Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4

Thread: เว็บขายของในจีนจะมีไซส์สำหรับสาวร่างใหญ่ขายมั้ยคะ?

Warning Points:
    0/5

เว็บขายของในจีนจะมีไซส์สำหรับสาวร่างใหญ่ขายมั้ยคะ?

ที่อยากได้ของจากจีนเพราะ ในไทยค่าตัดไซส์ใหญ่แพงมาก และลายให้เลือกก็น้อย เลยว่าจะดูเป็นสำเร็จเองแต่อยากได้ไซส์ใหญ่หน่อย แบบนี้ก็จะถูกกว่า ซึ่งในจีนมันมีแบบสำเร็จอย่างนี้เยอะค่ะ เห็นแม่ค้าเสื้อผ้าหลายคนทำแบบนี้กันเยอะ เพราะในจีนราคาเสื้อมันถูกทำให้ประยัดต้นทุนแล้วก็มีหลายร้อยล้านให้เลือกมากกว่า แต่ไม่แน่ใจว่าจะมีไซส์สำหรับสาวใหญ่มั้ย และราคาจะแพงขึ้นเท่าไหร่กันคะ ใครเคยซื้อรบกวนตอบเราหน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ

0/5

Re: เว็บขายของในจีนจะมีไซส์สำหรับสาวร่างใหญ่ขายมั้ยคะ?

มีทุกขนาดนะคะ แต่ตอนเลือกไซส์ต้องดูรายละเอียดดีๆ ไม่งั้นมีฮาแน่

0/5

Re: เว็บขายของในจีนจะมีไซส์สำหรับสาวร่างใหญ่ขายมั้ยคะ?

เราเคยซื้อเสื้อไซส์ XXL ใน vcanbuy ที่มันลิ้งค์กับ taobao อ่ะ ก็ใหญ่ตามไซส์เลยค่ะ แต่เราซื้อเป็นเสื้อยืดมานะ ลองดูอันที่เป็นเดรสสวยๆค่ะ เผื่อจะมีไซส์ใหญ่อยู่บ้าง

0/5

มีนะคะ มีตั้งแต่ไซส์เล็กมากๆไปจนถึงไซส์ใหญ่มากๆ แต่เวลาซื้อแนะนำให้ดูประวัติร้านค่ะ อย่างเราซื้อในวีแคนบาย ร้านไหนสั่งแล้วได้ของดี ถูกใจก็จะจดไว้ ซื้อครั้งหน้าจะได้กลับมาซื้อร้านนี้อีกค่ะ

Comments from Facebook