Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 5 of 5

Thread: ถามคุณผู้ชาย เคยกินอาหารเสริมเพื่อสร้างกล้ามเนื้อกันบ้างมั้ยครับ??

Warning Points:
    0/5

ถามคุณผู้ชาย เคยกินอาหารเสริมเพื่อสร้างกล้ามเนื้อกันบ้างมั้ยครับ??

กำลังอยากจะฟิตกล้ามเนื้อครับ เพราะเห็นเด็กคณะวิทย์กีฬา ถอดเสื้อเดินทีไร สาวๆคณะผมนี่ฟินตาลาย อิจฉาครับ เลยอยากสร้างกล้ามเนื้อบ้าง 555555 อีกอย่างมันก็ดูเป็นคนมีหุ่น มีไลน์สวยด้วยครับ ผมที่ท้วมๆมาตลอดเลยอยากจะฟิตกล้ามได้ทั้งหุ่นได้ทั้งสาว 555555 เลยแอบอยากๆถาม หนุ่มๆผู้เชี่ยวชาญทั้งหลายหน่อยครับว่า นอกจากออกกำลังกายแล้วเนี่ยมีกินอาหารเสริมหรืออะไรเพื่อช่วยสร้างกล้ามเนื้อกันบ้างมั้ย???

0/5

Re: ถามคุณผู้ชาย เคยกินอาหารเสริมเพื่อสร้างกล้ามเนื้อกันบ้างมั้ยครับ??

เคยกินแต่แบบที่มันทำให้เราลีนขึ้นอ่ะครับ ของโอจิลิน ช่วยกำจัดไขมันแล้วก็สร้างกล้ามเนื้อได้ง่ายๆ

0/5

Re: ถามคุณผู้ชาย เคยกินอาหารเสริมเพื่อสร้างกล้ามเนื้อกันบ้างมั้ยครับ??

ที่ต้องกินอยู่แล้วคือ เวย์โปรตีนเพื่อสร้างกล้ามเนื้อครับ ส่วนอาหารเสริมอื่นๆของผมจะเน้นพวที่ช่วยลดน้ำหนัก ผมกินของ Ojilin เวลาต้องพาแฟนไปกินบุฟเฟ่ต์ชาบู ผมก็กินดักไว้ก่อนเลย เวลาเบิร์นจะได้ไม่หนักมาก

0/5

กินครับ เพราะช่วงแรกๆที่ลดน้ำหนักมันลงยาก ผมเลยกินอาหารเสริมลดน้ำหนักที่ช่วยบล้อกแป้ง กำจัดไขมัน เร่งการเผาผลาญ อย่าง โอจิลินครับ บอกเลยว่า ช่วงที่ลดมันช่วยได้มาก ผมไม่ทรมานที่ต้องงดข้าวเพราะกินตัวนี้แล้วมันช่วยเรื่องไขมันและแป้งได้ดีมากๆเลย มีกำลังใจในการลดขึ้นเยอะเลยครับ

0/5

Quote Originally Posted by au_007 View Post
    กินครับ เพราะช่วงแรกๆที่ลดน้ำหนักมันลงยาก ผมเลยกินอาหารเสริมลดน้ำหนักที่ช่วยบล้อกแป้ง กำจัดไขมัน เร่งการเผาผลาญ อย่าง โอจิลินครับ บอกเลยว่า ช่วงที่ลดมันช่วยได้มาก ผมไม่ทรมานที่ต้องงดข้าวเพราะกินตัวนี้แล้วมันช่วยเรื่องไขมันและแป้งได้ดีมากๆเลย มีกำลังใจในการลดขึ้นเยอะเลยครับ
    ใช่ครับ เวลาอดอาหารผมไม่ชินเลยครับ แต่เดี๋ยวจะลองไปซื้อที่คุณแนะนำมากินบ้างนะครับ ดูน่าสนใจดี ถ้ากินนี่แล้วไม่ต้องอดข้าว ผมยอมซื้อเลย 555555555

Comments from Facebook