Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ลดลงจากป้ายไปอี๊กกกทุกตัวตัวละ 80 บาทค่ะลดแล้วเหลือ 100-150 บาทถูกได้อีกกกกกก ส่วนใหญ่ size M ค่ะเดรสยาวกางเกงชุดไปทำงานไปเที่ยว maxy dress มีหมดค่าา

Warning Points:
    5/5

ลดลงจากป้ายไปอี๊กกกทุกตัวตัวละ 80 บาทค่ะลดแล้วเหลือ 100-150 บาทถูกได้อีกกกกกก ส่วนใหญ่ size M ค่ะเดรสยาวกางเกงชุดไปทำงานไปเที่ยว maxy dress มีหมดค่าา

ชุดคลุมสีขาวปลายแขนเป็นลูกไม้ค่ะเอาไว้คลุมบิกินี่หรือใส่คลุมเสื้อแขนกุดก็ได้ค่ะ free size ลดไปอีก จากราคา 200 เหลือ 120 บาทค่ะะะะ

อันนี้ยี่ห้อ CHAPS นะคะ size 32 26 36 จาก 250 บาทเหลือ 170 บาทค่ะตัวนี้คุ้มสุดๆมารับไปหน่อยคร้าา

เดรสเหนือเข่าประมาณคีบนึงค่ะผ้าหนารายละเอียดดีมากค่ะ 200 เหลือ 120 พอค่ะ sz 32 27 36

ZARA กระโปรงปักเลื่อมค่ะ 250 บาทเหลือ 170 บาทค่าาา

เดรสผ้าไหมเลื่อม สีเทา ค่ะเหมาะกับการไปทำงานหรือไปงานเรียบร้อยแค่ผ้าก็ปาไป 500 แล้วนะคะ ลดจากราคาตั้งต้นไว้เหลือ 210 บาท

ตัวนี้แพงหน่อยค่าางานป้าย MUSE sale 690 บาท ลดเหลือ 610 บาทค่ะ size M 34 ปล่อยชายกระโปรงยาวค่ะ

เสื้อเชิ้ตสีขาวประกับลูกไม้ตรงแขนเสื้อ เก๋มากค่ะใส่กับกางเกงขาสั้นสีดำหรือกระโปรงทรงสอบเก๋มากค่ะ sale 110 บาทไปเลยค่ะ เหมะากับคน ไซส์ M

กระโปรงทรงสอบผ้าหน้านิดนึงค่ะ สีเทานะคะเปรี้ยวเก๋ชิกในตัวนี้ไปเลยค่าาา size s 26 35 นะคะ ขอไม่ลดราคาแล้วนะค้าตัวนี้

กระโปรงลายดอกทรงสอบสีแดงออกดำค่ะ 27 36 ยาวคลุมเข่าค่ะ 120 บาท ใส่ไปทำงานก็สวยค่ะหรือจะไปเที่ยวเล่นก็ได้ค่ะ เสื้อยืดสีดำอีกตัวเดียวอยู่เลยค่ะ

กางเกงขาสั้นผ้าทวีดขลิบทอง FOREVER21 ผ้าดีมากกกกกกกกกกกกก ซื้อมาไม่เคยใส่เลยค่ะ ตัวนี้แพงมากกกก ปล่อย 170 บาทพอค่ะ

เดรสสีดำเปิดไหล่แอบ sexy นิดนึงน่ารักมากกกกค่ะ ใส่วันเที่ยวเล่นหรือไปเที่ยวกลางคืนกินข้าวดินเนอร์ จัดไปค่ะ 100 บาท

กระโปรงมุ้งมิ้งค่ะผ้าดีกุ๊นขอบชัด ส่งต่อ 100 เดียวพอค่ะ ของจริงสีส้มสดใสน่ารักสมวัยรุ่น 5555

เดรสสีน้ำเงิน เปิดหลัง ตัวนี้น่ารัก mermaid มากกกกกกซื้อมาแพงมากกกกกกกกกกกกกกก ปล่อย 420 บาท sz.M 34 28 36

งานป้ายอีกแล้วครับท่าน เสื้อลูกไม้แนวลำตัวตามแบบเลยค่ะ กระโปรงมีป้ายผ้าแก้วคือแบบงานดีมากกกกกกกกก ทั้งสามโลก ซื้อมาเกือบพันไปอีก ลดเหลือ 410 บาทเท่านั้น

ครอปทอปสีสายรุ้งเหมาะกับวัยใสเอาไปใสวันชิวๆๆเห็นแล้วชื่นใจสบายตาค่า ผ้าแพงโคตร 150 บาทไปค่ะลดไปเลยอยากปล่อย

กระโปรงยีนส์ AIIZ เอวสูงนิดหน่อยมีแถบข้างสีชมพูออกแนวสปอร์ต sz. 26 35 sale 150 บาทเอาไปเลยค่ะ

กระโปรงยีนส์ไปอี้ก ESPIRIT JEAN sale 120 บาทค่ะ เซลล์ยิ่งกว่าเซลล์ที่ฮ่องกง มีลายปักเล็กๆบนผ้าค่ะงานดีเทลมาก

Forever 21 maxy dress sale 200 บาทค่ะ ใหม่กริ้บ sz. M ซื้อมา 800

เปิดไหล่สีขาวขอบลูกไม้ป้าย areeya sale 150 บาทค่ะ เอว 26 อก 32 สะโพก 36 น่ารักมากค่ะของจริงแบบเก๋โคตรๆ

ชุดใส่ทำงานสีเทา กระดุมจริงค่ะกึ่งสูทใส่กับกระโปรงสีขาวน่ารักไปอี้กกก ผ้าดีคัทติ้งเนี๊ยบเป้ะค่ะ ผ้าไม่โหลๆนะคะ อก 32-33
    ส่งต่อ 200 ละกันค่ะซื้อมาเกือบ 600

กระโปรงยีนส์ยาว something boudoir ค่ะปล่อย 300 บาทพอเลยค่ะจบงานไป ยี่ห้อนี้ไม่ต้องพูดถึงราคาแรกนะคะ ผ้ามี glitter ประกายสีเงินนะคะ ดีเทลล์เริศมากค่ะ

Forever 21 อีกเช่นเคยค่ะเดรส ยาว ลายดอกไม้เหมาะกับการไปเที่ยทะเลหรือจะไปไหนก็ได้ค่ะแล้วแต่ 55 พลิ้วๆๆชิกๆๆ ราคาแพงๆๆ ปล่อยไป 200 บาท ไปปปปปป

กระโปรง Mermaid อีกแล้วค่ะ H&M นะคะตัวนี้ ปล่อยไป 200 ผ้ายืดได้อีกค่ะ sz. M ค่ะสะโพก 36 เอว 27 ผ้ายืดๆไปอีกค่ะ รายละเอียดดีมากปักหมุดชัดไไปค่า

กระโปรง Areeya ไปอี้กกกกกกกกกกกกก ป้ายพาดมาน่ารักมากกกกก sz. M ค่ะ เอว 27

ป้าย Areeya ไปอีกกกกกกก 100 บาท ไปค่ะ เอว 25 36 ผ้าดีเงาแวบไปค่ะ

กางเกงขาสั้นสีขาวมีเข็มขัดค่ะเก๋ๆ 100 บาท เอว 27 สะโพกฟรีๆไปเลยค่ะน่าจะซัก 38

ค่าส่งคิดตัวละ 30 บาทค่ะตัวแรกตัวต่อไปตัวละ 10 บาทพอค่ะะะะะะ

สนใจ LINE : poravee.b
    นะค้าาาาาาาา ยินดีต้อนรับทุกท่านค่าาาาา
    Last edited by parajin; 08-12-2017 at 06:30 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->