Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 5 of 5

Thread: เอามือถือใส่กระเป๋าอุปกรณ์ไปเตะบอล สรุป พัง ! อยากได้มือถือราคาเบาๆ เอาไปไว้ใช้ตอนเตะบอลกับเพื่อนหน่อยครับ ขอแบบอึดๆ หน่อยนะครับ

Warning Points:
    0/5

เอามือถือใส่กระเป๋าอุปกรณ์ไปเตะบอล สรุป พัง ! อยากได้มือถือราคาเบาๆ เอาไปไว้ใช้ตอนเตะบอลกับเพื่อนหน่อยครับ ขอแบบอึดๆ หน่อยนะครับ

ผมชอบเตะบอลมากๆ แล้วก็เป็นผู้ชายแบบลุยๆเลยอ่ะ ไม่ได้ใส่ใจอะไรกับข้าวของ วันก่อนจะไปเตะบอล เลยยัดของใช้ทุกอย่างลงกระเป๋า พอถึงสนามบอลก็โยนไว้ที่พื้นละไปเตะบอล เปิดกระเป๋าออกมา ทุกอย่างเละ มือถือพัง ! กี่เครื่องๆ ก็พังเพราะแบบนี้ แต่ผมก็เหมือนชินอ่ะครับ เลิกนิสัยไม่รักษาของไม่ได้ซักที เลยอยากได้มือถือไว้ใช้แบบที่อึดๆ หน่อย กระแทกกับของในกระเป๋าได้ ไม่อยากเอาแบบทัชสกรีนไปใช้ละ กลัวจอพัง เปลี่ยนก็หลายบาท ตอนนี้ตัวไหนน่าสนใจบ้าง เพื่อนๆ แนะนำผมหน่อยครับ

0/5

Re: เอามือถือใส่กระเป๋าอุปกรณ์ไปเตะบอล สรุป พัง ! อยากได้มือถือราคาเบาๆ เอาไปไว้ใช้ตอนเตะบอลกับเพื่อนหน่อยครับ ขอแบบอึดๆ หน่อยนะครับ

ก็มีหลายรุ่นเลยครับ ลองเดินตามช๊อปเครือข่าย อาจจะพบรักกับมือถือราคาไม่แพงก็ได้นะครับ.

0/5

Re: เอามือถือใส่กระเป๋าอุปกรณ์ไปเตะบอล สรุป พัง ! อยากได้มือถือราคาเบาๆ เอาไปไว้ใช้ตอนเตะบอลกับเพื่อนหน่อยครับ ขอแบบอึดๆ หน่อยนะครับ

หลายวันก่อนน้าก็ไปซื้อให้หลานชายค่ะ มีรุ่นนึง เราว่าโอเคมากๆ เลยนะ สมบุก สมบันได้ดีเลยทีเดียว ราคาไม่แพงด้วย เป็นของ Lava รุ่นอะไรซักอย่าง เห็นหลายเอาไปเตะบอลด้วยทุกวัน อึดยิ่งกว่าอึดอีกนะ แถมเสียงสนทนาก็ชัด โทรติดเร็วมาก เมื่อเทียบกับเครื่องก่อน

0/5

Quote Originally Posted by pittmallo View Post
    หลายวันก่อนน้าก็ไปซื้อให้หลานชายค่ะ มีรุ่นนึง เราว่าโอเคมากๆ เลยนะ สมบุก สมบันได้ดีเลยทีเดียว ราคาไม่แพงด้วย เป็นของ Lava รุ่นอะไรซักอย่าง เห็นหลายเอาไปเตะบอลด้วยทุกวัน อึดยิ่งกว่าอึดอีกนะ แถมเสียงสนทนาก็ชัด โทรติดเร็วมาก เมื่อเทียบกับเครื่องก่อน
    จำชื่อรุ่นได้หรือเปล่าครับ จะลองไปตามดูครับ

0/5

Lava w7 ค่ะ ซื้อมาลองใช้เหมือนกัน แบตอึด แชร์ไวไฟได้หลายเครื่องด้วยนะคะ

Comments from Facebook