Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4

Thread: ช่วยแนะนำอาหารเสริมให้ทีครับ อยากให้แฟนสวยแบบไม่ต้องอายใคร

Warning Points:
    0/5

ช่วยแนะนำอาหารเสริมให้ทีครับ อยากให้แฟนสวยแบบไม่ต้องอายใคร

พักหลังมานี้แฟนผมบ่นประจำเลยครับว่าผิวดำขึ้นมาก แล้วก็ตำหนิว่าตัวเองไม่สวย ไม่ขาว ทำยังไงก็ไม่ดูดี น้อยใจที่ตัวเองดูไม่สวยเหมือนกัน ผมว่าจะซื้อกลูต้ากับพวกของประทินโฉมให้แฟนเป็นของขวัญนะครับ พอดีว่าจะถึงวันครบรอบที่คบกัน เพื่อนๆว่าดีมั๊ยครับ ผมจะซื้อยี่ห้อไหนให้เธอดี ผมไปปรึกษาเพื่อนผู้หญิงมา เพื่อนให้ซื้อยี่ห้อ Gulta M-Rose ครับ มันดีจริงมั๊ยครับ ผมก็อยากให้แฟนดูดีดูสวยบ้าง ช่วยผมทีนะครับ

0/5

Re: ช่วยแนะนำอาหารเสริมให้ทีครับ อยากให้แฟนสวยแบบไม่ต้องอายใคร

ลองซื้อกลูต้า m-rose ให้เลยค่ะ เราเห็นว่าขายดีอันดับ1ในวัตสันด้วยนะ

0/5

Re: ช่วยแนะนำอาหารเสริมให้ทีครับ อยากให้แฟนสวยแบบไม่ต้องอายใคร

เราก็ดูๆยี่ห้อนี้อยู่เหมือนกันค่ะ ลองเข้าไปอ่านในเพจก่อนก็ได้ มีบอกส่วนผสมอะไรไว้หมดเลย https://www.facebook.com/NeoClubb/

0/5

เห็นเพื่อนกินกลูต้าตัวนี้อยู่ ผิวดูใสขึ้นเลยอ่า ไม่มีผลข้างเคียงอะไรด้วย

Comments from Facebook