Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 5 of 5

Thread: ร้านทองAuroraมีสาขาเยอะจัง แต่ยังไม่เคยลอง ใครมีประสบการณ์กับที่นี่บ้างค่ะ?

Warning Points:
    0/5

ร้านทองAuroraมีสาขาเยอะจัง แต่ยังไม่เคยลอง ใครมีประสบการณ์กับที่นี่บ้างค่ะ?

ว่าจะหากำไลข้อเท้ารับขวัญลูกชายสักคู่นึง คือใกล้คลอดแล้วชีวิตก็จะออกไปได้แต่ห้างใกล้บ้าน เห็นโลตัสก็ Aurora บิ๊กซีก็ Aurora ต่างจังหวัดที่เคยไปก็เห็นบ่อยให้ห้าง ก็คงจะซื้อกับทีนี่แหละค่ะ แต่อยากมาถามฟีดแบ็กจากทุกคนก่อนว่าเป็นยังไง พนักงาน การบริการ คุณภาพทอง ให้ราคาโอเคมั้ยคะ

0/5

Re: ร้านทองAuroraมีสาขาเยอะจัง แต่ยังไม่เคยลอง ใครมีประสบการณ์กับที่นี่บ้างค่ะ?

ดูจากเว็บเทียบราคา5ร้านทองชื่อดังเยาวราชรายวัน ออโรร่าจะขายถูกกว่าที่อื่นนะคะนิดๆหน่อยๆแต่ก็เงินทั้งนั้น เราเองก็ลังเลอยู่เหมือนกัน ยังไม่ได้ตัดสินใจซื้อ ขอรอคำตอบด้านการบริการด้วยคน

0/5

Re: ร้านทองAuroraมีสาขาเยอะจัง แต่ยังไม่เคยลอง ใครมีประสบการณ์กับที่นี่บ้างค่ะ?

ก็ไม่แย่นะคะ สาขาบิ๊กซีพระราม2ที่เราไปซื้อบริการดี แต่ออโรร่าจะมีค่ากำเหน็จที่ทำเอาขนลุกอยู่หน่อยนึง(เริ่มต้นที่1,590) แต่พอขายคืนก็ให้ราคาดีทีเดียว โดนหักไม่ถึง5% ของที่อื่นโดนเยอะกว่านี้ค่ะ แต่ก็มีเรื่องยุบยิบอยู่ตรงที่ต้องเอาใบรับประกันไปแสดงด้วยนี่แหละ เห็นคุณพี่อีกท่านนึงที่เอาทองมาขายคืนแต่ทำใบรับประกันหายโดนหักไปหลายร้อยเลย เถียงกันหัวหมุนเลยค่ะ ทำไงได้เนอะมันเป็นกฎของร้าน

0/5

เคยเห็นในห้างเหมือนกันนะชื่อนี้ ทองเยอะละลานตาดี

0/5

เคยเข้าไปขอดูทองค่ะ เห็นในเว็บมีสร้อยพร้อมจี้ลายฉันเกิดในรัชการที่๙สวยดี ของจริงยิ่งสวยโดยเพราะสีทอง รู้เลยว่าคุณภาพดีแน่ๆ พนักงานก็ต้อนรับขับสู้ดีนะคะไม่มีท่าทีบึ้งตึงถึงเราจะยังไม่ได้ซื้อแล้วก็ขอถ่ายรูปด้วย ตอนนี้ขอเซฟเงินไว้จ่ายค่าเทอมเจ้าตัวเล็กก่อนแล้วกันค่ะ ยิ่งโตยิ่งค่าใช้จ่ายเยอะจริงๆ

Comments from Facebook