Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: อยากให้หน้าไม่มีรูขุมขน ตัวมาส์กของ kisaa นี่ใช้แล้วเห็นผลมั๊ยคะ

Warning Points:
    0/5

อยากให้หน้าไม่มีรูขุมขน ตัวมาส์กของ kisaa นี่ใช้แล้วเห็นผลมั๊ยคะ

ตามหัวข้อกระทู้เลยค่ะ ตอนนี้หน้าเราแบบว่ารูขุมขน สิวเสี้ยนมาอย่างเต็ม มีสครับผิวบ้างยังเอาไม่ออกเลยค่ะ ก็ว่าจะใช้ที่ลอกสิวเสี้ยนแทนก็ไปเจอตัวของ kisaa ค่ะเหมือนจะเพิ่งออกมาใหม่นะคะ อยากรู้ว่าใช้แล้วเห็นผลมั๊ย แนะนำมาได้เลยค่ะ ถ้าดีจะวิ่งไปซื้อล่ะ 5555

Warning Points:
    0/5

Re: อยากให้หน้าไม่มีรูขุมขน ตัวมาส์กของ kisaa นี่ใช้แล้วเห็นผลมั๊ยคะ

น้องเราใช้อยู่ค่ะตัวชาโคลเจลเฟรชของคิซ่า รูขุมขนน้องดูเล็กลงนะ เรามองไปแล้วหน้าเนียนๆ เราว่าจะจิิกมาใช้อยู่อิอิ

Comments from Facebook

Similar Threads

1. Kisaa Anti Acne ครีมซองเซเว่นท้าให้ลอง
    By zuzyza in forum VENUS; Beauty, Life, Love, Family ครอบครัว ความรัก ความงาม
    Replies: 0
    Last Post: 04-25-2018, 03:59 PM
  2. มีใครเคยใช้ kisaa รักษาสิวบ้าง มารีวิวหน่อยค่าาาาา
    By pomtamz in forum VENUS; Beauty, Life, Love, Family ครอบครัว ความรัก ความงาม
    Replies: 2
    Last Post: 04-25-2018, 03:55 PM
  3. เซรั่มลดสิว kisaa ใช้ดีมั๊ยคะ เห็นพริตตี้เน็ตไอดอลโปรโมทกันเยอะ
    By zareen in forum VENUS; Beauty, Life, Love, Family ครอบครัว ความรัก ความงาม
    Replies: 1
    Last Post: 04-24-2018, 02:30 PM
  4. รีวิว ครีมลดสิว Kisaa anti acne moisturizing serum ครีมมะเขือเทศดำ
    By zuzyza in forum VENUS; Beauty, Life, Love, Family ครอบครัว ความรัก ความงาม
    Last Post: 04-19-2018, 02:43 PM
  5. Kisaa Anti Acne ครีมมะเขือเทศดำ ลดรอยสิว ผิวหน้าใสรับสงกรานต์
    Last Post: 04-11-2018, 06:48 PM