Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4

Thread: มีอาหารเสริมที่กินแล้วทำให้ร่างกายรู้สึกเหมือนพักผ่อนบ้างมั้ยคะ?

Warning Points:
    0/5

มีอาหารเสริมที่กินแล้วทำให้ร่างกายรู้สึกเหมือนพักผ่อนบ้างมั้ยคะ?

เราทำงานไปด้วยและเรียนไปด้วยค่ะ แน่นอนว่า มันเพลียมาก ยิ่งเรียนในคณะที่สำหรับผู้หญิงเรียนยากอย่าง วิศวะ แล้วต้องมาทำงานพิเศษในร้านอาหารต่อแล้วกลับหอเที่ยงคืน มันก็ยิ่งเพลียค่ะ เลยอยากได้คำแนะนำเกี่ยวกับอาหารเสริมค่ะว่า มียี่ห้อไหนบ้าง ที่กินแล้วช่วยให้ร่างกายแข็งแรง ไม่เพลีย และดีต่อสุขภาพ (ไม่เอาพวกเครื่องดื่มชูกำลังนะคะ ถึงเราจะเคยกินบ้างตอนปั่นโปรเจ็คต์ แต่ถ้ากินติดต่อกันนานๆ เราก็รู้ว่ามันไม่ดีค่ะ)

อ่อ แล้วก็มีพี่ที่ทำงานก็แนะนำมาว่าให้ลองกินพวกอาหารเสริมของหลินจือ พลัส ชิตาเกะ เพราะจะช่วยบำรุงและดูแลร่างกายงี้ หรือ มียี่ห้ออื่นแนะนำก็บอกได้เลยนะคะ ไงก็ขอบคุณสำหรับคำแนะนำล่วงหน้าค่ะ

0/5

Re: มีอาหารเสริมที่กินแล้วทำให้ร่างกายรู้สึกเหมือนพักผ่อนบ้างมั้ยคะ?

เพื่อนเรากิน หลินจือ พลัส ชิตาเกะ แล้วบอกว่า หลับสบาย ร่างกายผ่อนคลายขึ้นเยอะ ระบบต่างก็ดีขึ้นด้วย นี่ก็ว่าจะลองกินดูเหมือนกัน

0/5

Re: มีอาหารเสริมที่กินแล้วทำให้ร่างกายรู้สึกเหมือนพักผ่อนบ้างมั้ยคะ?

ของหลินจือ พลัส ชิตาเกะ น่ากินดีนะคะ เคยเข้าไปอ่านรายละเอียดตอนจะซื้อให้พ่อ มันเหมาะกับคนทุกวัยเลยค่ะ เราก็ว่าจะลองซื้อมากินเหมือนกัน

0/5

หลินจือ พลัส ชิตาเกะ ตอนนี้มีโปรซื้อ 6 ชุด แถมฟรี 1 ชุด กินได้หลายเดือน ก็คุ้มที่จะซื้อค่ะ ไม่ก็ลองดูโปรอื่นๆในเพจดูได้ https://www.facebook.com/LingzhiPlusShiitake/

Comments from Facebook