Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4

Thread: ยาทารอยดำจากสิวของเอลล่าหายไวกว่ายี่ห้ออื่นมั้ยคะ?

Warning Points:
    0/5

ยาทารอยดำจากสิวของเอลล่าหายไวกว่ายี่ห้ออื่นมั้ยคะ?

หน้าเราไม่ค่อยได้เป็นสิวเลยค่ะ แต่หลังๆไม่รู้เป็นไงขึ้นเม็ดใหญ่มากแล้วพอเราบีบมันก็จะทิ้งรอยใหญ่ๆเอาไว้

มีคนบอกให้ใช้เอลล่าเพราะหายไว เราไม่คุ้นยี่ห้อนี่เลย ส่วนใหญ่จะได้ยินชื่อ ฮิรูสกากับสากเจลมากกว่า

เลยอยากถามคนที่เคยใช้เอลล่ารักษาแผลเป็นจากสิวว่า หายไวกว่ายี่ห้ออื่นมั้ยคะ?

0/5

Re: ยาทารอยดำจากสิวของเอลล่าหายไวกว่ายี่ห้ออื่นมั้ยคะ?

สกาเจล กับ ฮิรูสกา เคยใช้แล้วค่ะ ตอนนี้เรากำลังสนใจเอลล่า อยากรู้เหมือนกันว่า จะทำได้ดีมั้ย แต่จากกระแสตอนนี้ก็น่าสนใจอยู่ ^^

0/5

Re: ยาทารอยดำจากสิวของเอลล่าหายไวกว่ายี่ห้ออื่นมั้ยคะ?

เราใช้สกาเจลกับเอลล่าเป็นหลักค่ะ คือ สกาเจลเป็นตัวแรกที่ใช้ แม่ซื้อให้ แต่เอลล่าเราซื้อเองค่ะ ส่วนตัวเราชอบเอลล่ามากกว่า
    รอยดำจางลงไวดี

0/5

เราให้เอลล่ามากกว่าค่ะ คือ พี่สาวเรามีรอยแผลเป็นแข็งๆที่ขาทาหลอดนี้แล้วแผลมันอ่อนลงมาก
    เลยคิดว่า ถ้าใช้ที่หน้ากับพวกรอยสิวซึ่งรักษาง่ายกว่าก็น่าจะหายเร็วเหมือนกัน

Comments from Facebook