Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ส่งต่อชุดว่ายน้ำลายหินอ่อนแขนยาว ขายขาดทุนคร้า

Warning Points:
    0/5

Angry ส่งต่อชุดว่ายน้ำลายหินอ่อนแขนยาว ขายขาดทุนคร้า

สนใจติดต่อ line: happy_kapook
    เป็น TM ไม่มีโกง
    ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยน-คืนนะคะ
    ไม่รับจอง ขายแค่คนโอนเงินมานะคะ
    ส่งฟรีค่ะ

ส่งต่อชุดว่ายน้ำ ซื้อมาจากไอจีคร้า พอดีเปลี่ยนแพลนไม่ได้ไปทะเลแล้ว
    New ของใหม่นะคะ ไม่เคยใส่ ไม่เคยลอง ป้ายห้อย ขายขาดทุน

์NEW ชุดนี้แขนยาวลายหินอ่อน ซิปหลัง ป้ายห้อยค่ะ Free size ซื้อมา890 ส่งต่อ 500 ไม่แพงนะคะ ผ้าดีมาก แบบสวย งดต่อนะคะ ส่งให้ฟรีค่ะ ขาดทุนแล้วคะ

NEW ชุดนี้แขนกุด มีระบายที่ไหล่นิดนึง สวยหรูมากๆๆค่ะ สีเทาเงินแบบสว่างๆๆขับผิว ซื้อมา850 ส่งต่อ 450 ไม่แพงนะคะ แบบสวยไม่ซ้ำ ไม่โหล งดต่อนะคะ ส่งให้ฟรีค่ะ ขาดทุนแล้วคะ

ขอบคุณ sbn ค่ะ
    [/SIZE]
    Last edited by pookbusaya; 05-01-2018 at 08:45 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->