Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 5 of 5

Thread: ตาเหมือนตัวโกง อยากทำตาแก้ปัญหานี้ จะช่วยได้มั้ยคะ?

Warning Points:
    0/5

ตาเหมือนตัวโกง อยากทำตาแก้ปัญหานี้ จะช่วยได้มั้ยคะ?

เราตาชั้นเดียว แล้วหางตามันชี้ขึ้นไปเหมือนตัวโกงเลยอ่ะค่ะ เคยไปดูหมอมา เค้าว่า ตาเราทำให้คนกลัว มันบอกถึงลักษณะคนไม่ดี ขี้โกงเจ้าเล่ห์ด้วย เลยว่าจะตัดสินใจแก้ปัญหานี้โดยการทำศัลยกรรมตา แต่ไม่รู้ว่า ต้องทำยังไงตาถึงจะสวย คือ ต้องออกแบบตาตัวเองยังไงอ่ะค่ะ เราไม่ทราบตรงนี้ เลยอยากถามว่า มีคลินิกไหนรับทำตาแก้โหงวเฮ้งได้บ้างคะ?

0/5

Re: ตาเหมือนตัวโกง อยากทำตาแก้ปัญหานี้ จะช่วยได้มั้ยคะ?

ธีรพรคลินิกค่ะ ดังเรื่องทำตาตามโหงวเฮ้งมาก ทั้งทำตาทำจมูกตามโหงวเฮ้ง แล้วประเด็นคือ มีคนทำแล้วถูกหวยจริง สุดมากเคสนี้ (แต่อันนี้ทำจมูกนะ แต่ทำตาก็ดังเหมือนกัน)

0/5

Re: ตาเหมือนตัวโกง อยากทำตาแก้ปัญหานี้ จะช่วยได้มั้ยคะ?

โครงหน้ามันช่วยเรื่องโหงวเฮ้งจริงๆนะคะ พวกคนค้าขายจะเชื่อเรื่องนี้มาก อย่างพี่สาวเราขายพวกเสื้อผ้าส่งออก ก็ไปทำตาสองชั้นที่ธีรพรคลินิกมา ซึ่งตอนไปทำเราไปด้วย ทำวันเดียวแล้วเสร็จเลย ตาสวยมาก ดีกว่าเมื่อก่อนเยอะแล้วที่เราช็อคคือ ทำเสร็จหนึ่งวัน ออเดอร์รายใหญ่จากประเทศเพื่อนบ้านเข้ามาเลย ก็ไม่รู้นะว่า เฮงไม่เฮง แต่นี่จะไปทำตามบ้างแล้วเหมือนกัน อิอิ

0/5

Quote Originally Posted by hynglhing View Post
    โครงหน้ามันช่วยเรื่องโหงวเฮ้งจริงๆนะคะ พวกคนค้าขายจะเชื่อเรื่องนี้มาก อย่างพี่สาวเราขายพวกเสื้อผ้าส่งออก ก็ไปทำตาสองชั้นที่ธีรพรคลินิกมา ซึ่งตอนไปทำเราไปด้วย ทำวันเดียวแล้วเสร็จเลย ตาสวยมาก ดีกว่าเมื่อก่อนเยอะแล้วที่เราช็อคคือ ทำเสร็จหนึ่งวัน ออเดอร์รายใหญ่จากประเทศเพื่อนบ้านเข้ามาเลย ก็ไม่รู้นะว่า เฮงไม่เฮง แต่นี่จะไปทำตามบ้างแล้วเหมือนกัน อิอิ

จริงค่ะ คนค้าขายกับโหงวเฮ้งนี่เป็นอะไรที่คู่กันมาก เพราะเราก็ไปทำตาที่ธีรพรคลินิกมาเหมือนกัน แล้วพอหลังทำตามา เรื่องขายของก็ดีขึ้นค่ะ แต่ที่เห็นชัดๆเลยคือ ดวงความรักมาเต็ม อาจจะเพราะไปทำตามามันเลยทำให้หน้าเราสวยหวานมากขึ้นมั้งค่ะ เตะตาคนที่เข้ามางี้ อันนี้เป็นสิ่งที่พิสูจน์ได้ชัวร์ๆ อ่อ อีกอย่างถูกหวย 3 งวดติดกันด้วย อิอิ

0/5

ทำได้ค่ะ เราเห็นคนไปทำตาตามโหงวเฮ้งที่ธีรพรคลินิกกันเยอะมาก ล่าสุด เพื่อนเราไปทำมาไม่รู้หรอกว่า มันช่วยเรื่องดวงหรือเปล่า แต่ตามันสวยมากค่ะ เนียนเป็นธรรมชาติ จนมีแต่คนชมอ่ะ

Comments from Facebook