Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 5 of 5

Thread: ใครเคยเลือกทองจากเว็ปของร้านออโรร่าบ้างคะ ตอนไปรับมีปัญหาอะไรบ้างไหม

Warning Points:
    0/5

ใครเคยเลือกทองจากเว็ปของร้านออโรร่าบ้างคะ ตอนไปรับมีปัญหาอะไรบ้างไหม

เป็นคนชอบช็อปออนไลน์มากกก เสื้อผ้า กระเป๋า เครื่องสำอางค์ เครื่องประดับ แต่ก่อนหน้านี้เคยมีปัญหานิดหน่อยกับร้านเพชรร้านนึงค่ะ เล็งในเว็บไปแล้ว กดจองแล้ว โทรไปย้ำแล้ว แต่พอไปรับของมันดันไม่เหมือนในเว็บ100% ก็เลยไม่ได้ซื้อ แอบนอยเสียเวลา ตอนนี้ก็เลยมาส่องๆเครื่องประดับใหม่เจอสร้อยทองกับจี้ลายที่ถูกใจของร้านออโรร่า เลยอยากถามผู้ที่มีประสบการณ์ซื้อของกับที่นี่ ตอนไปรับของจริงจะสวยเป๊ะเหมือนที่ลงไว้ในเว็บไหมคะ?

0/5

Re: ใครเคยเลือกทองจากเว็ปของร้านออโรร่าบ้างคะ ตอนไปรับมีปัญหาอะไรบ้างไหม

เคยเลือกทองไปจากเว็ปออโรร่าค่ะ ตอนไปรับของจริงก็เหมือนแบบเป๊ะนะคะ แต่ต้องโทรไปถามให้ดีว่าสาขาที่จะไปรับนั้นมีมั้ย ถ้าไม่มีเค้าก็ส่งให้กันได้ค่ะแค่ต้องรอหน่อย

0/5

Re: ใครเคยเลือกทองจากเว็ปของร้านออโรร่าบ้างคะ ตอนไปรับมีปัญหาอะไรบ้างไหม

นี่เคยถูกใจแบบแหวนในเว็ปออโรร่าเหมือนกันค่ะค่ะ โทรถามเลยสาขาไหนมีแล้วตรงไปที่นั่น แต่สุดท้ายก็ไปเปลี่ยนใจหน้างาน555 พอไปอยู่ตรงนั้นมันละลานตาละลานใจไปหมดเลยนี่หน่า ส่วนตัวแล้วชอบที่นี่นะ สาขาเยอะแทบจะทั่วประเทศเลยล่ะมั้ง ตอนขายคืนก็ได้ราคาดี

0/5

เวลาซื้อของพวกนี้ผมชอบไปดูที่ร้านมากกว่า มันได้ดูทุกซอกทุกมุม ได้จับต้องจริงๆ

0/5

เคยแต่สั่งแหวนเพชรจากเวปอื่นค่ะ ให้ส่งเป็นเคอรี่มา แอบกังวลกลัวของหายหรือไม่ตรงแบบเหมือนกันแต่ก็ไม่มีปัญหาอะไร ของที่ได้มาก็เหมือนแบบเป๊ะ เราว่ามันขึ้นอยู่กับความซื่อสัตย์ด้วยเนอะ ถ้าไม่ได้ไปรับเองก็เสี่ยงหน่อย

Comments from Facebook