Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4

Thread: มีกลูต้าตัวที่ดูดซึมดีๆแล้วเห็นผลบ้างมั๊ยคะ นอกจากกลููต้าเอ็มโรส

Warning Points:
    0/5

มีกลูต้าตัวที่ดูดซึมดีๆแล้วเห็นผลบ้างมั๊ยคะ นอกจากกลููต้าเอ็มโรส

ตอนนี้เรากินกลูต้าเอ็มโรสอยู่ค่ะ เป็นกลูต้าตัวแรกที่กินค่ะ ส่วนตัวเราว่ากินตัวนี้แล้วก็เห็นผลลัพธ์นะ

มันค่อยๆขาวขึ้น ขาวอมชมพูแบบเป็นธรรมชาติ แล้วก็ผิวเราดูใสๆลื่นๆ เรียบเนียน ปกติผิวที่แขนเราจะเป็นกระๆ

แต่หายไปล่ะ ตอนนี้เราว่าจะลองเปลี่ยนไปกินยี่ห้อบ้าง อยากรู้ว่าจะมียี่ห้อไหนที่ให้ผลลัพธ์ดีๆแบบกลูต้าเอ็มโรสบ้างมั๊ยคะ

0/5

Re: มีกลูต้าตัวที่ดูดซึมดีๆแล้วเห็นผลบ้างมั๊ยคะ นอกจากกลููต้าเอ็มโรส

ไม่รู้สิ เราก็เคยกินตัวอื่นมาก่อนก็ไม่ค่อยเห็นผลเท่าไหร่ แต่ตัวกลูต้าเอ็มโรสนี่กินแล้วก็ขาวขึ้นสุดล่ะ

0/5

Re: มีกลูต้าตัวที่ดูดซึมดีๆแล้วเห็นผลบ้างมั๊ยคะ นอกจากกลููต้าเอ็มโรส

สลับกันเลยค่ะ เรานี่กินกลูต้าของยี่ห้อนึงอยู่ ไม่เห็นได้ผลเลย เพื่อนแนะนำกลูต้าเอ็มโรสมาค่ะ ว่าจะลองไปซื้อกินบ้าง

0/5

ส่วนตัวเท่าที่เราเคยกินกลูต้ามานะ เราว่าที่ขาวแบบไม่โอเวอร์

ขาวดูสุขภาพดีสุดก็กลูต้า m-rose นะ ตัวอื่นเรากินแล้วไม่ค่อยโอเคเลย

Comments from Facebook