Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 5 of 5

Thread: ใครซื้อเครื่อง personal ipl มาทำเองที่บ้านแบบเราบ้างคะ

Warning Points:
    0/5

ใครซื้อเครื่อง personal ipl มาทำเองที่บ้านแบบเราบ้างคะ

เครื่อง personal ipl ของ https://www.envithailand.com/ อ่ะค่ะ มีใครซื้อมาใช้แล้วบ้าง
    ส่วนตัวเราคิดว่า คุ้มนะ ตอนแรกๆแอบกลัวจะไม่คุ้ม แต่พอได้ใช้จริงๆ
    ช่วยทั้งเรื่องริ้วรอย ทั้งการกำจัดขนที่เราไม่สะดวกไปทำคลีนิคเองได้ดีมาก
    เหมือนซื้อความสะดวกสบาย ความสวย มาไว้ที่บ้านเลย

0/5

Re: ใครซื้อเครื่อง personal ipl มาทำเองที่บ้านแบบเราบ้างคะ

ป้าเรามีเครื่องนึงค่ะ แกดูชอบมากนะ ใช้บ่อยมาก น่าจะปลื้มอยู่แหละ

0/5

Re: ใครซื้อเครื่อง personal ipl มาทำเองที่บ้านแบบเราบ้างคะ

ขอตอบในฐานะคนที่ใช้เครื่องนี้มาได้ หกเดือนแล้วเอาประสบการณ์จริงมาตอบแล้วกันเนอะ ส่วนตัวโอเคกับราคาและขนาดเครื่องค่ะ อย่างแรกคือ มี 5 หัวให้เปลี่ยนไปตามวัตถุประสงค์การใช้ แยกรายละเอียดได้ดี ทำให้ไม่ต้องใช้ปนกัน ชอบระดับแสงที่ไม่แรงไป คือ ตัวเครื่องมีการตั้งค่าความปลอดภัยทั้งปลดล็อคและขนาดแสงเลยไม่ต้องกังวลเรื่องนั้น ส่วนผิวหน้าเราหลังเลเซอร์ โอเคเลยค่ะ ประมาณ 6 ครั้ง ก็เห็นผลแล้ว แล้วชอบที่สุดคือ ใช้ได้ทั้งบ้าน สรุป แนะนำให้ซื้อค่ะ คุ้มแน่นอน

0/5

Quote Originally Posted by ่่่่jenny View Post
    ขอตอบในฐานะคนที่ใช้เครื่องนี้มาได้ หกเดือนแล้วเอาประสบการณ์จริงมาตอบแล้วกันเนอะ ส่วนตัวโอเคกับราคาและขนาดเครื่องค่ะ อย่างแรกคือ มี 5 หัวให้เปลี่ยนไปตามวัตถุประสงค์การใช้ แยกรายละเอียดได้ดี ทำให้ไม่ต้องใช้ปนกัน ชอบระดับแสงที่ไม่แรงไป คือ ตัวเครื่องมีการตั้งค่าความปลอดภัยทั้งปลดล็อคและขนาดแสงเลยไม่ต้องกังวลเรื่องนั้น ส่วนผิวหน้าเราหลังเลเซอร์ โอเคเลยค่ะ ประมาณ 6 ครั้ง ก็เห็นผลแล้ว แล้วชอบที่สุดคือ ใช้ได้ทั้งบ้าน สรุป แนะนำให้ซื้อค่ะ คุ้มแน่นอน
    แล้วบริการหลังการขายล่ะคะ ผิวหน้านี่คือ ได้ผลดีขนาดไหน? อยากลองซื้อมาใช้เหมือนกัน

0/5

Quote Originally Posted by Masuda View Post
    แล้วบริการหลังการขายล่ะคะ ผิวหน้านี่คือ ได้ผลดีขนาดไหน? อยากลองซื้อมาใช้เหมือนกัน
    ของพี่ยังไม่เคยพังค่ะ เลยยังไม่ได้ใช้บริการนั้นเลย 555555 แต่คิดว่าน่าจะใช้ได้นานพอควรไม่พังง่ายๆ เพราะเคลมมาว่าใช้ได้ 50,000 ครั้ง ส่วนผิวหน้าพี่เห็นผลในเรื่องรอยดำค่ะ จางลงเยอะมาก หน้าเนียนใส รูขุมขนกระชับดี ทำซักสัปดาห์ละสี่ห้าครั้งจะดีมากๆเลย

Comments from Facebook