Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 5 of 5

Thread: เซรั่มDr.cinkช่วยฟื้นฟูผิวได้ดีจริงป่ะคะ

Warning Points:
    0/5

เซรั่มDr.cinkช่วยฟื้นฟูผิวได้ดีจริงป่ะคะ

ตั้งแต่เข้ามาทำงานในเมืองคือเจอฝุ่นควันเยอะมากค่ะ แล้วหน้าเราเหมือนแพ้ง่ายไปเลย จากคนที่ไม่มีปัญหาเรื่องผิวตอนนี้หน้าผิวเสียไปหมดเลยค่ะ ครีมบำรุงที่เคยใช้ก็เอาไม่อยู่แล้วค่ะ เพื่อนเลยแนะนำตัวนี้มาค่ะ เป็นของ dr.cink นางเพิ่งซื้อมาลองแล้วบอกว่าเริ่มดีขึ้น เลยถ่ายรูปมาให้เราไปซื้อตามบ้าง เราก็อยากลองนะแต่กลัวจะไม่รอดอีก อยากรู้ว่าถ้าเราใช้หน้าเราจะดีขึ้นมั๊ยคะ แล้วต้องบำรุงตัวไหนเพิ่มด้วยหรือป่าว

0/5

Re: เซรั่มDr.cinkช่วยฟื้นฟูผิวได้ดีจริงป่ะคะ

เราว่าหน้าล้างสะอาดๆ + ใช้สกินแคร์ที่ฟื้นฟูผิวแบบนี้ทำให้ผิวแข็งแรงมันก็ช่วยได้นะ พอหน้าแข็งแรงมากขึ้นก็ไม่เป็นผื่นง่ายแล้วค่ะ

0/5

Re: เซรั่มDr.cinkช่วยฟื้นฟูผิวได้ดีจริงป่ะคะ

เราก็เพิ่งสั่งมาใช้จากเพจเค้าเลย น่าจะใช้ดีนะ เห็นมีแต่คนบอกว่าใช้แล้วผิวแข็งแรงขึ้น แต่เราชอบตรงเพิ่มความชุ่มชื้นนี่แหละ เพราะหน้าเราแห้งมาก เดี๋ยวถ้าได้ผลดียังไงจะมาบอกนะคะ

0/5

ใช้เซรั่มแบบนี้แล้วก็พวกครีมบำรุงก็ได้ค่ะ ทาเข้าไปเพิ่มหน่อย เรามีใช้ physiogel + biotherm ไปด้วย

0/5

ลองใช้ดูจ้าถึงจะรู้ว่าเข้ากับผิวมั้ย แต่ตัวนี้ก็น่าสนใจดีนะคะ ตอนไปเที่ยวไต้หวันเค้าก็แนะนำกันเยอะเลย เพิ่งรู้ว่ามีขายที่ไทยแระ

Comments from Facebook