สินค้ารายการข้างล่างนี้ เรารับระบบผ่อน จ่ายด้วยนะคะ สนใจเงื่อนไขนี้สามารถอีเมล์มาคุยกันได้นะคะ

Blythe พร้อมส่งรอคุณเป็นเจ้าของอยู่ที่ไทยขณะนี้มีรุ่นดังต่อไปนี้ค่ะ
หมายเหตุ
1) เนืองจากเป็นเด็ก ตจว. น่ะคะ
สินค้าที่จัดส่งจะมี 2 แหล่งนะคะ
หากใครอยู่แถวสัตหีบ หรือไปเที่ยวแถวพัทยา ก็สามารถนัดรับแถว รพ.บางละมุง หรือโลตัส สัตหีบ และบางรุ่นคุณสามารถนัดรับได้ที่ จ. เชียงใหม่ หรือ ตัวเมืองใน จ. ลำปางนะคะ
เราจะระบุไว้ว่าสินค้าตัวไหนสามารถนัดรับที่ จังหวัดไหนได้บ้างนะคะ
ไม่เช่นนั้นเราจะจัดส่งของให้คุณทางพัสดุลงทะเบียนในประเทศหมดนะคะ

2) ราคานี้รวมค่าส่งพัสดุทางไปรษณีย์ในประเทศแบบลงทะเบียนไว้แล้วนะคะ

ตอนนี้เจ้าของอยู่ญี่ปุ่นและฮ่องกงนะคะ แต่ส่งของไปให้ญาติช่วยเป็นธุระส่งพัสดุให้น่ะค่ะ
หากใครสนใจและอยากทราบข้อมูลเพิ่มเติมสามารถสอบถามได้ทางอีเมล์ข้างล่างนะคะ

คุณสามารถขอเอกสารเพื่อเป็นหลักฐานยืนยันกันการถูกโกง เพื่อความสบายใจเพิ่มเติมได้นะคะ ปกติเราจะออก acknowledgement ให้คุณไว้เป็นหลักฐานเมือ่เห็นเงินโอนด้วยน่ะค่ะ

### Neo Blythe ###
1) Casual Affair = 4,500 บาท
มีกล่องน้ำตาลค่ะ
หมายเหตุ คุณสามารถนัดรับของได้ที่ จ. เชียงใหม่ หรือ ลำปาง (ของจะรวมอยู่ที่ ลำปางหมดนะคะ ฉนั้นหากจะนัดรับเชียงใหม่ต้องมีการนัดกันล่วงหน้าเพื่อนำของไปอย่างน้อย 1 สัปดาห์ค่ะ)
หรือ นัดรับได้ที่ โลตัส สาขาสัตหีบ หรือ รพ.บางละมุง (พัทยา) จ. ชลบุรี นะคะ

2) Sunshine Holiday = 5,300 THB
หมายเหตุ สำหรับรุ่นนี้นัดรับได้ที่ โลตัส สาขาสัตหีบ หรือ รพ.บางละมุง (พัทยา) จ. ชลบุรี นะคะ

3) Fruit Punch = 7,000 THB
หมายเหตุ สำหรับรุ่นนี้นัดรับได้ที่ โลตัส สาขาสัตหีบ หรือ รพ.บางละมุง (พัทยา) จ. ชลบุรี นะคะ

4) Prima Dolly "Aubrey" = 6,500 THB

5) Prima Dolly "Aubrey Encore" = 6,200 THB

6) Sunday Very Best = 6,500 THB

7) Very Cherry Berry = 8,500 THB

8) Lounging Lovely = 7,300 THB

9) Simply Lilac and Simply Peppermint => each = 4,000 THB

หมายเหตุ คุณสามารถนัดรับของได้ที่ จ. เชียงใหม่ หรือ ตัวเมือง จ. ลำปาง นะคะ (ของจะรวมอยู่ที่ ลำปางหมดนะคะ ฉนั้นหากจะนัดรับเชียงใหม่ต้องมีการนัดกันล่วงหน้าเพื่อนำของไปอย่างน้อย 1 สัปดาห์ค่ะ)
หรือ นัดรับได้ที่ โลตัส สาขาสัตหีบ หรือ รพ.บางละมุง (พัทยา) จ. ชลบุรี นะคะ

## Simply Lilac ##

## Simply Peppermint ##

10) Love Mission = 7,000 THB
ไม่มีกล่องน้ำตาลค่ะ

11) Enchanted Petal = 6,300 THB

12) Asian Butterfly Encore = 7,200 THB

13) Birdie Blue = 7,200 THB (TOY R US Limited Edition)

14) Urban Cowgirl = 5,300 THB
หมายเหตุ คุณสามารถนัดรับของได้ที่ จ. เชียงใหม่ หรือ ตัวเมือง จ. ลำปาง นะคะ (ของจะรวมอยู่ที่ ลำปางหมดนะคะ ฉนั้นหากจะนัดรับเชียงใหม่ต้องมีการนัดกันล่วงหน้าเพื่อนำของไปอย่างน้อย 1 สัปดาห์ค่ะ)

### ชุดเสื้อผ้าสำหรับ Neo Blythe จากญี่ปุ่น ###

ชุดบน = 800 THB

ชุดบน = 800 THB

===================
### Petite Blythe ###

1) Perfect Paisley Star = 900 THB

2) Perfect Cosmo Afternoon = 900 THB

3) Plum Blossom = 1,000 THB

## พวกนี้เป็นรุ่นแรกๆ ที่เป็นพวงกุญแจหลับตาไม่ได้ค่ะ
##
4) All Gold in one = 1,200 THB

หรือนัดรับได้ที่ โลตัส สาขาสัตหีบ หรือ รพ.บางละมุง (พัทยา) จ. ชลบุรี นะคะ

5) Bohemain Beat II = 1,750 THB

### Blythe Accessories - กระจก, ดินสอกด ###

1) กระจก Blythe มี 2 สีให้เลือกค่ะ = 400 THB <== เหลือแต่สีดำค่ะ สีชมพูหมดแล้วค่ะ

4) ชุดปากกา และ ดินสอ Blythe มีปากกา 2 แบบ และ ดินสออีก 2 แบบให้เลือกค่ะ ราคาแท่งละ = 300 THB ค่ะ

%$%$%$ ปากกา $%$%$% <== Sold Out ค่ะ

%$%$%$ ดินสอ $%$%$% <== เหลือแต่ดินสอสีแดงนะคะ สีฟ้าหมดแล้วค่ะ

=== นี่เป็นรูป set ปากกา คู่กับดินสอ ของเค้าน่ะค่ะ ===

### Dal ###

1) Pink Chan Magical = 3,800 THB

### กระเป๋าใส่ของลาย Lati Dolls ###
กระเป๋าใส่ของลาย Lati Dolls = 120 THB

- ขนาด 24 cm x 35 cm
- ฐานกระเป๋า กว้าง 14 cm
- มีซิปปิด
- วัสดุเป็นไวนิลกันน้ำ
- หูหิ้วแบบสั้น
- เหลือแต่ "สีดำ" ค่ะ

### Candy Toys ยี่ห้อ Re-Ment ###
Candy Toys ยี่ห้อ Re-Ment => Disney sets, แมวเหมียวเจี๊ยวจ๊าว, มะหมาสี่ขา, แพนด้า และชุดเสื้อผ้า Casual Mix, Petit Mode Collections

รายการนี้ขอขายยกเซ็ทนะคะ

1) Disney sets cath the food Keychains 1 กล่องมี 6 sets = 1,450 THB

3) Disney sets on Patissier Mascot 1 กล่องมี 6 sets = 1,450 THB

### ของที่ขายหมดแล้ว ###
Neo Blythe:
Friendly Freckles
Frosty Frock
Cappuccino Chat
Prima Dolly - Ashlette
Prima Dolly 2008 - Ashletina
Prima Dolly -2008 - Aubrena
Prima Dolly 2008 (Whole set)
Prima Dolly 2009 - Adorable Aubrey
Prima Dolly 2009 - Heather Sky
Fancy Pansy (Toys R Us Limited Edition 2003)
VSmaSh
Disco Boogie
Precocious Candy's Mushroom
Save the Animals
Rosie Red Encore
Punkaholic People

Petite Blythe:
Miss Sally Rice
Apple Sweet Angle
Cosmo Afternoon
Hollywood Hills Party
Hollywood รุ่นแรกที่เป็นพวงกุญแจ
Totally Tartan
Aloha Spirit
Running Deer
Squiggly Squirrel
Bohemain Beat I
Perfect Asian Butterfly
Spirit and Spice
CWC Limited Edition - JILL

Accessories:
รองเท้า
BHC dress
Casual Mix 1 กล่องมี 8 sets ยี่ห้อ Re-Ments
Petit Mode Collection 1 กล่องมี 8 sets; Marching Band, Ballerina, Police Cadet, Cheerleader, Chef, Flight Attendant, Maid, Nurse
Petit Mode Collection - Girl Styles 1 กล่องมี 8 sets
Petit Mode Collection - bags, camera, and shoes 1 กล่องมี 8 sets
ที่ห้อยมือถือ Blythe มี 2 สีให้เลือกค่ะ
พวงกุญแจ Blythe มี 2 สีให้เลือกค่ะ

Candy Toys ยี่ห้อ Re-Ments
CATs 1 กล่องมี 8 sets
Dog sets
DOGs 1 กล่องมี 12 sets
PANDA sets
Disney Sugar Cookies 1 กล่องมี 10 sets
Disney Big Sweets 1 กล่องมี 6 sets
Disney Stitch enjoys cooking! 1 กล่องมี 8 sets
Disney Mickey 50's Cafe 1 กล่องมี 10 sets
Disney Happy Birthday Cake sets 1 กล่องมี 8 sets
Disney Cake sets 1 กล่องมี 8 sets
Disney โต๊ะเก้าอี้ Lilo Stitch 1 กล่องมีโต๊ะ 1 เก้าอี้ 2 ตัว

DOLLCENA:
Duck Sailor
Lovely Flower for your lei
Violet Ambassador
Happy Hunny Party
Yummy Yummy Hunny
I Love the Mouse
Lovely Dots
Save the Earth (Chicken Little)
Dandy Pumpkin Great (Nightmare before Christmas)

MOMOKO:
Go for Victory
Miracle Party Girl
Sweet Poodle
Wild Sexy Tune
Momoko Kana and Mame Momoko Kana
Wake up WUD003
Wake up WUD004
Wake up WUD005
Wake up WUD006
Lovely Folk Lore

Little Pullip:
Anne Shirley of Green Gables
Cosmic Mercu vr
Purezza model 01

Pullip:
Xiao Fan
Squall
Nahh Ato

รายละเอียดที่เหลือไม่ว่าคุณสนใจอยากถามรุ่นไหนที่เราได้ลงประกาศไว้ และรายละเอียดการโอนเงิน คุณสามารถส่งอีเมล์มาสอบถามได้ที่
e-mail: choc8_8choc@yahoo.com

สุดท้ายนี้ขอขอบคุณ Siam Brand Name ที่กรุณามอบพื้นที่ดีๆ นี้ให้พวกเราได้ลงประกาศมา ณ ที่นี้ด้วยค่ะ

จาก... ทีมงาน 8_Chocolate_8