Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4

Thread: แผลเป็นใหญ่ๆที่ขาใช้อะไรทาถึงหายไว?

สิ่งเล็กๆที่เรียกว่ารัก is offline Registered Member
    Warning Points:
    0/5

แผลเป็นใหญ่ๆที่ขาใช้อะไรทาถึงหายไว?

เราขี่รถไปเสยฟุตบาทมา อันนี้ไม่โทษใครเพราะตัวเองขับรถไม่แข็งแรงเอง ตอนนี้เลยเป็นแผลทั้งขาค่ะ ใหญ่มากๆและน่าเกลียดมากๆด้วย มันเลยค่อนข้างจะทำใจยากสำหรับคนที่ไม่เคยเป็นแผลมาก่อนเหมือนเรา เลยอยากทราบว่า ถ้าแผลเราหายแล้วเหลือรอยแผลเป็นใหญ่ๆทิ้งไว้ ต้องทายาตัวไหนอ่ะคะ รอยถึงจะหายไวที่สุด ขอบคุณค่ะ

0/5

Re: แผลเป็นใหญ่ๆที่ขาใช้อะไรทาถึงหายไว?

แนะนำเอลล่าค่ะ เราทาตอนกดสิวบนใบหน้าแล้วเป็นแผลใหญ่มากกกก แต่รอยจางลงไวดี

0/5

Re: แผลเป็นใหญ่ๆที่ขาใช้อะไรทาถึงหายไว?

มีฮิรูดอย กับ เอลล่าค่ะ ที่ใช้ทาตัวแต่หลังๆ ฮีรูดอยไม่ค่อยได้ผลแล้ว ไม่เห็นมีคนพูดถึงเลย ลองตัวหลังดีกว่าค่ะ

สิ่งเล็กๆที่เรียกว่ารัก is offline Registered Member
    0/5

ใช่ค่ะ ตอนแรกเราก็จะใช้ฮีรูดอย แต่ถ้าไปครึ่งหลอดล่ะ ไม่จางเลย เดี๋ยวจะลองไปหาเอลล่ามาใช้ดูนะคะ ขอบคุูณค่ะ

Comments from Facebook