Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 5 of 5

Thread: เป็นคนชอบกินอาหารฟาสต์ฟู้ดมากๆ ออกกำลังกายยังไง ไม่ให้อ้วนดี?

Warning Points:
    0/5

เป็นคนชอบกินอาหารฟาสต์ฟู้ดมากๆ ออกกำลังกายยังไง ไม่ให้อ้วนดี?

ปกติไม่ได้ชอบกินฟาสต์ฟู้ดค่ะ แต่หลังๆเราชอบกินมาก โดยเฉพาะไก่ทอดผู้พัน
    เดินห้างทีไร ต้องกินทุกที ถ้าวันไหนไม่ได้เดินห้าง หาร้านกินไม่ได้ ไก่ทอดข้างทางเราก็ซื้อกินแทน มันอยากมากๆ แบบ ไม่กินไม่ได้
    น้ำหนักมันก็เลยเพิ่มขึ้นๆ ตอนนี้เพิ่มมาโลหนึ่งแล้ว เรากังวลค่ะ กลัวจะอ้วนมากไปกว่านี้แต่ก็หยุดกินไม่ได้จริงๆ
    เลยอยากถามว่า มีใครพอจะทราบวิธีการออกกำลังกายหรือเบิร์นที่กินไปหนักๆมาแนะนำมั้ยคะ เราหยุดกินไม่ได้เลยมาหาทางออกด้วยการกินที่เบิร์นไปแทน แต่ไม่รู้เบิร์นหนักแค่ไหนถึงจะพอ ใครมีเคล็ดลับอะไรก็บอกด้วยนะคะ ช่วยเราที

0/5

Re: เป็นคนชอบกินอาหารฟาสต์ฟู้ดมากๆ ออกกำลังกายยังไง ไม่ให้อ้วนดี?

ชอบกินไก่ทอดเหมือนกันค่ะ แถมยังชอบกินแฮมเบอร์เกอร์เป็นมื้อกลางวันอยู่บ่อยๆด้วย นี่ก็กังวลอยู่ว่าจะลดน้ำหนักยังไงดี

0/5

Re: เป็นคนชอบกินอาหารฟาสต์ฟู้ดมากๆ ออกกำลังกายยังไง ไม่ให้อ้วนดี?

แนะนำให้กินอาหารเสริมทีช่วยดักจับไขมัน บล็อกแป้ง เร่งการเผาผลาญค่ะ จะช่วยลดไขมันที่กินได้ในระดับหนึ่งแล้วก็ลดการกินไก่ทอดให้น้อยลงจะดีมากค่ะ

0/5

Quote Originally Posted by hynglhing View Post
    แนะนำให้กินอาหารเสริมทีช่วยดักจับไขมัน บล็อกแป้ง เร่งการเผาผลาญค่ะ จะช่วยลดไขมันที่กินได้ในระดับหนึ่งแล้วก็ลดการกินไก่ทอดให้น้อยลงจะดีมากค่ะ
    อาหารเสริมตัวไหนอ่ะคะ แพงมั้ย แล้วดีป่าว?

0/5

อาหารเสริม Ojilin ค่ะ ช่วยบล็อกทั้งแป้งทั้งไขมัน เร่งการเผาผลาญ เราชอบกินมากยิ่งวันไหนไปกินหมูกระทะบุฟเฟ่ต์มากินดักไว้ก่อนแล้ววันต่อมาก็ออกกำลังกาย ไขมันหายเกลี้ยงเลยค่ะ ดูจากในเพจเค้าก็ได้ค่ะ https://www.facebook.com/ojilinofficial/

Comments from Facebook