ต้องบอกเลยค่ะว่า น้ำดื่มสิงห์ เค้ามอบสิทธิประโยชน์ และของรางวัลมากมาย เพียงสะสมพอยท์ใน SINGHA REWARD ก็สามารถแลกรับฟรีหรือแลกรับส่วนลดจากร้านอาหารชั้นนำ พร้อมลุ้นรางวัลใหญ่อีกมากมาย ใครที่ยังไม่ได้สะสมพอยท์ต้องรีบดื่มน้ำสิงห์แล้วนำรหัสใต้ฝามากรอกกันเลยค่ะ

นอกจากสะสมพอยท์เพื่อแลกรับของฟรี และแลกรับส่วนลดต่าง ๆ ที่มีใน SINGHA REWARDS อย่างมากมายแล้ว ทุกคนยังมีสิทธิลุ้นรางวัลใหญ่กับ Lucky Draw อีกด้วย บอกเลยว่าของรางวัลนั้นยิ่งใหญ่อลังการมาก ๆ (ของรางวัลใหญ่มีอัพเดททุกเดือน)และขอบอกว่าช่วงนี้ของรางวัลปังมาก อาทิ ตั๋วเครื่องบินลัดฟ้าไปแดนปลาดิบ, Vespa, Gift Voucher มุลค่า 50,000 บาท จาก Central, ทีวีซัมซุง, ไอแพดโปร และอื่น ๆ อีกมากมาย พูดไปก็กลัวจะไม่เห็นภาพเลยเอาภาพมาให้ดูเรียกน้ำย่อยกันหน่อยดีกว่า ดูได้ตามด้านล่างนี้เลยค่า

พุ่งทะยานแดนญี่ปุ่น ไปกับทัวร์โตเกียว - โอซาก้า ทริปนี้ 1 รางวัล 2 ที่นั่ง สามารถใช้พอยท์ลุ้นสิทธิ์ได้จนถึงวันที่ 28 เมษายน 2561

Gift Voucher มูลค่า 50,000 บาท จากเครือ Central เอาไปช้อปปอ้งกันให้ตายไปข้างเลยจ้า สามารถใช้พอยท์ลุ้นสิทธิ์ได้จนถึงวันที่ 28 เมษายน 2561 เช่นกัน

รถมอเตอร์ไซค์ สุดคูล Vespa รุ่น LX 125 I-Get มูลค่า 81,900 บาท อยากเป็นเจ้าของได้ไม่ยากนะ เข้ามาใช้พอยท์ลุ้นสิทธิ์กันได้ถึงวันที่ 28 เมษายน 2561

Samsung TV HD LED 32” รุ่น UA32M4100 Series 4 เอาไปดูหนังกันให้จุใจ ใช้พอยท์ลุ้นสิทธิ์กันได้ถึงวันที่ 27 มีนาคม 2561

PlayStation 4 ก็มาค่า สาวกทั้งหลายไม่ควรพลาดเลย ของมันต้องมี ใช้พอยท์ลุ้นสิทธิ์กันได้ถึงวันที่ 27 มีนาคม 2561

Huawei 10 Pro Mate สมาร์ทโฟนเรือธง สเป็คเทพใช้แล้วไหลลื่น มูลค่า 27,900 บาท ใช้พอยท์ลุ้นสิทธิ์กันได้ถึงวันที่ 27 มีนาคม 2561

iPad Pro 10.5นิ้ว มูลค่า 24,900 บาท ก็มีด้วย สาวก Apple ห้ามพลาดเลยนะ ใช้พอยท์ลุ้นสิทธิ์กันได้ถึงวันที่ 27 มีนาคม 2561

ดูกันมาถึงตรงนี้ อยากได้กันแล้วใช่มั๊ยล่ะคะ ถ้าอยากลุ้นรับของรางวัลแล้วล่ะก็ ไปสมัครสมาชิก SINGHA REWARDS กันก่อนเลยค่ะ
ขั้นตอนการสมัครสมาชิก ก็แสนจะง่ายยยยยมากๆ แค่ Add Line @SinghaRewards หรือกด http://bit.ly/2B3DQDF พอเป็น Friend กันแล้วก็เข้าไปสมัครสมาชิก สมัครแล้วสามารถแลกรับแรบบิทครีมจาก 7 Eleven ไปได้ฟรีๆ ก่อนเลยจ้าา

หรือใครที่กลัวยุ่งยากก็สแกน QR code ด้านล่างนี้ ได้ง่าย ๆ เลยค่ะ

พอเป็นสมาชิกแล้วทุกคนจะได้ 9 พอยท์ ฟรีๆ เลยค่ะ ถ้าอยากได้พอยท์เพิ่มก็สามารถนำรหัสใต้ฝามากรอก เพื่อทำการสะสมแต้มกันต่อได้เลย

รหัสใต้ฝาน้ำดื่มสิงห์มีค่า = 1 พอยท์

รหัสใต้ฝาน้ำแร่เพอร์ร่ามีค่า = 2 พอยท์

และสำหรับใครที่อยากสะสมพอยท์ให้ได้เยอะๆ เรามี How to ,ฝากกันด้วยค่า กับ

HOW TO GET POINT 5 ขั้นตอนง่ายๆ ได้พอยท์เต็มๆ ตามนี้เลยจ้าาา

นอกเหนือจาก Lucky Draw ก็ยังมีของรางวัลอื่น ๆ ที่น่าสนใจอีกเยอะเลยค่ะ อย่างสะสมแต้มแลกฟัง JOOX VIP ฟรี 7 วัน หรือแลกดูหนังกับ iFlix ฟรี 1 เดือน หรือเลือกแลกรับส่วนลดจากร้านอาหารชั้นนำมากมาย อาทิเช่น Panda King, Audrey, Pepper Launch , Gindago, Pablo ขอบอกว่าไปแลกมาแล้ว เป็นอะไรที่คุ้มม๊ากกกกกกกกกกกก

เพื่อนๆ คนไหนไปแลกอะไรกันมาแล้วบ้าง ก็อย่าลืมมาบอกกันบ้างนะคะ อ้อ แล้วก็อย่าลืมติดตาม SINGHA REWARD กันไว้ให้ดีเลยนะคะ เพราะเค้ามีเซอร์ไฟรส์ พร้อมสิทธิพิเศษอีกมากมาย ให้สมาชิกอย่างเราได้ตื่นเต้นกันตลอดเวลาแน่นอนค๊า

** อย่าลืมนะคะว่า ใต้ฝาน้ำดื่มสิงห์มีค่ามากกว่าที่คิด!! ยิ่งดื่มยิ่งได้ แค่แอดไลน์ SINGHA REWARDS**