Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 5 of 5

Thread: คนแบบไหนคะที่ต้องศัลยกรรมหน้าเด็ก? แบบทำมาแล้วจะคุ้มที่สุดอะค่ะ

Warning Points:
    0/5

คนแบบไหนคะที่ต้องศัลยกรรมหน้าเด็ก? แบบทำมาแล้วจะคุ้มที่สุดอะค่ะ

สงสัยค่ะ เพราะทำทีก็ไม่ใช่ถูกๆหลายหมื่นหลายแสน แล้วทำไปสักวันก็ต้องแก่ตัวลงอยู่ดี แบบมันก็อยู่ได้ไม่นานอะเนอะ

อยากรู้ว่าต้องเป็นใคร หรือ ทำงานอะไร หรือกลุ่มเป้าหมายคือใครคะ ที่ทำไปแล้วจะคุ้มกับเงินที่เสียไป

0/5

Re: คนแบบไหนคะที่ต้องศัลยกรรมหน้าเด็ก? แบบทำมาแล้วจะคุ้มที่สุดอะค่ะ

แบบดารามั้ง ใช้หน้าหาเงิน อย่างที่ธีรพรคลินิกรีวิวส่วนมากก็มีพวกดาราไม่ก็คนขายของเกี่ยวกับความงามที่เค้าต้องใช้หน้าตาอ่ะ

0/5

Re: คนแบบไหนคะที่ต้องศัลยกรรมหน้าเด็ก? แบบทำมาแล้วจะคุ้มที่สุดอะค่ะ

ทำแล้วสวยขึ้น สาวขึ้น เป็นความสุขทางใจค่ะ แค่ทำมาแล้วแฮปปี้ก็คุ้มแล้ว

0/5

อยากทำก็ทำอ่ะค่ะ ตอนเราทำเฟซล็อคที่ธีรพรคลินิกก็เห็นมีแต่คนถามนะ ว่าทำแล้วไม่เสียดายเงินเหรอ ทำไปทำไม แต่พอเราทำเสร็จก็มาชมเรา บอกอยากทำมั่ง คือ เนี่ยมันเป็นแบบนี้ บางทีไม่ใช่เรื่องของตัวเองก็แสดงความคิดเห็นแล้วพอเค้าทำออกมาสวยก็อยากทำเหมือนกัน เพราะงั้น อยากทำก็ทำๆไปเถอะ เพราะทำแล้วก็ได้กับตัวเราเองทั้งนั้น

0/5

ป้าเราทำเพราะสามีมีเมียน้อย ก่อนทำทะเลาะกันบ้านแตกทุกวัน ป้าเครียด ลูกแกก็เครียดเพราะสามีเอาเงินไปให้เมียน้อยเกือบหมด ก็เลยตัดสินใจไปทำเฟซล็อคเลย ทำกับหมอชลธิศนะถ้าจำไม่ผิด แล้วพอทำออกมาสวย สามีก็เลิกกับเมียน้อย กลับมาหาแก แกก็มีความสุข ลูกแกก็มีความสุข เนี่ย เหตุผลแค่นี้แต่มันสำคัญสำหรับเราเค้าไง เพราะบางมีเรื่องหน้าตามันก็เป็นปัญหาหลักของชีวิตคู่จริงๆ

Comments from Facebook