Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4

Thread: สงสัยค่ะ ใช้แค่โฟมล้างหน้ามันจะช่วยให้ผิวดูดีขึ้นจริงหรอคะ

Warning Points:
    0/5

สงสัยค่ะ ใช้แค่โฟมล้างหน้ามันจะช่วยให้ผิวดูดีขึ้นจริงหรอคะ

สวัสดีค่ะมีเรื่องจะปรึกษาคือตอนนี้เราหน้าเรามีสิวขึ้นเยอะมาก เลยลองไปปรึกษาเพื่อนที่ผิวใสกริ๊ง เพื่อนบอกใช้แค่เปลี่ยนมาใช้โฟมล้างหน้าของโดฟอย่างเดียว ล้างเช้า เย็น มันช่วยให้ผิวเราดูดีขึ้นจริงหรอคะ เรานั่งบำรุงหน้าไปตั้งเยอะไม่ช่วยอะไรเลย โลกนี้ไม่แฟร์เลยค่ะ ถ้าเราใช้เหมือนเพื่อนนี่จะทำให้หน้าเราใสขึ้นบ้างมั๊ยคะ ขอบคุณค่ะ

0/5

Re: สงสัยค่ะ ใช้แค่โฟมล้างหน้ามันจะช่วยให้ผิวดูดีขึ้นจริงหรอคะ

ความจริงมันต้องใช้หลายอย่างช่วยกันนะ แต่ถ้าโฟมล้างหน้าแบบที่เป็นบิวตี้เซรั่มเหมือนของโดฟก็จะช่วยบำรุงผิวได้ในตัวอ่ะ

0/5

Re: สงสัยค่ะ ใช้แค่โฟมล้างหน้ามันจะช่วยให้ผิวดูดีขึ้นจริงหรอคะ

อาจจะแล้วแต่ผิวหน้าคนนะคะ บางคนไม่ต้องทำไรเลยก็ผิวดีอยู่แล้ว บางคนก็บำรุงแทบตาย แต่ใช้ของดีๆก็มีชัยไปกว่าครึ่ง

0/5

ไม่รู้นะเพราะเราก็บำรุงหลายอย่างอ่ะ วิปโฟมโดฟเราก็ใช้นะ ยอมรับเลยว่าใช้แล้วหน้านุ่มจริงๆ ดูใสๆขึ้นเยอะด้วย

Comments from Facebook