Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 5 of 5

Thread: ทำไมสิทธิ์ กสทช ของผมถูกใช้ไปแล้วทั้งที่ยังไม่เคยแลกเลยครับ

Warning Points:
    0/5

ทำไมสิทธิ์ กสทช ของผมถูกใช้ไปแล้วทั้งที่ยังไม่เคยแลกเลยครับ

เมื่อรอบที่แล้วผมไม่ได้คูปองจาก กสทช ไม่มีอะไรส่งมาถึงบ้านเลย แล้วรอบนี้เห็นว่าเปิดรอบ2 ผมก็ลองเอาสิทธิ์ของตัวเองไปเช็คในเว็บ http://dtv.nbtc.go.th/ ปรากฎว่าสิทธิ์ถูกใช้ไปรอบที่1แล้วทั้งๆที่ยังไม่เคยใช้เลยสักครั้ง แบบนี้ผมต้องทำยังไงครับ คือจะเสียสิทธิ์ไปฟรีๆเลยเหรอ งง มาก

0/5

Re: ทำไมสิทธิ์ กสทช ของผมถูกใช้ไปแล้วทั้งที่ยังไม่เคยแลกเลยครับ

ของพี่ชายเราก็เป็นแบบนี้นะเป็นเจ้าบ้านด้วย ไม่รู้ว่าโดนสวมสิทธิ์รึเปล่า จขกท ลองโทรไปสอบถาม กสทช ดูค่ะ Callcenter 1200 น่าจะได้อะไรเพิ่มเติม
    แต่ของเราตอนที่โทรไปแลกกล่องของ iconnex เค้าก็ขอเลขประชาชนเราไปเช็คสิทธิ์ให้เลย เจ้านี้ดีนะ มาส่งให้ถึงบ้านเลยด้วย

0/5

Re: ทำไมสิทธิ์ กสทช ของผมถูกใช้ไปแล้วทั้งที่ยังไม่เคยแลกเลยครับ

โทรไปถาม 1200 ชัวร์สุดค่ะ แบบนี้แหละเค้าถึงให้ถ่ายรูปยืนยันตอนรับกล่อง จะได้ป้องกันเรื่องทุจริตกันได้

0/5

ของเราก็ขึ้นแบบนี้ค่ะ งงใจ กล่องก็ไม่เคยแลก พอตอนอยากแลกกับแลกไม่ได้ หือๆ t t อยากดูทีวี

0/5

อันนี้สงสัยเหมือนกันค่ะ ของคุณพ่อเราก็ขึ้นว่าใช้ไปแล้ว แล้วพ่อก้ไม่ค่อยรู้เรื่องพวกนี้วันๆแกอยู่ในสวน

Quote Originally Posted by sahib View Post
    ของพี่ชายเราก็เป็นแบบนี้นะเป็นเจ้าบ้านด้วย ไม่รู้ว่าโดนสวมสิทธิ์รึเปล่า จขกท ลองโทรไปสอบถาม กสทช ดูค่ะ Callcenter 1200 น่าจะได้อะไรเพิ่มเติม
    แต่ของเราตอนที่โทรไปแลกกล่องของ iconnex เค้าก็ขอเลขประชาชนเราไปเช็คสิทธิ์ให้เลย เจ้านี้ดีนะ มาส่งให้ถึงบ้านเลยด้วย

ใช้ไอคอนเน็คเหมือนบ้านเราเลยค่ะ ชอบตัวนี้เสียงดี ภาพชัดมาก รับประกันนานด้วย 2 ปีเลย

Comments from Facebook