Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4

Thread: หลินจือพลัสชิตาเกะดีมั๊ยคะ? กินแล้วมันจะช่วยเรื่องอะไรบ้าง

Warning Points:
    0/5

หลินจือพลัสชิตาเกะดีมั๊ยคะ? กินแล้วมันจะช่วยเรื่องอะไรบ้าง

มีใครเคยกินหลินจือพลัสชิตาเกะบ้างมั๊ยคะ อยากรู้ว่ากินแล้วมันเป็นยังไงบ้าง มีผลข้างเคียงอะไรป่าว แล้วถ้าเราจะมาให้คนที่บ้านกินติดต่อกันหลายๆเดือนนี่เป็นอันตรายต่อร่างกายมั๊ย เคยอ่านเจอว่ายาหรืออาหารเสริมแบบนี้กินมากๆแล้วจะทำให้ตับทำงานหนัก เลยคิดหนักค่ะไม่รู้จะซื้อให้คนที่บ้านกินดีหรือป่าว ใครเคยกินหรือเคยซื้อหลินจือสกัดช่วยบอกทีนะคะ

0/5

Re: หลินจือพลัสชิตาเกะดีมั๊ยคะ? กินแล้วมันจะช่วยเรื่องอะไรบ้าง

เราซื้อให้พ่อกับแม่กินค่ะ ช่วยป้องกันโรคได้หลายโรคเหมือนกัน ซื้อให้กินได้เลยค่ะยี่ห้อนี้ไม่เป็นอันตรายแน่นอนเพราะสกัดมาจากธรรมชาติล้วนๆเลย

0/5

Re: หลินจือพลัสชิตาเกะดีมั๊ยคะ? กินแล้วมันจะช่วยเรื่องอะไรบ้าง

ช่วยปรับสมดุลย์ให้กับร่างกายเราค่ะ อย่างพ่อเราเป็นคนที่นอนไม่ค่อยหลับพอกินของหลินจือพลัสชิตาเกะเข้าไปก็นอนหลับดีขึ้น ตับไม่ทำงานหนักค่ะ

0/5

แม่เรากินอยู่ค่ะของหลินจือพลัส เค้าไปซื้อกับเพื่อนมาเห็นว่าขายดีก็เลยลองซื้อมากินดู ก็เอาไปให้ญาติที่เป็นหมอดูเค้าก็บอกว่าไม่อันตรายค่ะกินได้ แถมได้สารที่มีประโยชน์มากกว่ากินอาหารเสริมของยี่ห้ออื่นอีก

Comments from Facebook