Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 5 of 5

Thread: ครีมซองในเซเว่นเดี๋ยวนี้มีขายเป็นลายเจ้าหญิงเลยหรอ? น่าใช้มาก!

Warning Points:
    0/5

ครีมซองในเซเว่นเดี๋ยวนี้มีขายเป็นลายเจ้าหญิงเลยหรอ? น่าใช้มาก!

วันก่อนเราไปเดินเซเว่นมาค่ะ ปกติแล้วเราเป็นคนที่ชอบเดินโซนครีมซองอยู่ล่ะเผื่อจะมีอะไรใหม่ๆมาบ้าง แล้วครั้งนี้เราก็ได้เจอของใหม่ค่ะ! ถูกใจอิชั้นยิ่งนัก คือบับ มันน่ารักมากกกกก! เป็นครีมซองลายเจ้าหญิงค่าาา พอเห็นแล้วเป็นไงล่ะค่ะ ก็คว้าไปจ่ายเงินเลยจ้า ไม่คิดอะไรทั้งนั้นค่ะคว้าไว้ก่อนเดี๋ยวมีคนมาจกไป ของยิ่งน้อยๆอยู่ TT ในที่สุดนางก็มาอยู่ในมือเรา เย้!!

เราได้มาสองซองค่ะอิอิ เพราะว่านางมีออกมาเป็นบำรุงกับเมคอัพเบส เราลองใช้ไปล่ะ คือดีย์นะ สมกับราคาเลยค่ะ เดี๋ยวก็ว่าจะไปซื้อมาเก็บไว้อีกอิอิ อยากให้ทุกคนได้ดูมากเลยว่าน่ารักขนาดไหน ขอแปะภาพไว้นิดนึงนะคะ ใครที่สาวกเจ้าหญิงแบบเราอย่าลืมไปซื้อกันน้า ช้าหมดอดนะจ๊ะเอิ๊กๆๆ

0/5

Re: ครีมซองในเซเว่นเดี๋ยวนี้มีขายเป็นลายเจ้าหญิงเลยหรอ? น่าใช้มาก!

ช่วงนี้ขายที่เป็นเจ้าหญิงกันเยอะจัง แต่ถามว่าซื้อมั๊ย ตอบเลยว่าไม่พลาดค่ะ 55555

0/5

Re: ครีมซองในเซเว่นเดี๋ยวนี้มีขายเป็นลายเจ้าหญิงเลยหรอ? น่าใช้มาก!

โอ่ยน่ารักมากเลยอ่าาาาา น่าโดนน่าลองเลยค่ะ ขอไปตามหาเปปอิอิ

0/5

เราก็เจอมาเหมือนกัน ซื้อมาแล้วด้วยอิอิ ไม่พลาดเลยเรื่องแบบนี้ ต้องไวค่ะต้องไว

0/5

บอกเลยว่าคนบ้าเจ้าหญิงแบบเราต้องมีค่ะ นอกจากซองจะน่ารักแล้วเนื้อเบสเค้ายังดีอีกนะคะคุณ

Comments from Facebook