Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 5 of 5

Thread: ทำทรีทเมนท์ผมเองไม่กี่นาที จะดีเท่าไปสปาที่ร้านจริงหรอ

Warning Points:
    0/5

ทำทรีทเมนท์ผมเองไม่กี่นาที จะดีเท่าไปสปาที่ร้านจริงหรอ

เพื่อนเราเป็นตัวแทนจำหน่ายทรีทเมนท์บำรุงผม HERA อยู่ค่ะ แล้วก็ใช้เองด้วย ละคงติดใจเห็นผลมั้ง มาขายให้เราใหญ่เลย เราก็ไม่ค่อยเชื่อ นางเลยให้ฟรีมาเลยหลอดนึง บอกมันดีจริง อยากให้เพื่อนลองใช้ จะได้ไม่ต้องไปเข้าซาลอน นี่งงมาก ตอนแรกคิดว่าจะมาหลอกขาย สุดท้ายให้ฟรี เออดีอ่ะ นางคงอยากบอกต่อจริงๆ

แต่ประเด็นไม่ใช่ตรงนั้นค่ะ ที่เราสงสัยคือ แค่ทำทรีทเมนท์เอง หมักเหมิกอะไรเองที่บ้านไม่กี่นาทีเนี่ย มันจะเห็นผลดีเหมือนไปทำสปาผมที่ร้านได้จริงๆหรอคะ เพื่อนเรามโนไปเองรึป่าว

นี่ค่ะทรีทเมนท์ที่เพื่อนให้มา มีใครเคยใช้มั้ยคะ

0/5

Re: ทำทรีทเมนท์ผมเองไม่กี่นาที จะดีเท่าไปสปาที่ร้านจริงหรอ

ไม่รู้ว่าดีเท่ามั้ยเพราะไม่เคยไปสปาผมค่ะ แต่เราทำทรีทเมนท์ที่บ้านเองประจำ ชอบเลยแหละ เวลาได้กลิ่นหอมๆจากผมตัวเอง จับไปแล้วเจอผมนุ่มๆๆๆๆ ลื่นๆๆๆๆ มันดีต่อใจจริงๆนะ

0/5

Re: ทำทรีทเมนท์ผมเองไม่กี่นาที จะดีเท่าไปสปาที่ร้านจริงหรอ

เพื่่อนเราก็เป็นตัวแทนทรีทเมนท์อันนี้เหมือนกันค่ะ นี่อุดหนุนเพื่อนมาหลอดนึง รู้สึกเหมือนผมแข็งแรงขึ้นนะ ปกติแค่หวีก็ขาดแล้ว เดี๋ยวนี้ไม่ค่อยเจอผมหล่นตามพื้นเลย

0/5

มีแต่ตัวแทนจำหน่ายหรอคะ? มีขายที่อื่นมั้ย หรือเพจก็ได้ค่ะ รบกวนหน่อยน้า

0/5

นี่เพจค่ะ https://www.facebook.com/HeraHairOfficial/ ตอนนี้เหมือนยังไม่มีวางขายมั้ง ลองถามแอดมินดูก็ได้

Comments from Facebook