็อปนิตไหมพรมสีน้ำเงินนาวีสวยเก๋ ถักไหมพรมนุ่มฟู คุณภาพดีทั้งตัว ใส่สบายๆ สีน้ำเงินนาวีเข้มเรียบเก๋ ถักลายเบสิค ตาแน่นนสวย มีลูกเล่นตรงคอวีแบบผูกห่วง และริบบิ้นนิตเข้ากันกับตัวเสื้อ และปลายแขน ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่า น่ารักมากๆ ปรับได้ตามต้องการ ตัวนี้แนะนำว่าเรียบเก๋ ผ้าเริ่ดมาก ใครชอบผ้านิตต้องไม่พลาดค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 850 >>> 750 บาทค่า Highly Recommended! ว่าผ้าเริ่ด อุ่นสบาย เนื้อดีมากค่า
    [OLOR="#FF0000"]Size: ไหล่ Free รอบอก 42 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ทั้งตัว ความยาว 24 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

AU37 BW Ribbon Flower Embroidered Cute Top ท็อปสีขาวสวยเก๋ คอวีระบายสไตล์คุณหนู น่ารักมากๆ ปักลายใบไม้ละเอียดสวยช่วงแขนและลำตัว ดอกไม้ริบบิ้น เข้ากันลงตัว ดีไซน์สมมาตรสองข้างเข้ากัน เป๊ะสุดๆค่า ผ้าเรยอนผสมเนื้อพริ้วทั้งตัว แขนทรงพองนิดๆสไตล์คุณหนู เข้ากับท่อนล่าง และกระเป๋ารองเท้าอะไรก็สวยเริ่ดง่ายมากแน่นอนค่า ผ้านิ่มมากกก มีน้ำหนักเนื้อดีสุดๆ ดูดีเทลได้ที่รูปล่างเลยค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 850 >>> 750 บาทค่า Highly Recommended! ว่าน่ารักมากๆ สวยไฮโซ ผ้าเริ่ดสุดๆค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ความยาว 23-24 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ใส่เดี่ยวๆสไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ทรงสวยลายปักเรียบเก๋ ผ้าเริ่ดสุดๆ Match ง่าย ดูไฮโซค่า

AU27 Creamy Beige Light Knit Cute Pullover ท็อปนิตไหมพรมถักเก๋ๆ สีครีมเบจ นู้ด ดูอบอุ่น เรียบเก๋ เนื้อไหมนุ่มฟู เบาสบาย แต่บางโป๊ เนื้อมีน้ำหนักแบบภาพตัวอย่างเลยค่ะ น่ารักมากๆ เนื้อนิ่ม ไม่คันค่ะ สัมผัสนิ่ม อบอุ่นค่ะ กันหนาวแบบอากาศเย็นๆได้ กำลังดีค่ะ ใครไปเมืองนอกก็เพิ่มเชิ๊ตหรือลองจอนด้านในก็เป๊ะ ไม่เสียทรง ไม่อ้วนค่า ทรงจั๊มเปอร์แบบนี้ ใส่กับกระโปรงแล้วน่ารักมากๆ โดยเฉพาะ กระโปรงทรงตูตู หรือ พวกพิมพ์ลาย floral หรือ graphic ต่างๆค่า ใส่ง่ายแน่นอนค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 850 >>> 650 บาทค่า Highly Recommended! ว่าน่ารักมากๆค่ะ ผ้านิ่ม ใส่สบาย อากาศเย็นๆแบบนี้ กะลังเหมาะสุดๆค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-42 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดีมาก ความยาว 24-25 นิ้ว แขนยาว 22-23 นิ้ว

ใส่เดี่ยวๆสไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ อากาศเย็นๆใส่สบาย ทรงนี้เข้ากับกระโปรงสวยๆอะไรก็น่ารักค่า

AU17 Black Premium Embroidery Ladies Cute Dress เดรสผ้าคอตตอนเนื้อผสม เนื้อทอสวยเก๋ ผ้าดีมากๆค่ะ มีน้ำหนัก ไม่หนาไม่บางจนเกินไป แต่ไม่บางโป๊ มีน้ำหนักแบบผ้าดีค่ะ ไม่ผิดหวังกับเนื้อผ้าแน่นอน ทรงพริ้วเก๋ใส่สบาย คัตติ้งเนี้ยบคุณภาพแบรนด์เลยค่า ทรงพริ้วใส่สบาย สไตล์คุณหนุ ไม่บานโป๊ ไม่สั้นไม่ยาวจนเกินไป ปักลายสีขาวสวยเก๋ ทั้งข้างหน้าและข้างหลังค่ะ ลายละเอียด น่ารักสุดๆ ตัดกับพื้นดำให้ดูเด่น แต่ไม่เว่อร์ค่า ลงตัวมาก ใส่เดี่ยว Match กับกระเป๋ารองเท้าอะไรก็ง่าย ใส่ไดทั้ง casual และไปงานเลยค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 950 >>> 850 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าทั้งผ้าเริ่ด คัตติ้งเนี้ยบ ดีเทลลายน่ารักสุดๆ ตัวเดียวอยู่ค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 42 นิ้ว ทรงไม่รัดรูป ความยาว 35-36 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

AU16 Light Beige Graphic Printed Mermaid Skirt กระโปรงยาว Midi ทรง mermaid เก๋ๆ ด้านบนคล้ายทรง pencil แต่ปลาย Fringe ระบายพริ้วๆแต่ไม่เว่อร์ค่า น่ารักมากๆ ผ้าไนลอนผสม พิมพ์ลายเส้นกราฟฟิกเก๋ๆ เนื้อดีมากๆค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้เลย ไม่ร้อนไม่โป๊ค่า ดูดีเทลได้ที่รูปล่างเลยค่ะ ใครชอบกระโปรงสวยๆ เรียบเก๋แต่มีลูกเล่นลายกราฟฟิกเท่ๆ ต้องไม่พลาดเลยค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่า สวยเป๊ะ เข้ากับท็อปเรียบๆอะไรก็ง่ายค่า
    Size: รอบเอว 26-27 นิ้ว ซิปหลัง สะโพก 36-38 นิ้ว ความยาว 31 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ เข้ากับท็อปเรียบๆได้สวยมากๆ ลายเก๋ ทันสมัย ใส่ Match ได้บ่อยๆ ถ่ายรูปสวยเก๋เลยค่า

AU12 Greyish Blue Birds X Floral Cute Top ท็อปคอกลมแมนดารินสวยเก๋ พื้นสีโทนฟ้าอ่อนอมเทาตุ่นๆ แปลกเก๋มีสไตล์ พิมพ์ลายนกและกิ่งไม้สวยเก๋ ละเอียดทั้งตัว สีสวย เข้ากันโทนสีอบอุ่น เข้ากับท่อนล่างเรียบๆสีพื้นอะไรก็น่ารักค่ะ ใส่กับขาสั้นก็เก๋ casual ใส่กับขายาว หรือกระโปรงก็ไปทำงานได้เลยค่ะ เก๋ๆตัวเดียวอยู่ แนะนำมากๆค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 850 >>> 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักมาก ลาย สีสวย ไม่เหมือนใครค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ทรงไม่รัดรูป ความยาว 23-24 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

AU8 Special Colorful Mixed Knit Cape นิดเคปเก๋ๆ เนื้อแน่นคุณภาพดี ใส่สบายๆ กันหนาวได้ค่ะ เป็นนิตทั้งตัว สีสวยเก๋ ดีไซน์ตัดต่อสีกันเนี้ยบๆเป็น โซน ฟ้าอ่อน แดงไวน์ ส้ม ปลายสีน้ำเงินนาวีเข้มค่ะ เข้ากันทั้งตัว เนื้อถักไหมพรมคุณภาพดีมากๆ ไม่ผิดหวังค่า ดูดีเทลได้ที่รูปล่าง ใครชอบไอเทมนิต แปลกเก๋ สีสวย ไม่เหมือนใคร ต้องไม่พลาดค่า แนะนำมากๆ ใส่สบายๆได้หลากหลายโอกาส คลุมในออฟฟิซ พกพาไปเที่ยวเมืองนอกก็สวยค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 950 >>> 850 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสีสวย นิตคุณภาพดีทั้งตัว ไม่ผิดหวังค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free ความยาว 27-28 นิ้ว แขนปานกลางประมาณ 16-18 นิ้ว

AP141 Special Marble Grey V-neck Knit Top ท็อปแขนสั้นนิตไหมพรมเนื้อนิ่มมากกกก สวยเก๋ เรียบหรูสุดๆค่ะ เนื้อผ้าเริ่ดมาก ไหมพรมสีเทาอ่อนนิ่มสุดๆ มี โทนเข้มอ่อน marble นิดๆในตัว ทั้งตัวเลยค่ะ ดูดีเทลได้ที่รูปล่าง ตัวนี้ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ อบอุ่น ใส่ห้องแอร์ขึ้นไปได้แน่นอนค่า ยืดหยุ่นได้ดีมากทั้งตัว ตัวนี้รับประกันเนื้อผ้าเลยค่ะ เริ่ด hi-end สุดๆค่า ขอบเก็บเนี้ยบสวยเก๋ ใส่กับท่อนล่างอะไรก็ง่าย หน้าหนาวนี้ ต้องไม่พลาดค่า ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าผ้าเริ่ด ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว+- ยืดหยุ่นได้ดีมาก ความยาว 24-25 นิ้ว แขนปานกลาง 11 นิ้ว

AP117 White Rosy Embroidered Fringe Ladies Cute Top ท็อปสีขาวผ้า texture ย่น fringe เก๋ๆทั้งตัว ตัดต่อเลเยอร์เป็นชั้นๆน่ารัก ปักลายดอกไม้ กระจายเป็น pattern สวยเก๋ เข้ากันทั้งตัว แขนปานกลางใส่สบาย ลำตัวพริ้วไม่รัดรูป เหมาะใส่พอดีตัวค่ะ ใส่กับซับในสายเดี่ยว เกาะอก ได้พอดีไม่โป๊ ผ้าไม่หนาไม่บางจนเกินไป เนื้อ texture หรูมากๆค่ะ ดูไฮโซ ใครชอบลายปักสไตล์หรูๆต้องไม่พลาดค่า ผ้าดีมาก เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่าย ใส่ได้ทั้งไปงาน ไปทำงาน ปาร์ตี้ ถ่ายรูปสวยๆได้หมดเลยค่า แนะนำสุดๆ ไม่ผิดหวัง สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 950 >>> 750 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆ ใส่สบาย ไม่ผิดหวังค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้เล็กน้อย ทรงไม่รัดรูป ความยาว 22-23 นิ้ว แขนยาว 13 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ เนื้อผ้าหรู ลายปักเก๋ ทรงพอดีตัวไม่รัดรูป ใส่ไปงานได้เลยค่า ใครชอบลายปักน่ารักๆ ดีไซน์สไตล์คุณหนูต้องไม่พลาดค่า

AP113 Dark Marble Grey Wool Knit Playsuit เดรสเอี้ยม playsuit ทรงตรงเก๋ๆ นิตไหมพรมทั้งตัว ยืดหยุ่นได้ดีมาก มี texture คล้ายลายเส้นเป็นซี่ๆในตัว น่ารักมากๆค่ะ ดูดีเทลเนื้อผ้าได้ที่รูปล่าง นิ่มสบายไม่คัน รับประกันเนื้อผ้าเลยค่ะ ใส่เดี่ยวๆกับท็อปด้านในอะไรก็น่ารัก ไม่โป๊ ไม่ต้องใส่ซับด้านล่างเพิ่มเลยค่ะ เข้ากับท็อปสวยๆด้านในอะไรก็ง่าย ทรงเป๊ะ ใส่ได้ทั้งเมืองไทยเมืองนอกค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 950 >>> 750 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าผ้าเก๋ ไม่ผิดหวังค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-42 นิ้ว+ ยืดหยุ่นได้ทั้งตัว ทรงไม่รัดรูป ความยาว 36 นิ้ว แขนกุด

ใส่กับท็อปสไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ เปลี่ยนได้หลากหลาย ใส่เมืองไทยก็ได้ ไปเที่ยวเมืองนอกก็ Match กับนิต กับโค้ทเพิ่มได้ค่า

AP112 Premium Grey Velvel Pleated Chic Pants กางเกงพลีทกำมะหยี่สุดนุ่มเนื้อมีน้ำหนัก สีเหลื่อมๆวาวๆทั้งตัว แต่ไม่มันค่ะ เนื้อด้านๆเก๋ๆ ทรงพริ้วใส่สบาย เวลายื่นปกติคล้ายใส่กระโปรงพลีทค่ะ แต่เวลาเคลื่อนไหวแล้วเป้นทรงกางเกงพริ้วๆสวย มีน้ำหนัก ไม่บานโป๊ ใส่สบาย เนื้อพลีทขยายาได้ดีมากๆ ไม่รัดรูป ใส่สบาย ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ ไม่ร้อนไม่โป๊ ใส่เข้ากับท็อปสวยๆอะไรก็ง่าย Match เข้าได้ทุกสี หลากสไตล์ค่า ผ้าดีมากๆ ใครชอบพลีทต้องไม่พลาดค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าทรงสวยเป๊ะ ผ้าเริ่ดมากค่า
    Size: รอบเอวยืดระหว่าง 24-34 นิ้ว สะโพกฟรี พลีทขยายได้มาก ความยาว 33-34 นิ้ว

ใส่เดี่ยวๆสไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ ใส่ได้ทั้งเอวสูง-ปานกลาง ทำจั๊มกับท็อปสวยๆได้หลายแบบ เรียบหรูดูดีแน่นอนค่า

AP108 Mixed Fairy Tail Printed Ladies Cute Shirt เชิ๊ตพิมพ์ลายสวยเก๋ สีหวานสไตล์เทพนิยาย ลายนก สัตว์นานาชาติ ดอกไม้ ลายพิมพ์สองฝั่งสมมาตรกันเก๋ๆค่ะ คัตติ้งเนี้ยบสวย ผ้าเริ่ดมากๆ พิมพ์ลายเนี้ยบอย่างดี สีเป๊ะ เข้ากันทั้งตัว ใส่กับท่อนล่างสีพื้นเรียบๆอะไรก็ง่ายค่ะ เช่นกางเกงขาว ไปทำงาน หรือกระโปรงตูๆ ไปออกงานได้เลยค่ะ เนื้อผ้าดี ไม่บางโปี แต่ไม่หนาจนร้อน ใส่เดี่ยวๆได้ เหมาะกับเมืองไทยสุดๆค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 850 >>> 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าลายเก๋ไม่เหมือนใครแน่นอนค่า ใครชอบผ้าพิมพ์ลายต้องไม่พลาดค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-42 นิ้ว ทรงไม่รัดรูป ความยาว 24-25 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

AP67 Beige Premium Cable Knit Ladies Chic Pullover ท็อปถักเนื้อ texture เก๋สีเบจอ่อนใส่สบาย เนื้อวูลผสม เนื้อนิ่มสุดๆค่ะ ผ้าดีมากๆ สีสุภาพ มี texture ถักและสวยเรียบและ texture ของไหมพรมในตัวค่ะ ไม่เหมือนธรรมดาๆแน่นอน ดีไซน์เรียบหรู คอปกพับเก๋ๆ แขนถักลายเคเบิ้ลเข้ากับปก ใส่แล้วอุ่นสบาย กันนหนาวได้ ทรงไม่อึดอัด ไม่รัดรูปค่า ยืดหยุ่นได้ดีแต่อยู่ทรง สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 850 >>> 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าผ้าเก๋ เนื้อนิ่ม ดีไซน์ลงตัว ไม่เหมือนใครค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว+ ยืดหยุ่นได้ดีมาก ความยาว 25 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

ใส่เดี่ยวๆสไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ อากาศเย็นๆใส่แล้วอบอุ่นสบาย ไม่คัน เข้ากับท่อนล่างเอวสูงจั๊มได้เป๊ะตามภาพเลยค่ะ

AP53 BW & Grey Mixed Striped Cozy Knit Pullover เสื้อถักไหมพรมสุดนุ่ม ลายทางเส้นขวางสลับหนาบาง เป็น layers สวยเก๋ สีโทนขาวเทาดำ เทาโทนนู้ดๆ น่ารักมากๆค่ะ ทรงปลายตรงสวยเก๋ ไม่รัดรูป เนื้อถักตาแน่นหนานุ่ม แขนยาวกำลังดี ปลายขอบชายถักเก็บเนี้ยบเก๋มากๆค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้เลย เหมาะกับที่อากาศเย็นหรือหนาว Match กับท่อนล่างได้ง่ายมากๆค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 850 >>> 750 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเนื้อผ้าเริ่ด หนานุ่ม น่ารักมีสไตล์สุดๆค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดีมาก ความยาว 25 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ นิตน่ารักมากๆ ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่เดี่ยวๆได้เลย Match กับยีนส์ได้เป๊ะมากค่า

AP42 Special BW Tweedy Knit Kimono Cardigan คาร์ดิแกนนิต texture สวยเก๋สไตล์ผ้า Tweed สีขาวดำเป็นลายเก๋ๆ ดูไฮโซ สไตล์ chanel เลยค่ะ ปลายเสื้อคลุม ขอบคอและกระเป๋าเป็น fringe เก๋ๆ คุณภาพพรีเมี่ยมทั้งตัวเลยค่ะ ดูดีเทลได้ที่รูปล่างเลยค่ะ เป๊ะสุดๆ รับประกัน ใครชอบเสื้อคลุมนิตใส่สบาย เนื้อสไตล์ classic ผ้าทวีตเก๋ๆ ต้องไม่พลาดค่า แนะนำสุดค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 950 >>> 850 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเริ่ดสุดๆค่า ใส่ได้บ่อยมากๆ เข้ากับอะไรก็ง่ายค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 24-25 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

AP27 Black Premium Net Knit Ladies Dress เดรสสีดำผ้าลูกไม้โปร่งสวยเก๋ ลายถักสวยเป๊ะใส่สบายๆ ตัวนี้ต้องใส่ซับในนะคะ จะเป็นซับในเดรสก็ได้ หรือท็อปสายเดี่ยว Match กับกางเกงขาสั้น หรือ ยีนส์ หรือเลกกิ้งก็ได้ค่ะ น่ารักมากๆ ใส่ได้ทั้ง casual และ formal เลยค่ะ ได้ลุคคุณหนูๆ เก๋ๆ ใส่กับรองเท้า กระเป๋าอะไรก็ง่ายค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 850 >>> 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆค่ะ ผ้าเก๋ ตัวเดียวอยู่เลยค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 36 นิ้ว ยืดหยุ่นได้เล็กน้อย ความยาว 42 นิ้ว แขน 11 นิ้ว 

AP23 White Graphic Line Printed Cute Shirt เชิ๊ตพิมพ์ลายสุดชิค พื้นขาวลายเส้นกราฟฟิดสวยเก๋ เป็นลายใบไม้ หน้าคนเก๋ๆ ดูชิค มีสไตล์สุดๆค่า ผ้าไนลอนสวยเก๋​เนื้อทึบแสง แต่บางเบาใส่สบาย ไม่ร้อน ไม่โป๊ ดุทรงได้ที่รูปล่างเลยค่ะ ทำจั๊มก็สวย ใส่ปล่อยๆก็น่ารักสุดๆค่า ปกตัดเก๋ๆ ใส่สบายๆ ดูดีเทลได้ที่รูปล่างเลยค่ะ แนะนำมากๆ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าทั้งผ้าเริ่ดและดีไซน์น่ารักมากๆค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ทรงไม่รัดรูป ความยาว 23 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว 

ใส่เดี่ยวๆสไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ ผ้าดีมากๆ ลายเก๋ เข้ากับท่อนล่างอะไรก็น่ารัก Match ง่ายสุดๆ เข้ากับเทรนด์ตอนนี้มากค่า

AJ79 Ivory Special Stripe Knit Crop Top เสื้อถักคร็อปสุดเก๋สีขาวครีม ถักเป็นลายทาง ตาแน่น แต่ไม่หนา ใส่สบายมากๆ เรียบเก๋ โชว์ texture เป็นลอนๆ น่ารักมากๆเลยค่ะ เรียบเก๋ ทรงพริ้ว คร็อปกำลังดี ไม่สั้นมากจนเกินไป ดูเหมาะกับรูปทรงวอลุ่ม เข้ากับเอวสูงสุดๆค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยไฮโซสุดๆค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดีมาก ความยาว 19-20 นิ้ว แขนปานกลาง 16-17 นิ้ว

AJ78 Grey Cable x Lace Knit Loose Pullover ท็อปถักไหมพรมสวยเก๋สีเทากลาง เนื้อผ้าดีมากๆค่ะ ไหมพรมนิ่มลื่น ถักตากี่ปานกลาง ไม่บางโป๊ แต่ไม่หนาจนร้อน ใส่ปกติเดี่ยวๆได้เลยค่ะ ทรงพริ้วไม่รัดรูป ถักลายลูกไม้เก๋ๆ สลับลาย Cable ดูมี texture โดดเด่นชัดเจน ช่วงแขนปล่อยเนื้อ Knit เรียบๆแล้วเก็บปลาย เข้ากันทั้งตัวเลยค่ะ ดีไซน์ลงตัวสุดๆๆๆ เรียบหรู เน้นคุณภาพค่า ไม่ผิดหวังแน่นอน สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 850 >>> 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเนื้อผ้าเริ่ด ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดีมาก ความยาว 21-23 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ เป๊ะสุดๆ ทำจั๊มก็น่ารัก ใส่พริ้วๆก็สวย ลายถักเก๋สุดๆค่า

AJ6 Pastel Floral Printed Premium Summer Cardigan คาร์ดิแกนทรงกิโมโน ไม่มีกระดุมหน้า แต่งขอบพู่สวยเก๋ พิมพ์ลายดอกไม้โทนสีพาสเทลตัดน้ำเงินตุ่นๆเนื้อดีสุดๆๆ เนื้อผ้าเรยอนเหมือนผ้าซาร่า เก๋มากๆค่ะ ผ้ามีน้ำหนักเนื้อเนียนสวยสุดๆ แขนสามส่วนน่ารักสุดๆๆ ดูทรงได้ที่รูปล่างค่ะ ใส่กับด้านในอะไรก็สวย Match ง่าย ได้ทั้งหรู ทั้งไปเที่ยวชิวๆค่ะ ตัวนี้แนะนำว่าเนื้อผ้าเริ่ดมากๆ ไม่ผิดหวังค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 850 >>> 650 Highly Recommended!! ว่าน่ารัก สีสวย ดีไซน์ลงตัว พกพาไป complete ลุคได้บ่อยๆแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 39-40 นิ้ว แขนปานกลาง 15-16 นิ้ว

ใส่พริ้วๆ คลุมเก๋ๆสไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ ทรงกิโมโนคาร์ดิแกนสวย ไม่มีกระดุม พกพาไปใส่ได้สะดวก ได้ทุกที่เลยค่า

AH81 Beige Tropical Mermaid Premium Dress เดรสพิมพ์ลายตัวยาวสวยเก๋ มีความยาวประแข้งกำลังดี ทรงหรูมากค่ะ ลายสไตล์ Tropical พื้นสีเบจเรียบหรู โทนสีสวยมากๆค่ะ ปกระบายสวยน่ารัก แต่ไม่เว่อร์ ดีไซน์ลงตัวทรงตรงผ้าไนลอนพริ้วทิ้งตัวสวย ไม่ร้อนไม่โป๊ ทรงตรงลงมาแล้วพริ้วปลายนิดๆ แบบในภาพตัวอย่างเลยค่ะ เวลาเคลื่อนไหวแล้วจะพริ้วๆค่ะ ตัวนี้ปลดกระดุมทั้งตัวใส่เป็นเสื้อคลุมยาวก็เด็ดค่ะ ไม่ผิดหวังแน่นอน ผ้าเริ่ดมากๆ ลื่นพริ้วไม่ร้อน ตัวเดียวอยู่ ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ เหมาะกับคนที่ชอบไอเทมพิมพ์ลายสวยๆ หยิบมาใส่ได้บ่อยๆไม่ต้องคิดมาก คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 850 >>> 750 Highly Recommended!! ว่าผ้าเริ่ดมาก ไม่ผิดหวังค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ความยาว 34-35 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

AH80 Baby Blue Graphic Printed Premium Long Cardigan คาร์ดิแกนยาวพิมพ์ลายสีฟ้าอ่อนสวยเก๋ สลับลายขาวดำ สวยเป๊ะ ผ้าไนลอนคุณภาพดี texture สวยทั้งตัวเลยค่ะ ทรงกิโมโนพริ้วๆไม่รัดรูป แขนสามส่วนน่ารัก แปลกเก๋สุดๆค่ะ ทรงตรงพริ้ว ข้างลำตัวมีเชือกรักเอวพริ้วๆในตัว ทำให้ใส่ปกติเป็นเสื้อคลุมก็ได้ หรือใส่ทบเป็นเดรสยาวก็เป๊ะ ไม่หลุดค่า ใส่ไปเที่ยวถ่ายรูป ไปปาร์ตี้สวยแน่นอนค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 850 >>> 750 Highly Recommended!! ว่าลายสวยมากๆ ผ้าเริ่ด แปลกเก๋ สดใส ไม่เหมือนใครค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ความยาว 34-35 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ใส่เป็นเสื้อคลุมพริ้วๆก็สวย หรือ ทบกันแล้วผูกเชือกคล้ายเดรสยาวก็น่ารักค่า

AD24 Special Grey Volume Hoodie Fringe Tunic เดรสสีเทาอ่อนคอฮู้ดปลายระบายสีขาวสุดเก๋ สไตล์ Sporty Chic ทรงวอลุ่มลำตัวไม่รัดรูป เรียบๆ ดูเท่ๆเก๋ๆค่ะ เนื้อผ้าวอลุ่มนีโอพรีนแบบนิ่มด้านในบุผ้านิ่มๆไม่แข็ง ไม่คันค่ะ เหมาะกับใส่เดี่ยวๆ ในที่อากาศเย็นสบายๆหรือหนาวไม่จัดมากค่ะ ใส่เดินห้างสบายๆ ปลายชายสีขาวเป็นคอตตอน fringe คุณภาพดี สุดๆค่ะ Texture ตัดกัน เรียบหรู แต่ทรงสวย Sporty ทันสมัย Match กับเลกกิ้งได้สวยมากๆ หรือใส่เป็นเดรสยาวได้เลยค่ะ คุณภาพดีมากค่า สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 850 >>> 650 Highly Recommended!! ว่าเนื้อผ้าดีมากๆค่ะ ไม่ผิดหวังแน่นอน
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40-42 นิ้ว ความยาว 35-37 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

AG51 Vanilla Striped Texture Knit Tie Pullover ท็อปนิตไหมพรมสีครีมวานิลลาอ่อน เนื้อ texture เส้นๆสวยเก๋ ด้านหน้าคอเป็นแบบเส้นยาวให้ผูก เองได้ทั้งแบบ tie และแบบริบบิ้น หรือปล่อยลงมาเลยได้ตามต้องการค่ะ เนื้อไหมพรมนิ่มคุณภาพดีมากๆ ไม่คัน ไม่กระด้าง ใส่สบาย เหมาะกับใส่ห้องแอร์ หรือที่อากาศเย็นๆ ใครกำลังจะไปเที่ยวเมืองนอก ต้องไม่พลาดค่ะ คุณภาพดี Match ง่ายสุดๆ เข้ากับท่อนล่างอะไรก็เป๊ะค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 850 >>> 650 Highly Recommended!! ว่าผ้าเริ่ดมากๆ สีสวย ตัวเดียวอยู่ค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดีมาก ความยาว 25 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

AG32 White Tiny Striped Premium Neoprene Shirtdress เชิ๊ตเดรสนิโอพรีนสีขาวลายเส้นดำ เก๋ๆ เนื้อเด้งดึ๋ง ยืดหยุ่นได้ดีมาก ไม่หนาไม่บางจนเกินไป เป็นวอลุ่มสวยแต่ไม่ร้อน รีดได้ตามปกติ เรียบสนิทค่ะ ไม่เหี่ยว เป็นทรงตลอดเวลา ทรงตรงลงมา สวยเก๋สุดๆค่า กระดุมหน้าปลดได้ทั้งตัว ใส่เป็นเดรสเดี่ยวก็เก๋น่ารัก ปลดกระดุมใส่เป็นเสื้อคลุมก็สวยเริ่ดแน่นอนค่า ใส่ได้หลากหลายโอกาสแน่นอนค่า คุณภาพผ้าเริ่ดมากๆ ใครชอบผ้าดีๆ คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 650 Highly Recommended!! ว่าผ้าเริ่ดมาก ใครชอบนีโอพรีน ไม่ผิดหวังค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-42 นิ้ว+- ยืดหยุ่นได้ดีมาก ความยาว 36-37 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้ มีวอลุ่มเป็นทรงสวยแต่ไม่ร้อน ไม่โป๊ ใส่สบายมากๆ ระบายอากาศและยืดหยุ่นได้ดีสุดๆค่ะ ตัวเดียวอยู่แน่นอน

AF123 Special Milky White Diamond Knit Jumper จั๊มเปอร์ถักลายไดม่อนสวยเก๋ เนื้อถักคุณภาพดี ไหมสีขาวครีมเนื้อนุ่มละเอียด ไม่คัน ไม่เป็นขุย ถักลายสวยเก๋ทั้งตัว ขอบคอ แขนและปลายเก็บเนี้ยบ เข้ากับลายลำตัวค่ะ หายาก ไม่เหมือนใครแน่นอน โดดเด่นสุดๆๆ ตัวนี้ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ไม่ทะลุโป๊ไม่เห็นด้านในชัด เข้ากับท่อนล่างอะไรก็สวยแน่นอนค่ะ ทั้งกางเกง ทั้งกระโปรง โดยเฉพาะพวกกระโปรง midi ลูกไม้ หรือ Tutu skirt ก็สวยเก๋แน่นอนค่า ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่า ไม่ผิดหวังแน่นอน สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 850 >>> 750 Highly Recommended! ว่าสวยเก๋ คุณภาพพรีเมี่ยมสุดๆค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-44 นิ้ว ทรงจัมเปอร์ Oversize ไม่รัดรูป ความยาว 23 นิ้ว แขนยาว 24 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ ลายเก๋ Match กับท่อนล่างไรก็ง่าย ได้ทั้งกระโปรง กางเกง แต่งให้ Casual หรือ Formal ก็ง่ายค่ะ ทรงเก๋ไฮโซ ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า

AF75 BW Stripe Knit Loose Knit Chic Top ท็อปไหมพรมถักสวยเก๋ ลายทางช่วงบนลำตัว สีขาวนวลสวย ลายคาดดำสวยเก๋ ดีไซน์โดดเด่นสุดๆ เนื้อไหมพรมคุณภาพดีมากๆค่ะ เป็นวอลุ่มสวย ดีไซน์เรียบเก๋ สไตล์แบรนด์หรู ตาถักเห็นเป็น texture เก๋โดดเด่นสุดๆค่ะ ทรงพริ้วสวยใส่สบาย ตัวนี้อากาศปกติ ก็ใส่ได้สบายๆเลยค่ะ เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่าย ประเอวสูงกำลังพอดี ไม่ต้องทำจั๊มปล่อยพริ้วก็สวยเก๋ลงตัวค่ะ ช่วงแขนยาว ปลายกว้างเล็กน้อย คล้ายทรงกิโมโน สวยมากค่ะ เคลื่อนไหวสะดวก คอกลมกำลังดี คัตติ้งแขนวี ใส่สบาย ยืดหยุ่นได้มาก ไม่รัดรูป ดีไซน์เริ่ด สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 Highly Recommended! ว่าดีไซน์เก๋ชิค ใส่สบาย แนะนำสำหรับหน้าหนาวนี้เลยค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว+ ยืดหยุ่นได้ดีมาก ความยาว 20 นิ้ว แขนยาวสามส่วน 19 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ เรียบเก๋ ลายคาดน่ารัก เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่ายค่า

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

Bangkok ~ Tokyo
    Warning Points:
    0/5

Re: ***** LAST SPECIAL clearance sale 50% off ทุกชิ้น ***** จนกว่าของจะหมดค่า

♥ SALE 50% OFF! (***ส่งลงทะเบียนชิ้นละ 30บาท ส่ง EMS ชิ้นละ 50 บาท !!!!!งดต่อราคาค่า!!!!!)

AF26 Premium Loose Tartan Bearsuit จั๊มสูทกางเกงทรงสวยเก๋ ลายตางราง Tartan ละเอียด น่ารักสุดๆ สีขาวครีมและดำ ทรงเอี้ยมหลวมๆ ใส่สบาย ไม่รัดรูปค่ะ ขาตรง ช่วงสะโพก ไม่รัด ทรงคล้ายชุดหมี เอวด้านหล้งเป็นยางยืด ทำให้กระชับเอวได้ดี มีความยืดหยุ่น ขาตรงพับได้ตามความต้องการ ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ น่ารักมากๆ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 650 >>> 400 Highly Recommended! ว่าสวยเก๋ Match ใส่กับท็อปสวยๆได้บ่อยๆแน่นอนค่า
    Size: รอบอก Free สายปรับได้ตามต้องการ รอบเอวยืดระหว่าง 24-34 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดีมาก สะโพก Free 38-44 นิ้ว ทรงไม่รัดรูป ความยาวตั้งแต่เอว-ปลาย 30 นิ้ว (ไม่รวมสาย สายปรับสั้นยาว หรือซ่อนได้ตามต้องการค่า)

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ช่วงเอวใส่แบบหลวม หรือกระชับให้แน่นได้ตามต้องการค่ะ ทรงกางเกงสวยเก๋
    ไม่รัดรูป สายซ่อนได้ หรือปรับให้สูงต่ำ ใส่สบายได้ตามต้องการค่ะ ใส่กับท็อปท่อนบนอะไรก็น่ารักง่ายแน่นอนค่า

AW49 Special Premium Lace Ladies High Top ท็อปลูกไม้โปร่งสวยเก๋ ลายสวยเป๊ะมากๆค่ะ ลูกไม้สีขาวแต่งเส้นขอบดำ ลายละเอียดทั้งตัว ดูดีเทลได้ที่รูปล่างได้เลยค่า คัตติ้งเนี้ยบเก๋ ทรงไม่รัดรูป มีจั๊มเอวยืดนิดๆคุณภาพดี ไม่รัดพุงค่า ตัวนี้ต้องใส่กับสปอร์ตบราหรือสายเดี่ยวซับในด้านใน จะเป๊ะมากๆ ไม่โป๊แน่นอนค่า ดูหรูสุดๆๆ หรือใครชอบใส่ Playsuit ตัวนี้ก็เหมาะไว้ Match ด้านในได้สวยเป๊ะพอดีค่า ใส่สบายมาก ใครชอบลูกไม้เก๋ๆ สวยไฮโซไม่เหมือนใคร แนะนำมากๆค่าตัวนี้ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 >>> 400 บาทค่า Highly Recommended! ว่าสวยเป๊ะ แปลกเก๋ไม่เหมือนใคร แนะนำมากค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40-42 นิ้ว เอวยืดจั๊มได้ตามต้องการ ความยาว 25 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

AW13 BW Tiny Tartan Fringe Skirt กระโปรงปลายระบายทรงสวยเก๋ ลาย tartan เป็นกริดตารางเล็กๆ ผ้าคอตตอนผสมเนื้อทอละเอียดทั้งตัวค่ะ ผ้าเริ่ดมากๆ ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่เดี่ยวๆได้เลยไม่ร้อนไม่โป๊ ดีไซน์ซ้ายขวาสั้นยาวไม่เท่ากัน ทรงดังภาพตัวอย่างเลยค่ะ เป๊ะมากๆ เข้ากับท้อปเรียบๆอะไรก็นา่รัก ใส่กับเสื้อยืดก็ชิลๆไปเที่ยวได้ ใส่กับเชิ๊ตไปทำงานได้เลยค่า ใครชอบกระโปรงดีไซน์เก๋ ต้องไม่พลาดค่า ใส่ได้บ่อยๆแน่นอน สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 >>> 400 บาทค่า Highly Recommended! ว่าทรงสวยไม่เหมือนใครค่า
    Size: รอบเอวยืดระหว่าง 26-32 นิ้ว สะโพก Free ความยาวส่วนที่สั้นที่สุด 19-ส่วนที่ยาวที่สุด 31 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ลายตารางพรางหุ่นได้ดีมาก ใส่กับท็อปเรียบๆอะไรก็น่ารัก ทั้งเสื้อยืด ทั้งเชิ๊ตค่า

AD37 White Feather Texture Premium Long Cardigan คาร์ดิแกนทรงกิโมโนไม่มีกระดุมสีขาวนวลสวย ตัวยาว texture คล้ายขนนกเก๋ๆ ค่ะ สลับลายไดม่อนสามเหลี่ยมเก๋ๆ มีซับในอย่างดีทั้งตัว ทรงสวยเก๋ ทรงสามเหลี่ยม พริ้วๆเก๋ๆค่ะ เข้ากับด้านในอะไรก็ง่ายแน่นอนค่า ดูสวยหรู พกพาไป complete ลุคที่ไหน โอกาสใดก็ง่ายแน่นอนค่า คุณภาพดีมากค่า สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 >>> 400 Highly Recommended!! ว่าผ้าเริ่ดเก๋ ไม่เหมือนใครแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 38 นิ้ว แขนปานกลาง 12 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ เข้ากับด้านในอะไรก็สวยแน่นอนค่า ดูไฮโซสุดๆ ใส่ไปปาร์ตี้ก็ง่ายค่า

MC75 Light Coffee Half Pleated Bloom Top ท็อปสุดเก๋ เครื่องตัวและแขนเป็นพลีทละเอียดทั้งปลายพริ้วใส่สบาย สีน้ำตาลอ่อนโทนกาแฟอบอุ่น ดูหรูไฮโซ ดีไซน์มาลงตัวอย่างดีทั้งตัวค่ะ ซิปแบบซ่อนด้านหลังใส่สบาย คัตติ้งเนี้ยบเก๋ ตัวพลีทขยายได้มาก จากละเอียดแล้วค่อยคลายตัวเป็นรัศมีค่ะ เก๋เริ่ดด แขนไม่พองมากค่ะ สามส่วนกำลังดี ทรงนี้ดูหรูสุดๆๆ Match กับท่อนล่างได้หลากหลายสุดๆๆ ใส่ปกติก็สวยเก๋ไฮโซ ใส่ไปงานก็ได้ด้วยค่ะ เนื้อผ้าทอเนื้อผสม คุณภาพเริ่ดดด สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 >>> 400 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเริ่ดสุดๆๆๆ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่าา
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-42 นิ้ว ความยาว 25-26 นิ้ว แขนสามส่วน 17 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ สีอบอุ่นน่ารักมากๆ ดูเรียบๆแต่เก๋ หวานด้วยพลีทและทรงแขน แต่ดู Chic ด้วยคัตติ้งและเนื้อผ้าเริ่ดค่า

CL120 Navy Stripe Long V-neck Mini dress มินิเดรสลายทางสีน้ำเงินนาวี ลายเส้นตัดต่อน่ารัก ดีไซน์มาอย่างดีค่ะ ผ้านิ่มลื่นใส่สบาย แต่ไม่โป๊ ไม่ทะลุ ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ทรงคอวีเน้นขอบหนาน่ารัก สไตล์ญี่ปุ่น เข้ากับลายขวางน่ารักมากๆเลยค่ะ ตัดต่อผ้าเนี้ยบเก๋ คัตติ้งดีมากๆ ใส่เดี่ยวก็สวย หรือ Match กับเลกกิ้งก็สวยค่ะ สภาพเริ่ดดด คุณภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 400 บาทค่าHighly Recommended!! ว่าใส่ง่าย สวยเก๋ โดดเด่นไม่เหมือนใคร ตัวเดียวอยู่แน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ความยาว 33 นิ้ว แขนปานกลาง 16 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ เนื้อผ้าลื่นพริ้ว ลายเก๋ ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ Match กับกระโปรงยาวด้านล่างอีกทีก็สวยไฮโซมากๆเลยค่า

AU86 Special Light Camo Cute Playsuit เอี่ยมกางเกงตัวยาว สวยเรียบเก๋ สีเขียวอ่อน camo เก๋ๆ ด้านบนช่วง top เป็นแบบหลวม เข้ากับด้านในอะไรก็ง่าย ใส่กับเชิ๊ตหรือเบราส์แล้วไม่รั้ง เสื้อก็ก็เป๊ะไม่มีปัญหาค่า ช่วงเอวสะโพกไม่รัดรูป ทรงใส่สบาย ขายาวพับขึ้นได้ให้เป๊ะตามที่ต้องการเลยค่ะ ผ้าคอตตอนผสมคุณภาพดี เนื้อแมททอละเอียด ใส่สบาย สำหรับด้านล่างสวมขาใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ น่ารักมากๆ เข้ากับท็อปอะไรก็ง่ายแน่นอน สีแปลกเก๋ สุภาพ ไม่เหมือนใครค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 650 >>> 400 บาทค่า Highly Recommended! ว่าน่ารักมากๆ ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free ช่วงอกโล่ง ใส่กับท็อปด้านในได้ง่ายไม่รั้ง สะโพก 42 นิ้ว ความยาว 39-42 นิ้ว พับขาได้ตามต้องการ

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ เข้ากับท็อปอะไรก็ง่าย ใส่กับเสื้อยืดก็น่ารักแล้วค่ะ ทรงไม่รัดรูป เคลื่อนไหวสะดวก เก๋ชิคสุดๆค่า

AU74 Milky White Premium Volume Knit Tote กระเป๋าสะพานนิตเก๋ๆ ไหมพรมสีขาวนุ่มฟูสวยเป๊ะ ขาวนวลสวยไม่โอโม่ค่ะ เนื้อไหมพรมถักลายเก๋ มีวอลุ่มดูหนานุ่ม ทรงตัวกระเป๋าสี่เหลี่ยม แบบจุของได้จุใจ นิตถักตาแน่นไม่ร่วงหล่น สะพายข้างง่ายๆ เข้ากับเสื้อผ้าอะไรก็ง่าย พกพาออกไป match ได้ทุกที่แน่นอนค่า คุ้มสุดๆ แนะนำใครที่ชอบ tote bag เรียบเก๋ เอาไปติดเข็มกลัดน่ารักๆเพิ่ม ผูกผ้าสวยๆ ได้เองก็ง่ายค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 >>> 400 บาทค่า Highly Recommended! ว่าMatch กับการแต่งตัวอะไรก็ง่าย น่ารักสุดๆค่า
    Freesize ตัวกระเป๋า-กว้าง38 ซม. สูง36ซม. สายประเป๋า-ยาว 20 ซม.

สะพายน่ารักๆสไตล์นี้ จุของได้เยอะมากๆ ของไม่ร่วงหล่นแน่นอนค่า เนื้อไหมพรมเริ่ด ไม่ธรรมดาแน่นอน แต่งตัวแบบไหนก็ง่ายค่า

AU51 Vanilla Floral Printed Ladies Top เชิ๊ตพิมพ์ลายทรงพริ้วสวยเก๋ สีพื้นครีมนวลสวย ลายพิมพ์ช่อดอกไม้สวยเก๋ สีโทนน้ำตาลและนาวี ตัดกันกับพื้น เนื้อผ้าทอคอตตอนผสมลินิน เนื้อทอเห็นเป็น texture เส้นๆละเอียดคุณภาพดี บางเบาแต่ไม่บางโป๊ ไม่ร้อน ใส่เดี่ยวๆได้สบายๆเลยค่ะ เหมาะกับหน้าร้อนนี้แน่นอน ใส่ทำงานก็ง่าย น่ารัก ใส่ไปเที่ยวถ่ายรูปก็เก๋ Match กับขาสั้น ขายาว หรือกระโปรงได้หมด ทุกผ้า ทุกทรงเลยค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 >>> 400 บาทค่า Highly Recommended! ว่าผ้าเริ่ด ลายสวยเก๋ ไม่ผิดหวังค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-42 นิ้ว ความยาว 24 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ใส่เดี่ยวๆสไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ทรงพริ้วสวย ทำจั๊มกับเอวสูงแล้วเป๊ะสุดๆ ลายสวย เข้ากับสีกับผ้าอะไรก็ง่ายค่า

AP100 V-neck Bamboo Graphic Pattern Ladies Cute Top ท็อปคอวีกระดุมหน้าสวยเก๋ พื้นครีม ผ้าพิมพ์ลายใบไผ่เก๋ๆ สีโทนน้ำตาล ฟ้าอ่อนน่ารักมากๆค่ะ สไตล์กราฟฟิกเก๋ๆ ทรงพริ้วไม่รัดรูป ใส่สบาย ทำจั๊มแล้วสวยเป๊ะมากๆ แขนยาวน่ารัก เนื้อผ้าลื่นพริ้วเป็นผ้าผสมเนื้อเหมือนไนลอน มีลายทอในตัว น่ารักมากๆค่ะ ลื่นพริ้วแต่ไม่มัน ความยาวกำลังดี ทำจั๊มในเอวสูงก็เป๊ะค่ะ ดูรูปตัวอย่างได้เลยค่า น่ารักมาก ใส่ทำงานได้ ไปเที่ยวถ่ายรูปก็สวยค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 650 >>> 400 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าผ้าเริ่ดมากๆ ลายสวย ทรงเป๊ะค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ทรงพอดีตัว ความยาว 25 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

ใส่สบายๆสไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ ใส่กับยีนส์สีฟ้าแล้วน่ารักมากๆ สีสุภาพ ลายสวย คอวีพรางหุ่น ดูผอมค่า แต่งตัวง่ายแน่นอน

AJ56 BW Classy Ladies Chic Shirt เชิ๊ตสีขาวดำ พิมพ์ลายคลาสสิก ละเอียดเก๋ทั้งตัว สวยเริ่ดมากๆค่า ทรงพริ้วสวยใส่สบาย ดูกระฉับกระเฉง คอปกชิคๆ ไม่เยอะไม่น้อยจนเกินไป สีเรียบหรู เนื้อผ้าไนลอนคุณภาพดี ใส่เดี่ยวๆได้ไม่โป๊ไม่ร้อนค่า ทำจั๊มในเอวสูงแล้วสวยเป๊ะ ดูทรงได้ตามรูปตัวอย่างเลยค่ะ น่ารักสุดๆ ใส่ทำงานได้ ใส่ไปเที่ยว ถ่ายรูปก็สวย Match ได้บ่อยๆแน่นอนค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 650 >>> 400 Highly Recommended!! ว่าสวยทรงเป๊ะ ผ้าดีมากๆ เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่ายแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ความยาว 25 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ เป็นเชิ๊ตทำงานเก๋ๆ สไตล์ Working Woman ดูมั่นใจ ทำจั๊มในกางเกงแล้วสวยเป๊ะ เคลื่อนไหวคล่องตัว ไม่ร้อนไม่โป๊ค่า

AP99 Milky White Floral Printed Ladies Cute Top ท็อปพิมพ์ลายสวยเก๋ พื้นสีครีมนวลสวย ลายดอกไม้เล็กๆ ลายเส้นละเอียดทั่วตัว แซมด้วยสีเหลือง ฟ้าอ่อน เส้นน้ำตาล สวยเป๊ะมากๆค่ะ ลายพิมพ์ละเอียดเนี้ยบ ทรงพริ้วสวยพอดีตัว ไม่โคร่งและไม่รัดรูปค่ะ แขนพริ้วๆสามส่วนน่ารักมากๆ คอผูกริบบิ้นกสมแบบปลดออกได้ ปลายพริ้วรับกับแขน ทรงสวยมากๆค่ะ ใส่สบาย เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่าย จั๊มเข้าเอวสูงได้เริ่ดสุดๆค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 650 >>> 400 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆค่า ลายเก๋ ทรงสวย ลงตัวสุดๆค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-40 นิ้ว ทรงพอดีตัว ความยาว 25 นิ้ว แขน 13-14 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ ทรงสวยเป๊ะลายสวย จั๊มกับท่อนล่างอะไรก็ง่ายแน่นอนค่า แขนน่ารักมากกกกกค่า

AP91 Premium White Minimal Grid Chic Shirt เชิ๊ตสีขาวลายกริดเส้นเล็กสไตล์ minimal เก๋ๆ เป็นทรงเชิ๊ตปกทำงานเก๋ๆสไตล์ชิคๆ working woman ค่ะ มีสไตล์ เนื้อผ้าคอตตอนผสมมี texture เนื้อทอ ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ทึบแสง มีน้ำหนักแบบคุณภาพดี ใส่สบาย ระบายอากาศได้ดี ตัวนี้ใส่เดี่ยวๆได้เลยไม่บางโป๊ ไม่ร้อนค่ะ เรียบเก๋ ใส่ได้บ่อยๆ เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ได้เลยค่ะ ใส่ทำงานก็ได้ไปเที่ยวก็ดี Match ใส่ได้บ่อยๆหลากหลายโอกาส สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 >>> 400 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักมาก ผ้าเริ่ด ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ทรงพริ้วใส่สบาย ความยาว 25 นิ้ว แขนยาว 20-22 นิ้ว

ใส่เดี่ยวๆสไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ ลายกริด เรียบเก๋ชิคไม่ตกยุค เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่าย ใส่ได้บ่อยๆหลากหลายโอกาสค่า

AG78 BW Striped Full Lace Cute Top ท็อปลูกไม้สีขาวนวลสวยแต่งลายสีดำในตัวเนื้อลูกไม้ คอกลมแต่งขอบตั้งนิดๆ ด้านหลังมีกระดุมกลัด ไม่รัดคอ ปลดง่าย สวยไฮโซมากๆค่ะ ทรงท้อปแขนสั้น พอดีตัว ใส่สบายๆ ด้านในมีซับในอย่างดีทั้งตัว ไม่คันค่ะ ลื่นๆ ไม่โป๊ ใส่เดีย่วๆได้เลยค่ะ ไม่ร้อน ตัวนี้ใส่ไปทำงานก็ได้ ไปเที่ยว หรือไป งานปาร์ตี้ก็สวยเริ่ดแล้วแต่ Match ท่อนล่างเลยค่ะ ใส่กับกระโปรง tutu ก็เก๋ หรือ Match กับยีนส์ก็เข้าง่ายค่ะ ได้ลุคคุณหนูๆ ใครชอบผ้าลูกไม้เนื้อเริ่ดๆ ไม่ควรพลาดค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 400 Highly Recommended!! ว่าน่ารักสุดๆค่า ใส่สบาย แปลกเก๋ไม่เหมือนใครค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-42 นิ้ว ความยาว 23 นิ้ว แขนสั้น 9 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ เรียบหรูด้วยลูกไม้ ดีไซน์ทรงลำตัวพอดีเป๊ะ น่ารัก แขนสั้นใส่สบายไม่อึดอัด มีซับทั้งตัว เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่ายค่า

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

FINAL CLEARANCE SALE!!!!!! ตัวละ 200-100 บาทถ้วน ส่งลงทะเบียน +30 EMS+50 (***โซนนี้งดต่อใดๆทั้งสิ้นค่า***)

AH103 BW Graphic Printed Fringe Skirt กระโปรงทรงตรงสอบปลายพริ้วเก๋ๆ เอวสูงยืดด้านหลัง ใส่สบายๆ เนื้อผ้าไนลอนพิมพ์ลายกราฟฟิกสวยเก๋ โมเดิร์นมากๆค่ะ เนื้อผ้าทึบแสงลื่นพริ้วไม่โป๊ มีซับในตัว ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่า ดูดีเทลได้ที่รูปล่าง สวยเป๊ะสุดๆ ใส่สบายๆ เข้ากับท็อปอะไรก็สวย ใส่กับเสื้อยืด casual ก็น่ารัก หรือใส่ formal กับเบราส์สวยๆ ไปงานไปปาร์ตี้ หรือไปทำงานก็ได้ค่า ผ้าดี ลายเก๋สุดๆๆ คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 >>> 200 Highly Recommended!! ว่าสวยเป๊ะ ลายเก๋สุดๆค่า
    Size: รอบเอวสูงยืดระหว่าง 25-32 นิ้ว สะโพก 38 นิ้ว ความยาว 30 นิ้ว

ใส่สบายๆสไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ดีไซน์สวย เข้ากับทรงเป๊ะๆเลยค่ะ ใส่เที่ยวใส่ไปงานได้เลย

AD79 Special Floral X Paisley Printed Fringe Skirt กระโปรงสวยเก๋ ทรง Fringe ปลายระบายสวยหรู ผ้าไนลอนผสมเนื้อนิ่ม พิมพ์ลายสวย ไม่หนาไม่บางเกินไป แต่เนื้อทึบแสงไม่โป๊ค่ะ เอวสูงใส่สบาย ซิปหลัง ทรงพริ้ว ไม่โป๊ค่ะ เวลาเดินแล้วพริ้วสวย ตัวนี้รับประกันว่าผ้าดีมากๆค่ะ พิมพ์ลายละเอียดทั้งตัว ใครที่ชอบลาย Printed ละเอียดๆ ต้องไม่พลาดค่า เข้ากับท็อปเรียบๆอะไรก็ง่าย ใส่ทำงานได้ ไปเที่ยวได้ ไปงานก็ได้ค่า สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 >>> 200 Highly Recommended!! ว่าลายสวยเก๋ ผ้าเริ่ดสุดๆ ไม่ผิดหวังค่า
    Size: รอบเอว 26-27 นิ้ว สะโพก 38-40 นิ้ว ความยาวจากเอวส่วนที่สั้นที่สุด 27- ส่วนที่ยาวที่สุด 32 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ น่ารักมาก โชว์ลายสวย ใส่กับท็อปเรียบๆอะไรก็น่ารักแน่นอนค่า

AK99 Grey Tiny Striped Premium Dolly Top ท็อปทรงตรงดีไซน์เรียบเก๋ คอกลม fringe ตุ๊กตาน่ารักมากๆค่ะ ไม่อึดอัด ใส่สบาย ไม่รัดคอ เข้ากับดีไซน์ปลายแขน fringe นิดๆ พับได้ตามต้องการค่ะ ทรงไม่รัดรูปใส่สบาย ตรงลงมา มีความยาวพอดีทำจั๊มได้สวยเป๊ะมากๆ ผ้าไนลอนบางเบา แต่ไม่บางโป๊ ลื่นพริ้ว รีดง่าย ใส่แล้วไม่ยับง่าย เป็นทรงสวยตลอดเวลาค่ะ เหมาะใส่อากาศปกติ ไม่ร้อนไม่โป๊ ใส่ทำงาน Match กับเบลเซอร์หรือสูทก็สวยค่ะ ใส่เดี่ยวๆไปเที่ยวก็เก๋ เข้ากับยีนส์ ก็สวย สีเทากลางลายเส้นเก๋ ไม่ตกยุค ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 650 >>> 200 Highly Recommended!! ว่าดีไซน์เก๋ลงตัวสุดๆๆ ผ้าดีมากค่า ใส่ได้บ่อยๆแน่นอน
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 38-40 นิ้ว ความยาว 23 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ทรงพอดีตัว ไม่รัดรูป ไม่โคร่ง ใส่เดี่ยวๆ Match กับท่อนล่างสวยๆ ทำจั๊มในเอวสูงก็น่ารัก
    หรือใส่ด้านในกับ Playsuit ก็ง่ายค่า ดีไซน์เรียบเก๋ คอน่ารัก ใส่สบาย ไม่รัด สีสุภาพ เนื้อผ้าเก๋ รีดแล้วเรียบสนิท ดูแลง่าย ใส่ได้หลากหลายโอกาสค่า

AH96 BW Mixed Pattern Cute Loose Top ท็อปทรงพริ้วสวยตัวยาวกำลังดี คอวีเก๋ๆ ไม่เว้าลึก ใสสบายๆ ทรงน่ารักมากๆค่ะ ทรงลำตัวพริ้วกับแขนเข้ากันสุดๆๆ เข้ากับ pattern พิมพ์ลายเก๋ๆ ลายละเอียดมากๆค่ะ ตัดต่อกันเข้ากับคัตติ้งลงตัว ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ เป็นผ้าผสม มี texture ทอในตัว พรีเมี่ยมสุดๆๆ ใส่เดี่ยวๆได้ เนื้อทึบไม่โป๊ แต่บางเบาใส่สบาย ใส่เดี่ยวๆได้เลยไม่ร้อนค่ะ มีความยาวพริ้วสวยเข้ากับขาสั้นได้พอดี หรือใส่กับเลกกิ้งก็เป๊ะ ดูตัวอย่างทรงด้านใส่ได้เลยค่ะ สวยมากๆๆ คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 >>> 200 Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆ ผ้าเริ่ด ทรงพริ้วใส่สบาย ใส่ได้หลากหลายโอกาสแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว เอว-สะโพก Free ความยาว 26-27 นิ้ว แขนปานกลาง 14 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ทรงพริ้วใส่สบาย รับกับขาสั้นได้พอดีเป๊ะเลยค่า ใส่กับยีนส์หรือเลกกิ้งก็สวยหรูค่า

AJ1 Blue Leaf Printed Summer Cardigan Set เซ็ทเสื้อคลุม+กางเกงขาสั้น+สายรัดเอว รวมกันสามชิ้น ผ้าพิมพ์ลายเข้าเซ็ทเป็นชีฟองคุณภาพดี เนื้อนิ่ม ลื่น ใส่สบาย คุณภาพพรีเมี่ยม ไม่ธรรมดาแบบทั่วๆไปแน่นอนค่า ลายน่ารักมากๆ สีเหลืองอ่อนบนพื้นสีฟ้าเบบี้บลูเก๋ๆ ดูดีเทลได้ที่รูปล่างเลยค่ะ ตัวเสื้อคลุมเป็นเสื้อคลุมไม่มีกระดุม คลุมทั้งตัว หรือคลุมไหล่เก๋ๆ เข้ากับท็อปด้านในอะไรก็ง่าย พกพาไป match ได้สะดวก ถ่ายรูปสวยสุดๆ กางเกงขาสั้นก็ Match กับท็อปได้สวยเป๊ะ ตัวนี้มีสายคาดเอวเข้าเซ็ทกันหมดให้ด้วย ดูรูปตัวอย่างได้ที่รูปล่างเลยค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 650 >>> 200 FOR SET (3 Pieces) Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆเลยค่า คุ้มสุดๆ
    Size: เสื้อคลุม-ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 29 นิ้ว แขนปานกลาง 11 นิ้ว
    กางเกงขาสั้น- รอบเอวยืดระหว่าง 25-32 นิ้ว สะโพก 42 นิ้ว ความยาว 14 นิ้ว

ใส่เข้าเซ็ทสไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ สวยเป๊ะ หรือแยกใส่ก็ง่าย พกพาคาร์ดิแกนไป complete ลุคได้ง่ายมากๆค่า

AH74 White Embroidered Flower Cute Top ท็อปสีขาวนวลสวย ผ้าคอตตอนนุ่มนิ่มคุณภาพดี เนื้อไม่หนาไม่บางจนเกินไป ฟูๆน่ารัก ไม่ร้อนค่ะ ใส่สบายมากๆค่ะ ปักลายช่อดอกไม้เก๋ๆ โทนสีเขียวเข้มอ่อนและม่วง ทั้งตัว น่ารักมากๆค่ะ ดูดีเทลได้ที่รูปล่างเลยค่ะ ผ้าดีมากๆ ลงตัว ตัวนี้ใส่ปล่อยๆก็สวย หรือใส่จั๊มในเอวสูงก็น่ารัก ทั้งกางเกง กระโปรง ได้ทั้งสั้นยาวเลยค่ะ โดยเฉพาะยีนส์เป๊ะสุดๆค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 450 >>> 200 Highly Recommended!! ว่าน่ารักสุดๆ ตัวเดียวอยู่แน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-42 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดีมาก ไม่รัดรูป ความยาว 23-24 นิ้ว แขนปานกลาง 13 นิ้ว

ใส่เดี่ยวๆสไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ ทำจั๊มกับเอวสูงได้เป๊ะสุดๆๆ โชว์เนื้อผ้าคุณภาพดี ลายปักสวยๆ Match กับกางเกงหรือกระโปรงอะไรเพิ่มก็ง่ายค่า

AP119 Stars Pattern Fringe Sleeves Ladies Top ท็อปสีขาวลายดาวสวยเก๋ ทรงพริ้วไม่รัดรูป แขนกิโมโนน่ารักมากๆค่ะ ช่วงแขนมีซับพริ้วๆ เป็นเลเยอร์ แต่ไม่เว่อรจนเกินไป ผ้าเนื้อไนลอนผสม ใส่อากาศปกติได้เลยค่ะ ไม่ร้อนไ่มโป๊ค่า ปล่อยชายก็สวย หรือ ทำจั๊มก็น่ารักค่ะ ดูทรงได้ที่รูปตัวอย่างได้เลย กระดุมคู่เก๋ๆ คอวีพรางหุ่น ใส่ได้หลากหลายโอกาสแน่นอนค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 >>> 200 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าตัวเดียวอยู่เลยค่ะ น่ารักมากๆ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-42 นิ้ว ทรงไม่รัดรูป ความยาว 23 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

ใส่เดี่ยวๆสไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ ทำจั๊มก็สวย ใส่ปล่อยๆก็น่ารัก ทีเด็ดที่แขนเสื้อ fringe เก๋ๆเลยค่ะ เริ่ดมากก

AP136 Bordered White Texture Ladies Cute Shirt เชิ๊ตสีขาวนวลสวย ผ้า texture สวยเก๋ทั้งตัว ขอบกุ๊นปักเส้นดำเล็กๆ อย่างดี มีสไตล์มากๆค่ะ สไตล์ minimal แต่ดูในดีเทลแล้วเก๋ ปกเหลี่ยมน่ารัก ใส่สบาย เนื้อผ้าผสมคุณภาพดีมากๆค่ะ ทรงพริ้วไม่รัดรูป เหมาะกับอากาศเมืองไทย ใส่เดี่ยวๆได้เลยไม่ร้อนไม่โป๊ ตัวนี้เก๋ที่ผ้าเลยค่ะ ไม่ผิดหวัง ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 650 >>> 200 บาทค่า Highly Recommended!!
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-42 นิ้ว ทรงไม่รัดรูป ความยาว 24 นิ้ว แขน 13 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้ น่ารักมากๆ ทำจั๊มในเอวสูงแล้วเริ่ดมากๆ ใส่กับกระโปรงก็น่ารัก ยีนส์สวยค่า

AH49 Vanilla Printed Pattern Mermaid Fringe Skirt กระโปรงทรง Pencil ปลาย Fringe เก๋ๆ สีวานิลลาพิมพ์ลายใบไม้เล็กๆสวยเก๋ มีซับในอย่างดีทั้งตัว ผ้าไนลอนลื่นพริ้ว ใส่สบาย ไม่โป๊แน่นอนค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้เลย เข้ากับท็อปอะไรก็สวยแน่นอนค่า ช่วงเอวเป็นเอวสูง ด้านหลังเป็นเอวยืด ด้านข้างมีซิปใส่สบายสุดๆค่ะ คุณภาพดีมากๆ สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 450 >>> 200 Highly Recommended!! ว่าผ้าเริ่ด คุณภาพดีมากๆ ไม่ผิดหวังค่า
    Size: รอบเอวยืดด้านหลังระหว่าง 26-32 นิ้ว สะโพก 36-38 นิ้ว ความยาว 30-31 นิ้ว มีซิปข้าง ซับในทั้งตัวค่า

ใส่พริ้วๆสไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ ทรงสวยไฮโซมากๆ ไม่รัดรูป ผ้าดีสุดๆค่ะ ใส่สบาย ใส่ทำงานก็ได้ casual ก็ได้แน่นอนค่า

AP118 Baby Blue Tiny Striped Mermaid Top ท็อปสีฟ้า baby blue สวยเก๋ ลายเส้นและ texture ในตัว น่ารักมากๆค่ะ ทรงพอดีตัว ยืดหยุ่นได้ทั้งตัว แต่ไม่ย้วย ผ้าผสมเนื้อบางเบาแต่ไม่โป๊ ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ อากาศเมืองไทยปกติใส่ได้เลย ไม่ร้อนไม่โป๊ค่ะ ตัวนี้แขนน่ารักมากๆ แขนพริ้วๆทรง mermaid สวย แต่เข้ากับลำตัวเรียบๆ ท่อนล่างเข้ากับอะไรก็ง่ายแน่นอนค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 450 >>> 200 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสีสวย ทรงเป๊ะ ผ้าดีใส่สบายมากๆค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 36-38 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดี ความยาว 21-22 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

ใส่เดี่ยวๆสไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ ทรงพอดีตัว แขนสวยเก๋ เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่ายแน่นอนค่า

AH5 White Premium Texture Ladies Loose Top ท็อปสีขาวผ้า texture เนื้อย่นทั้งตัว เป็น texture ในตัวเนื้อผ้าอยู่แล้วค่ะ เนื้อจะฟูๆ ไม่บางโป๊ ตัวนี้จริงๆใส่เดี่ยวๆได้เลย ถ้าไม่มั่นใจใส่กับสายเดี่ยว หรือ สปอร์ตบราก็เอาอยู่ ไม่น่าเกลียดแน่นอนค่ะ ช่วงอกดีไซน์เป็นตีเกล็ดคล้ายพลีทช่วงอกแล้วคลายช่วงลำตัวเป็นพริ้วๆ ทรงไม่รัดรูปค่ะ ทำจั๊๊มในเอวสูงก็น่ารัก ดูทรงได้ตามภาพเลยค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 450 >>> 200 Highly Recommended!! ว่าผ้าเริ่ด ไม่ผิดหวังค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ทรงไม่รัดรูป ความยาว 23 นิ้ว แขนปานกลาง 12 นิ้ว

ใส่ทรงนี้เลยค่ะ พริ้วสวย ทำจั๊มก็น่ารัก ช่วงอกตีเกล็ดพลีทเก๋ๆ เนื้อผ้าเริ่ดสุดๆๆ ไม่ผิดหวังค่า

AJ47 Premium White Grid Summer Ladies Top ท็อปนิตเนื้อละเอียด บางเบาคล้ายๆโครเช่ ลื่นพริ้วใส่สบาย ถักอย่างดีทั้งตัวค่า เป็นลายตารางกริดในตัว โปร่งนิดๆ แต่ไม่ใส ต้องใส่กับซับใน อะไรก็ง่ายค่ะ ไม่ว่าจะเป็นสายเดี่ยว เกาะอก สปอร์ตบราก็เข้าแน่นอน ตัวยาวแบบทรงทูนิค ใส่สบายๆ ไม่ร้อน เข้ากับขาสั้นก็สวยเป๊ะ หรือ Match กับยีนส์ หรือเลกกิ้ง หรือกระโปรงก็สวยค่ะ เรียบหรู เน้นเนื้อผ้าดีมากๆ แนะนำค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 >>> 200 Highly Recommended!! ว่าเก๋มากค่า ผ้าดีมาก
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-40 นิ้ว+- ความยาว 28 นิ้ว แขนสามส่วน 17 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ เป็นท็อปตัวยาว ใส่กับซับและขาสั้นได้เป๊ะมากๆ Match กับเลกกิ้งหรือยีนส์ก็สวยเก๋ ผ้าดีมากค่า

AF34 Special BW Tiny Striped Knit Jumper จั๊มเปอร์ลายทางขาวดำเส้นเล็ก สไตล์ Sporty ตัดขอบสีขาวเข้ากับสวยเก๋ เนื้อถักตาแน่นละเอียด แต่นิ่มลื่นใส่สบาย ทรงพอดีตัว ไม่รัดรูปค่ะ จั๊มเอว ปลายแขนยืดหยุ่นได้ดี ใส่สบายมากๆ คัตติ้งเนี้ยบเก๋ ใส่กับท่อนล่างเรียบๆ สไตล์ Minimal สวยมากๆค่ะ ใส่ได้บ่อยๆแน่นอน เนื้อผ้าคุณภาพดี ไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 >>> 200 Highly Recommended! ว่าคุ้มค่า Match ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว+ ติดพท.ด้านช่วงแขนทรงค้างคาว ความยาว 22 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ ทรงเก๋ Chic สุดๆ ใส่กับยีนส์แล้วดูเด่นมากๆค่ะ ไม่รัดรูปใส่สบาย ทรงสวย โชว์เนื้อผ้าดีค่า

✦✦✦ ขอบคุณพื้นที่ SBN มากๆเลยค่ะ ✦✦✦

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->