Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: ขนตาปลอม วิกผม คุณภาพดี ถูกกว่าสําเพ็งประตูน้ำ

Blog Entries
    1
    Warning Points:
    1/5

ขนตาปลอม วิกผม คุณภาพดี ถูกกว่าสําเพ็งประตูน้ำ

วิกครึ่งหัว

วิกหนังศรีษะกว้าง
    จำหน่ายวิกผม ขนตาปลอม จากโรงงานผู้ผลิตชั้นนำ

ขนตาปลอม มีทั้งขนตาบนและขนตาล่าง คุณภาพดี ทอด้วยมือ ขนนิ่ม
    แกนเล็กติดแล้วเนียน สวยเป็นธรรมชาติ ใส่สบายไม่หนักหนังตา
    ทางร้านมีมากกว่า 140 เเบบให้เลือก
    ขายปลีก 10 คู่ 1 กล่อง เริ่มแค่กล่องละ 97บาท
    ขายส่ง 15 กล่องขึ้นไป คละเเบบได้ เริ่มแค่กล่องละ 55 บาท

วิกผมสั้น วิกผมยาว วิกครึ่งหัว(Half Wig)
    วิกผมคอสเพลย์(cosplay)
    เส้นไหมเกาหลีเหมือนผมจริง
    มีหนังศรีษะ คุณภาพดีราคาถูก

วิกผมหนังศรีษะกว้าง หน้าม้าซีทรู ผมยาวปลายลอนธรรมชาติ ผมสวยไม่หลอกตา
    หนังศรีษะเหมือนจริงมาก ใส่เนียนม๊ากมากคะ คอนเฟิมจ้า
    เส้นผมนุ่ม เส้นไม่มีความเงา ( ทรงผมเเละเส้นผมเหมือนจริงเกือบ 100% )

วิกผมหนังศรีษะกว้าง 7ซม. สามารถมัดจุกข้างบนได้ เส้นไหมไม่มีความเงา
    เป็นไหมชนิดเดียวกับครึ่งหัว เส้นผมสวย นุ่ม เส้นผมเป็นธรรมชาติ ใส่สบาย ไม่ร้อน
    ไม่อับ เพราะด้านในเป็นลูกไม้ระบายอย่างดี คอนเฟิมความสวยคร๊า

ติดต่อสอบถาม
    Tel: 088-0528022 K. วิเวียน
    Line: Ms.vivian ms.vivian9
    E-mail: 9909vivian@gmail.com

ดูสินค้าและสั่งซื้อได้ที่
    http://www.vivian9.com

ติดตามข่าวสารและเเบบใหม่ได้ที่
    https://www.facebook.com/vivian9909

Warning Points:
    0/5

Re: ขนตาปลอม วิกผม คุณภาพดี ถูกกว่าสําเพ็งประตูน้ำ

วิกผมจากร้านนี้มีความทันสมัยมากๆ อยากทราบว่ามีแบบ สมัครสมาชิก slotxo นี้ไหมครับเพราะมันดีมากๆ

Comments from Facebook