Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 5 of 5

Thread: [ช่วงอวดของ] เพื่อนๆเคยไปเจอของแบบไหนที่เห็นแล้วควักตังซื้อเลยกันบ้าง มาโชว์ของกัน!

Warning Points:
    0/5

[ช่วงอวดของ] เพื่อนๆเคยไปเจอของแบบไหนที่เห็นแล้วควักตังซื้อเลยกันบ้าง มาโชว์ของกัน!

ขอต้อนรับทุกคนเข้าสู่ช่วงอวดของกันค่าา!! หัวข้อในวันนี้นะคะทุกคน เราอยากจะรู้ว่าเพื่อนๆเคยไปเจอของแบบไหนมาแล้วควักตังค์ออกมาซื้อกันเลยบ้าง ชูของกันขึ้นมาค่ะ!! มาอวดกันหน่อยเร็ว อ๊ะๆๆ อาจจะเขินกันไปบ้าง งั้นเราขออวดของเราก่อนเลยน้าา นี่เลย เราเพิ่งไปควักตังค์ซื้อของที่เซเว่นมาเอง หลายคนอาจจะงงเอ๊ะเราซื้ออะไรมา แท่นแท๊นนนน! ครีมซอง snowgirl ลายเจ้าหญิงนั่นเองค่าาา

แค่เห็นรูปก็ต้องบอกว่ามันน่ารักมากกก เห็นแล้วใครจะอดใจไม่ซื้อไหวเนอะ เราก็คว้ามาในทันทีเลยค่า ตอนนี้ก็สถิตอยู่ที่บ้านเป็นที่เรียบร้อยกันแล้ว แล้วของเพื่อนๆละคะ เป็นของแบบไหนกันบ้าง มาโชว์ของกันเร็ว

0/5

Re: [ช่วงอวดของ] เพื่อนๆเคยไปเจอของแบบไหนที่เห็นแล้วควักตังซื้อเลยกันบ้าง มาโชว์ของกัน!

เราก็เพิ่งควักเงินไปซื้อครีมซองมาเหมือนกัน งือออ ไปเซเว่นเราก็สามารถเสียหายหลายแสนได้เหมือนกัน

0/5

Re: [ช่วงอวดของ] เพื่อนๆเคยไปเจอของแบบไหนที่เห็นแล้วควักตังซื้อเลยกันบ้าง มาโชว์ของกัน!

สำหรับเราต้องลายดิสนีย์เท่านั้นค่ะ เห็นแล้วแบบว่าต้องซื้อเลย ซื้อมาเยอะเหมือนกัน เต็มโต๊ะเลยตอนนี้

0/5

ของเรานี่การ์ตูนเจ้าหญิงเลยค่ะ คสอ. สกินแคร์สอยมาหมดค่ะ อย่าได้ออกคอลเลคชั่นใหม่เชียว เราไม่พลาดแน่นอน

0/5

เจอคนชอบซื้อของเหมือนกันแล้ว 55555 เรานี่เป็นคนที่ซื้อไรไม่ค่อยคิดเลยค่ะ มาคิดตอนที่ซื้อมาแล้ว กรรม

Comments from Facebook