Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4

Thread: อายุ 30 แล้ว ควรเริ่มหันมากินอาหารเสริมเพื่อสุขภาพบ้างดีมั้ย?

Warning Points:
    0/5

อายุ 30 แล้ว ควรเริ่มหันมากินอาหารเสริมเพื่อสุขภาพบ้างดีมั้ย?

ก่อนหน้าเรามีกินพวกกลูต้าหรือคอลลาเจนบ้างตามวัยค่ะ ก็นะ วัย 20 มันกำลังสวยสะพรั่ง 5555555 จนมาตอนนี้ เดือนหน้าก็จะ 30 แล้วค่ะ เลยมีความคิดที่จะเปลี่ยนจากการกินกลูต้ามากินอาหารเสริมเพื่อสุขภาพบ้าง แต่ไม่แน่ใจค่ะว่า ยี่ห้อไหนจะดีแล้วไม่มีสารตกค้าง ซึ่งไอ้สารตกค้างเนี่ยแหละค่ะ ที่ทำให้เราเลิกกินกลูต้า แล้วก็อยากให้ช่วยแนะนำพวกอาหารเสริมเพื่อสุขภาพจริงๆที่เหมาะกับสาวโสดวัยทำงานอย่างเราหน่อยค่ะ แบบของหลินจือ พลัส ชิตาเกะ เนี่ย ดีมั้ย? คืก่อนหน้าเรามีกินพวกกลูต้าหรือคอลลาเจนบ้างตามวัยค่ะ ก็นะ วัย 20 มันกำลังสวยสะพรั่ง 5555555 จนมาตอนนี้ เดือนหน้าก็จะ 30 แล้วค่ะ เลยมีความคิดที่จะเปลี่ยนจากการกินกลูต้ามากินอาหารเสริมเพื่อสุขภาพบ้าง แต่ไม่แน่ใจค่ะว่า ยี่ห้อไหนจะดีแล้วไม่มีสารตกค้าง ซึ่งไอ้สารตกค้างเนี่ยแหละค่ะ ที่ทำให้เราเลิกกินกลูต้า แล้วก็อยากให้ช่วยแนะนำพวกอาหารเสริมเพื่อสุขภาพจริงๆที่เหมาะกับสาวโสดวัยทำงานอย่างเราหน่อยค่ะ แบบของหลินจือ พลัส ชิตาเกะ เนี่ย ดีมั้ย? คือ เราอยากอยู่ดูโลกแบบสวยๆและเปย์ผู้ชายไปนานๆ 5555555อ เราอยากอยู่ดูโลกแบบสวยๆและเปย์ผู้ชายไปนานๆ 5555555

0/5

Re: อายุ 30 แล้ว ควรเริ่มหันมากินอาหารเสริมเพื่อสุขภาพบ้างดีมั้ย?

เข้าใจเลยค่ะ คนที่โสดก็ต้องดูแลตัวเอง 55555 เราก็เหมือนกันค่ะ ยังโสดแต่แฮปปี้ดี นี่ก็กำลังมองหาอาหารเสริมดีๆเพื่อสุขภาพมากินอยู่เหมือนกัน

0/5

Re: อายุ 30 แล้ว ควรเริ่มหันมากินอาหารเสริมเพื่อสุขภาพบ้างดีมั้ย?

ลองกิน หลินจือ พลัส ชิตาเกะ ดู เห็นพ่อกับแม่กินเป็นประจำ บางครั้งเราก็กินบ้างช่วงที่ต้องอ่านหนังสือสอบ มันดีขึ้นจริงๆ

0/5

http://lingzhiplusshiitake.com หลินจือ พลัส ชิตาเกะ ก็น่ากินนะคะ วัยอย่างเราต้องป้องกันไว้ก่อนจะเป็นโรค ตัวนี้ตอบโจทย์มากเลย

Comments from Facebook