Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3

Thread: นอนห้องแอร์ทุกวันจนหน้าแห้งเลยค่ะ ควรใช้อะไรทาก่อนนอนมั้ย

Warning Points:
    0/5

นอนห้องแอร์ทุกวันจนหน้าแห้งเลยค่ะ ควรใช้อะไรทาก่อนนอนมั้ย

ปกติไม่ได้นอนห้องแอร์ค่ะ พอย้ายบ้านมานี่นอนห้องแอร์ทุกวันเลย ตื่นมาแล้วหน้าแห้งมากเลยรู้สึกไม่โอเคมีครีมดีๆมาแนะนำมั้ยคะ ไม่ต้องแพงน้า ไม่น่าจะใช้บ่อยอะค่ะ

0/5

Re: นอนห้องแอร์ทุกวันจนหน้าแห้งเลยค่ะ ควรใช้อะไรทาก่อนนอนมั้ย

เพื่อนเราใช้สลีปปิ้งมาส์คอะค่ะ ของคิซ่า ทาเลยก่อนนอน ตื่นมาเพื่อนบอกว่าหน้านุ่มมาก เพื่อนมาวางยาเราอยู่เนี่ย เริ่มอยากใช้ก็เพราะนางนิละ

0/5

Re: นอนห้องแอร์ทุกวันจนหน้าแห้งเลยค่ะ ควรใช้อะไรทาก่อนนอนมั้ย

เราชอบทาครีมโปะเยอะๆอะ จะใช้เบบี้ออยล์ก็ได้นะ เราว่าไม่ได้แย่เลย ไม่งั้นก็สลีปปิ้งมาสก์ซักตัว

Comments from Facebook