Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: ✦✦✦✦✦✦✦✦NEW!!!!! สินค้า Lot ใหม่ล่าสุดมาแล้วค่าาาา ✦✦✦✦✦✦✦✦ ~Japan & Korean Style นำเข้าทุกชิ้น! Design สวย+คุณภาพดี ✦✦ All Imported! ✦♡✦ เน้นสไตล์และคุณภาพค่ะ ✦♡✦

Bangkok ~ Tokyo
    Warning Points:
    0/5

✦✦✦✦✦✦✦✦NEW!!!!! สินค้า Lot ใหม่ล่าสุดมาแล้วค่าาาา ✦✦✦✦✦✦✦✦ ~Japan & Korean Style นำเข้าทุกชิ้น! Design สวย+คุณภาพดี ✦✦ All Imported! ✦♡✦ เน้นสไตล์และคุณภาพค่ะ ✦♡✦

✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦

✦ โปรดอ่านเงื่อนไขของร้านตรงนี้ก่อนนะคะ ถ้าสนใจถามรายละเอียดมาทาง pm
    หรือ email แม่ค้า janefjapan@gmail.com ลดให้ได้ค่ะ ✦

-ส่งฟรีลงทะเบียนทั่วประเทศไทยทุกชิ้นทุกรายการ
    -ต้องการให้ส่ง EMS เพิ่ม 50 บาท ทั่วประเทศไทยค่ะ
    -สอบถามละเอียดได้ค่ะ แต่ถ้าแน่ใจแล้วว่าจะ CF แล้ว ไม่ CC นะคะ blacklist เท่านั้น! ถ้า CF แล้วหายแจ้ง blacklist เช่นกัน ไม่ขายให้อีกค่ะ
    -ปล่อยของให้กับคนที่แจ้ง CF ก่อนเป็นคนแรก เพื่อความยุติธรรมนะคะ ถ้าแจ้ง CF แล้วต้องแจ้งวันโอนที่แน่นอนด้วยนะคะ
    -CF แล้วโอนภายในกำหนด 2 วันนะคะ เป็นกฏของร้าน หรือไม่ก็แจ้งวันที่สะดวกแน่นอนให้ทราบก่อน
    ถ้าไม่แน่ใจกรุณาอย่า CF นะคะ คนอื่นเสียโอกาสจอง ของก็เสียโอกาสขายค่ะ!!! เจอแบบนี้ blacklist ไม่ขายให้อีกค่ะ
    -CF แล้วต้องแจ้งวันโอนทุกครั้ง มิเช่นนั้นจะถือว่ายังไม่เสร็จสิ้นการ CF ค่ะ ผู้สนใจท่านอื่นจะมีสิทธิ์ CF ได้ทันที
    -เวลาสอบถามรายละเอียดสินค้า ขอให้บอกรหัสสินค้าหรือแนบรูปด้วยนะคะ เพื่อความสะดวก ไม่มีเข้าใจผิดกันคะ
    -โอนเงินวันไหน ส่งของให้ภายในวันรุ่งขึ้น ปกติส่งของทุกวันไม่เว้นเสาร์อาทิตย์ ยกเว้นวันหยุดไปรษณีย์เท่านั้นค่ะ
    -ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืนเด็ดขาดค่ะ กรุณาสอบถามรายละเอียดให้เรียบร้อยก่อนนะคะ
    -NEW!ขออนุญาตยกเลิก!ไม่รับจองทาง pm แล้วนะคะ เพราะลูกค้าจะไม่เข้ามาดู แล้วหายไปเลย แม้จะไม่ได้ตั้งใจแต่เป็นบ่อยมากๆค่ะ เสียโอกาสท่านอื่น รบกวนไลน์ หรือ e-mail เท่านั้นค่ะ

อยากขายผู้ที่อยากได้จริงๆค่ะ ไม่ได้ขายเอาถูกให้ดูขายดีเข้าว่า ราคาตามคุณภาพสินค้า ทุกชิ้นนำเข้าเองจากต่างประเทศ เน้นคัดคุณภาพ,ดีไซน์และสไตล์ไม่ตลาดแน่นอนค่ะ รับรองไม่ผิดหวัง

สนใจตัวไหนถามรายละเอียดเพิ่มเติมและขอส่วนลดมาได้ทาง e-mail: janefjapan@gmail.com
    *** หรือไลน์ก็ได้ค่ะ ตอนนี้ใช้ไลน์ได้ตามปกติแล้วนะคะ ลูกค้าท่านใดสะดวกติดต่อทางไลน์
    แอดตาม QR code ด้านล่างนี้มาได้เลยค่า ตอบเร็วแน่นอน ส่วนทางอีเมลสั่งได้เหมือนเดิมเลยค่า

✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦

✦✦✦NEW✦✦✦ สินค้า Lot ใหม่ล่าสุด (รหัสAJ) มาแล้วค่า ทะยอยลงทุกวันๆเรื่อยๆนะคะ Lot เก่า(รหัสAH)ลงไป สั่งซื้อ 2 ชิ้นขึ้นไป SALE พิเศษรวมส่งฟรี สอบถามกันเข้ามาได้เลยค่า ✦ สอบถามเพิ่มเติมสามารถ Line หรือ e-mail มาได้เลยค่า ลูกค้าเก่าแจ้งได้นะคะมีส่วนลดให้ค่า ขอบคุณค่า

AJ24 Beige Nylon Cute Jumpdress (with Waist Ribbon) เดรสสีเบจอ่อนสวยเก๋ ผ้าไนลอนลื่น นิ่มใส่สบาย มีน้ำหนักเป็นทรงสวยค่ะ มีวอลุ่มในตัว ใส่เดี่ยวๆไม่ต้องมีซับในค่ะ เนื้อผ้าหรูทึบแสงแต่ไม่ร้อน บางเบา ใส่สบาย เคลื่อนไหวสะดวก เป็นเดรสสั้นจั๊มเอว คอวีเก๋ๆช่วงใต้ท้องแขนเป็นทรงค้างคาวไม่รัดรูป ช่วงเอวยืดหยุ่นได้มาก ไม่รัดพุง ช่วงสะโพก Free มาก แต่ผ้ามีน้ำหนักไม่บานโป๊ค่ะ ความยาวหรูกำลังดี ไม่สั้นเกินไป ไม่โป๊แน่นอนค่า ตัวนี้มีสายรัดเอวเข้าเซ็ทแถมให้ด้วยค่ะ ใส่แบบไหนก็ได้ ผูกริบบิ้น ปิดช่วงเอวจั๊มก็จะได้ทรงเก๋อีกแบบค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 650 Highly Recommended!! ว่าตัวเดียวอยู่ เก๋ลงตัวแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 40นิ้ว+ ช่วงแขนค้างคาว มีพท.โล่ง เอวยืดหยุ่นได้ดีมากระหว่าง 25-38 นิ้ว ไม่รัดพุง สะโพก Free ความยาว 35 นิ้ว แขน Free

ใส่เดี่ยวๆสไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ เอาเชือกรัดเอวเข้าเซ็ทผูกอีชั้นตรงช่วงจั๊มเป๊ะสุดๆๆ น่ารักมากๆค่า

AJ23 Premium Dark Navy Long Loose Cardigan คาร์ดิแกนตัวยาวทรงพริ้วสวย ผ้าน้ำหนักดีมาก เนื้อไนลอนผสมเนื้อลื่นนุ่ม silky สุดๆ ไม่บางแบบชีฟอง คุณภาพดีมากๆค่ะ ผ้าหรู คัตติ้งเนี้ยสวยเป๊ะ รีดแล้วเรียบสนิท ไปงานได้เลยค่ะ สีน้ำเงินนาวีเข้ม สุภาพ เรียบหรู เหมาะกับพกพาไป Match ที่ไหนก็สวย ใส่ปกติหรือห้องแอร์ก็ง่าย เข้ากับด้านในอะไรก็ง่ายแน่นอนค่า แนะนำสุดๆๆ คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 850 >>> 750 Highly Recommended!! ว่าผ้าหรูมากๆ แนะนำเลยค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 35 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

AJ22 White Mixed Stripe Premium Flannel Top ท็อปสีขาวนวลสวยลายทางคาดสีดำเส้นหนาบางสลับกันน่ารักมากๆค่ะ เนื้อผ้านิตแบบลื่นๆดึ๋งๆ เป็นflannel คุณภาพดี ไม่หนาไม่ร้อน ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ เนื้อสัมผัสเย็นสบาย ลื่นพริ้ว นิ่มเวลาโดนผิวไม่ระคาย ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ ขอบกุ๊นอย่างดีทั้งตัว ทรงพริ้วใส่สบาย มีน่้ำหนัก ดีไซน์เรียบเก๋มินิมอล เน้นเนื้อผ้าเป็นหลัก ใส่กับท่อนล่างอะไรก็ง่าย ทำจั๊มก็สวยปล่อยๆก็น่ารักค่า แนะนำสำหรับคนที่ชอบเนื้อผ้าดีๆ ทรงเรียบดีไซน์เก๋ ใส่ได้บ่อยๆ ไม่ผิดหวังค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 550 Highly Recommended!! ว่าผ้าเริ่ดสุดๆ ไม่ผิดหวังค่า ใส่ได้บ่อยๆแน่นอน
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-44 นิ้ว+- ยืดหยุ่นได้ดีมาก ความยาว 24-25 นิ้ว แขนปานกลาง 12 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ เนื้อผ้าเริ่ดมากๆ ทรงสวยใส่สบาย มินิมอลสุดๆๆ ทำจั๊มในเอวสูงหรือปล่อยก็น่ารักค่า

AJ21 BW Mixed Dash Striped Knit Pullover ท็อปนิตไหมพรมหนานุ่มฟู สีขาวนวลสวย ลายนิตคาดสีดำเส้นประเก๋ๆ สลับกันไปมาเป็นแถบ สไตล์มินิมอลเก๋ๆ ค่ะ ทรงไม่รัดรูป เป็นวอลุ่มสวยเป๊ะ เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่ายแน่นอนค่า ตัวนี้หนานุ่มมาๆ เนื้อไหมพรมมี texture ขนๆนิดๆ กันหนาวได้ดีมากๆ เหมาะกับใส่ห้องแอร์ หรือที่อากาศเย็นๆ ไปเที่ยวเมืองนอกค่ะ เรียบเก๋ มีสไตล์สุดๆๆ คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT Highly Recommended!! ว่าผ้าหนานุ่ม คุณภาพเริ่ดค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 40-44 นิ้ว+- ยืดหยุ่นได้ดีมาก ความยาว 24 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

AJ20 Premium Grid Tartan Tanktop Set (2 pieces) เซ็ทท็อปแขนกุดกับกางเกงเข้าเซ็ท สีโทนครีมอ่อนอมเทา ลายตารางกริดเก๋ๆ ทับกันเป็น tartan อีกที เนื้อทอมี texture หรูทั้งตัว สวยเริ่ดมากๆค่ะ ลื่นพริ้ว รีดแล้วเรียบสนิท ตัวท็อปเป็นทรงแขนกุดไม่รัดรูป ใส่สบายๆ คัตติ้งจีบช่วงอกเก๋ๆน่ารัก ปลายท็อปเป็น fringe น่ารักๆ เอวไม่ลอย พอดีเข้ากับสูงของท่อนล่าง เป็นกางเกงขายาวเอวสูงแบบยืด คุณภาพดี ยืดหยุ่นได้มาก ไม่รัดพุง ทรงตรงใส่สบาย ผ้าเดียวกันเข้ากันเป็นเซ็ทเก๋มากๆค่ะ แยกใส่ก็ได้ Match กับไอเทมที่มีอยู่แล้วได้ง่ายค่า เอาท็อปmatch ยีนส์เอวสูง หรือใส่กางเกงกับเบราส์สวยๆได้หมดเลยค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT Highly Recommended!! ว่าสวยเป๊ะ ใส่สบาย Match แยกก็ง่าย ผ้าหรู ไม่ผิดหวังค่า
    Size: ท็อป-ไหล่ Free รอบอก 36-38 นิ้ว ความยาว 18 นิ้ว แขนกุด
    กางเกง- รอบเอวยืดระหว่าง 26-36 นิ้ว สะโพก Free 40-42 นิ้ว ความยาว 35 นิ้ว

AJ19 Special Mustard Back Ribbon Cute Top ท็อปแขนกุดสีเหลืองมัสตาร์ทสวยเก๋ ผ้าคอตตอนผสมเนื้อทอสวยหรู ออแกนิค มี texture ในตัวค่ะ ใส่สบาย ฟรีไซส์ ด้านหลังเป็นเชือกเส้นใหญ่ ผูกโบว์เก๋ๆด้าน กระชับได้ตามต้องการผูกแล้วอยู่ ไม่โป๊ ไม่หลุดค่ะ น่ารักมากๆ มีสามท่อนจะสลับกันผูกอย่างไรก็ได้ตามใจชอบ หรือทบมาด้านหน้าเก๋ๆ เรียบๆก็ได้ค่ะ ตัวนี้ใส่ได้หลายแบบมากๆ เข้ากับท่อนล่างเอวสูงได้เป๊ะ ไม่ลอย ใส่สบายๆ อากาศปกติได้เลยค่า เนื้อผ้าดีมากๆ รับประกันว่าไม่ผิดหวังค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT Highly Recommended!!
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free ผูกหลังเองได้ตามต้องการเลยค่ะ ความยาว 18 นิ้ว แขนกุด

AJ18 Beige Transparent Layers Sleeves Net Blouse เบราส์สวยเก๋ สีเบจกลิตเตอร์ผ้าตาข่ายโปร่งเก๋ๆ ตัวนี้ต้องใส่กับซับในค่ะ เนื้อผ้าหรูมากๆ ดูดีเทลได้ที่รูปล่างเลยค่ะ บางเบาใส่สบาย แต่ไม่บางเกินไป ไม่ขาดง่าย เนื้อหรูมีกลิตเตอร์ในตัว ดีไซน์เรียบๆช่วงลำตัวและแต่งเลเยอร์แขนเป็นชั้นๆ ปลายบานเล็กน้อย ไม่เวอร์จนเกินไป ใส่ปกติได้เลยค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT Highly Recommended!! ว่าเก๋ไม่เหมือนใครค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว+- ยืดหยุ่นได้ดีมาก ความยาว 20 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

AJ17 เดรสยาวสีขาวทรงตุ๊กตาสวยเก๋ สีขาวนวลสวยผ้ามี texture เนื้อทอเป็นเส้นๆ เป็น texture และลายผ้าในตัว ตัดต่อทรงพริ้วแต่เรียบเก๋ ปลาย fringe และแขนตุ๊กตาสไตล์คุณหนูๆ แต่ไม่พองไม่โป๊ค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้เลย เนื้อหรูสุดๆๆ เข้ากับไอเทมเสริมรองเท้ากระเป๋าอะไรก็น่ารักแน่นอนค่า ดูทรงได้ตามรูปตัวอย่างเลยค่ะ ตัวเดียวอยู่ เป๊ะมากๆค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT Highly Recommended!! ว่าดีไซน์เรียบเก๋ ใส่สบายสุดๆ
    Size: ไหล่ 15-17 นิ้ว รอบอก Free 38-42 นิ้ว ทรงพริ้วใส่สบาย ความยาว 39-40 นิ้ว แขนปานกลาง 17 นิ้ว

AJ16 กระโปรงสีไข่ สวยเก๋ อัดพลีทคุณภาพดีทั้งตัว ละเอียดเก๋ พิมพ์ลายจุดน่ารักๆทั้งตัว เข้ากันสุดๆๆ เอวสูงยืดหยุ่นได้ดีมาก ตัวพลีทเองก็ยืดได้ดีทั้งตัว ทรงตรง คล้ายทรง pencil แต่รับกับรูปร่างคนใส่ได้ดี ไม่อึดอัดค่ะ ไม่บานโป๊ ตรงทรงมาเป็นทรงสวย เคลื่อนไหวได้ง่าย เข้ากับท็อปเรียบๆอะไรก็สวยแน่นอนค่าคุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 650 >>> 550 Highly Recommended!! ว่าผ้าเริ่ดมากๆค่า น่ารักสวยเป๊ะค่า
    Size: รอบเอวยืดระหว่าง 24-34 นิ้ว สะโพก free 44 นิ้ว ยืดหยุ่นได้มากค่ะ ความยาว 27 นิ้ว

ใส่สบายๆสไตล์นี้เลยค่ะ เข้ากับท็อปอะไรก็สวย ใส่กับเสื้อยืดก็น่ารัก ใส่กับเบราส์หรือเชิ๊ตก็หรูไปทำงานได้เลยค่า

AJ15 BW X Orange Mixed Striped Maxi Dress เดรสยาวผ้านิตลื่นๆเก๋ๆ เนื้อดึ๋งๆ ใส่สบาย ใสเ่ดี่ยวๆได้ ทรงตรงลงมายืดหยุ่นได้ดีมากๆ ลายทางเส้นสีส้ม สลับดำ พื้นขาวเก๋ๆ ด้านข้างเอวซ้ายผ้าสูงขึ้นมาช่วงน่องค่ะ แต่ไม่โป๊ ใส่เดี่ยวๆได้เลย คอกลมสวย ไม่รัดรูป แขนสั้นใส่สบาย อากาศเมืองไทยใส่ได้เป๊ะค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT Highly Recommended!! ว่าผ้าเริ่ดมากๆค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-42 นิ้ว+- ความยาว 43 นิ้ว แขนสั้น 7 นิ้ว

AJ14 Coral Premium Organic Texture Cute Dress เดรสยาวผ้า texture สไตล์ออแกนิคสวยเก๋ สีแสดสวยหรู ทรงไม่รัดรูป พริ้วเก๋ แต่ผ้ามีน้ำหนัก สวยหรู คอกลามปาดนิดๆ ไม่โป๊ ใส่สบายๆ ทรงจะตรงลงมาเป๊ะค่ะ แต่งคัตติ้งช่วงใต้เอวเป็นจีบนิดๆสวย ไม่รัดรูป ไม่รัดสะโพก แขนกุดใส่สบาย ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ น่ารักสุดๆ สีสวย ผ้าเริ่ด ทรงก็เป๊ะ แนะนำสุดๆค่า สวยไฮโซมากๆๆ เข้ากับไอเทมเสริมอะไรก็สวยตามรูปตัวอย่างเลยค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT Highly Recommended!! ว่าเป๊ะสุดๆค่า เรียบเก๋ ทรงสวย ผ้าหรู ไม่เหมือนใครค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 40 นิ้ว ทรงไม่รัดรูป สะโพก 44-46 นิ้ว+ ความยาว 43 นิ้ว แขนกุด

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ เรียบเก๋ เนื้อผ้าสวยหรู แพทเทิร์นเก๋ มินิมอล โชว์สีและเนื้อผ้าค่ะ เข้าได้กับไอเทมเสริมอะไรก็หรูค่า

AJ13 Dark Navy Sporty Flannel Chic Top ท็อปนิตเนื้อลื่นพริ้วบางเบาสวยเก๋ สีพื้นน้ำเงินนาวีเข้ม ขอบขาวสไตล์ sporty เก๋ๆ ทรงเป๊ะมากๆค่ะ เนื้อผ้าเริ่ดนิ่มสุดๆ ไม่ร้อน ไม่โป๊ ใส่เดี่ยวอากาศปกติได้เลยค่ะ ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่า เรียบชิค มีสไตล์ ใส่กับท่อนล่าง อะไรก็เข้าง่ายเลยค่ะ ทั้งเอวสูงเอวต่ำ ทำจั๊มก็เป๊ะ ดูตัวอย่างได้ที่รูปล่างเลยค่ะ สวยชิคสุดๆๆ ไม่ผิดหวังค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 Highly Recommended!! ว่าผ้าเริ่ดมากๆ ไม่ผิดหวังค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว+- ยืดหยุ่นได้ดีมาก ความยาว 23 นิ้ว แขนกุด

ใส่เดี่ยวๆสไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ เรียบเก๋ โชว์เนื้อผ้าหรู เข้ากับท่อนล่างเอวสูงอะไรก็สวยเป๊ะค่ ใส่สบายผ้าดีสุดๆค่า

AJ12 Milky White Lace Texture Cardigan คาร์ดิแกนสีขาวแต่งลูกไม้ขอบและมี texture ลายในตัวเนื้อผ้าเป็นดอกไม้เก๋ๆ เนื้อทอเป็น texture ทั้งตัว ใส่สบายๆเป็นเสื้อคลุมหน้าร้อน พกพาไป complete ลุคได้ทุกที่ ดูดีเทลได้ที่รูปล่างเลยค่ะ ด้านหน้าเป็นเชือกผูกไม่มีกระดุม ซ่อนได้เรียบๆ หรือเอามาผูกเป็นโบว์ด้านหน้าก็ได้นะคะ แขนสามส่วนใส่สบายๆ ชายเสื้อเป็นลูกไม้สวยมากๆ ดูตัวอย่างรูปใส่ได้ เป๊ะสุดๆค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 650 >>> 550 Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆ ผ้าเก๋ ดีเทลสวย ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 23 นิ้ว แขนยาว 18 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ใส่สบาย ลูกไม้ texture สวยแปลกเก๋ คลุมกับอะไรด้านในก็ง่ายแน่นอน

AJ11 Special Navy Blue Tartan Kimono Ladies Dress เดรสผ้าเนื้อ texture ทอเก๋ๆ ลายตารางสก๊อตสวยหรู โทนสีน้ำเงินอมฟ้า เนื้อเก๋มากๆค่ะ มีความย่นในตัวนิดๆ แต่ใส่สบาย ไม่คัน เนื้อผ้าระบายอากาศได้ดีมากๆ ใส่เดี่ยวๆได้ดีสุดๆ ตัวนี้นอกจากผ้าดีและดีไซน์ยังเก๋ลงตัว เรียบหรู คอวีมีกระดุมบนติดล็อตเก๋ๆ ช่วงเอวจั๊มนิดๆ คล้ายกิโมโนแต่ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ไม่โป๊ ช่วงเอวยืดหยุ่นได้ดีมาก แล้วปล่อยพริ้วตรงลงถึงปลาย สวยมากๆค่ะ แขนสามส่วนเก๋ๆใส่สบาย ดูตัวอย่างรูปที่ใส่ได้เลยค่ะ เป๊ะสุดๆ ตัวเดียวเข้ากับอะไรก็ง่ายแน่นอนค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT Highly Recommended!! ว่าสวยเป๊ะตัวเดียวอยู่ค่า ไม่ผิดหวัง
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-44 นิ้ว-+ ทรงท้องแขนค้างคาว เอวยืดระหว่าง 28-36 นิ้ว สะโพก 40 นิ้ว ความยาว 40 นิ้ว แขนยาว 16 นิ้ว

AJ10 Graphic Bamboo Printed Triplex Pants กางเกงผ้าไนลอนลื่นพริ้ว พื้นขาวพิมพ์ลายไม้ไผ่สไตล์กราฟฟิกทูโทนเก๋ๆ ออกส้มแดง น้ำเงินนาวี สวยเป๊ะมากๆค่ะ เอวจั๊มแบบยืด ช่วงเอวยืดหยุ่นได้ดีมาก ตรงกลางมีที่รัดเอวแล้วปรับล็อคเอวให้กระชับได้ตามต้องการค่ะ ทรงสามส่วนเก๋ๆ ใส่สบายๆ เนื้อผ้าลื่น บางเบาแต่เนื้อทึบ ไม่โปีค่ะ ผ้าดีมากค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT Highly Recommended!! ว่าผ้าเก๋ ลายสวยไม่เหมือนใครค่า
    Size: เอวยืดระหว่าง 26-34 นิ้ว สะโพก 40 นิ้ว ความยาว 35 นิ้ว

AJ9 Black Double Mixed Striped Soft Knit Top ท็อปถักสีพื้นดำสวยเก๋ ลายคาดสีขาวเส้นเล็ก สลับเส้นเบิ้ล กับเส้นเดี่ยวค่ะ เป็นนิตลื่นๆทั้งตัว ไม่หนาไม่บางจนเกินไป แบบอากาศปกติก็ใส่ได้เลยค่ะ กำลังดี เนื้อผ้ายืดหยุ่นได้ดีมาก ทรงไม่รัดรูป ไม่เป็นขุยง่าย ซักทำความสะอาดได้ตามปกติ ดีไซน์ทรงเรียบเก๋ เนื้อผ้าหรู กุ๊นขอบอย่างดีทั้งตัว พับแขนขึ้นสามส่วนแล้วน่ารักมากๆเลยค่ะ มีความยาวกำลังดี ทำจั๊มก็ได้ ใส่ปล่อยๆก็เก๋ ใครชอบท็อปนิต ที่บางเบาผ้าดีๆ ใส่ได้บ่อยๆ ต้องไม่พลาดค่า น่ารักมากๆๆๆๆๆๆ แนะนำเลยค่ะ คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 650 Highly Recommended!! ว่าผ้าเริ่ดสุดๆ ไม่ผิดหวังค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว-+ ยืดหยุ่นได้ดีมาก ความยาว 25-26 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

ใส่เดี่ยวๆสไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆค่ะ เก๋ชิค เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่ายแน่นอนค่า เรียบเก๋ ใส่ได้บ่อยๆค่า

AJ8 Special White Premium Lace High Dress เดรสลูกไม้ตัวยาวสวยเก๋ ปักลายทั้งตัวเป็นลูกไม้โปร่งเก๋ๆ ลายเป็นคลื่นๆ เลเยอร์เป็นชั้นและมีดีเทลละเอียด เป็นเนื้อปักกุ๊นขอบทั้งหมดค่ะ ไม่รุ่ยไม่หลุดแน่นอนค่ะ ตัวนี้โปร่งต้องใส่กับซับใน ทรงพริ้วไม่รัดรูป เข้ากับซับเดรสสายเดี่ยวก็เป๊ะ หรือสายเดี่ยวสั้นแล้ว Match ยีนส์เพิ่มก็จะ casual ขึ้นเก๋ๆ สไตล์ street ก็ไม่เหมือนกันค่ะ ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ สวยหรูสุดๆๆ แนะนำสำหรับคนชอบลูกไม้เลยค่ะ คุ้มมากๆ ทรงสวยเป๊ะแบบตัวอย่างเลยค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 850 >>> 650 Highly Recommended!! ว่าสวยเป๊ะ หรู ไฮโซสุดๆ ไม่ผิดหวังค่า แนะนำสำหรับคนชอบลูกไม้ค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 42 นิ้ว+- ทรงพริ้วตรงลงมาไม่รัดรูป ความยาว 40 นิ้ว แขนปานกลาง 14 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ match กับเดรสสายเดี่ยวก็สวย ใส่กับยีนส์เพิ่มก็น่ารัก เก๋ๆสไตล์ญี่ปุ่นค่ะ สวยหรู ไม่เหมือนใครแน่นอนค่า

AJ7 Dark Olive Green Fluffy Knit Crop Pullover ท็อปถักสีเขียวมะกอกเข้มสวยเก๋ หนานุ่ม ทรงครอปนิดๆ แขนยาว เข้ากับเอวสูงได้เป๊ะมากๆ ตัวนี้เก๋ที่ตัวเนื้อไหมพรมเป็นไหมพรมฟูๆ แบบ fluffy นุ่มๆ มีวอลุ่ม เนื้อแน่น ค่อนข้างหนักค่ะ ใส่กันหนาวได้ดีมาก ไม่เหมาะกับอากาศปกตินะคะ ดีเทลสวยหรู ดูได้ที่รูปล่างค่า ไหมมีความวาวในตัว มี texture คล้ายกำมะหยี่ แต่ไม่เป็นขน ไม่คันค่ะ ยืดหยุ่นได้ดีมากๆ คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT Highly Recommended!! ว่าผ้าดีสุดๆ หนานุ่มค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40-44 ความยาว 20 นิ้ว แขนยาว 24 นิ้ว

AJ6 Pastel Floral Printed Premium Summer Cardigan คาร์ดิแกนทรงกิโมโน ไม่มีกระดุมหน้า แต่งขอบพู่สวยเก๋ พิมพ์ลายดอกไม้โทนสีพาสเทลตัดน้ำเงินตุ่นๆเนื้อดีสุดๆๆ เนื้อผ้าเรยอนเหมือนผ้าซาร่า เก๋มากๆค่ะ ผ้ามีน้ำหนักเนื้อเนียนสวยสุดๆ แขนสามส่วนน่ารักสุดๆๆ ดูทรงได้ที่รูปล่างค่ะ ใส่กับด้านในอะไรก็สวย Match ง่าย ได้ทั้งหรู ทั้งไปเที่ยวชิวๆค่ะ ตัวนี้แนะนำว่าเนื้อผ้าเริ่ดมากๆ ไม่ผิดหวังค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 850 >>> 650 Highly Recommended!! ว่าน่ารัก สีสวย ดีไซน์ลงตัว พกพาไป complete ลุคได้บ่อยๆแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 39-40 นิ้ว แขนปานกลาง 15-16 นิ้ว

ใส่พริ้วๆ คลุมเก๋ๆสไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ ทรงกิโมโนคาร์ดิแกนสวย ไม่มีกระดุม พกพาไปใส่ได้สะดวก ได้ทุกที่เลยค่า

AJ5 White Delicate Lace Transparent Top ท็อปลูกไม้โปร่งสีขาวสวยเก๋ ปักลายละเอียดทั้งตัว เป็นชั้นๆ แบบติดกระดุมหน้า คอกลม กระดุมมุกเก๋ๆน่ารัก ตัวนี้ต้องใส่กับซับในค่ะ เพราะเนื้อผ้าโปร่ง ลายหรูมากๆ ดูดีเทลได้ที่รูปล่าง แขนพองเป็นวอลุ่มแล้วจั๊มปลายเก๋ๆ ไม่เหมือนใคร เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่ายแน่นอนค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT Highly Recommended!! ว่าเก๋ ไม่เหมือนใครค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 36-38 นิ้ว ความยาว 21 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

AJ4 Biege Metallic Premium Midi Pleated Skirt กระโปรงพลีทสีเบจอมทองโทนเรียบหรู สัมผัสนิ่ม เนื้อผ้าวาวคล้าย metallic แต่ไม่เยอะ ไม่เว่อร์ เข้ากับเนื้อพลีทได้ดีมากๆค่ะ เอวสูงยืดคุณภาพดีมากๆ ยืดหยุ่นได้ดีสุดๆๆ ทรงพริ้วสวยใส่สบาย เวลาเคลื่อนไหวแล้วสวยเริ่ดสุดๆค่า ดูดีเทลได้ที่รูปล่างเลยค่า เข้ากับท็อปอะไรก็สวย เรียบหรู Match ได้ทั้ง casual และ formal ค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 550 Highly Recommended!! ว่าผ้าเริ่ดมากๆ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า ใส่ได้บ่อยๆค่า
    Size: รอบเอวยืดระหว่าง 25-34 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดีมาก ไม่รัดพุง สะโพก Free ความยาว 30 นิ้ว

ใส่พริ้วๆสไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ เนื้อผ้าพลีทละเอียด สัมผัส สี ทรงสวยหรูมากๆ ใส่สบาย เข้ากับท่อนบนอะไรก็ง่าย ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า

AJ3 Special BW Texture Mixed Cute Dress เดรสสีขาวตัดต่อสีดำดีไซน์แปลกลงตัวเก๋ๆ ผ้าเริ่ดสุดๆ เนื้อผ้าผสมมี texture สวยทั้งตัว ดูดีเทลได้ที่รุปล่างเลยค่ะ ช่วงเอวข้างที่เป็นสีดำ ตัดต่อกระเป๋าเก๋ๆ ซ่อนไว้ด้วยค่ะ น่ารักมากๆ ตัวนี้ใส่เดี่ยวๆได้เลย ไม่ร้อนไม่โป๊ ใส่สบายๆ แบบในภาพตัวอย่างเลยค่ะ เป๊ะมากๆ ไม่สั้นไม่ยาวจนเกินไป เข้ากับไอเทมเสริม รองเท้ากระเป๋าอะไรก็ง่าย ตัวเดียวอยู่แน่นอนค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 650 Highly Recommended!! ว่าน่ารักสุดๆ ผ้าดีมาก ตัวเดียวอยู่ แนะนำค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 36-37 นิ้ว สะโพก 42 นิ้ว ความยาว 35 นิ้ว แขนสั้น 7-8 นิ้ว

ใส่เดี่ยวๆสไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ผ้าดี ไม่โป๊ ใส่สบาย ไม่ร้อน เข้ากับรองเท้ากระเป๋าอะไรก็ง่ายแน่นอนค่า เป๊ะสุดๆ

AJ2 Premium Black Bordered Chic Pants กางเกงขายาวทรงสวยผ้าลื่นสวยเก๋ สีดำ ดีไซน์แต่งขอบเส้นสีขาว สไตล์ sporty chic เก๋ๆ เอวสูงกระดุมและซิปหน้าแบบซ่อน ใส่สบาย ควรใส่พอดีกับไซส์จะเป๊ะมากๆค่ะ ทรงตรงปลายบานเล้กน้อยแต่ไม่ม้า ดูตัวอย่างรูปใส่ได้ที่รูปล่างค่พ ดีเทลสวยมาก ใส่เดี่ยวๆได้ไม่โป๊ ไม่ร้อน เข้ากับท็อปสวยๆอะไรก็เอาอยู่แน่นอนค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT Highly Recommended!!ว่าทรงเป๊ะสุดๆค่า
    Size: รอบเอว 25-26 นิ้ว ซิปหน้า กระดุมซ่อน สะโพก 37 นิ้ว ความยาว 32 นิ้ว

AJ1 Blue Leaf Printed Summer Cardigan Set เซ็ทเสื้อคลุม+กางเกงขาสั้น+สายรัดเอว รวมกันสามชิ้น ผ้าพิมพ์ลายเข้าเซ็ทเป็นชีฟองคุณภาพดี เนื้อนิ่ม ลื่น ใส่สบาย คุณภาพพรีเมี่ยม ไม่ธรรมดาแบบทั่วๆไปแน่นอนค่า ลายน่ารักมากๆ สีเหลืองอ่อนบนพื้นสีฟ้าเบบี้บลูเก๋ๆ ดูดีเทลได้ที่รูปล่างเลยค่ะ ตัวเสื้อคลุมเป็นเสื้อคลุมไม่มีกระดุม คลุมทั้งตัว หรือคลุมไหล่เก๋ๆ เข้ากับท็อปด้านในอะไรก็ง่าย พกพาไป match ได้สะดวก ถ่ายรูปสวยสุดๆ กางเกงขาสั้นก็ Match กับท็อปได้สวยเป๊ะ ตัวนี้มีสายคาดเอวเข้าเซ็ทกันหมดให้ด้วย ดูรูปตัวอย่างได้ที่รูปล่างเลยค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 850 >>> 650 FOR SET (3 Pieces) Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆเลยค่า คุ้มสุดๆ
    Size: เสื้อคลุม-ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 29 นิ้ว แขนปานกลาง 11 นิ้ว
    กางเกงขาสั้น- รอบเอวยืดระหว่าง 25-32 นิ้ว สะโพก 42 นิ้ว ความยาว 14 นิ้ว

ใส่เข้าเซ็ทสไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ สวยเป๊ะ หรือแยกใส่ก็ง่าย พกพาคาร์ดิแกนไป complete ลุคได้ง่ายมากๆค่า

AH104 Special Milky White Flannel Texture Dress Set เซ็ทเดรสประกอบด้วยท็อปและกระโปรงทรงเก๋ โทนสีขาวนวลสวย ลายน้ำเงินเข้มและเหลือง สลับกัน เรียบหรู เนื้อผ้า flannel ทอแบบเนื้อลื่นๆ ดึ๋งๆ บางเบาแต่ไม่บางโป๊ ยืดหยุ่นได้ดีมากๆ เนื้อดีเทลเป็นนิตแต่ไม่ร้อนค่ะ ใส่สบายๆ เนื้อ texture และลายในตัวซับซ้อน เก๋มากๆ เป็นคล้ายๆกริดและ เส้นประกอบกันในตัวเนื้อผ้า ดูดีเทลชัดแล้วสวยหรูมากๆค่ะ ตัวนี้แนะนำว่าเด็ดที่เนื้อผ้าเลยค่ะ ไม่ผิดหวังแน่นอน ใส่เข้าเซ็ทก็น่ารักดังรูปตัวอย่าง หรือ Match แยกเองก็ง่ายค่ะ เช่น Match ท็อปกับยีนส์ หรือขาสั้นสวยๆ หรือ Match กระโปรงกับเชิ๊ตไปทำงานได้เลยค่ะ หรูมากๆ ดูดีเทลได้ที่รูปล่างเลยค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT Highly Recommended!! ว่าผ้าเริ่ดมาก ไม่ผิดหวังค่า สวยชิค Match แยกกับไอเทมที่มีอยู่แล้วใส่เองได้ง่ายด้วยค่า
    Size: top: ไหล่ Free รอบอก Free 36-39 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดีมากๆ ความยาว 19-20 นิ้ว แขนสั้น 5 นิ้ว
    กระโปรง รอบเอวยืดระหว่าง 25-32 นิ้ว สะโพก Free 44 นิ้ว+ ทรงสามเหลี่ยมกระโปรง ไม่บานโป๊ ความยาว 17 นิ้ว

AH103 BW Graphic Printed Fringe Skirt กระโปรงทรงตรงสอบปลายพริ้วเก๋ๆ เอวสูงยืดด้านหลัง ใส่สบายๆ เนื้อผ้าไนลอนพิมพ์ลายกราฟฟิกสวยเก๋ โมเดิร์นมากๆค่ะ เนื้อผ้าทึบแสงลื่นพริ้วไม่โป๊ มีซับในตัว ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่า ดูดีเทลได้ที่รูปล่าง สวยเป๊ะสุดๆ ใส่สบายๆ เข้ากับท็อปอะไรก็สวย ใส่กับเสื้อยืด casual ก็น่ารัก หรือใส่ formal กับเบราส์สวยๆ ไปงานไปปาร์ตี้ หรือไปทำงานก็ได้ค่า ผ้าดี ลายเก๋สุดๆๆ คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 550 Highly Recommended!! ว่าสวยเป๊ะ ลายเก๋สุดๆค่า
    Size: รอบเอวสูงยืดระหว่าง 25-32 นิ้ว สะโพก 38 นิ้ว ความยาว 30 นิ้ว

ใส่สบายๆสไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ดีไซน์สวย เข้ากับทรงเป๊ะๆเลยค่ะ ใส่เที่ยวใส่ไปงานได้เลย

AH102 White X Blue Grid Fringe Sleeves Cute Top ท็อปสีขาวนวลสวยลายตารางกริดเนื้อทอสีน้ำเงินเข้มเก๋ๆ ทรงไม่รัดรูป ดีไซน์คอแมนดารินตัววี แบบหลวมไม่รัด ไม่มีกระดุมค่ะ โดดเด่นสุดๆที่แขนทรง fringe ระบายน่ารักๆเป็นแถบสวย ดีไซน์ลงตัว ใส่แล้วได้ทรงดังภาพเลยค่ะ ผ้าคอตตอนเนื้อทอละเอียด ไม่หนาไม่บาง ใส่เดี่ยวๆได้ไม่โป๊ ไม่ร้อน คุณภาพดีมากๆค่า ใส่กับยีนส์น้ำเงินแล้วสวยเป๊ะสุดๆค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 650 >>> 550 Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ ผ้าน่ารักมากๆค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ทรงไม่รัดรูป ความยาว 22-25 นิ้ว แขนสั้น 10 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ โดยเฉพาะทรงแขนเก๋ๆ ใส่สบาย เข้ากับท้อนล่างอะไรก็ง่าย

AH101 Premium Classic Tartan Ladies Dress เดรสลายตารางสีสวยหรูคลาสสิก โทนเทาน้ำตาลเก๋ๆ เนื้อผ้าทอทั้งตัวหรูมากๆค่ะ ออกงานได้เลย ทรงตรงไม่รัดรูุป ตัดต่อริบบิ้นจากเอวด้านหน้า พันไปทางด้านหลังแล้ววกกลับมาด้านหน้าได้ 2 ทบ หรือผูกริบบิ้นหลังก็เก๋ค่ะ ใส่ได้หลากหลายแบบแน่นอนค่า เอาริบบิ้นไว้ด้านหน้าหรือหลังก็ได้ ทรงแขนสั้นสวยเป๊ะ ไม่ร้อนใส่สบาย เนื้อผ้าเริ่ดสุดๆ สีสุภาพ ตัวเดียวอยู่แน่นอนค่า แนะนำสำหรับคนที่ชอบผ้าเริ่ดๆ ทรงเก๋ๆ เดรสตัวเดียวอยู่ เข้ากับรองเท้ากระเป๋าอะไรก็น่ารัก ใส่ได้หลากโอกาส ไปเที่ยวก็น่ารัก ทำงานก็ได้ ไปงานก็ดีค่า ดูทรงตัวอย่างได้ที่รูปล่างเลยค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 850 >>> 750 Highly Recommended!! ว่าผ้าเริ่ดสุดๆ ใส่สบาย ทรงสวยเป๊ะ ไม่ผิดหวังค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-40 นิ้ว ช่วงเอว 38 นิ้ว รัดเอวให้กระชับได้ตามต้องการ ความยาว 38 นิ้ว แขนสั้น 8-9 นิ้ว

ใส่เดี่ยวๆสไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ทรงสวยเป๊ะ กระชับเองได้ ใส่สบาย เข้ากับรองเท้ากระเป๋าอะไรก็ง่ายแน่นอนค่า

AH99 Flannel Tri-Color Premium Tunic เดรสคอวี นิตลื่นๆสามสี่เป็นแถบเก๋ๆ ขาวดำและเทาอมน้ำตาล เป็น flannel นิตเนื้อดึ๋งๆสุดเก๋ มี texture ในตัว ลื่นๆเย็นๆใส่สบาย มีน้ำหนัก ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ไม่ร้อนไม่โป๊ ดูดีเทลได้ที่รูปล่างตัวนี้ใส่เดี่ยวๆหรือ match กับยีนส์หรือเลกกิ้งเพิ่มก็เก๋แน่นอนค่ะ ดู sporty ใส่ได้หลากหลายโอกาสแน่นอนค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 650 Highly Recommended!! ว่าผ้าเริ่ดสุดๆ ตัวเดียวอยู่ ไม่ผิดหวังค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว+- ยืดหยุ่นได้มาก ความยาว 36-37 นิ้ว แขนปานกลาง 12 นิ้ว

ใส่พริ้วๆทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ มีความยาวพอดีเป๊ะๆ ไม่สั้นโป๊ ใส่เดี่ยวๆได้ เก๋ มินิมอล ตัวเดียวอยู่ค่า

AH98 Premium BW Graphic Printed Pleated Midi Skirt กระโปรงพลีทสีขาว ลายพิมพ์เส้นกราฟฟิกเก๋ๆสีดำ สวยลงตัวกับเนื้อพลีท ละเอียด ไม่ต้องรีดเลยค่ะ ขอบเอวเป็นเอวสูง-ปานกลาง ใส่สบายๆ ซิปหลัง มีความยาวพริ้วๆไม่เท่านั้น ทรงสามเหลี่ยมเก๋ๆ มีซับในอย่างดีทั้งตัว เป็นผ้าผสม โพลีพิมพ์ลายลื่นพริ้ว ใส่เดี่ยวๆได้ ไม่โป๊ ไม่ร้อนค่ะ ทรงหรูมากๆ ขอบเล็ก ตัวนี้ใส่สบายมากๆค่ะไม่อึดอัดแน่นอน ดูตัวอย่างทรงได้ที่รูปล่างค่ะ Match กับท็อปได้หลากหลาย ใส่กับเสื้อยืด casual ก็สวย ไปจนถึงเบราส์หรูๆไปงานได้เลยค่ะ ใครชอบพลีทต้องไม่พลาด แนะนำสุดๆๆ คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 850 >>> 750 Highly Recommended!! ว่าผ้าเริ่ด ทรงเป๊ะ ลายสวย ลงตัวทุกอย่าง แนะนำสุดๆสำหรับคนชอบกระโปรงพลีทหรูๆค่า
    Size: เอว26-28 นิ้ว มีซิป สะโพก Free พลีทขยายได้มาก ความยาวส่วนสั้นที่สุด 30 - ส่วนยาวที่สุด 35 นิ้ว

ใส่พริ้วๆสไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ พลีทสวยมากๆ ลายเป๊ะ ดูสวยหรูไฮโซ ใส่ทำงานก็ได้ใส่ไปงานก็ดี คุ้มสุดๆ แนะนำเลยค่า

AH97 Blue Tiny Striped Mandarin Dress เดรสยาวเส้นสีฟ้าขาวเส้นเล็กสวยเก๋ เรียบหรู ทรงลำตัวตรงยาว คอแมนดาริน วี เก๋ๆ ใส่สบาย แขนปานกลางบานออกเล็กน้อย เนื้อผ้า มี texture ทั้งตัว ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ไม่ร้อนไม่โป๊ เรียบหรู เข้ากับรองเท้ากระเป๋าอะไรก็ทะมัดทะแมงค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT Highly Recommended!! ว่าผ้าดีมากค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38 นิ้ว เอว-สะโพก 38 นิ้ว ความยาว 39-42 นิ้ว แขนปานกลาง 15 นิ้ว

AH96 BW Mixed Pattern Cute Loose Top ท็อปทรงพริ้วสวยตัวยาวกำลังดี คอวีเก๋ๆ ไม่เว้าลึก ใสสบายๆ ทรงน่ารักมากๆค่ะ ทรงลำตัวพริ้วกับแขนเข้ากันสุดๆๆ เข้ากับ pattern พิมพ์ลายเก๋ๆ ลายละเอียดมากๆค่ะ ตัดต่อกันเข้ากับคัตติ้งลงตัว ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ เป็นผ้าผสม มี texture ทอในตัว พรีเมี่ยมสุดๆๆ ใส่เดี่ยวๆได้ เนื้อทึบไม่โป๊ แต่บางเบาใส่สบาย ใส่เดี่ยวๆได้เลยไม่ร้อนค่ะ มีความยาวพริ้วสวยเข้ากับขาสั้นได้พอดี หรือใส่กับเลกกิ้งก็เป๊ะ ดูตัวอย่างทรงด้านใส่ได้เลยค่ะ สวยมากๆๆ คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 550 Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆ ผ้าเริ่ด ทรงพริ้วใส่สบาย ใส่ได้หลากหลายโอกาสแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว เอว-สะโพก Free ความยาว 26-27 นิ้ว แขนปานกลาง 14 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ทรงพริ้วใส่สบาย รับกับขาสั้นได้พอดีเป๊ะเลยค่า ใส่กับยีนส์หรือเลกกิ้งก็สวยหรูค่า

AH95 White Premium Texture Minimal Kimino Cardigan คาร์ดิแกนทรงกิโมโนตัวยาว ผ้าสีขาวนวลสวยเนื้อหรู เป็น texture เส้นย่นในตัวทั้งตัว ไม่คันค่ะ ลื่นพริ้วใส่สบาย เนื้อบางเบาแต่ดูแพง ทึบแสง ไม่โปร่งมาก เนื้อหนากำลังดีแน่นอนค่า ใส่คลุมพริ้วๆสบายๆ หน้าร้อนก็ใส่ได้ค่ะ พกพาไปงาน ไป match ได้บ่อยๆแน่นอน ได้หลากหลายโอกาส โชว์เนื้อผ้าหรูๆ ผูกเชือกด้านหน้า คล้ายกิโมโนได้เลยค่ะ ปลดออกพริ้วๆก็เก๋ เข้ากับด้านในอะไรก็สวย รับประกันว่าผ้าดีมากกกกสุดๆค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 850 >>> 650 Highly Recommended!! ว่าผ้าเริ่ดมากๆ ใส่ได้บ่อยๆแน่นอน แล้วแต่ match เลยค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 43 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

ใส่คลุมสบายๆเก๋ๆ สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ ทรงพริ้วๆ มินิมอลเน้นเนื้อผ้าเก๋ๆค่ะ ดีเทลหรู พกพาไป complete ลุคได้บ่อยแน่นอนค่า

AH94 Mixed Hobo Pattern Loose Ribbon Pants กางเกงทรงพริ้วสวยใส่สบายๆ ผ้าพิมพ์ลายสีเก๋ๆ ตัดต่อลาย mix กันอย่างลงตัว ผ้า texture เก๋ๆ ดูดีเทลได้ที่รูปล่าง รอบเอวเป็นเอวยืด แต่งริบบิ้นในตัว คัตติ้งติดกันจากด้านข้าง ปลดแล้วผูกใหม่ได้ตามต้องการ แต่ปลดออกเลยไม่ได้ค่ะ ตัดต่ออยู่ในตัวอยู่แล้ว นอกจากจะซ่อนไว้ด้านใน หรือปล่อยพริ้วๆเป็นต้นค่ะ สีสวยเก๋ลงตัว สดใส ใส่เดี่ยวๆได้ เข้ากับท็อปเรียบๆได้ง่ายค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 650 Highly Recommended!! ผ้าเริ่ด คัตติ้งเนี่ยบสวยแน่นอนค่า
    Size: รอบเอวยืดระหว่าง 24-30 นิ้ว สะโพก 40 นิ้ว ความยาว 30 นิ้ว

AH92 BW Premium Tartan Minimal Fringe Maxi Dress เดรสยาวแขนกุดทรงมินิมอล ปลาย fringe นิดๆสวยหรู สไตล์ Modern เน้นเนื้อผ้าลายตาราง tartan มี texture ในตัวทั้งตัว ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ไม่หนาไม่บางจนเกินไป มีน้ำหนักแบบคุณภาพดี นุ่ม เรียบหรู ดูใกล้ๆแล้วจะเห็นดีเทลสวยมากๆ ไม่ธรรมดาแน่นอนค่า มองจากไกลๆจะดูเหมือนเป็นเดรสสีเทากลางหรูๆ ใส่ทรงแบบในภาพตัวอย่างเลยค่ะ สวยเป๊ะ ด้านหน้ามีกระเป๋าจริงๆชิคๆสองอันเป็นดีเทลเก๋ๆค่ะ ใส่เดี่ยวๆ Match กับรองเท้ากระเป๋าอะไรก็น่ารักค่ะ ใส่กับแบรนด์เนมหรูๆก็สวย ไปงานได้ ใส่ casual แบบรูปล่างซ้ายก็น่ารักค่า แนะนำสุดๆ คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT Highly Recommended!! ว่าผ้าเริ่ดมากๆค่ะ ทรงสวยเป๊ะ มินิมอล ตัวเดียวอยู่เลยค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-40 นิ้ว เอว Free ทรงตรง สะโพก Free 42 นิ้ว ความยาว 43 นิ้ว แขนกุด

AH91 White Graphic Line Printed Nylon Skirt กระโปรงผ้าไนลอนสีขาวพิมพ์ลายสวยเก๋ เป็นเส้นกราฟฟิกสีดำ น่ารักมากๆ เก๋ชิค สไตล์ modern ทรงไม่รัดรูป ด้านในครึ่งตัวก่อนสาบผ่าข้าง จะมีซับในอย่างดีทั้งตัวค่ะ น่ารักมากๆ ใส่เดี่ยวๆได้ไม่โป๊แน่นอนค่ะ เอวสูง ซิปหลัง กุ๊นขอบอย่างดีทั้งตัว คัตติ้งเนี้ยบเป๊ะค่ะ ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ น่ารักมากๆ ใส่กับท็อปสีเข้มจั๊มเข้าไป น่ารักสุดๆค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT Highly Recommended!! ว่าสวยเป๊ะ ผ้าดีมากๆเลยค่ะ
    Size: รอบเอวสูง 26-27 นิ้ว ซิปหลัง สะโพก 36-37 นิ้ว ความยาว 28 นิ้ว ผ่าข้างครึ่งนึง ไม่โป๊ค่า

AH90 Vanilla Premium Flowers Texture Cute Top ท็อปสุดน่ารักสีครีมวานิลลาสวยๆ เนื้อ texture ลายดอกไม้ขดคล้ายเป็นขนๆ น่ารักมากๆค่ะ เนื้อบางเบาแต่ไม่โป๊ มี texture ทั้งตัว คล้ายๆริบบิ้นขด แต่เป็นในตัวเนื้อผ้าเลยค่ะ เป๊ะมากๆ ทรงคอกลมพอดีตัวใส่สบายๆ กระดุมหลังไม่รัดคอ แขนสั้นเหมาะกับใส่อากาศเมืองไทยเลยค่ะ ใส่เดี่ยวๆ ทำจั๊มกับเอวสูงก็สวย ใส่กับพลีทกระโปรงก็หรู แต่งได้ทั้ง casual และ formal ไปงานได้เลยค่า ดูตัวอย่างได้ที่รูปล่าง คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 650 >>> 550 Highly Recommended!! ว่าแปลกเก๋ ผ้าหรู ใส่ได้หลากหลายแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 36-38 นิ้ว ความยาว 23 นิ้ว แขนสั้น 9 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ เนื้อผ้าหรู มี texture สีสวยสุภาพ เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่าย ใส่กับพลีทก็หรู ใส่ casual ก็เป๊ะ ไม่โป๊ ไม่ร้อนค่า

AH88 Premium Grey Organic Texture Ladies Long Skirt กระโปรงยาวสีเทาสวยเก๋ เนื้อผ้าทอ texture สวยทั้งตัวค่ะ ลายสีขาวคล้ายดอกไม้เก๋ๆ เป็น pattern เนื้อหรู ตัวนี้มีซับในอย่างดีในตัว คลี่ออกเป็นผืนผ้าได้เค่ะ เวลาใส่คือพันทับกันให้พอดี (ปรับเอวสูงหรือต่ำได้ตามต้องการ) แล้วผูกริบบิ้นด้านข้าง ข้างใดก็ได้ตามต้องการค่ะ มีความยาวผูกริบบิ้นได้พอดีเป๊ะค่า ตัวนี้แนะนำว่าใส่สบาย ผ้าดีมากๆค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT Highly Recommended!! ว่าผ้าดีมากๆๆๆๆๆ ไม่ผิดหวังค่า
    Size: รอบเอว Free ผูกได้ตามต้องการ Free ความยาว 33-34 นิ้ว ***ทั้งตัวกางออกมาได้เป็นผืนค่า

AH84 White Embroidered Lace Ladies Cute Top ท็อปสีขาวสวยเก๋ เป็นลูกไม้ปักโปร่ง แต่ไม่ทะลุใส่ ใส่สบายๆ ใส่กับเข้าซับสายเดี่ยว สปอร์ตบรา หรือ เกาะอกได้เป๊ะเลยค่ะ สำหรับแม่ค้า ใส่เดี่ยวๆก็ได้ค่าไม่มีปัญหา ตัวนี้ทรงพริ้วสวยมากค่ะ มีความยาวทำจั๊มเองได้ แขนปานกลาง ไม่รัดรูป ใส่สบายเข้ากับอากาศเมืองไทยสุดๆ คอกลมปาด หรูๆ พอใส่กับพลีทแล้วสวยมากๆค่ะ ดูตัวอย่างได้ที่รูปล่างเลยค่า กับยีนส์ก็สวย ใส่ได้บ่อยๆแน่นอน คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT Highly Recommended!! ว่าผ้าเก๋มากๆ สวยไฮโซสุดๆ ใส่ง่ายแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ความยาว 25 นิ้ว แขนปานกลาง 15 นิ้ว

AH81 Beige Tropical Mermaid Premium Dress เดรสพิมพ์ลายตัวยาวสวยเก๋ มีความยาวประแข้งกำลังดี ทรงหรูมากค่ะ ลายสไตล์ Tropical พื้นสีเบจเรียบหรู โทนสีสวยมากๆค่ะ ปกระบายสวยน่ารัก แต่ไม่เว่อร์ ดีไซน์ลงตัวทรงตรงผ้าไนลอนพริ้วทิ้งตัวสวย ไม่ร้อนไม่โป๊ ทรงตรงลงมาแล้วพริ้วปลายนิดๆ แบบในภาพตัวอย่างเลยค่ะ เวลาเคลื่อนไหวแล้วจะพริ้วๆค่ะ ตัวนี้ปลดกระดุมทั้งตัวใส่เป็นเสื้อคลุมยาวก็เด็ดค่ะ ไม่ผิดหวังแน่นอน ผ้าเริ่ดมากๆ ลื่นพริ้วไม่ร้อน ตัวเดียวอยู่ ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ เหมาะกับคนที่ชอบไอเทมพิมพ์ลายสวยๆ หยิบมาใส่ได้บ่อยๆไม่ต้องคิดมาก คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 850 >>> 750 Highly Recommended!! ว่าผ้าเริ่ดมาก ไม่ผิดหวังค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ความยาว 34-35 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

AH80 Baby Blue Graphic Printed Premium Long Cardigan คาร์ดิแกนยาวพิมพ์ลายสีฟ้าอ่อนสวยเก๋ สลับลายขาวดำ สวยเป๊ะ ผ้าไนลอนคุณภาพดี texture สวยทั้งตัวเลยค่ะ ทรงกิโมโนพริ้วๆไม่รัดรูป แขนสามส่วนน่ารัก แปลกเก๋สุดๆค่ะ ทรงตรงพริ้ว ข้างลำตัวมีเชือกรักเอวพริ้วๆในตัว ทำให้ใส่ปกติเป็นเสื้อคลุมก็ได้ หรือใส่ทบเป็นเดรสยาวก็เป๊ะ ไม่หลุดค่า ใส่ไปเที่ยวถ่ายรูป ไปปาร์ตี้สวยแน่นอนค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 850 >>> 750 Highly Recommended!! ว่าลายสวยมากๆ ผ้าเริ่ด แปลกเก๋ สดใส ไม่เหมือนใครค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ความยาว 34-35 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ใส่เป็นเสื้อคลุมพริ้วๆก็สวย หรือ ทบกันแล้วผูกเชือกคล้ายเดรสยาวก็น่ารักค่า

AH78 Blue Striped Waist Tie Ladies Maxidress เดรสยาวสีฟ้าตุ่น สลับขาวลายทางเส้นเล็กพริ้วสวย เป็นคอตตอนเนื้อทอละเอียด สวยเก๋ ผ้าเริ่ดมากๆ เป็นไนลอนลื่นพริ้ว ตัวนี้ไม่มีซับในตัวค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้เลย น่ารักมากๆ ทรงตรง ช่วงด้านหน้าลำตัวมีริบบิ้นแต่งเพิ่มแล้วผูกจากด้านหน้าไปหลังหรือตลบจากหลังมาหน้าอีกทีได้สองแบบเลยค่ะ ดูได้ที่รูปตัวอย่าง น่ารักมากๆ ใส่ได้สองสไตล์ ถ้าปล่อยออกจะเป็นทรงตรงพริ้วๆ ไม่รัดรูปค่ะ กระชับได้เอง ตามต้องการเลยค่ะ ตัวเดียวอยู่ Match ง่าย ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT Highly Recommended!! ว่าผ้าเริ่ด ทรงสวยเป๊ะสุดๆ ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ทรงตรง ความยาว 40 นิ้ว แขนสั้น 10 นิ้ว

AH77 Premium BW Zebra Printed Chic Skirt กระโปรงทรง Pencil ตรงลงมาพิมพ์ลายขาวดำ ม้าลายเป็นเส้นๆสไตล์กราฟฟิกเก๋ๆ สวยเป๊ะค่ะ ระยะห่างระหว่างเส้นพอดีมากๆ เรียบชิค เอวสูงยืดคุณภาพดีมากๆ ยืดหยุ่นได้มากไม่รัดพุง ผ้าคอตตอนผสมเนื้อนิ่ม มี texture ในตัว ไม่หนาไม่บางจนเกินไป เนื้อทึบแสง มีน้ำหนัก ใส่เดี่ยวๆได้ไม่โป๊แน่นอนค่า ทรงตรง สอบเล็กน้อยแต่ไม่รัดรูป ตัวเนื้อผ้าเองยืดหยุ่นเพิ่มได้ด้วยค่ะ flexible มากๆ เนื้อนุ่ม แบบคุณภาพดี ไม่ผิดหวังค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 650 Highly Recommended!! ว่าผ้าเริ่ดสุดๆ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า
    Size: รอบเอวยืดระหว่าง 25-34 นิ้ว สะโพก 40-42 นิ้ว+- ความยาว 31 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ ทำจั๊มเอวสูงก็สวย ใส่ไว้ด้านในกับเสื้อยืดตัวยาว หรือทูนิค ก็สวยเป๊ะ ลายเก๋ chic สุดๆค่า

AH74 White Embroidered Flower Cute Top ท็อปสีขาวนวลสวย ผ้าคอตตอนนุ่มนิ่มคุณภาพดี เนื้อไม่หนาไม่บางจนเกินไป ฟูๆน่ารัก ไม่ร้อนค่ะ ใส่สบายมากๆค่ะ ปักลายช่อดอกไม้เก๋ๆ โทนสีเขียวเข้มอ่อนและม่วง ทั้งตัว น่ารักมากๆค่ะ ดูดีเทลได้ที่รูปล่างเลยค่ะ ผ้าดีมากๆ ลงตัว ตัวนี้ใส่ปล่อยๆก็สวย หรือใส่จั๊มในเอวสูงก็น่ารัก ทั้งกางเกง กระโปรง ได้ทั้งสั้นยาวเลยค่ะ โดยเฉพาะยีนส์เป๊ะสุดๆค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 650 >>> 550 Highly Recommended!! ว่าน่ารักสุดๆ ตัวเดียวอยู่แน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-42 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดีมาก ไม่รัดรูป ความยาว 23-24 นิ้ว แขนปานกลาง 13 นิ้ว

ใส่เดี่ยวๆสไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ ทำจั๊มกับเอวสูงได้เป๊ะสุดๆๆ โชว์เนื้อผ้าคุณภาพดี ลายปักสวยๆ Match กับกางเกงหรือกระโปรงอะไรเพิ่มก็ง่ายค่า

AH73 Baby Blue Premium Floral Printed Ladies Dress (with ribbon) เดรสสีฟ้า babyblue พิมพ์ลาย์ลายดอกไม้ โทนสีส้มดำ น่ารักมากๆค่ะ ลายพิมพ์ชัดเป๊ะ เนื้อผ้าโพลีเนื้อหรู มี texture ทั้งตัว เนื้อบางเบาแต่มีน้ำหนักและทึบแสง มีซับในในตัวอย่างดีทั้งตัว ใส่เดี่ยวๆได้ไม่ต้องกลัวโป๊เลยค่ะ ความยาวพอดีเป๊ะ ไม่สั้นโป๊ ดูได้ที่รูปตัวอย่างเลยค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้เลย ช่วงเอวไม่รัดรูป แต่สามารถทำจั๊มเพิ่มได้ด้วยการผูกเชือกริบบิ้นคาดเอวเข้มเซ็ทที่แยกมาให้เพิ่มได้ค่ะ ตามรูปตัวอย่าง หรือใครชอบใส่หลวมๆพริ้วๆก็เริ่ดค่า ตัวนี้แนะนำเลยว่าคุณภาพดีมาก ดีไซน์น่ารัก แนะนำสุดๆค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT Highly Recommended!! ว่าเริ่ดสุดๆๆ ทั้งลาย ทั้งสี ทั้งเนื้อผ้าเป๊ะ! ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-42 นิ้ว ช่วงเอว 32 นิ้ว มีสายคาดเอวแยกให้ผูกกระชับเพิ่มได้ สะโพก Free 42 นิ้ว+ ความยาว 33 นิ้ว แขนปานกลาง 12 นิ้ว

ใส่เดี่ยวๆสไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ลายสวย ผ้าเริ่ด ตัวเดียวอยู่ ทรงไม่รัดรูป แต่ผูกเอวจั๊มขึ้นกระชับได้ตามหุ่น แนะนำว่าน่ารักสดใสสุดๆค่า

AH72 BW Embroidered Dot Cardigan Cute Set เซ็ทคาร์ดิแกนสีขาว ปักขอบโค้งน่ารักและลายจุดสีดำเก๋ๆ สวยเป๊ะมากๆค่ะ เนื้อผ้าชีฟองคุณภาพดี พรีเมี่ยมสุดๆ ไม่ธรรมดาแน่นอนค่ะ ตัวในเป็นเสื้อสายเดี่ยว มีซับในตัว ใส่เดี่ยวๆได้ไม่โป๊ค่า ตัวนอกเป็นเสื้อคลุมทรงกิโมโน ขอบโค้ง น่ารักมากๆค่ะ ลายจุดรีโค้งๆ เข้ากับขอบโค้งสุดๆ สวยเป๊ะทั้งตัว Match ง่าย แยกใส่กับยีนส์ก็สวย เอาเสื้อคลุมพกไป complete ลุคได้ง่ายค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 850 >>> 650 FOR SET Highly Recommended!! ว่าคุ้มมากๆ ใส่เดี่ยวๆก็ได้ เข้าเซ็ทก็เป๊ะค่า
    Size: Tanktop-ไหล่ Free รอบอก 34-35 นิ้ว ความยาว 23 นิ้ว แขนกุด
    เสื้อคลุม - ไหล่อก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 33 นิ้ว แขนยาว 18 นิ้ว

ใส่เข้าเซ็ทสไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ Match เดี่ยวๆกับไอเทมที่มีอยู่แล้วก็ง่ายแน่นอนค่า

AH70 BW Mixed Stripe Perfect Shirtdress (With Ribbon) เชิ๊ตเดรสสีขาวพิมพ๋ลายสีดำ เนื้อผ้า texture ทั้งตัว ทรงตรงพริ้วสวย ไม่รัดรูป มีริบบิ้นผูกเอวแถมให้ค่ะ ใครชอบจั๊มขึ้นก็ได้ หรือใส่พริ้วๆสวยๆเดี่ยวๆก็เป๊ะค่ะ เนื้อผ้าเริ่ด ไม่โป๊ ไม่ร้อน ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่า แขนปานกลางใส่สบาย ทรงสุภาพ ไปทำงานได้ ไปเที่ยว ไปปาร์ตี้ก็ได้ Match เพิ่มกับยีนส์ หรือเลกกิ้ง ก็เก๋ดังภาพเลยค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 650 Highly Recommended!! ว่าสวยเป๊ะสุดๆ ไม่ผิดหวังค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-42 นิ้ว ทรงตรงไม่รัดรูป ความยาว 39-40 นิ้ว แขนปานกลาง 13 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ เป๊ะสุดๆ ใสเดี่ยวๆหรือ Match กับยีนส์หรือ เลกกิ้งก็เก๋แบบในภาพเลยค่า

AH68 White Mixed Stripe Mermaid Fringe Maxi dress เดรสยาวสีขาวลายทาง mix เส้นสวยเก๋ ทรงตรงดีไซน์แต่งปลายแขนและปลายเดรส fringe ระบายเก๋ๆ ดูไฮโซค่ะ เนื้อผ้ามี texture ในตัว เนื้อหรู ใส่สบาย ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่า ทรงพริ้วๆ ใส่เดี่ยวอยู่ไม่ร้อนไม่โป๊ ดูทรงได้ที่รูปตัวอย่างเลยค่ะ สวยไฮโซมากๆ เข้ากับรองเท้า กระเป๋าอะไรก็เก๋ ใส่สบายๆ หรือไปปาร์ตี้ได้เลยค่า แนะนำสำหรับคนที่ชอบ Maxi dress ดีไซน์แปลกเก๋ไม่เหมือนใคร ต้องไม่พลาดค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 850 >>> 750 Highly Recommended!! ว่าสวยเป๊ะ ไฮโซ ตัวเดียวอยู่แน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-42 นิ้ว ทรงตรงไม่รัดรูป ความยาว 43 นิ้ว แขนปานกลาง 15 นิ้ว

ใส่เดี่ยวๆสไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ สวยเป๊ะมากๆ ความยาวพอดี ดูไฮโซ โชว์เนื้อผ้า พรางหุ่นได้ดีมาก ใส่สบายๆ เข้ากับรองเท้ากระเป๋าอะไรก็ง่ายแน่นอนค่า

AH67 Special Premium White Lace Kimono Cardigan คาร์ดิแกนทรงกิโมโนลูกไม้สวยเก๋ สีขาวนวลสวย ผ้านิ่ม มี texture ลูกไม้ลายสวยละเอียดทั้งตัว ดูดีเทลได้ที่รูปล่างเลยค่ะ ตัวนี้พกพาไป คลุมเก๋ๆ กับด้านในอะไรก็ง่ายแน่นอนค่า ทรงพริ้วสวยเป๊ะ ใส่สบาย ใครชอบแต่งตัว mix & match ต้องไม่พลาดค่า ดูทรงตอนใส่ได้ที่รูปตัวอย่างเลยค่า น่ารัก เป๊ะมากๆ ใส่ได้บ่อยๆ ไม่ผิดหวังค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 550 Highly Recommended!! ว่าผ้าเริ่ด ลายลูกไม้สวยมากๆ ใครชอบไอเทมลูกไม้ลายแปลกเก๋ ต้องไม่พลาดค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 33 นิ้ว แขนสามส่วน 18 นิ้ว

ใส่ตลุมเก๋ๆสไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ ด้านในใส่อะไรก็ได้ พกพาไป match ได้ทุกที ลูกไม้เรียบหรูใส่ได้หลากหลายโอกาสค่า

AH66 BW Premium Printed Ladies High Dress เดรสสีขาวพิมพ์ลายใบไม้เก๋สีดำทั้งตัว สลับไปมา เนื้อผ้าคอตตอนสินินผสมเนื้อเริ่ดมากๆ มี texture ทอในตัว ไม่โป๊ ใส่เดี่ยวๆได้เลย ทรงคอวีเก๋ๆ มีกระดุมเป๊ะติดช่วงกลางอก ช่วงเอวจั๊มสบายๆ ไม่รัดพุง แล้วปล่อยตรงลงมา ทรงหรูไฮโซมากๆค่ะ ดูรูปตัวอย่างได้ด้านล่างเลยค่า ด้านข้างมีกระเป๋าจริงช่วงเอวทั้งสองข้างค่า น่ารักสุดๆ พรางหุ่นได้ดีมากๆ ตัวเดียวอยู่ ใส่ได้ทั้งไปทำงาน ไปเที่ยว ไปงานได้หมดแน่นอนค่า ผ้าเริ่ดมากๆ ไม่ผิดหวังค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT Highly Recommended!! ว่าเริ่ดทั้งตัวแน่นอน ไม่ผิดหวังค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-46 นิ้ว ใต้ท้องแขนทรงค้างคาว เอวจั๊มยืดระหว่าง 25-34 นิ้ว สะโพก 38 นิ้ว ความยาว 43 นิ้ว แขนปานกลาง 14 นิ้ว

AH64 BW Tartan Organic Ladies Cute Dress เดรสลายตารางขาวดำ ผ้าคอตตอนออแกนิค เนื้อทอละเอียด ใส่เดี่ยวๆได้สบายๆ ลายละเอียดเก๋ สีขาวดำสุภาพ ใส่อากาศปกติธรรมดาได้เลยค่ะ แขนทรงตุ๊กตานิดๆแต่ไม่พองมาก ดีไซน์เรียบเก๋สไตล์มฺจิเลยค่ะ เน้นเนื้อผ้า คอปาดแบบไม่กว้างใส่สบาย ไม่เปิดไหล่ค่ะ สุภาพ ผ้าทิ้งตัวช่วงลำตัวสบายๆ ไม่บานโป๊ ดูรูปตัวอย่างได้เลยค่ะ ใส่ออกมาแล้วเข้ากับรองเท้ากระเป๋าอะไรก็น่ารักมากๆเลยค่ะ คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 650 >>> 550 Highly Recommended!!
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-42 นิ้ว ทรงใส่สบาย ไม่รัดรูป ความยาว 33 นิ้ว แขนปานกลาง 14 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ เดี่ยวๆ เข้ากับไอเทมเสริม รองเท้ากระเป่า หมวกเก๋ๆ อะไรก็น่ารักค่ะ ดูเรียบเก๋สไตล์มูจิ ตัวเดียวอยู่เลยค่า

AH63 White Texture Embroidered Ladies Top ท็อปสีขาวผ้า texture เนื้อทอเป็นเส้นละเอียด สีนวลสวย ปักลายดอกไม้สีขาว ใบ้ไม้สีเขียวเข้มเก๋ๆ ดีไซน์เข้ากันทั้งตัวน่ารักมากๆค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้เลย เนื้อผ้าดีมากๆ ทำจั๊มกับเอวสูงแล้วพอดีเป๊ะ แขนสั้น คอปก ใส่สบาย ทรงไม่รัดรูป ใส่พอดีตัวสบายๆ เข้ากับท่อนล่างอะไรก็น่ารักแน่นอนค่า ตามรูปตัวอย่างเลยค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 650 >>> 550 Highly Recommended!! ว่าน่ารักสุดๆๆ ใครชอบท็อปปักสวยๆ ใส่สบายๆ ต้องไม่พลาดค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-42 นิ้ว ความยาว 23-24 นิ้ว แขนสั้น 5 นิ้ว

ใส่จั๊มในเอวสูงสไตลืนี้เลยค่ะ ใส่กับกางเกงก็น่ารัก กับกระโปรงก็เรียบหรูทำงานได้

AH62 Special Mixed Pattern Cute Maxidress เดรสยาวผ้าคอตตอนผสมมิกซ์ลายตัดต่อกันเก๋ๆ ด้านบนช่วงไหล่ลายตาราง ช่วงลำตัวเป็นลายทางเส้นเล็กเก๋ๆค่า น่ารักมากๆ ทรงพริ้วสวย ช่วงเหนืออกดีไซน์รูดริบบิ้นกระชับได้ ตามต้องการค่ะ ปลดออกหลวมๆ ใส่ทรงตรงสบายๆก็ได้ แขนกุดใส่สบาย เนื้อผ้าคอตตอน นิ่มพริ้ว ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ไม่หนาไม่บางจนเกินไป เข้ากับอากาศเมืองไทย ตัวเดียวอยู่ค่า ดูตัวอย่างได้ที่รูปล่างค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 850 >>> 650 Highly Recommended!! ว่าดีไซน์เก๋ไก๋ ตัวเดียวอยู่ค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-42 นิ้ว ทรงพริ้วไม่รัดรูป ความยาว 43 นิ้ว แขนกุด

ใส่เดี่ยวๆสไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ พรางหุ่นได้ดีมาก ทรงพริ้วใส่สบาย เหมาะกับอากาศเมืองไทยแน่นอนค่า

AH60 Special BW Tartan Chic Shirtdress เดรสเชิ๊ตตัวยาวสวยเก๋ ลายตารางขาวดำทั้งตัว เนื้อผ้าคอตตอนผสม มี texture เนื้อทอสวยเก๋ ดูได้ที่รูปล่างค่ะ กระดุมปลดได้ทั้งตัว ใส่เป็นเดรสเดี่ยวๆหรือ ใส่เป็นเสื้อคลุมยาวก็น่ารักค่า ตัวนี้เนื้อผ้าเริ่ดมาก ใส่เดี่ยวๆได้ไม่โป๊ ไม่ร้อน ไม่ทะลุเห็นด้านใน ไม่ต้องใส่ซับ แต่ไม่หนาไปจนร้อนค่ะ ใส่อากาศปกติกำลังดี เวลาอากาศเย็นๆสามารถใส่เป็นเสื้อคลุมเก๋ๆ ชิวๆได้ค่ะ เข้ากับด้านในอะไรก็เข้าแน่นอน แต่งตัวได้หลากหลายลุคในตัวเดียวค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 850 >>> 650 Highly Recommended!! ว่าตัวเดียวใส่ออกมาได้หลากหลายลุคค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-42 นิ้ว ทรงตรงไม่รัดรูป ความยาวด้านหน้า 41- ด้านหลัง 46 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ ใส่เป็นเสื้อคลุมเชิ๊ตยาวเท่ๆ หรือใส่เป็นเดรสเดี่ยวๆติดกระดุมทั้งตัวก็ดูเก๋ ออแกนิคสไตล์มูจิค่ะ ผ้าดีมากๆ

AH57 Stars Triangle Loose Ladies Dress เดรสสั้นสีพื้นดำลายดาวเล็กใหญ่สีขาว กระจายตัวกันทั้งตัวน่ารักมากๆค่ะ คอผูกปลดออกหรือซ่อนได้ ทรงเดรสไม่รัดรูปเป็นทรงสามเหลี่ยม บานออกลงล่างแต่ไม่บานโป๊ เพราะผ้ามีน้ำหนัก ใส่แล้วพริ้วๆ สบาย ไม่รัดรูป ดูตัวอย่างได้ที่รูปล่างค่า เนื้อผ้าไนลอนผสมเนื้อดีมากๆ ไม่โปร่งแบบชีฟอง ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ใครไม่มั่นใตอาจจะใส่กับขาสั้น หรือเลกกิ้งก็เก๋ ส่วนช่วงบนไม่ต้องห่วงไม่โป๊ค่ะ เหมาะกับอากาศซัมเมอร์สุดๆๆ เรียบหรู ใส่ได้หลากหลายโอกาสแน่นอนค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆ ลายเก๋ ทรงสวยไม่เหมือนใครค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ทรงสามเหลี่ยมพริ้วไม่รัดรูป ความยาว 33 นิ้ว แขนยาว 20 นิ้ว

AH55 Special White Grid Ribbon Cute Top ท็อปทรงพริ้วสีขาวนวลสวยคอแต่งริบบิ้นคล้องลายกริด ตัวท็อปคล้ายๆทรงเสื้อยืด แต่ผ้าเริ่ดมากๆ นุ่ม ใส่สบาย ไม่บางโป๊แต่ไม่ร้อนค่ะ เข้ากับริบบิ้นคอลายกริด ปลดได้ตามต้องการค่า น่ารักมากๆ ดีไซน์เรียบเก๋เข้ากันทั้งตัว ผ้าดีมากๆเลยค่า แนะนำคนที่หาไอเทมใส่สบายๆ ใส่ปกติ ใส่ทำงานก็ได้ หลากหลายโอกาสแน่นอนค่า สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 650 >>> 550 Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆ ดีไซน์เก๋ลงตัว ใส่สบายค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก free 38-42นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดีมาก ความยาว 24 นิ้ว แขน 8 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ทำจั๊มกับท่อนล่างอะไรก็สวย ใส่กับยีนส์ก็เป๊ะค่ะ

AH49 Vanilla Printed Pattern Mermaid Fringe Skirt กระโปรงทรง Pencil ปลาย Fringe เก๋ๆ สีวานิลลาพิมพ์ลายใบไม้เล็กๆสวยเก๋ มีซับในอย่างดีทั้งตัว ผ้าไนลอนลื่นพริ้ว ใส่สบาย ไม่โป๊แน่นอนค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้เลย เข้ากับท็อปอะไรก็สวยแน่นอนค่า ช่วงเอวเป็นเอวสูง ด้านหลังเป็นเอวยืด ด้านข้างมีซิปใส่สบายสุดๆค่ะ คุณภาพดีมากๆ สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 550 Highly Recommended!! ว่าผ้าเริ่ด คุณภาพดีมากๆ ไม่ผิดหวังค่า
    Size: รอบเอวยืดด้านหลังระหว่าง 26-32 นิ้ว สะโพก 36-38 นิ้ว ความยาว 30-31 นิ้ว มีซิปข้าง ซับในทั้งตัวค่า

ใส่พริ้วๆสไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ ทรงสวยไฮโซมากๆ ไม่รัดรูป ผ้าดีสุดๆค่ะ ใส่สบาย ใส่ทำงานก็ได้ casual ก็ได้แน่นอนค่า

AH46 BW Striped Summer Chic Loose Top ท็อปสไตล์มินิมอลลายทางสีขาวดำ สวยเก๋ ผ้าคอตตอนลินินเนื้อทอคุณภาพดีสุดๆๆ แขนและลำตัวพริ้วใส่สบาย ตัดต่อลายครึ่งบนกับครึ่งลางได้ลงตัวมากๆค่ะ ตัวนี้ใส่แบบคอปกติหรือทำ Off-Shoulder ก็ได้ค่ะ น่ารักไปอีกแบบ เนื้อผ้าดีมากๆ ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ทรงไม่รัดรูป แขนสามส่วนน่ารัก ทรงตามรูปเลยค่า สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 >>> 450 Highly Recommended!! ว่าน่ารักสุดๆ ใส่สบาย ผ้าดีมากๆค่า
    Size: ไหล่ Free ยืดหยุ่นได้มาก รอบอก free 40 นิ้ว ความยาว 21 นิ้ว แขนปานกลาง 15-16 นิ้ว

ใส่เดี่ยวๆสไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ ลายทางเก๋ชิค ทรงน่ารักมากๆ ใส่ปกติหรือทำ Off-Shoulder ก็สวยค่า

AH42 Premium Black Flannel Minimal Chic Polo Dress เดรสโปโลคอปกเก๋ๆ สีดำผ้านิต flannel เนื้อลื่นๆดึ๋งๆบางเบา แต่ไม่ร้อน ใส่สบาย ยืดหยุ่นได้ดีมาก เนื้อเย็นๆ นิ่ม ไม่ระคายผิว ละเอียดมาก ดีไซน์เรียบเก๋ ทรงคอปกกระดุมเนื้อด้านเม็ดใหญ่ สามเม็ดเก๋ๆ ปลดออกได้ค่ะ ดีไซน์ขอบปก ขอบแขน และขอบปลายเดรส เข้ากันทั้งตัว อากาศปกติใส่สบายๆตัวเดียวอยู่เลยค่ะ ไม่โป๊ไม่ร้อน Match กับรองเท้ากระเป๋าอะไรก็ง่ายแน่นอนค่า สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 550 Highly Recommended!! ว่าผ้าเริ่ดสุดๆ ใส่สบายมากๆค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-42 นิ้ว+- ยืดหยุ่นได้ดีมากๆ ทรงตรง ความยาว 32 นิ้ว แขนสั้น 9-10 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ สไตล์ Sporty Chic น่ารักๆสุดๆ ตัวเดียวเป๊ะค่า

AH39 Special Tropical Texture Printed Summer Cardigan X Dress Set เซ็ทเดรส 4 ชิ้น ลายพิมพ์สไตล์ Tropical เก๋ๆ ผ้า texture ทั้งตัวค่ะ น่ารักมากๆ ดูดีเทลได้ที่รูปล่างเลยค่า 4 ชิ้น ประกอบด้วย เสื้อคลุมทรงกิโมโนคาร์ดิแกน พริ้วสวย ใส่หน้าร้อนได้ ด้านในมีเสื้อสายเดี่ยว tanktop เข้าเซ็ทกันเป๊ะ และริบบิ้นเอนกประสงค์ผูกช่วงคอ ช่วงเอว ได้หมดเลยค่ะ สุดท้ายคือกางเกงขาสั้น เข้าเซ็ทกัน เอวสูงยืดใส่สบาย ปรับแล้วผูกเชือกเข้ากับหุ่นได้ตามต้องการ ใส่เดี่ยวๆได้เลยไม่โป๊ค่ะ เนื้อผ้าดีมากๆๆ ใส่เป็นเซ็ทก็เก๋ไม่เหมือนใคร หรือแยกใส่เองก็ง่าย เช่น เอาเสื้อคลุม Match กับเสื้อยืดด้านใน หรือใส่กางเกง กับ blouse สวยๆ หรือเสื้อยืดเก๋ๆที่มีอยู่แล้วก็สวยค่ะ คุ้มแน่นอน ทั้ง 4 ชิ้น แยกไปแต่งแบบต่างๆได้หมดเลยค่า แนะนำคนที่ชอบผ้าดีๆ ลายพริ้นสวย และชอบ Match แต่งตัวหลากหลายลุคค่า สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 850 >>> 750 FOR SET (4 Pieces) Highly Recommended!! ว่าคุ้มสุดๆๆ ไม่ผิดหวังค่า
    Size: เสื้อคลุม- ไหล่ Free ไม่มีกระดุม ความยาว 28 นิ้ว แขนยาว 16 นิ้ว
    tanktop- ไหล่ Free รอบอก 36-38 นิ้ว ความยาว 21 นิ้ว แขนกุด
    กางเกง- รอบเอวยืดระหว่าง 25-34 นิ้ว สะโพก 42 นิ้ว ความยาว 13 นิ้ว

AH32 Special White (+Fringe Collar) Ladies Cute Top ท็อปสีขาวสวย ดีไซน์แปลกเก๋ ผ้าคอตตอนเชิ๊ตคุณภาพดีทั้งตัว เนื้อทอ เป็น texture ละเอียด เนื้อเชิ๊ตไม่แข็งและไม่ย้วย รีดแล้วเรียบสวยค่ะ อยู่ทรง ใส่ทำงานได้ ใส่ไปเที่ยว หรือแม้แต่ Match กับเครื่องประดับ รองเท้า กระโปรง กระเป๋าเก๋ๆ ไปงานก็ได้แน่นอนค่า แขนทรง Dolly น่ารักแต่ไม่พองมาก อย่างรูปตัวอย่างเลยค่ะ ความยาวเป๊ะเอวสูงหรือทำจั๊มนิดๆกับเอวสูงได้พอดีเลยค่ะ ดูรูปตัวอย่างแล้วน่ารักมาก ***ตัวนี้ช่วงปกถอดออกเปลี่ยนได้ หมายถึง กลัดกระดุมเปลี่ยนตำแหน่งปกให้ เทไปทางซ้ายหรือขวาก็ได้ตามใจชอบ หรือ ทำให้อยู่ตรงกลางก็สวยค่ะ แต่งได้หลากหลายแบบมากๆ ช่วงคอวีจะมีกระดุมให้กลัดอยู่ ใครไม่ชอบปกก็เอาออกได้เลยเป็นเรียบๆค่า ดูดีเทลได้ที่รูปล่างขวาเลยค่ะ ตัวอย่างการเอาออก สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆ ใส่ได้หลากลุคแน่นอนค่า คุ้มสุดๆๆ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ทรงตรงไม่รัดรูป ความยาว 20-21 นิ้ว แขนสั้น 11 นิ้ว

AH31 Premium Floral Printed Summer Long Kimono Cardigan คาร์ดิแกนพิมพ์ลายดอกไม้เล็กๆสวยเก๋ทั้งตัว ผ้าครีมพาสเทลสีอ่อนเก๋ๆ ลายดอกไม้สลับสีน่ารักมากๆค่ะ ละเอียดเก๋ ผ้าชีฟองพริ้นท์คุณภาพดี ไม่เหมือนธรรมดาแน่นอนค่ะ พริ้วสวย ทรงเป๊ะ ดีไซน์ด้านหน้าเป็นแถบแบบกิโมโนเลยค่ะ มีเชือกรัดเอวเพิ่มขึ้นมาเป็นเส้น ทำให้ผูกใส่คล้ายเดรสได้ หรือปล่อยคลุมเก๋ๆ ก็น่ารัก เป็นซัมเมอร์คาร์ดิแกนพริ้วๆ พกพาไป Match สตรีทสไตล์เก๋ๆได้สะดวก สีสวย เนื้อผ้าดี ไม่ผิดหวังค่า ดูดีเทลได้ที่รูปล่างเลยค่า พรีเมี่ยมมากๆ ไม่ผิดหวังค่า สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 650 Highly Recommended!!
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free ทรงพริ้ว ไม่มีกระดุมหน้า ความยาว 37 นิ้ว แขนยาว 20 นิ้ว พับขึ้นได้ตามต้องการ

ใส่คลุมเก๋ๆ สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ลายสวย สีหวาน พาสเทลสวยๆ เข้ากับด้านในเรียบๆอะไรก็ง่าย
    พกพาไป complete ลุค ได้ง่าย ใส่สบาย ใส่ซัมเมอร์อากาศปกติก็ได้ค่ะ เหมาะกับคนที่หลงรักเสื้อคลุม แนะนำเลยค่า

AH26 White Premium Paisley Lace Cute Top ท็อปลูกไม้สีขาว ทรงสวยเป๊ะ พอดีตัว เนื้อลูกไม้เป็นลายลูกน้ำเก๋ๆ ดูไฮโซ เนื้อละเอียดมากๆ ดูลายได้ที่รูปล่างค่า ตัวนี้ต้องใส่กับซับในค่ะ เพราะเนื้อโปร่ง แต่ไม่โป๊ทะลุมาก ลายละเอียด ใส่กับซับสายเดี่ยว เกาะอก หรือสปอร์ตบราได้เป๊ะมากๆค่ะ ใครมีซับอยุ่แล้วไม่มีปัญหาเลยค่ะ ใส่สบาย ไม่ร้อน ทรงเป๊ะ เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่าย ทำจั๊มก็น่ารัก ดูตัวอย่างทรงได้ที่รูปล่างเลยค่า ลายสวยมากกกก สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 >>> 450 Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆ ใส่สบาย คุณภาพเริ่ดค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-40 นิ้ว ทรงพอดีตัว ยืดหยุ่นได้ดี ความยาว 25 นิ้ว แขนสั้น 8 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ ลายลูกไม้สวยเก๋ ใส่กับซับในแล้วพอดีเป๊ะ ไม่โป๊ ลายน่ารักมากๆ ใส่ได้บ่อยๆแน่นอน เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่ายค่า

AH25 Marble Grey Premium Maxi Minimal Tunic เดรสตัวยาวสีเทา ผ้าเนื้อผสมสุดนุ่ม ใส่สบายมากๆค่ะ เนื้อผ้าคล้ายนิตแต่ไม่หนา ไม่บาง มีน้ำหนัก ใส่เดี่ยวๆได้เลย ไม่คัน เนื้อสัมผัสนิ่มมากๆ ไม่เป็นขุยค่ะ ซักแล้วตากเฉยๆก็คลายตัวได้สวย ไม่ต้องรีดมาก ไม่ยับง่ายค่า เนื้อผ้าดีมากๆ ใครชอบโทนมินิมอลสีเทาเก๋ๆ แต่งตัวได้บ่อยๆ ต้องไม่พลาดค่า ผ้าดีมากๆ แนะนำค่า สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 650 >>> 550 Highly Recommended!! ว่าผ้าดีมากๆ ไม่ผิดหวังค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-44 นิ้ว ทรงตรง ยืดหยุ่นได้มาก ความยาว 42 นิ้ว แขนสั้น 10 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ เป็นเดรสเดี่ยวๆก็ได้ หรือ Match ชิคๆกับเลกกิ้งก็น่ารัก ใส่กับไอเทมเสริมเพิ่ม รองเท้ากระเป๋าผ้าพันคออะไรก็เข้าง่ายค่า

AH24 Premium White Polo Cute Dress เดรสสีขาว ทรงคอปกโปโล เนื้อผ้าเริ่ด มี texture เป็นรูๆ ดู Sporty ทั้งตัว ระบายอากาศได้ดี ไม่ร้อน ใส่เดี่ยวๆได้ ใครไม่มั่นใจใส่กับซับขาสั้นได้ค่ะ ช่วงท่อนบนไม่ต้องใส่ซับก็เอาอยู่ค่ะ ผ้าสไตล์ผ้ากีฬา เนื้อดี ไม่ร้อน ทรงสวยไม่รัดรูป ยืดหยุ่นได้ทั้งตัว มีความยาวพอดี ทรงน่ารัก ปกแต่งขอบดำเท่ๆ โดดเด่น เนื้อผ้าดีกมากค่ะๆ มีลูกเล่นที่กระเป๋าข้างช่วงเอวทั้งสองข้าง สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ป้ายห้อย ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT Highly Recommended!! ว่าตัวเดียวอยู่แน่นอนค่า ผ้าดีมากๆ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38 นิ้ว ความยาว 30 นิ้ว แขนสั้น 7 นิ้ว

AH21 Creamy X Navy Striped Mandarin Collar Cute Polo Top ท็อปสีครีมนวลสวยลายคาดสีน้ำเงินนาวีเข้ม โทนเข้ากัน ผ้าคอตตอนผสมเนื้อดีมากๆค่ะ ทรงคล้ายเสื้อโปโลเรียบๆเท่ๆ คอปรับเป็นทรงคอแมนดาริน ปลดกระดุมบนได้ ติดหมดก็ได้ทรงเก๋ๆดังภาพ ไม่เหมือนใครค่า สีสวย ตัวนี้ผ้าดีมากๆ มี texture ในตัว มีน้ำหนัก แต่ไม่ร้อน ใส่อากาศปกติได้เลยค่ะ คุณภาพเริ่ด ดูรูปตัวอย่างด้านล่างได้เลยค่า ทรงน่ารักมากๆ ช่วงแขนบานเล็กน้อย พรางหุ่นได้ดี ใส่เดี่ยวๆได้สบายมากๆเลยค่ะ สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ป้ายห้อย ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 550 Highly Recommended!! ว่าผ้าดีมากๆ สีสวยแปลกเก๋ ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ความยาว 24-25 นิ้ว แขนสั้น 7-8 นิ้ว

ใส่จั๊มในเอวสูงสไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ ทรงใส่สบายๆ ดีไซน์เรียบเก๋ สีน่ารักมากๆ ตัวเดียวอยู่ ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า

AH20 BW Minimal Pleated Fringe Ladies Maxi dress เดรสยาวสวยเก๋ ดีไซน์เรียบหรู ช่วงลำตัวเดรสสีดำ ปลาย fringe เป็นพลีทสีขาวสวยเก๋ ตัดต่อลงตัว คุณภาพพรีเมี่ยมมากๆค่ะ ผ้าคอตตอนผสม ยืดหยุ่นได้ดี มีน้ำหนัก ไม่หนาไม่บางจนเกินไป เนื้อไม่เหมือนผ้ายืดธรรมดาแน่นอนค่ะ มีวอลุ่มสวยแต่ไม่ร้อน ใส่เดี่ยวๆได้เลย ทรงตรงไม่รัดรูปค่ะ เวลาเคลื่อนไหวปลาย fringe จะพริ้วๆไปด้วย เคลื่อนไหวสะดวก ตัวเดียวอยู่ออกจากบ้านได้เลยค่ะ แนะนำสำหรับคนชอบพลีท + ดีไซน์เรียบหรู ใส่ได้บ่อยๆต้องไม่พลาดค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT Highly Recommended!! ว่าผ้าเริ่ด ดีไซน์เรียบเก๋ ใส่ได้บ่อยๆ ไม่ตกยุคแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-43 นิ้ว ความยาว 40-41 นิ้ว แขนปานกลาง 11-12 นิ้ว

AH17 Light Marble Grey Delicate Pleated Ladies Pants กางเกงทรง Triplex สามส่วนเก๋ๆ อัดพลีทเนื้อละเอียดทั้งตัว เป็นเส้นเล็กๆ ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ เนื้อผ้ามี texture ละลายในตัว เรียบหรู ดูไฮโซ เนื้อผ้าเริ่ดสุดๆค่ะ ทรงตรงใส่สบาย ตัวนี้มีซับในในตัว ไม่ต้องกลัวโป๊ ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ความยาวประมาณ 3-4 ส่วนแล้วแต่ความสูง เข้ากับรูปร่างได้ง่าย เนื้อพลีทยืดหยุ่นได้มาก แต่ไม่ย้วย ดึ๋งๆเป็นทรงตลอดเวลา ซักแล้วปล่อยให้คลายแ แทบไม่ต้องรีดเลยค่ะ ผ้าดีมาก แนะนำสำหรับคนที่ชอบพลีทเรียบหรูใส่ได้บ่อยๆค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 850 >>> 650 Highly Recommended!! ว่าผ้าเริ่ด ทรงสวยไฮโซ ไม่ผิดหวังค่า
    Size: รอบเอวยืดระหว่าง 23-32 นิ้ว สะโพก Free พลีทขยายได้มาก ทรงพริ้วไม่รัดรูป ความยาว 31 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ เนื้อพลีทละเอียดเป็น texture ใส่สบายมากๆ เนื้อหรู ทรงเรียบเก๋ไฮโซ Match ง่าย พรางหุ่นได้ดีค่า

AH14 Black Minimal Chic Mandarin Shirtdress เดรสยาวสีดำทรงตรงสวยเก๋ คอเป็นทรงปกเรียบๆแบบทรงคอแมนดาริน น่ารักมากๆ ค่ะ ปกเป็นแถบเก๋ๆ ใส่สบาย ด้านบนมีกระดุมบนคล้ายโปโล แต่เรียบหรู เข้ากับดีไซน์ทั้งตัว ทรงพริ้วไม่รัดรูป เนื้อผ้าไนลอนลื่นพริ้ว มีน้ำหนักตงลงมาเป็นทรงสวยเก๋ แขนยาวปานกลาง ทรงพริ้วไม่รัดรูป ดีไซน์ minimal ทั้งตัว เหมาะสำหรับคนชอบแต่งสไตล์ normcore หรือ minimal เก๋ๆ เข้ากับรองเท้ากระเป๋าอะไรก็ง่าย ไม่ต้องคิดมาออกจากบ้านได้เลยค่ะ ใส่เดี่ยวๆตัวเดียวเป๊ะแน่นอนค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT Highly Recommended!! ว่าเก๋ ดีไซน์ลงตัว ไม่ผิดหวังค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ทรงตรงไม่รัดรูป ความยาว 43 นิ้ว แขนปานกลาง 12 นิ้ว

AH13 Khaki Premium Chic Triplex Pants กางเกงขายาวทรงพริ้วสวยเก๋ สีกากีเนื้อพรีเมี่ยม (โทนน้ำตาลอ่อน) มี texture ในเนื้อผ้าเป็นลายทอในตัวเก๋ๆค่ะ ดูดีเทลได้ที่รูปล่าง เอวเป็นเอวยืดคุณภาพดี ไม่ย้วยแต่ไม่รัดจนเกินไป ใส่สบายมากๆค่ะ เข้ากับรูปร่างได้ง่าย ช่วงสะโพกใส่สบาย ทรง triplex หลวมพริ้วแต่ทรงเป๊ะ เพราะเนื้อผ้ามีน้ำหนักตกลงมาเป็นทรงสวยค่ะ เวลาเคลื่อนไหวก็สะดวก สีสุภาพ Match ง่าย แปลกเก๋ ไม่เหมือนใคร ไม่ค่อยเห็นสีนี้ในทั่วๆไป หายากแน่นอนค่า ดูรูปตัวอย่างได้เลยค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT Highly Recommended!! ว่าผ้าเริ่ด ทรงสวยมากๆ ไม่ผิดหวังค่า
    Size: รอบเอวยืดระหว่าง 25-34 นิ้ว สะโพก Free 42-44 นิ้ว ทรงพริ้วไม่รัดรูป ความยาว 31 นิ้ว

AH8 Vanilla Premium Light Knit Summer Tank-top X Cardigan Set เซ็ทท็อปแขนกุดและเสื้อคลุมคาร์ดิแกนตัวยาวปานกลางสีครีมเข้าเซ็ทกันลงตัว ทรงพริ้วใส่สบาย เนื้อผ้าเป็นนิตละเอียด ลื่นๆดึ๋งๆ แต่ไม่บางโป๊ ไม่หนาจนร้อน ใส่ซัมเมอร์หรืออากาศปกติได้เลยค่ะ น่ารักมากๆ แยกชิ้นกันใส่ก็เก๋ ใส่เข้ากันเป็นเซ็ทขึ้นมาแบบรูปตัวอย่างก็สวยมากๆค่ะ ทรงสวยใส่สบาย ยืดหยุ่นได้มาก สีสุภาพเน้นไปที่เนื้อผ้า texture หรูสวย ผ้าดีมากๆ Match กับกระโปรง หรือขาสั้นก็น่ารัก ใส่กับท่อนล่างหรูๆ Match ไปงานก็ยังได้ค่า ไม่ผิดหวังค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 850 >>> 750 FOR SET Highly Recommended!! ว่าคุ้มสุดๆๆ แยกใส่ก็สวย ใส่เป็นเซ็ทก็เป๊ะค่า
    Size: ท็อปตัวใน - รอบอก free 36-42 นิ้ว ยืดหยุ่นได้มาก ความยาว 21 นิ้ว แขนกุด
    คาร์ดิแกนตัวนอก - รอบอก free ไม่มีกระดุม ความยาว 36-37 นิ้ว แขนยาว13นิ้ว

ใส่เป็นเซ็ทเข้ากันสไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ เป๊ะสุดๆๆ เข้ากับท่้อนล่างทำจั๊มขึ้นมาอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ หรือแยกใส่เองก็คุ้มสุดๆ ไม่ผิดหวังค่า

AH5 White Premium Texture Ladies Loose Top ท็อปสีขาวผ้า texture เนื้อย่นทั้งตัว เป็น texture ในตัวเนื้อผ้าอยู่แล้วค่ะ เนื้อจะฟูๆ ไม่บางโป๊ ตัวนี้จริงๆใส่เดี่ยวๆได้เลย ถ้าไม่มั่นใจใส่กับสายเดี่ยว หรือ สปอร์ตบราก็เอาอยู่ ไม่น่าเกลียดแน่นอนค่ะ ช่วงอกดีไซน์เป็นตีเกล็ดคล้ายพลีทช่วงอกแล้วคลายช่วงลำตัวเป็นพริ้วๆ ทรงไม่รัดรูปค่ะ ทำจั๊๊มในเอวสูงก็น่ารัก ดูทรงได้ตามภาพเลยค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 650 >>> 550 Highly Recommended!! ว่าผ้าเริ่ด ไม่ผิดหวังค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ทรงไม่รัดรูป ความยาว 23 นิ้ว แขนปานกลาง 12 นิ้ว

ใส่ทรงนี้เลยค่ะ พริ้วสวย ทำจั๊มก็น่ารัก ช่วงอกตีเกล็ดพลีทเก๋ๆ เนื้อผ้าเริ่ดสุดๆๆ ไม่ผิดหวังค่า

AH3 White Embroidered Flower Cute Top ท็อปสีขาวนวลสวย ผ้าผสมเนื้อทอสวยเก๋ ปักลายดอกไม้สวยมากๆค่ะ สีสันลงตัวสุดๆๆ ดูดีเทลได้ที่รูปล่างเลยค่ะ ใครชอบผ้า texture เนื้อหรูๆ แต่ใส่สบาย ต้องไม่พลาดค่ะ เป็น summer ท็อปใส่สบายๆได้แน่นอนค่า ทรงลำตัวไม่รัดรูป ตรงลงมา ทำจั๊มได้เป๊ะสุดๆค่ะ ปลายแขน fringe นิดๆ แต่งขอบเก๋ๆ ความยาวปานกลาง พรางช่วงแขนได้ดีมากๆค่ะ ใส่แล้วได้ทรงดังภาพเลยค่ะ ไม่ผิดหวัง แนะนำสำหรับคนที่ชอบเสื้อใส่สบายๆดีไซน์เป๊ะ เรียบหรูใส่ได้บ่อยๆ ต้องไม่พลาดค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 650 >>> 550 Highly Recommended!! ว่าน่ารักสุดๆ ใครชอบท็อปสีสวยหวาน ลงตัว ต้องไม่พลาดค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ทรงไม่รัดรูป ความยาว 24 นิ้ว แขนปานกลาง 15-16 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารัก ใส่ได้ทั้งทำจั๊มและปล่อยค่ะ เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่าย ทรงไม่รัดรูป ใส่สบายสุดๆค่า

AD98 Floral Printed Sleeveless Summer Dress แม็กซี่เดรสพิมพ์ลายดอกไม้โทนสีชมพูทั้งตัว น่ารักมากๆค่ะ ลายละเอียดเก๋ ทรงตรงสบายๆ ช่วงเอวยืดหยุ่นได้ดี แต่ไม่รัดรูป ใส่สบาย ผ้าเรย่อนเนื้อนิ่มสุดๆๆ เหมือนผ้าซาร่าเลยค่ะ เนื้อนิ่มใส่เดี่ยวๆได้ รีดแล้วเรียบสนิท ไม่หนาไม่บางจนเกินไปใส่เดี่ยวๆได้สบายๆ ไม่โป๊ หรือสามารถทำไป Match กับท็อปด้านในเป็น playsuit ก็ได้ค่า สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 550 Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ ผ้าเริ่ดค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 32-34 นิ้ว เอวยืดได้ถึง 34 นิ้ว สะโพก 42 นิ้ว ความยาว 46 นิ้ว แขนกุด

AD94 Green Striped Minimal Chic Maxi Dress เดรสยาว maxi สีเขียวเข้ม ลายทางสวยเก๋ เส้นเล็กสีขาว สีแดง เข้ากันทั้งตัว ทรงตรงพริ้วไม่รัดรูป ใส่สบาย ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ผ้าคอตตอนนิ่ม คุณภาพดี ไม่ธรรมดาแน่นอนค่า เข้ากับกระเป๋ารองเท้าอะไรก็ง่ายแน่นอน ใส่เรียบๆเดี่ยวๆ ออกจากบ้านได้เลยค่า ใส่อากาศปกติก็ได้ ห้องแอร์ก็สบายค่า ผ้าเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 650 Highly Recommended!! ว่าตัวเดียวอยู่ ไม่ผิดหวังค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ทรงพริ้วไม่รัดรูป ช่วงเอวมีกระเป๋าข้างทั้งสองข้าง ความยาว 44 นิ้ว แขนปานกลาง 19 นิ้ว

ใส่เดี่ยวๆสไตล์นี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ทรงพริ้วไม่รัดรูปแต่ไม่โคร่ง ใส่สบาย ตัวเดียวอยู่ Match กับไอเทมเสริมอะไรก็ง่ายค่า

AD86 Special Milky White Stars Knit Pullover ท็อปนิตสีขาวครีมนวลสวย สะอาด เนื้อผ้าไหมพรมนุ่มฟูนิตตาสวย เป็น texture ลายแฉกๆเก๋ๆ ใส่สบาย ตัวนี้ใส่ได้ทั้งซัมเมอร์และวินเทอร์ค่ะ ใส่เดี่ยวๆก็ได้ หรือ Match กับท็อปคอเต่าด้านในก็เก๋ ดูญี่ปุ่นสุดๆค่ะ ตัวนี้แนะนำว่าเนื้อผ้าเริ่ดมาก แปลกเก๋ เหมาะกับคนที่ชอบสะสมไอเทมนิตเก๋ๆ ใส่ได้หลากหลายโอกาสค่า สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 850 >>> 750 Highly Recommended!! ว่านิตเนื้อเริ่ด ลายสวย ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40-44 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดีมาก ทรงไม่รัดรูป ความยาว 24-25 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ใส่เดี่ยวๆก็ได้ไม่โป๊ ใส่กับท็อปเพิ่มด้านในก็น่ารักค่ะ ใส่ได้ทั้ง summer ทั้ง winter แน่นอนค่า

AD81 Honey Floral Printed Ladies Cute Dress สีเหลืองน้ำผึ้งสวยเก๋ พิมพ์ลายดอกไม้ช่อเล็กสีน้ำเงิน ขาวสวยเก๋ สีสวยมากๆค่ะ คอกลม ไม่รัดไม่หลวม กระดุมหลังเดี่ยว ใส่สบาย ผ้าไนลอนผสมเนื้อลื่นพริ้ว แต่ไม่มัน ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่า คุณภาพเริ่ดสุดๆ เนื้อทึบแสงใส่เดี่ยวๆได้เลยไม่โป๊ ไม่ต้องใส่ซับใน ไม่ร้อนค่ะ แขนยาวสาม-สี่ส่วนกำลังดี ความยาวเดรสกำลังน่ารัก ตัวนี้แนะนำว่าสีสวยมากค่ะ ใส่ถ่ายรูปสดใสสุดๆ ผ้านิ่ม ไม่ผิดหวังค่า สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 550 Highly Recommended!! ว่าสีสวย ผ้าเนื้อเริ่ดมาก ตัวเดียวอยู่ค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ทรงตรง ความยาว 33 นิ้ว แขนสามส่วน 16 นิ้ว

AD79 Special Floral X Paisley Printed Fringe Skirt กระโปรงสวยเก๋ ทรง Fringe ปลายระบายสวยหรู ผ้าไนลอนผสมเนื้อนิ่ม พิมพ์ลายสวย ไม่หนาไม่บางเกินไป แต่เนื้อทึบแสงไม่โป๊ค่ะ เอวสูงใส่สบาย ซิปหลัง ทรงพริ้ว ไม่โป๊ค่ะ เวลาเดินแล้วพริ้วสวย ตัวนี้รับประกันว่าผ้าดีมากๆค่ะ พิมพ์ลายละเอียดทั้งตัว ใครที่ชอบลาย Printed ละเอียดๆ ต้องไม่พลาดค่า เข้ากับท็อปเรียบๆอะไรก็ง่าย ใส่ทำงานได้ ไปเที่ยวได้ ไปงานก็ได้ค่า สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 650 Highly Recommended!! ว่าลายสวยเก๋ ผ้าเริ่ดสุดๆ ไม่ผิดหวังค่า
    Size: รอบเอว 26-27 นิ้ว สะโพก 38-40 นิ้ว ความยาวจากเอวส่วนที่สั้นที่สุด 27- ส่วนที่ยาวที่สุด 32 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ น่ารักมาก โชว์ลายสวย ใส่กับท็อปเรียบๆอะไรก็น่ารักแน่นอนค่า

AD73 Grey Acid Ripped Denim Biker Jacket แจ็ตเกตทรง Biker เก๋ๆ ซิปแถบ ปลดออกเป็นปกไบเกอร์ได้ เก๋มากๆค่ะ ทรงสวย ไม่รัดรูป เป็นยีนส์ฝอกสีเทากลาง สวยเก๋ แต่งขาดด้านข้างแขนเซอร์ๆ ผ้านิ่ม ไม่หนาไม่บางจนเกินไปค่ะ คุณภาพเริ่ด เหมาะกับคนที่ชอบไบเกอร์ ชอบยีนส์ ลงตัวแน่นอน ใส่กับด้านในอะไรก็ง่าย พกพาไป Complete ลุคได้สะดวก ไปเดินห้าง ดูหนัง ได้หมดเลยค่า สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 850 >>> 650 Highly Recommended!! ว่าเก๋มากๆ ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 42นิ้ว+ ทรงแจ็คเกตไม่รัดรูป ใส่คลุมสบายๆ ความยาว 25 นิ้ว

ใส่คลุมสไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ สวมคลุมทั้งตัวก็เซอร์ๆเท่ๆค่ะ หรือคลุมไหล่ก็เก๋ไก๋ Match กับด้านใน Minimal ได้เท่มากๆเลยค่ะ

AD68 Milky White Texture Loose Cute Top ท็อปสีขาวผ้า texture เป็นคอตตอนลินิน เนื้อเริ่ด บางเบาใส่สบาย แต่เนื้อทึบแสงไม่โป๊ ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ไม่ร้อน เหมาะกับอากาศเมืองไทยสุดๆ ใต้แขนทรงผีเสื้อ ไม่รัดรูป ช่วงลำตัวกว้าง ใส่สบายแต่ไม่โคร่ง แขนสั้นปานกลางกำลังดี ช่วงเอวมีลายริบบิ้นให้ผูกด้านหน้าได้หรือปล่อยก็เก๋ ใส่ได้สองแบบ สองทรงค่ะ ตัวนี้ใส่จั๊มหรือปล่อยก็เป๊ะ เริ่ดที่เนื้อผ้าและดีไซน์ลงตัว ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า แนะนำสำหรับคนที่ชอบคัตติ้งแปลกเก๋ แต่เรียบหรู ผ้าดีๆค่ะ สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ป้ายห้อย ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 550 Highly Recommended!! ผ้าเริ่ดทรงแปลกเก๋ ใส่สบายแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ทรงพริ้วไม่รัดรูป ช่วงเอวผูกกระชับได้ตามต้องการ ความยาว 24-25 นิ้ว แขน 12 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ ปล่อยเชือกเป็นทรงหลวมๆพริ้วๆก็สวย หรือผูกกระชับให้เข้าทรงมากขึ้นก็ได้ค่ะ ใส่กับท่อนล่างอะไรก็ง่ายค่า

AD62 Chocolate Premium Cotton Maxi Playsuit เดรสยาวสีน้ำตาล chocolate เก๋ๆ ผ้าคอตตอนลินินเนื้อทอผสมสวยมากค่ะ มี texture ทอเป็นเส้นๆในตัว ใครชอบผ้าสไตล์ออแกนิคต้องไม่พลาดค่ะ ตัวนี้บางเบาใส่สบาย แต่เนื้อทึบแสง ใส่เดี่ยวๆได้ คุณภาพดี มีน้ำหนัก ทิ้งตัวสวย รีดง่าย ดีไซน์หลวมๆ ใส่สบายแต่ไม่โคร่งค่ะ ใส่เดี่ยวๆเป็นเดรสยาวแขนกุดก็ได้ หรือ Match กับท็อปเก๋เป็น playsuit ก็น่ารักค่ะ เวลาเคลื่อนไหวทรงจะพริ้วๆเป็นทรงสามเหลี่ยมแบบในภาพเลยค่ะ ไม่ติดเอวไม่ติดสะโพก แต่ไม่บาน เพราะผ้ามีน้ำหนัก จะเป็นเป็นทรงเวลาเคลื่อนไหวค่า ดูรูปตัวอย่างได้ที่รูปล่างค่า ด้านข้างลำตัวมีกระเป๋าจริงทั้งสองข้างค่า สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 850 >>> 750 Highly Recommended!! ว่าใส่สบาย ผ้าดีมากๆ ไม่ผิดหวังค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-44 นิ้ว+- ความยาว 42 นิ้ว แขนกุด

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ ทรงพริ้วๆ ใส่สบาย ตัวนี้ใส่เป็นเดรสเดี่ยว หรือ Playsuit ก็เริ่ดค่า ด้านข้างมีกระเป๋าจริง
    ทรงสามเหลี่ยมลำตัวพริ้วๆ เคลื่อนไหวสะดวก ทรงสไตล์ญี่ปุ่นน่ารัก ผ้าเริ่ดมากๆค่า

AD55 Premium White Cotton Lace Ladies Cute Top ท็อปผ้าคอตตอนลูกไม้ฉลุสีขาวนวลสวยทั้งตัว ผ้าเริ่ดมากๆค่ะ กุ๊นขอบอย่างดีทั้งตัว ลายฉลุลูกไม้ปักขอบสวย ไม๋โป๊ค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ เนื้อผ้าบางเบาใส่สบาย แต่ไม่โปร่ง ไม่น่าเกลียดค่ะ ทรงลำตัวพริ้วไม่รัดรูป ใส่สบายมากๆค่ะ แขนสามส่วนน่ารักสุดๆ ทรง Fringe ดูรูปตัวอย่างได้เลยค่ะ ใส่กับท่อนล่างเอวสูงอะไรก็สวยค่า กับยีนส์ก็สวย กับกระโปรงเอวสูงก็น่ารัก เป๊ะสุดๆค่า แนะนำว่าลายผ้าน่ารักมากๆ คุณภาพดีมากค่า สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 650 Highly Recommended!! ว่าผ้าเริ่ดมากๆ ทรงสวยใส่สบาย คุ้มแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-40 นิ้ว ทรงพริ้วพอดีตัว ไม่รัดรูป ความยาว 23-24 นิ้ว แขน 16-17 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะน่ารักมากๆ ทรงไม่รัดรูป โชว์เนื้อผ้า texture สวยหรู ทำจั๊มกับเอวสูงแล้วน่ารักมากๆค่ะ

AD54 Special Floral Printed Texture Ladies Mermaid Top ท็อปสีขาวผ้า texture พิมพ์ลายดอกไม้สวยเก๋ทั้งตัว เป็นช่อดอกไม้เล็กๆน่ารักมากๆค่ะ สวยหวานแต่ไม่เยอะไม่น้อยเกินไป ใส่กับท่อนล่างอะไรก็ง่ายแน่นอน ช่วงปก Fringe คอวี เข้ากับปลายแขนระบาย สามส่วนเก๋ๆ ใส่เดี่ยวๆสบายๆ อากาศปกติได้เลยค่ะ ดูรูปตัวอย่างได้ที่รูปล่างค่ะ น่ารักมากๆ สวยหรู เป๊ะสุดๆค่า สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ป้ายห้อย ตัดใจส่งต่อเพียง 650 >>> 550 Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ ผ้าเริ่ด ลายน่ารักไม่เหมือนใครค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-40 นิ้ว ทรงพริ้วพอดีตัว ไม่รัดรูป ความยาว 23-24 นิ้ว แขน 16-17 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ ทรงพริ้วสวยใส่สบายมากๆ เนื้อผ้า texture พิมพ์ลายสวยเริ่ด ตัวเดียวอยู่เลยค่ะ ท่อนล่าง Match กับอะไรก็ง่ายแน่นอนค่า

AD47 Special Tri-color Printed Texture Ladies Dress เดรสพิมพ์ลายผ้า texture สวยเก๋ ดูเนื้อผ้าได้ที่รูปล่างเลยค่ะ แนะนำว่าผ้าเริ่ดมากๆ พิมพ์ลายพื้นครีมลายจุดสไตล์เพ้นเก๋ๆ สีดำ และน้ำตาล สลับกันไป คอผูกเก๋ๆ สามารถปลดออก แล้วซ่อนเป็นคล้ายๆคอวีเรียบๆได้ค่ะ เนื้อผ้าบางเบาแต่ไม่โป๊ ใส่สบาย ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ เนื้อทึบแสง ไม่ร้อนแน่นอน เหมาะกับอากาศเมืองไทยสุดๆ ทรงพริ้วสวยไม่รัดรูป ใส่เดี่ยวๆได้เลย ตัวเดียวอยู่เลยค่า สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 650 Highly Recommended!! ว่าผ้าเริ่ดมาก แนะนำสุดๆ ไม่ผิดหวังค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ทรงพริ้วตรงใส่สบายค่ะ ความยาว 40-41 นิ้ว แขน 22 นิ้ว

AD46 Grey Premium Chic Faux Wool Jumpsuit จั๊มสูททรงหลวมสไตล์มินิมอลสุดเก๋ เรียบหรู เน้นเนื้อผ้า ใส่สบาย สีเทามี texture วูลในตัว เป็นผ้าวูลเทียมไม่คันค่ะ คุณภาพเริ่ด เนื้อพรีเมี่ยมสุดๆๆๆๆๆ มีน้ำหนักเป็นทรงสวยตลอดเวลา ไม่ต้องรีดก็ได้ซักปกติแล้วตากได้เลยค่ะ Pattern เป็นสองช่วงซ้ายขวาสมดุลมาคัตกันตรงกลาง น่ารักมากๆเลยค่ะ ด้านข้างช่วงเอวมีกระเป๋าจริง 2 ข้าง คุณภาพดี สายช่วงไหล่เป็นสายคู่ ขอบทั้งตัวกุ๊นสวยอย่างดี ตัวนี้แนะนำเลยค่ะ ว่าเป็นไอเทมเรียบเก๋ทีควรมีไว้ติดตู้ Match กับท็อปสวยๆได้ทุกแบบทั้งเสื้อยืด เสื้อเชิ๊ต ไม่ว่าจะเนื้อผ้าอะไร ทั้งเรียบทั้งลาย ใส่ Match คาร์ดิแกนคลุมทับก็ได้ หรือ เรียบๆเดี่ยวๆก็สวยค่ะ สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 850 >>> 750 Highly Recommended!! ว่าสวยทั้งดีไซน์และคุณภาพ หายากสุดๆค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ความยาว 48 นิ้ว แขนกุด

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้ เข้ากับท็อปอะไรก็ทรงสวยแน่นอนค่ะ ใส่สบาย หน้าร้อนก็ใส่ได้ ตามปกติเลยค่ะ match ง่าย ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า

AD41 Beige Mermaid Crochet Knit Loose Ladies Tunic ท็อปตัวยาว หรือเดรสทรงทูนิคเรียบเก๋ เป็น Knit แบบโครเช บางเบาแต่ไม่โปร่งโป๊ ผ้ามีน้ำหนัก ทิ้งตัวเป็นทรงพริ้วๆ ดังภาพตัวอย่างค่ะ ท่อนบนสามารถใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ อาจจะ Match กับขาสั้นเป็นเดรสสั้น หรือ Match กับเลกกิ้งก็สวย สกินนี่ยีนส์ก็เป๊ะ หรือใส่ Knit กับกระโปรงพลีทเป็นคล้ายๆเดรสยาว ก็สวยหรูค่ะ match ไปงานได้เลย หรือใส่ casual เดี่ยวๆก็เก๋ มีสไตล์ เนื้อถักลาย เกล็ดปลา น่ารัก มี texture สวยเป๊ะในตัว ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ คอปาดนิดๆ ไม่เว้าไหล่ ไม่โป๊ค่ะ ปลายเดรสและปลายแขนเป็นทรงปลายบานออกสไตลกิโมโนเก๋ๆค่ะ คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT Highly Recommended!! สีสวย ใส่สบาย ผ้าดีสุดๆค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-44 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดีมากค่า ทรงพริ้วใส่สบาย ความยาว นิ้ว แขนยาว นิ้ว

AD38 Marble Grey Premium Faux Wool Hats หมวกวูลเทียมสีเทาอ่อนลาย Marble เนื้อวูลนิตเก๋ๆ เป็นวูลเทียมคุณภาพดี เนื้อนิ่ม texture เริ่ด เหมือนเนื้อไหมพรมวูลถักค่ะ ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่า ด้านในมีซับรองอย่างดี ใส่สบาย สไตล์หน้าหนาวแต่ใส่หน้าอะไรก็ได้แน่นอนค่ะ เข้ากับเสื้อผ้าเครื่องแต่งตัวอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ ทรงเรียบหรูสวยเก๋ ไฮโซมากๆค่ะ ดูดีแน่นอน ใส่สบายเป็น freesize ใส่ได้หลากหลายโอกาสแน่นอนค่า ไม่ผิดหวัง คุณภาพดีมากค่า สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 650 >>> 450 Highly Recommended!! ว่าเนื้อวูลแปลกเก๋ Minimal Chic สุดๆค่า
    Size: Freesize

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ใส่ได้ทั้งหน้าร้อนหน้าหนาว ได้หลายโอกาส เข้ากับเสื้อผ้าอะไรก็ง่ายแน่นอนค่า

AD37 White Feather Texture Premium Long Cardigan คาร์ดิแกนทรงกิโมโนไม่มีกระดุมสีขาวนวลสวย ตัวยาว texture คล้ายขนนกเก๋ๆ ค่ะ สลับลายไดม่อนสามเหลี่ยมเก๋ๆ มีซับในอย่างดีทั้งตัว ทรงสวยเก๋ ทรงสามเหลี่ยม พริ้วๆเก๋ๆค่ะ เข้ากับด้านในอะไรก็ง่ายแน่นอนค่า ดูสวยหรู พกพาไป complete ลุคที่ไหน โอกาสใดก็ง่ายแน่นอนค่า คุณภาพดีมากค่า สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 850 >>> 650 Highly Recommended!! ว่าผ้าเริ่ดเก๋ ไม่เหมือนใครแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 38 นิ้ว แขนปานกลาง 12 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ เข้ากับด้านในอะไรก็สวยแน่นอนค่า ดูไฮโซสุดๆ ใส่ไปปาร์ตี้ก็ง่ายค่า

AD30 Paisley Premium Printed Summer Kimono Cardigan คาร์ดิแกนซัมเมอร์ทรงกิโมโนยาว mid-long พิมพ์ลายสวยเก๋ เนื้อผ้าพรีเมี่ยมชีฟอง ลายลูกน้ำ สีสดใส โทนสีสวย แต่ไม่สดมาก ดูรวมๆเก๋ทั้งตัวค่ะ ไม่มีกระดุมหน้า ใส่ทรงพริ้วๆ แขนปานกลางปลาย fringe นิดๆ ดูทรงได้ที่รูปตัวอย่างด้านล่างเลยค่ะ น่ารักมากๆ เข้ากับด้านในอะไรก็ง่ายแน่นอน พกพาสะดวก อากาศประมาณนี้กำลังดีเลยค่า สวยเก๋แน่นอน ไม่ผิดหวังค่า คุณภาพดีมากค่า สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 550 Highly Recommended!! ว่าคุ้มสุดๆ พกพาไป complete look ได้บ่อยๆแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว maxi 37-38 นิ้ว แขนปานกลาง 15-17 นิ้ว

ใส่คลุมเก๋ๆ ซัมเมอร์ สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ ทรงพริ้วสวยใส่สบาย เข้ากับด้านในเรียบๆอะไรก็ง่ายแน่นอนค่า ช่วงแขนน่ารักสุดๆๆ

AD28 BW Floral Printed Cute Maxi Dress เดรสยาวพิมพ์ลายสวยเก๋ พื้นขาวครีมอ่อน พิมพ์ลายดอกไม้สีเทาดำ เป็นโทนเข้ากันทั้งตัว เว้นระยะเก๋ๆ เป็นกลุ่มๆค่ะ ดีไซน์เรียบหรู ช่วงเอวจั๊มยืดแต่ไม่รัด และไม่ย้วยค่ะ จะกระชับช่วงเอวได้ดีมากๆ ทรงปลายพริ้วสวยแต่ไม่บานโป๊ ทั้งตัวเป็นเรยอน เนื้อดีมากๆ เนื้อนิ่มเหมือนผ้าซาร่าเลยค่ะ สัมผัสนิ่มมากๆ สามารถใส่เดี่ยวๆได้ไม่ร้อน ไม่โป๊ค่ะ แขนกุดใส่สบาย เหมาะกับอากาศช่วงนี้สุดๆ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า เข้ากับไอเทมเสริม รองเท้ากระเป๋าอะไรก็ง่ายค่า คุณภาพดีมากค่า สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 850 >>> 650 Highly Recommended!! ว่าผ้าเริ่ด ดีไซน์เก๋ทั้งตัว ไม่ผิดหวังค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-40 นิ้ว ความยาว maxi 45 นิ้ว แขนกุด

ใส่เดี่ยวๆทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ เรียบเก๋ โทนสีสวย ลายหรู เนื้อผ้าเริ่ด ใส่สบายมากๆค่ะ ไม่ร้อน เข้ากับรองเท้ากระเป๋าอะไรก็ง่ายค่า

AD24 Special Grey Volume Hoodie Fringe Tunic เดรสสีเทาอ่อนคอฮู้ดปลายระบายสีขาวสุดเก๋ สไตล์ Sporty Chic ทรงวอลุ่มลำตัวไม่รัดรูป เรียบๆ ดูเท่ๆเก๋ๆค่ะ เนื้อผ้าวอลุ่มนีโอพรีนแบบนิ่มด้านในบุผ้านิ่มๆไม่แข็ง ไม่คันค่ะ เหมาะกับใส่เดี่ยวๆ ในที่อากาศเย็นสบายๆหรือหนาวไม่จัดมากค่ะ ใส่เดินห้างสบายๆ ปลายชายสีขาวเป็นคอตตอน fringe คุณภาพดี สุดๆค่ะ Texture ตัดกัน เรียบหรู แต่ทรงสวย Sporty ทันสมัย Match กับเลกกิ้งได้สวยมากๆ หรือใส่เป็นเดรสยาวได้เลยค่ะ คุณภาพดีมากค่า สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 850 >>> 650 Highly Recommended!! ว่าเนื้อผ้าดีมากๆค่ะ ไม่ผิดหวังแน่นอน
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40-42 นิ้ว ความยาว 35-37 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ Match กับเลกกิ้งก็สวย หรือใส่เป็นเดรสวอลุ่มเดี่ยวๆ พริ้วๆเก๋ๆได้เลยค่ะ ใส่เดินห้าง ไปทำงาน หรือไปเที่ยวก็เก๋ค่า

AD23 Black Premium Printed Maxi Dress เดรสยาวพิมพ์ลายดอกไม้สีพาสเทลสวยเก๋ พื้นดำ ขับลายให้โดดเด่น ตัวนี้เป็นคอตตอนผสมๆเนื้อนิ่มๆค่ะ ด้านในมีซับในลื่นๆอย่างดีทั้งตัว ใส่เดี่ยวๆเป็นเดรสยาวได้เลยไม่โป๊ ไม่ร้อน ใส่สบาย ไม่คัน หรือจะใส่เป็น playsuit ด้านนอก match กับเสื้อยืด หรือเสื้อเชิ๊ตเรียบๆก็ได้อีกลุคค่ะ รับรองว่าคุ้มค่า เปลี่ยนลุคได้ง่ายแน่นอน ทรงพริ้วสวยไม่รัดรูป ตัวนี้เนื้อผ้าเริ่ดมาก แนะนำคนที่ชอบผ้าพริ้นลายสวย คุณภาพเริ่ดค่า สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 650 Highly Recommended!! ว่าผ้าเริ่ด ทรงสวย ลงตัวค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38 นิ้ว เอว+สะโพก Free 40+ทรงพริ้วไม่รัดรูป ความยาว 42 นิ้ว แขนกุด

ใส่สบายๆสไตล์นี้เลยค่ะ Match กับท็อปก็น่ารัก ทรงพริ้วๆใส่สบาย หรือใส่เดี่ยวๆเป็นเดรสแขนกุดก็ได้ ไม่โป๊ค่ะ เหมาะกับซัมเมอร์สุดๆๆ

AD14 Black Transparent Fringe Minimal Dress เดรสทรงกระโปรงสีดำสนิท แต่ง fringe พู่เก๋ๆ เป็นผ้าโปร่งสีดำ มี texture ในตัว เพิ่มความรู้สึกหวานเป็นผู้หญิงๆ แต่ก็เท่ๆในภาพรวมค่ะ แต่ง fringe ที่ปลายเดรสยาวลงมาและ ช่วงต้นแขน ดีไซน์ลงตัวทั้งตัว เนื้อผ้าคอตตอนผสมเนื้อดี ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ไม่บางโป๊ ช่วงที่เป็น fringe ไม่สั้นมาก ไม่โป๊แน่นอนค่า ทรงพริ้วใส่สบาย ตัวเดียวอยู่ เข้ากับรองเท้ากระเป๋าอะไรก็ง่าย แล้วแต่ Match ตามโอกาสค่ะ ใครได้ทั้งปกติ ไปเที่ยว ไปงาน ไปปาร์ตี้ก็ได้ค่ะ คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 650 Highly Recommended!! ว่าสวยเป๊ะ ตัวเดียวอยู่แน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-44 นิ้ว ยืดหยุ่นทรงพริ้วไม่รัดรูป ความยาว 40 นิ้ว แขน 8-9 นิ้ว

ใส่เดี่ยวๆสไตล์นี้ทรงนี้ได้เลยค่ะ ทรงพริ้วๆไม่รัดรูป fringe เพิ่มความพริ้วๆหวานลงตัว เรียบหรู ใส่ได้หลากหลายโอกาสแน่นอนค่า ตัวเดียวอยู่

AD11 Metallic Pale Loose Pleated Skirt กระโปรงสี metallic โทนทองออกซีดๆ ไม่เข้มค่ะ น่ารักมากๆ เงาแบบด้านๆ ไม่มันมาก ใส่สบาย ช่วงเอวสูงยืดหยุ่นได้ดี ไม่รัดพุงค่ะ ช่วงพลีทลงมาพริ้วๆ เป็นพลีทใช้ผ้าเยอะ เอวจะเป็นจีบละเอียดฟูเป็นทรง แต่ไม่พองมากค่ะ เป็นทรงสวยตลอดเวลา ไม่ต้องรีด แค่ซักและตากให้คลายตัวก็เป๊ะแล้วค่ะ หรือรีดด้านในตัวเตารีดไอน้ำเพิ่มก็จะเร็วค่ะ ดูแลง่ายมากๆ ความยาว Midi ใส่สบายๆ เข้ากับท็อปเรียบๆอะไรก็สวยแน่นอนค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 550 Highly Recommended!! ว่าสวยไฮโซ โดดเด่นแน่นอนค่า
    Size: รอบเอวยืดระหว่าง 26-32 นิ้ว สะโพก Free พลีทขยายได้มาก ความยาว 31 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ สีโทนโทนฟอกซีดๆ สวยไฮโซสุดๆ เข้ากับท็อปอะไรก็ง่ายแน่นอนค่า

AD10 Premium Grey Gradient Denim Trousers กางเกงยีนส์ขายาวสีโทนเทาเข้มไล่เฉดสีฟอกเป็นสีอ่อนช่วงปลาย น่ารักมากๆค่ะ ทรงขาตรงไม่รัดรูป ใส่พอดีตัว กำลังดีค่ะ ช่วงเอวเรียบเก๋ มีสายคล้องเข็มขัดรอบๆ มีกระเป๋าจริงทั้งสองข้างและหลัง ช่วงสะโพกไม่รัดรูปค่ะ ใส่สบาย เข้ากับท็อปอะไรก็ง่ายแน่นอนค่า *ตัวนี้ไซส์ตามป้ายเป็นไซส์ L* ใส่ให้กับเป๊ะกับไซส์จะดีสุดค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 650 Highly Recommended!! ว่าเรียบเก๋ Minimal ค่า
    Size Lตามป้าย: รอบเอวยืดระหว่าง 30 นิ้ว สะโพก 38-40 นิ้ว ความยาว 35 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ ทรงขาตรงเรียบเก๋ ไม่รัดรูป ดีไซน์เรียบหรูด้วยโทนสียีนส์ฟอกไล่โทนสวยเก๋ ไม่เหมือนใครค่า

AD5 White Premium Lace X Tanktop Cute Set เซ็ทท็อปลูกไม้สีขาวสวยเก๋ สายเดี่ยวเข้าเซ็ทกัน ตัวนี้ไม่บางเหมือนสายเดี่ยวซับในนะคะ สายเชือกเส้นเล็กน่ารัก ใส่เดี่ยวๆเป็นท็อปเลยก็ได้ มาพร้อมกันเป็นเซ็ทแต่แยกใส่เองได้ง่าย ตัวลูกไม้โปร่งแต่ไม่เหมือนลูกไม้ธรรมดาเพราะเนื้อละเอียด และลายแปลกเก๋ ไม่เหมือนใคร สลับซับซ้อนลงตัวค่ะ ดูดีเทลได้ที่รูปล่างเลยค่ะ สวยไฮโซมากๆ ตัวนี้สลับกันใส่นอกในได้ง่าย เข้ากับท่อนล่างอะไรกก็ได้ จั๊มในเอวสูงแล้วเก๋สุดๆค่า สวยหวานแต่ไม่เว่อร์ค่ะ ใส่หน้าร้อนนี้ได้เลย คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 550 FOR SET Highly Recommended!! ว่าคุ้มมากๆ ไม่มีอีกแล้วค่า
    SIZE: ท็อปลูกไม้-ไหล่ Free รอบอก Free 40-42 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดีมาก ความยาว 25 นิ้ว แขนปานกลาง15 นิ้ว 
    สายเดี่ยว-ไหล่ Free รอบอก 36-38 นิ้ว ความยาว 22 นิ้ว ใส่เข้าเซ็ทพอดีเป๊ะ แขนกุด

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ ทำจั๊มในเอวสูงแล้วเป๊ะมากๆ ไม่โป๊ เข้าเซ็ทสวยเก๋ ใส่สลับนอกนั้นได้ตามใจชอบค่ะ
    เอาท็อปลูกไม้ใส่ด้านใน สายเดี่ยวด้านนอกก็ดูเป๊ะอีกแบบ ในลูกไม้ด้านนอกก็ดูสวยคลาสสิกค่ะ

AG102 Rosy Printed Pleated Ribbon Cute Dress เดรสสีสวยหวานลายกุหลาบพิมพ์ลายเก๋ๆ เป็นเดรสยาว ทรงตรงคอริบบิ้น ช่วงเอวถึงปลายเป็นกระโปรงพลีทพริ้วสวย เนื้อผ้าไนลอนผสมใส่สบายมากค่ะๆ ใครชอบเดรสสีสวย ลายเก๋ ต้องไม่พลาด ตัวเดียวอยู่แน่นอน เนื้อผ้าใส่สบาย ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ไม่ร้อนไม่โป๊ เหมาะกับอากาศช่วงนี้สุดๆ Match เพิ่มกับเสื้อคลุมอะไรก็ง่ายค่ะ ดูตัวอย่างได้ที่รูปล่างเลยค่า เป๊ะสุดๆๆๆ คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 850 >>> 650 Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆๆๆ ตัวเดียวอยู่ค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-40 นิ้ว ทรงตรงไม่รัดรูป ความยาว 42 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ ลายน่ารักมากๆ ช่วงกระโปรงพลีทพริ้วๆสวย ตรงลงมา ไม่รัดรูป ใส่เดี่ยวๆออกนอกบ้านได้ง่ายมาก
    Match กับคาร์ดิแกนหรือแจ็คเกตก็สวยเป๊ะค่ะ เข้ากับรองเท้ากระเป๋าอะไรก็ง่าย ตัวเดียวอยู่ ใครชอบผ้าพริ้นท์สีและลายสวยๆต้องไม่พลาดค่ะ

AG101 Special Milky White Delicate Pleated Tri-Layers Skirt กระโปรงพลีทลูกไม้สีขาวนวลสวยละเอียดเก๋ ลายลูกไม้ละเอียดพริ้วในตัว เป็นลอนๆพลีทเล็กๆยืดหยุ่นได้ ดีไซน์สามชั้น ทรงตรงไม่บานไม่รัดรูป ด้านในมีซับในอย่างดีทั้งตัวค่ะ เอวสูง ช่วงเอวเป็นเอวยืดคุณภาพดี ไม่รัดพุง ไม่เหมือนธรรมดาแน่นอนค่ะ ใส่สบายมากๆ ดูดีเทลและเนื้อผ้าได้ที่รูปล่างค่ะ ใส่ขึ้นมาแล้วได้ทรงตรงสวยหรู พริ้วนิดๆเวลาเคลื่อนไหวค่ะ ทรงนี้ match กับท็อปอะไรก็สวย ใส่ได้หลากหลายโอกาส ได้ทั้งทำงาน ไปงาน ไปเที่ยวค่ะ แนะนำสำหรับคนที่ชอบกระโปรงเก๋ๆ เรียบหรู มีดีเทลในตัว เน้นผ้าดีๆค่ะ คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 650 Highly Recommended!! ว่าผ้าดี ทรงหรู ไม่ผิดหวังค่า
    Size: รอบเอวยืดด้านหลังระหว่าง 24-34 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดีมาก ไม่รัดพุง สะโพก Free นิ้ว พลีทละเอียดยืดหยุ่นได้มาก ความยาว 28-29 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ สวยหรู ไฮโซมากๆ ตัวนี้ใส่ได้ทั้ง casual และ formal แล้วแต่ว่า Match กับท็อปอะไร
    ตัวนี้เรียบเก๋ โชว์เนื้อลูกไม้สวยหรู มีซับในทั้งตัว ไม่โป๊ สุภาพ Match ง่ายทรงสวยเป๊ะ ไม่ผิดหวังค่า

AG97 Mixed Striped Premium Wool Knit Poncho พอนโชถักวูลสวยเก๋ เนื้อนุ่ม คล้ายไหมพรมแต่นุ่มกว่า ไม่คันเลยค่ะ เนื้อหรูมากๆ เป็นคล้ายผ้าคลุมเอนกประสงค์ ในเป็นผ้าพันคอก็ได้ ใส่เป็นเสื้อคลุมทรงพอนโชก็พอดีเป๊ะ ช่วงคอมีแบ่งคอให้เป๊ะอย่างดีค่า ตัวนี้เนื้อผ้าเริ่ดมากๆ ดีไซน์สวยเก๋สุดๆ ใครชอบ texture ทอเก๋ๆ ต้องไม่พลาดค่ะ พกพาไป complete ลุคได้ง่ายมากๆค่ะ ใส่คลุมในออฟฟิซ ไปเดินห้าง หรือพกพาไปเมืองนอกก็เริ่ดแน่นอนค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 850 >>> 750 Highly Recommended!! ว่าผ้าเริ่ดมากๆ สวยไฮโซ ใช้ได้เอนกประสงค์แน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free ความยาว 25-35 นิ้ว แขน Free

AG89 Premium Vanilla Floral Ladies Shirtdress เดรสยาวลายดอกไม้สีครีมวานิลลาสวยเก๋ พิมพ์ลายดอกไม้ทั้งตัว น่ารักมากๆค่ะ สีโทนน้ำตาลเข้ากับสีพื้น โทนสุภาพ สวยหวาน แต่ไม่เว่อร๋ ทรงเรียบเก๋ คอปกวี พรางหุ่นได้ดี ทรงหลวมพริ้ว แต่ไม่โคร่ง ใส่พอดีตัว พริ้วๆสบายค่ะ ทรงลำตัวตรงลงมาพริ้วปลายเล็กน้อย ตามภาพเลยค่ะ ตัวเดียวอยู่ ผ้าไนลอนพิมพ์ลายคุณภาพดีมากๆ ลื่นพริ้วแต่ไม่บางโป๊ ไม่ทะลุ ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ เหมาะกับอากาศช่วงนี้มากๆ ตัวเดียวอยู่ค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 850 >>> 650 Highly Recommended!! ว่าตัวเดียวอยู่ค่าเข้ากับกระเป๋ารองเท้าอะไรก็เก๋ชิคมากๆ ไม่ผิดหวังค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ทรงตรงพริ้ว ไม่รัดรูป ความยาว 38-40 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ พริ้วสวย ทรงหรู ลายและสีสุภาพ อ่อนหวาน ทรงเดรสตรงลงมา ปกเชิ๊ตเก๋ๆกำลังฮิตเลยค่ะ
    ทรงนี้ ตัวนี้อยู่ค่า เข้ากับรองเท้ากระเป๋าอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ ใส่สบาย อากาศตอนนี้เหมาะเลยค่า

AG78 BW Striped Full Lace Cute Top ท็อปลูกไม้สีขาวนวลสวยแต่งลายสีดำในตัวเนื้อลูกไม้ คอกลมแต่งขอบตั้งนิดๆ ด้านหลังมีกระดุมกลัด ไม่รัดคอ ปลดง่าย สวยไฮโซมากๆค่ะ ทรงท้อปแขนสั้น พอดีตัว ใส่สบายๆ ด้านในมีซับในอย่างดีทั้งตัว ไม่คันค่ะ ลื่นๆ ไม่โป๊ ใส่เดีย่วๆได้เลยค่ะ ไม่ร้อน ตัวนี้ใส่ไปทำงานก็ได้ ไปเที่ยว หรือไป งานปาร์ตี้ก็สวยเริ่ดแล้วแต่ Match ท่อนล่างเลยค่ะ ใส่กับกระโปรง tutu ก็เก๋ หรือ Match กับยีนส์ก็เข้าง่ายค่ะ ได้ลุคคุณหนูๆ ใครชอบผ้าลูกไม้เนื้อเริ่ดๆ ไม่ควรพลาดค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 550 Highly Recommended!! ว่าน่ารักสุดๆค่า ใส่สบาย แปลกเก๋ไม่เหมือนใครค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-42 นิ้ว ความยาว 23 นิ้ว แขนสั้น 9 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ เรียบหรูด้วยลูกไม้ ดีไซน์ทรงลำตัวพอดีเป๊ะ น่ารัก แขนสั้นใส่สบายไม่อึดอัด มีซับทั้งตัว เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่ายค่า

AG75 Special Safari Dots Ladies Chic Top ท็อปสีครีมพิมพ์ลายจุดเก๋ๆ สีสไตล์ safari น่ารักมากๆค่ะ เข้ากันทั้งตัว ทรงพริ้วไม่รัดรูป ใส่สบาย พอดีตัว เนื้อผ้าไนลอนผสมเนื้อพริ้วนิ่มลื่น ไม่ใช่ชีฟองค่ะ ไม่บางโป๊ ช่วงคอวีพรางหุ่นสวยเก๋ แต่ง fringe เป็นเส้นลงมา ปล่อยๆก็สวย หรือผูกเป็นโบว์ก็น่ารักค่ะ ทำจั๊มในเอวสูงแล้วสวยมากๆค่ะ ใส่แบบในรูปตัวอย่างค่ะ ใส่กับยีนส์ก้สวย หรือมินิสเกิ๊ตก็เก๋ โดดเด่นไม่เหมือนใครค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 550 Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆค่ะ ใส่สบาย เก๋โดดเด่นไม่เหมือนใครค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ทรงพริ้ว ความยาว 23 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ สวยมาก สีสวยผ้าเริ่ด ลายน่ารัก ลงตัว ใส่ปล่อยๆพริ้วก็เก๋ หรือจั๊มกับเอวสูง ใส่ทำงานไปเที่ยวได้หมดเลยค่า สดใสน่ารักตัวเดียวอยู่ค่า

AG69 Nude Beige Premium Knit Cute Top ท็อปถักสีเบจนู้ดอมชมพู สวยเก๋ เรียบหรู เป็นนิตลื่นๆ นิ่มๆทั้งตัว คุณภาพดีมากๆค่ะ แขนสั้นใส่สบาย ทรง dolly น่ารักมากๆ ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ไม่ร้อนค่ะ ตัวนี้ใส่เดี่ยวๆได้เลย ดูดีเทลเนื้อผ้าและลายถักได้ที่รูปล่าง ใส่ห้องแอร์ก็เป๊ะพอดีเลยค่ะ เข้ากับเอวสูงได้สวยมากๆ เข้ากับท่อนล่างวัสดุอะไรก็ง่าย ทรงเรียบหรู Match กับเครื่องประดับอะไรก็สวยหรู ใส่กับเบลเซอร์หรือสูทคลุมก็สวยไฮโซมากๆค่ะ คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 650 Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆค่ะ ผ้าเริ่ด ดีไซน์เรียบชิค สีสวย ไม่ผิดหวังค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดีมาก ความยาว 22 นิ้ว แขนยาว 7-8 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะน่ารักมากๆ ทำจั๊มกับเอวสูงแล้วน่ารักมากๆค่ะ สีสวย เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่ายแน่นอนค่า

AG58 Black Striped Turtleneck Minimal T ท็อปสีดำลายทางสีขาว คอเต่าแขนสั้น ทรงพริ้วไม่รัดรูป เก๋มากๆค่ะ เรียบชิค สไตล์ Minimal ใส่กับอะไรก็ง่ายแน่นอน ทรงไม่รัดรูปใส่สบาย ช่วงลำตัวไม่รัดค่ะ เนื้อผ้าคอตตอนเนื้อทอละเอียดเก๋​เหมือนผ้ามูจิเลยค่ะ ใครที่ชอบท็อปผ้าดีๆ ต้องไม่พลาดค่า ไม่โป๊ ไม่ร้อนแน่นอน ใส่อากาศปกติได้เลยค่ะ ตัวนี้เป็นคอเต่าเก๋ๆ แต่ไม่รัด พับลงหรือปล่อยให้ตกลงเป็นทรงสวยได้เป๊ะมากๆ ใครชอบท็อปที่ใส่แล้วดูผอม ทรงพรางต้นแขน ต้องไม่พลาดค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 Highly Recommended!! ว่าใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ความยาว 25 นิ้ว แขนสั้น 9 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ ใส่สบายๆ ผ้าคอตตอนไม่ร้อน ไม่ทะลุ เนื้อผ้าเริ่ดมากๆ ทรงเก๋เข้ากับเอวสูงได้สวยเป๊ะ เก๋ชิคสุดๆค่่า

AG57 Navy Tropical Mermaid Premium Dress เดรสพิมพ์ลายตัวยาวสวยเก๋ มีความยาวประแข้งกำลังดี ทรงหรูมากค่ะ ลายสไตล์ Tropical ตัดกับโทนสีน้ำเงินนาวีเข้ม โทนสีสวยมากๆค่ะ ปกระบายสวยน่ารัก แต่ไม่เว่อร์ ดีไซน์ลงตัวทรงตรงผ้าไนลอนพริ้วทิ้งตัวสวย ไม่ร้อนไม่โป๊ ทรงตรงลงมาแล้วพริ้วปลายนิดๆ แบบในภาพตัวอย่างเลยค่ะ เวลาเคลื่อนไหวแล้วจะพริ้วๆค่ะ ตัวนี้ปลดกระดุมทั้งตัวใส่เป็นเสื้อคลุมยาวก็เด็ดค่ะ ไม่ผิดหวังแน่นอน ผ้าเริ่ดมากๆ ลื่นพริ้วไม่ร้อน ตัวเดียวอยู่ ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ เหมาะกับคนที่ชอบไอเทมพิมพ์ลายสวยๆ หยิบมาใส่ได้บ่อยๆไม่ต้องคิดมาก คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 850 >>> 750 Highly Recommended!! ว่าผ้าเริ่ดมาก ไม่ผิดหวังค่า

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ ใส่เดี่ยวเป็นเดรสยาวก็สวยเก๋ หรือปลดกระดุมใส่เป็นเสื้อคลุมยาวก็เก๋ค่า เริ่ดสุดๆค่า

AG51 Vanilla Striped Texture Knit Tie Pullover ท็อปนิตไหมพรมสีครีมวานิลลาอ่อน เนื้อ texture เส้นๆสวยเก๋ ด้านหน้าคอเป็นแบบเส้นยาวให้ผูก เองได้ทั้งแบบ tie และแบบริบบิ้น หรือปล่อยลงมาเลยได้ตามต้องการค่ะ เนื้อไหมพรมนิ่มคุณภาพดีมากๆ ไม่คัน ไม่กระด้าง ใส่สบาย เหมาะกับใส่ห้องแอร์ หรือที่อากาศเย็นๆ ใครกำลังจะไปเที่ยวเมืองนอก ต้องไม่พลาดค่ะ คุณภาพดี Match ง่ายสุดๆ เข้ากับท่อนล่างอะไรก็เป๊ะค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 850 >>> 650 Highly Recommended!! ว่าผ้าเริ่ดมากๆ สีสวย ตัวเดียวอยู่ค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดีมาก ความยาว 25 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

AG50 BW Stripe Ripped Knit Loose Tunic เดรสนิตขาวครีมเส้นดำสวยเก๋ แต่งขาดด้านหน้าแบบดีไซน์จงใจเก๋ๆ ดูเซอร์ๆ ด้ายไม่รุ่ยเพิ่มค่ะ เป๊ะมากๆ ตัวนี้ใส่เดี่ยวๆก็ได้ Match กับเลกกิ้ง หรือขาสั้นจะพอดีเป๊ะมากๆ ใส่สบายค่ะ เป็นนิตพริ้วๆ แต่มีน้ำหนักเป็นทรงตลอดเวลา แขนสามส่วนน่ารัก ทรง พริ้วๆคล้ายแขนกิโมโน ใส่สบายมากๆ ซักทำความสะอาดได้ตามปกติค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 850 >>> 650 Highly Recommended!! ว่าผ้าเริ่ดมาก ใส่สบาย ไม่ผิดหวังค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-44 นิ้ว+- ความยาว 33-35 นิ้ว แขนยาว 19 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ ดูเท่ๆเซอร์ๆ Match กับเลกกิ้งก็น่ารัก ใส่เดี่ยวๆก็ได้ เป๊ะมากๆค่ะ

AG47 Premium White High Lace Ladies Dolly Top ท็อปลูกไม้สีขาวนวลลายสวยเก๋ ไฮโซ เรียบหรู มีซับในลื่นๆอย่างดีทั้งตัว ใส่สบายมากๆค่ะ ทรงลำตัวใส่แบบพอดีตัวไม่รัดรูป ไม่อึดอัด ใส่สบายๆอากาศปกติได้เลยค่ะ ไม่ร้อนไม่โป๊ ลายลูกไม้สวยเก๋มากๆ ใส่กับท่อนล่างเอวสูงแล้วเป๊ะสุดๆ ใส่ได้กับทั้งยีนส์ทั้งผ้า ทั้งเรียบทั้งลายเลยค่ะ Match กับกระโปรงพลีทก็สวยหวาน ไปงานก็ได้ ใส่ casual ก็ดี ทำงานก็เริ่ด ช่วงคอเป็นกระดุมหลังไม่อึดอัดค่ะ ปลดออกได้ ช่วงแขนเป็นลูกไม้โปร่งแต่ไม่โป๊ ดูในรูปตัวอย่างได้เลยค่ะ เป๊ะสุดๆ ตัวเดียวอยู่ค่า ใส่ได้บ่อยๆแน่นอน คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 650 >>> 550 Highly Recommended!! ว่าผ้าเริ่ดมากๆ ดีไซน์ เก๋ลงตัว ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-40 นิ้ว+- ทรงพอดีตัวไม่รัดรูป มีซับในช่วงตัวไม่โป๊ ความยาว 20-21 นิ้ว แขนสามส่วน 15 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ลายเก๋ ทรงพอดีตัว ใส่กับยีนส์เอวสูงแล้วน่ารักมากๆ

AG45 BW Striped Turtleneck Premium Chic Top ท็อปคอเต่าลายทางสีพื้นดำลายคาดขาว สไตล์ Minimal chic เรียบหรู ไม่รัดรูป เนื้อผ้าพรีเมี่ยมสุดๆเป็นคอตตอนผสมเนื้อดี ยืดหยุ่นได้ดีมากๆ เนื้อคล้ายผ้าคอตตอนมูจิเลยค่ะ คุณภาพเริ่ดสุดๆๆ แนะนำคนที่ชอบผ้าสไตล์มูจิค่า ดีไซน์ Minimal เรียบเก๋ เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่าย ใส่กับยีนส์ก็สวยหรูค่ะ ตัวนี้ใส่เดี่ยวๆได้เลย ไม่ร้อน ไม่โป๊ แขนและคอพับลงขึ้นได้ตามต้องการ ทรงไม่รัดรูป เนื้อผ้าระบายอากาศได้ดีค่ะ นิ่มมากกกก ใส่กับยีนส์เก๋สุดๆค่ะ คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 650 >>> 550 Highly Recommended!! ว่าผ้าเริ่ดมากๆ ดีไซน์เรียบเก๋ชิค Minimal สุดๆค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว+- ความยาว 25 นิ้ว แขน 22 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ เก๋มากๆ เนื้อผ้าเริ่ดสุดๆๆๆ ทำจั๊มหรือปล่อยก็สวย มินิมอล เข้ากับยีนส์ได้เป๊ะมากๆ ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า

AG44 Premium Bluish Tartan Cute Shirtdress เชิ๊ตเดรสสีฟ้าอมม่วงลายตารางสวยเก๋ เรียบๆแต่น่ารักด้วยลูกเล่นเป็น fringe ปลาย ทรงตรงลงมาไม่รัดรูป กระดุมหน้าดีไซน์เข้ากัน ปลดออกได้หมด ใส่ได้ทั้งเดรส และเสื้อคลุมค่ะ ใครชอบเสื้อคลุมยาว ลายสก็อตต้องไม่พลาดเลยค่า ความยาวกำลังดีไม่สั้นไม่ยาวจนเกินไป ที่แนะนำมากๆคือ เนื้อผ้าเลยค่ะ คอตตอนลินินผสมคุณภาพดีมากๆ เนื้อทอละเอียด สีสวยเก๋ หายาก ตัวเดียวอยู่เลยค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 850 >>> 650 Highly Recommended!! ว่าผ้าเริ่ดมากๆ ทรงน่ารัก ตัวเดียวอยู่ ไม่ผิดหวังค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ทรงตรงไม่รัดรูป ความยาว 24 นิ้วแขนยาว 20 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ดีไซน์เก๋ลงตัว เนื้อผ้าเริ่ดสุดๆๆ ไม่ร้อน ไม่โป๊ ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ เข้ากับรองเท้ากระเป๋าอะไรก็ง่ายค่า

AG33 Vanilla Cashmere Wool Knit Striped Texture Pullover ท็อปไหมพรมถักสีครีมวานิลลามีลายและ texture ในเนื้อด้ายวูล cashmere เก๋ๆ นิ่มมากๆค่ะ ไม่คัน ผิวสัมผัสละเอียด เนี้ยบ เนียน ใส่เดี่ยวๆได้ ตัวนี้เหมาะกับใส่ที่ที่อากาศเย็นค่ะ เก็บความอบอุ่นได้ดี ถักตาแน่นแต่ไม่รัด ใส่พอดีตัว เหมาะสำหรับพกพาไปเที่ยวต่างประเทศได้ค่า ดีไซน์เก๋ชิค เรียบหรู ตัวเดียวอยู่ เน้นคุณภาพเนื้อผ้าค่ะ สีครีมอ่อนเข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่ายแน่นอนค่า หน้าหนาวนี้เหมาะสุดๆค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT Highly Recommended!! ว่าเนื้อผ้าเริ่ดมากๆ หายาก ทรงเก๋ชิค ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 42 นิ้ว+- ความยาว 24 นิ้ว แขนยาว 24 นิ้ว

AG32 White Tiny Striped Premium Neoprene Shirtdress เชิ๊ตเดรสนิโอพรีนสีขาวลายเส้นดำ เก๋ๆ เนื้อเด้งดึ๋ง ยืดหยุ่นได้ดีมาก ไม่หนาไม่บางจนเกินไป เป็นวอลุ่มสวยแต่ไม่ร้อน รีดได้ตามปกติ เรียบสนิทค่ะ ไม่เหี่ยว เป็นทรงตลอดเวลา ทรงตรงลงมา สวยเก๋สุดๆค่า กระดุมหน้าปลดได้ทั้งตัว ใส่เป็นเดรสเดี่ยวก็เก๋น่ารัก ปลดกระดุมใส่เป็นเสื้อคลุมก็สวยเริ่ดแน่นอนค่า ใส่ได้หลากหลายโอกาสแน่นอนค่า คุณภาพผ้าเริ่ดมากๆ ใครชอบผ้าดีๆ คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 650 Highly Recommended!! ว่าผ้าเริ่ดมาก ใครชอบนีโอพรีน ไม่ผิดหวังค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-42 นิ้ว+- ยืดหยุ่นได้ดีมาก ความยาว 36-37 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้ มีวอลุ่มเป็นทรงสวยแต่ไม่ร้อน ไม่โป๊ ใส่สบายมากๆ ระบายอากาศและยืดหยุ่นได้ดีสุดๆค่ะ ตัวเดียวอยู่แน่นอน

AG30 Premium Vanilla Cable Knit Loose Pullover นิตท็อปทรงพริ้วสวยสีครีม วานิลลา เนื้อหรู ถักไหมพรมคุณภาพดี ไม่คัน ถักลาย cable สวยเก๋ ทรงสวยพริ้ว มีน้ำหนัก ไม่หนาไม่บางจนเกินไป แขนทรงกิโมโนสวยเก๋ เรียบหรูเน้นเนื้อผ้าเป็นหลัก เอาใจคนชอบผ้า knit แต่ไม่คัน ไม่หนาไม่บาง ใส่สบาย ใส่ออฟฟิซหรือที่อากาศเย็นสบาย ได้หลากหลายโอกาสแน่นอนค่า ไม่ผิดหวังค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 850 >>> 750 Highly Recommended!! ว่าเก๋สุดๆ เรียบแต่ดีไซน์ลงตัว ไม่ผิดหวังค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-42 นิ้ว ความยาว 25 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ คุณภาพเริ่ด ใส่สบาย ทรงเก๋ลงตัวสุดๆๆ ไม่ผิดหวังค่า

AG22 White Texture Neoprene Top เสื้อผ้านีโอพรีนทั้งตัวสีขาวพื้นผิวลายtexture ขัดกัน สุดเก๋ตัวยาวผ้ายืดนุ่ม ผ้าดูหนานุ่มแต่ไม่ร้อนเลยค่ะ ใส่สบาย ระบายอากาศได้ดี เนื้อลื่นๆใส่สบาย ด้านในไม่คัน เรียบลื่น เนื้อไม่แข็งกระด้างแน่นอน ถักทอด้วยเส้นใยเล็กละเอียดเป็นลายซิกแซกในตัวอย่างที่เห็นค่ะ ดู texture ได้ที่รูปล่างค่ะ สวยมากๆ ตัวนี้เป็น Top ตัวยาวเล็กน้อยสำหรับทำจั๊มกับท่อนล่างได้ ให้เอวพองๆสวยรับกับเอวสูงสำหรับคนที่ใส่กับท่อนล่าง หรือบางท่านสามารถใส่เป็นมินิเดรส หรือ Match เลกกิ้งได้เลยค่ะ แขนสี่ส่วน ไม่ยาวจนเกินไป พับขึ้นได้ตามต้องการ คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 650 Highly Recommended!! ว่าผ้าสวยมากๆค่ะ ใครชอบผ้าเก๋ๆ มี texture ต้องไม่พลาดค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42+- ยืดหยุ่นได้ดีมาก ทรงไม่รัดรูป ความยาว 27 นิ้ว แขนยาว 16 นิ้ว

AG9 Grey Textured Volume Sleeve Kimono Cardigan คาร์ดิแกนยาว สีเทาอ่อนสวยเก๋ ผ้าไนลอนเนื้อทอสวยเก๋ มี texture ลายเส้นทอในตัว ลื่นพริ้ว มี texture แบบด้านๆสวยเก๋ค่ะ เนื้อนิ่มไม่ระคายผิว รีดแล้วเรียบสวย ทิ้งตัว เป็นทรง ไม่ยับง่าย ดีไซนืเรียบเก๋ ด้านหน้าไม่มีกระดุม ทรงกิโมโน แขนสามส่วนทรงตุ๊กตาน่ารักมากๆค่ะ แปลกเก๋ไม่เหมือนใคร ไม่ธรรมดาแน่นอน ปลายกุ๊นขอบยืดเก๋ๆ ใส่สบาย ตัวนี้รับประกันว่าผ้าดีมากๆค่ะ เข้ากับด้านในอะไรก็ง่าย ทรงเก๋ พกพาไป complete ลุคที่ไหนก็ง่าย ใส่ได้หลากหลายโอกาสแน่นอนค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 650 Highly Recommended!! ว่าผ้าเริ่ดมาก ดีไซน์เก๋ มินิมอล ใส่ได้บ่อยๆ เข้ากับด้านในอะไรก็ง่ายแน่นอนค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 38-39 นิ้ว แขนสามส่วน 17 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ เก๋มากๆ ใส่กับด้านในอะไรก็ง่าย พกพาไป Match ได้ทุกที ดีไซน์เก๋ โดยเฉพาะช่วงแขนน่ารักมากๆ ผ้ามีดีเทล คุณภาพเริ่ดค่า

AG8 Black Striped Sleeves Fringe Cute Dress เดรสวอลุ่มลำตัวสีดำสนิทสวยเก๋ แขนตัดต่อผ้าเชิ๊ตลายเส้นเก๋ๆ เข้ากันทั้งตัว ปลาย fringe น่ารัก ดีไซน์ลงตัวสุดๆค่า ใส่สบายทรงไม่รัดรูป ไม่อึดอัดแน่นอนค่ะ มีความยาวกำลังดี ประมาณเข่านิดๆ ไม่โป๊ ผ้ามีน้ำหนัก ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ไม่โป๊ ไม่ทะลุ ปลายกระโปรงไม่บานโป๊ เคลื่อนไหวสะดวก ไม่ต้องใส่ซับในเลยค่ะ แขนพับหรือจั๊มขึ้นได้ตามต้องการ ตัวนี้รับประกันว่าคุณภาพเริ่ด น่ารักมากๆ ตัวเดียวอยู่ค่า สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 850 >>> 650 Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ ดีไซน์ลงตัวสุดๆ ตัวเดียวอยู่ค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ทรงสามเหลี่ยมไม่รัดรูป ความยาว 36-37 นิ้ว แขนยาว 24 นิ้ว จั๊มหรือพับขึ้นได้ตามต้องการ

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ใส่สบาย ความยาวไล่เข่าพอดีๆ ไม่โป๊ ตัวเดียวอยู่เลยค่ะ เข้ากับไอเทมเสริมอะไรก็ง่ายแน่อน ทรงสวยมากกกก

AG5 Premium Tri-Color Mixed Knit Loose Top ท็อปนิตลายเส้นสีสวยเก๋ โทนพื้นครีม ลายเส้นแดงไวน์และน้ำเงินนาวี ลงตัวสุดๆค่ะ เนื้อถักนุ่ม ความหนาปานกลางแบบใส่เดี่ยวๆได้ ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่อากาศปกติก็ได้ ใส่ห้องแอร์ก็ดี เที่ยวที่อากาศหนาว ไว้ใส่ด้านในกับโค้ทหรือคาร์ดิแกนก็เก๋ค่ะ ตัวนี้เนื้อผ้าเริ่ดมาก ไหมพรมนิ่มคุณภาพดีทั้งตัว ถักลาย plain ละเอียด เนี้ยบ ไม่เป็นขุย ซักรีดได้ตามปกติเลยค่ะ เนื้อดึ๋งๆมีน้ำหนัก ทรงพริ้วสวย แขนปลายบานนิดๆคล้ายทรงกิโมโน ช่วงลำตัวไม่รัดรูป ทำจั๊มก็สวย ใส่ปล่อยก็เก๋ ตัวเดียวอยู่แน่อนนค่า ใครชอบนิตสีสวย ผ้าดีต้องไม่พลาดค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 850 >>> 650 Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆ สีสวยเก๋ เนื้อผ้าเริ่ด ไม่ผิดหวังค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ทรงไม่รัดรูป ความยาว 25 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ สีสวยเก๋มาก ดีไซน์น่ารักลงตัว แขนพริ้วใส่สบาย ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ เข้ากับเอวสูงได้สวยมากๆ ใส่ได้ทั้งเมืองไทยเมืองนอกแน่นอนค่า

AG3 Milky White High Lace Cute Top ท็อปทรงน่ารักสวยเก๋ ลูกไม้สีขาวครีมนวลสวย น่ารักสุดๆๆๆ คอกลม ไม่คว้านลึก ใส่สบาย พอดีตัว ทรงไม่รัดรูป มีซับในอย่างดีทั้งตัว ช่วงคอเป็นแบบจั๊มผูกริบบิ้นแต่ไม่รัดค่ะ ปลดออกได้ ซ่อนให้เป็นเรียบๆก็น่ารักค่ะ มีความยาวกำลังดี ทำจั๊มก็สวย ปล่อยก็พอดีเป๊ะ กำลังน่ารักค่ะ ตัวนี้สวยหวานแต่สุภาพ เนื้อลายลูกไม้แปลกเก๋ ดูหรู ไม่เหมือนลูกไม้ธรรมดาแน่นอนค่า ซับในลื่นนิ่ม ใส่เดี่ยวๆได้เลย ไม่ร้อน ไม่โป๊ แขนสามส่วนปลายจั๊มนิดๆน่ารัก ดูรูปตัวอย่างได้เลยค่ะ ผ้าเริ่ด แนะนำสำหรับคนชอบใส่ลูกไม้ Match ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 650 >>> 550 Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆ ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ทรงไม่รัดรูป ความยาว 22-23 นิ้ว แขนยาว 19 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ ลายลูกไม้สวยมาก มีซับในอย่างดีทั้งตัว ไม่โป๊ สวยเก๋ โชว์ลายผ้าเริ่ด ใส่สบาย ใส่ได้บ่อยๆและเหมาะกับ summer นี้แน่นอนค่า

AK99 Grey Tiny Striped Premium Dolly Top ท็อปทรงตรงดีไซน์เรียบเก๋ คอกลม fringe ตุ๊กตาน่ารักมากๆค่ะ ไม่อึดอัด ใส่สบาย ไม่รัดคอ เข้ากับดีไซน์ปลายแขน fringe นิดๆ พับได้ตามต้องการค่ะ ทรงไม่รัดรูปใส่สบาย ตรงลงมา มีความยาวพอดีทำจั๊มได้สวยเป๊ะมากๆ ผ้าไนลอนบางเบา แต่ไม่บางโป๊ ลื่นพริ้ว รีดง่าย ใส่แล้วไม่ยับง่าย เป็นทรงสวยตลอดเวลาค่ะ เหมาะใส่อากาศปกติ ไม่ร้อนไม่โป๊ ใส่ทำงาน Match กับเบลเซอร์หรือสูทก็สวยค่ะ ใส่เดี่ยวๆไปเที่ยวก็เก๋ เข้ากับยีนส์ ก็สวย สีเทากลางลายเส้นเก๋ ไม่ตกยุค ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 650 >>> 550 Highly Recommended!! ว่าดีไซน์เก๋ลงตัวสุดๆๆ ผ้าดีมากค่า ใส่ได้บ่อยๆแน่นอน
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 38-40 นิ้ว ความยาว 23 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ทรงพอดีตัว ไม่รัดรูป ไม่โคร่ง ใส่เดี่ยวๆ Match กับท่อนล่างสวยๆ ทำจั๊มในเอวสูงก็น่ารัก
    หรือใส่ด้านในกับ Playsuit ก็ง่ายค่า ดีไซน์เรียบเก๋ คอน่ารัก ใส่สบาย ไม่รัด สีสุภาพ เนื้อผ้าเก๋ รีดแล้วเรียบสนิท ดูแลง่าย ใส่ได้หลากหลายโอกาสค่า

AK93 Navy Full Pattern Pajamas Ladies Shirt เชิ๊ตดีไซน์สไตล์ Pajamas สุดเก๋ ทรงกำลังฮิต ไม่รัดรูป เนื้อผ้าไนลอนพิมพ์ลายลื่นพริ้ว โทนสีน้ำเงินเข้มลายเล็กๆน่ารักสุดๆๆ กุ๊นขอบสวยทั้งตัว ปกเก๋ ใส่เดี่ยวๆได้เลยไม่โป๊ ไม่ร้อนค่ะ เนื้อผ้าดีมากๆ ดูดีเทลได้ที่รูปล่าง ทรงตรง ไม่โคร่ง พอดีตัว ใส่จั๊มในเอวสูงแล้วสวยมากๆ ดูในรูปตัวอยา่งได้เลยค่ะ ใส่ทำงานในออฟฟิซก็เก๋ Match กับสูทหรือ Blazer ก็สวย ใส่เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่าย เน้นเนื้อผ้าคุณภาพ ไม่ผิดหวังค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 550 Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆค่า ใส่สบายสุดๆ ไม่ผิดหวังค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ทรงไม่รัดรูป ความยาว 26 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ทรงเก๋ ดีไซน์หรู แต่มีลูกเล่น เน้นเนื้อผ้าเนียบสวยไฮโซ ใส่ทำงานน่ารักมากๆค่ะ ทำจั้มเข้ากับเอวสูงอะไรก็สวยแน่นอน

AK80 Blue Denim Sporty Chic Premium Jumper ท็อปยีนส์ทรงจัมเปอร์สวยเก๋ สีน้ำเงินกลางสวยเก๋ แต่งขอบสีครีมเส้นสปอร์ตเก๋ๆ เข้ากันทั้งตัวค่า ดูดีเทลได้ที่รูปล่าง ทรงไม่รัดรูป น่ารักมากๆ เนื้อผ้ายีนส์บางเบาคุณภาพดี ทึบแสง ไม่โป๊ ไม่ร้อนค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้เลย ด้านหลังเป้นกระดุมหลัง ติดง่าย ไม่หลุด ทรงกระชับ ไม่โป๊ค่า ใส่เดี่ยวๆกับเอวสูงจะประพอดี ไม่เอวลอย ไม่ครอปค่ะ ใส่อากาศปกติได้เลย รับรองว่าไม่ร้อนค่า ไม่ใช่ยีนส์หน้าๆ แต่เป็นคอตตอนยีนส์เนื้อทอละเอียด ซักรีดแล้วเรียบตามปกติ ทรงแขน Sporty รับกับทรงเสื้อ น่ารักมากๆค่า แนะนำสุดๆๆ คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 850 >>> 650 Highly Recommended!! ว่าผ้าเริ่ดมาก ดีไซน์เก๋ชิค ไม่เหมือนใครค่า ใครที่ชอบไอเทมยีนส์เท่ๆ แนะนำเลยค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดี ความยาว 21 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ ความยาวประเอวสูงกำลังดี ไม่ครอป ไม่โป๊ ทรง Sporty Chic เนื้อยีนส์สีสวยเก๋ คุณภาพดี ลงตัวมากๆค่า

AK78 Special Grey Delicate Premium Knit Pullover ท็อปไหมพรมถักทรงเก๋ ดีไซน์เรียบหรู ถักตาละเอียดยิบเป็น texture แต่งเนื้อถักลายเคเบิ้ลเป็นเส้นที่ช่วงข้างลำตัวค่ะ น่ารักมากๆ ไม่หนาไม่บางจนเกินไป มีน้ำหนักแบบคุณภาพดี ไม่บางเกิน ไม่ยับง่ายตัวนี้ ใส่ห้องแอร์เก๋ๆ เดินห้างกำลังดีค่า ใครกำลังจะไปเที่ยวตปท. แล้วหาไอเทม Match ง่ายๆ ใส่ได้บ่อยๆแนะนำเลยค่ะ คุณภาพเริ่ดมาก ไม่ผิดหวังแน่นอน สีเทากลางสวยเก๋ เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่าย Match ได้ทั้งยีนส์ ขายาวขาสั้น ผ้าทุกแบบ กระโปรงทุกทรง ใส่กับ Midi skirt หรือ Tutu skirt ก็สวยหรูเลยค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 850 >>> 650 Highly Recommended!! ว่าคุณภาพเริ่ดดดด ใส่ได้บ่อยแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว +- ยืดหยุ่นได้ดีมาก ความยาวด้านหน้า 25-ด้านหลัง 27 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

AK77 Honey V-neck Light Loose Premium Knit Top ท็อปถักไหมพรมคุณภาพดี สีฮันนี่สวยเก๋ ออกน้ำตาลน้้ำผึ้งดูสวยหวาน แต่ใส่ง่าย ไม่จิ๊ดจ๊าดค่ะ สดใสแต่ไม่เว่อร์ สีเข้ากับอะไรก็ง่าย โดยเฉพาะ Match กับสีขาวดำ ยีนส์ หรือนาวี เก๋แน่นอนค่า ทรง Loose ใส่สบาย ไม่รัดรูป ชายปล่อย ใส่ปล่อยก็สวย หรือ ทำจั๊มกับเอวสูงก็น่ารัก เนื้อไหมพรมถักละเอียด นิ่มมากๆ ไม่หนาไม่บางจนเกินไป อากาศปกติก็ใส่ได้ ใส่ห้องแอร์ก็ดี พกพาไปเมืองนอก ไป Match กับโค้ทด้านนอกก็สวย คุณภาพเริ่ดค่ะ ไม่เป็นขุยง่าย เนื้อถักละเอียดมากๆ ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ป้ายห้อย ตัดใจส่งต่อเพียง 950 >>> 750 Highly Recommended!! ว่าสีสวยเก๋ แปลกตา เนื้อผ้าเริ่ดมากค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว +- ยืดหยุ่นได้ดีมาก ความยาว 24-25 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ สีสวยเก๋ ทรงหรู คอวีน่ารัก ทำจั๊มในเอวสูงแล้วน่ารักมากๆ ตัวนี้ใส่ได้ทั้งเมืองไทยเมืองนอกค่ะ คุ้มสุดๆๆ

AK62 Denim Sleeves Grey Hoodie Pullover ท็อปตัดต่อสวยเก๋ ช่วงลำตัวเป็นสีเทากลางผ้ายืดคอตตอนเกล็ดปลาคุณภาพดี ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่เดี่ยวๆได้ไม่โป๊ ไม่ร้อนค่ะ ตัดต่อช่วงแขนเป็นยีนส์นิ่ม เดนิมคุณภาพดีสีฟ้าสวยทั้งตัว เข้ากันสุดๆๆ ดีไซน์เรียบเก๋ ช่วงคอเป็นปกฮู้ดด้านหลังค่ะ ดูดีเทลผ้าได้ที่รูปล่าง น่ารักมากๆ ตัวนี้ใส่เดี่ยวๆอยู่เลยค่ะ Match กับท่อนล่างอะไรก็ง่ายค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 550 Highly Recommended!! ว่าน่ารักสุดๆ ใส่สบายมากๆค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว+- ความยาว 23 นิ้ว แขนยาว 24 นิ้ว

AK39 Black Lace Fringe Minimal Chic Dress เดรสดำวอลุ่มแต่งปลาย Fringe ลูกไม้โปร่งสวยเก๋ ไม่สั้นไม่ยาวเกินไปค่ะ ดีไซน์เป๊ะมากๆ ช่วง tunic ลำตัวปิดสะโพก และทิ้งปลาย fringe ลูกไม้ช่วงเข่ากำลังดี ไม่ต้องใส่ซับในเลยค่ะ ตัวเดียวเป๊ะเอาอยู่ หรือใครอยากจะใส่ Match กับเลกกิ้ง หรือยีนส์ด้านในก็เก๋อีกแบบ ดีไซน์ Minimal ดู Modern แต่เต็มดีเทลลูกไม้นิดสไตล์ผู้หญิง ดูหรูค่ะ ไปงานได้เลย ใส่ casual ก็ได้ formal ก็ดี แล้วแต่ Match กับรองเท้ากระเป๋าแบบต่างๆ ได้ตามใจชอบค่า ดูรูปตัวอย่างได้เลยค่า คุณภาพเริ่ดดด สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 950 >>> 750 Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดี พรีเมี่ยมสุดๆๆ ใส่ได้บ่อยๆหลากหลายโอกาสค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว+- ความยาว 39-40 นิ้ว แขนยาว 20 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ทรงวอลุ่มสวยเก๋ทันสมัยไม่เหี่ยว ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ไม่โป๊ ปลายลูกไม้ fringe พริ้วๆสวย เรียบหรูค่า

AK25 Grey Sporty Mermaid Fringe Cute Knit Dress เดรสถักสีเทาสุดเก๋ คาดเส้นช่วงแขนและปลายเดรสก่อนดีไซน์ fringe เป็นแถบสีชมพูสดใสเก๋ๆ เข้ากันทั้งตัว เนื้อถักช่วงเทามีดีเทลเก๋ๆเข้มอ่อนลาย marble น่ารักมากค่ะ เนื้อไหมพรมถักไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่เดี่ยวๆอากาศปกติได้ แต่ไม่บางโป๊ เนื้อทึบแสงค่ะ ลายถักละเอียดเก๋ แต่บางเบาลื่น ใส่สบาย ดูดีเทลลายถักได้ที่รูปล่างค่ะ เป็น Knit ทั้งตัวไม่มีตัดต่อค่า ดีไซน์ไม่รัดรูป ช่วงจั๊มยืดหยุ่นได้มาก ไม่รัดค่ะ ใส่สบายมากๆ ตัวนี้แนะนำสำหรับคนชอบนิต แต่ไม่ชอบหนาค่า ไม่ร้อน คุณภาพเริ่ดดด สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 950 >>> 750 Highly Recommended!! ว่าผ้านิตเนื้อนิ่ม ใส่สบายสุดๆๆ คุณภาพเริ่ดค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-44 นิ้ว+- ความยาว 36-37 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

AK22 Vanilla V-neck Premium Knit Tunic เดรสถักสีครีมวานิลลา คุณภาพดี ดีไซน์คอวีไม่เว้าลึก ใส่สบายสไตล์ Sporty นิดๆ เนื้อไหมพรมคุณภาพดีมากค่ะ ละเอียเก๋ ไม่หนาไม่บางจนเกินไปใส่เดี่ยวๆได้ ใครอยากจะ Match เพิ่มกับเสื้อเชิ๊ตคอปก โผล่ออกมาเก๋ๆ ก็น่ารักค่ะ ใส่เดี่ยวๆเลยก็เรียบเก๋ มินิมอลสุดๆ โชว์เนื้อถักละเอียดคุณภาพดี ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ ถักตาละเอียด แต่ไม่หนามาก ใส่เดินห้าง อยู่ออฟฟิซห้องแอร์ได้สบายๆค่ะ ใครอยากพกพาไป Match เก๋ๆที่เมืองนอกก็สะดวกแน่นอน ใส่ได้หลากหลายค่า คุณภาพเริ่ดดด สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 650 Highly Recommended!!
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว+- ความยาว 34 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว พับขึ้นได้ตามต้องการค่า

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ ใส่เดี่ยวๆก็น่ารัก หรือ Match กับเชิ๊ตด้านในเก๋ๆเอาปกออกก็สวย ไปเที่ยวเมืองนอกได้เลยค่า
    ช่วงล่างไม่สั้นมาก ไม่โปี ใส่เดี่ยวๆได้ ไม่ทะลุ หรือ Match เลกกิ้งก็น่ารักพอดีค่า

AK21 Half Grey & Black Volume Knit Turtleneck Pullover ท็อปถักคอเต่าหนาหนุ่ม ดีไซน์เก๋ ครึ่งนึงเป็นไหมสีดำครึ่งนึงเป็นไหมสีเทาค่ะ ถักตาใหญ่ปานกลางน่ารักมากๆ ทรงพริ้วเก๋ ไม่รัดรูป ใส่ปล่อยๆกับเลกกิ้ง หรือ ยีนสืได้เลยค่ะ ใส่กับ กระโปรงก็น่ารัก ด้านหน้าดีไซน์เป็นกรอบสี่เหลี่ยมเป็น texture นิดๆน่ารักค่ะ ดูมีดีเทล ช่วงคอเป็นคอเต่า เหมาะกับใส่ที่อากาศหนาว จะอุ่นมากๆ ไม่รัดค่ะ ผ้ายืดหยุ่นได้ดีสุดๆๆๆ ตัวนี้ไปเมืองนอกคุ้มสุดๆค่า เก๋น่ารัก ตัวเดียวเด่นค่า คุณภาพเริ่ดดด สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 650 Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆค่ะ หนานุ่ม ใส่สบาย อุ่นสุดๆค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-44 นิ้ว ความยาว 25-27 นิ้ว แขนยาว 24-25 นิ้ว

AK11 Special Premium Knit Blue Striped Dress Set เดรสเซ็ทถักลื่นๆ ผ้าดึ๋งๆ ถักละเอียดทั้งตัว ยืดหยุ่นได้ดีมาก พื้นขาวลายทางสีน้ำเงินเก๋ๆ ดูเนื้อผ้าได้ที่รูปล่างค่ะ texture สวยมากๆ ใส่เดี่ยวๆได้ ไม่ร้อน ไม่โป๊ ทรงไม่รัดรูปใส่สบาย ใส่เข้ากันเป็นเซ็ทเก๋เป๊ะน่ารัก หรือแยกใส่ก็ Match กับไอเทมที่มีอยู่แล้วได้ง่ายค่ะ ท่อนบนเป็นทรงท็อปไม่รัดรูป แต่งกระเป๋าหน้าด้านข้างเก๋ๆ ท่อนล่างเป็นกระโปรงเอวสูง ทรงเอ ไม่รัดรูป พอดีกับท่อนบนเป๊ะค่ะ ทำจั๊มก็น่ารัก ปล่อยๆก็สวย คุ้มสุดๆ แนะนำว่าเนื้อผ้าดีมากๆค่า คุณภาพเริ่ดดด สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 950 >>> 750 FOR SET!!! Highly Recommended!! ว่าพิเศษมากๆ คุ้มสุดๆค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก free 38-42 นิ้ว ความยาว 21 นิ้ว แขนยาว 19 นิ้ว
    กระโปรงเอวสูงยืดหยุ่นระหว่าง 24-32 นิ้ว สะโพก 38-44 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดีมาก ความยาว 19 นิ้ว

AO99 Special Black Floral Delicate Pleated Playsuit เดรส playsuit เนื้อพลีทอัดละเอียด ย่นๆนิดๆ ยืดหยุ่นได้ทั้งตัว พิมพ์ลายดอกไม้ พื้นดำลายดอกไม้เล็กๆสีครีมสวยเก๋ทั้งตัว แขนกุดเป็นหนัง PU คุณภาพดีมากๆค่ะ ด้านในมีซับในลื่นๆทั้งตัว ไม่โป๊ ไม่คัน ลื่นสบาย พริ้วๆ ทรงตรงลงมา เข้าง่ายกับทุกรูปล่าง ไม่รัดรูปค่ะ ดูรูปตัวอย่างได้เลยค่า ใส่เดี่ยวๆหรือใส่เป็น playsuit เข้ากับท็อปอะไรก็ง่าย กับเสื้อยืดก็ casual น่ารัก ใส่กับเชิ๊ต หรือแขนยาว ก็ดูสุภาพอีกแบบค่ะ แต่งตัวได้ง่ายแน่นอน เหมาะสำหรับคนชอบ Match ค่ะ คุณภาพเริ่ดดด สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 650 Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆ คุ้มสุดๆค่ะ ใส่กับด้านในอะไรก็ง่าย หรือใส่เดี่ยวๆก็เอาอยู่ค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว+ ทรงตรง พลีทยืดหยุ่นได้ดีมาก ไม่รัดรูป ความยาว 35 นิ้ว แขนกุด

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ เป็น playsuit เข้ากับท็อปด้านในอะไรก็ง่าย สวยเก๋ หรือใส่เดี่ยวๆเป็นเดรสสายเดี่ยวก็ได้ ไม่โป๊ค่ะ มีซับในอย่างดีทั้งตัว สวยมากค่า

AO82 Navy Full Mixed Pattern Fringe Dress เดรสพิมพ์ลายปลาย fringe ทรงกระโปรง แพทเทิร์นสวยเก๋ ลายสลับสีโทนฟ้านาวี น่ารัก Mixed กันลงตัว ลายน่ารักมากๆค่ะ ใครชอบเดรสลายเก๋ๆ ทรงน่ารัก ต้องไม่พลาดค่ะ ตัวเดียวอยู่ เนื้อผ้าบางเบา ด้านในมีซับในลื่นๆอย่างดีทั้งตัว ใส่สบาย ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ไม่ร้อนไม่โป๊ค่ะ คอผูก ซ่อนริบบิ้นได้ ใครอยากผูกโบว์ หรือปล่อยเก็บก็ได้ น่ารักสุดๆๆ ใส่สบาย ตัวนี้รับประกันว่าผ้าดีมากๆค่า ไม่ผิดหวัง คุณภาพเริ่ดดด สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 850 >>> 750 Highly Recommended!! ว่าคุณภาพเริ่ด ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ยืดหยุ่นได้เล็กน้อย ทรงตรง ความยาว 40-42 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

AO81 Black Minimal Chic Knit Pullover ท็อปถักไหมพรมสีดำสนิท มินิมอลสวยเก๋ ทรงชิค ไม่รัดรูป คอเต่า แบบยาวแล้วพับลงเอาค่ะ ให้พอดีตามความยาวคอคนใส่ ไม่อึดอีด เนื้อผ้านิ่มไม่คัน หนานุ่ม แต่ใส่สบาย เหมาะกับใส่ที่อากาศเย็นๆ ห้องแอร์ หรือไปเมืองนอกมากๆค่ะ เรียบเก๋ คนที่ชอบสไตล์ Minimal หรือ Normcore ต้องไม่ผิดหวังค่า เหมาะกับคนที่ชอบไอเทมเรียบหรู ผ้าดีๆค่ะ หน้าหนาวนี้ต้องไม่พลาดค่า แถมยังเก็บไว้ Match ใส่ไปเที่ยวได้บ่อยๆด้วยค่ะ ไม่เชย ไม่ตกยุคแน่นอน คุณภาพเริ่ดดด สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 850 >>> 650 Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ อุ่นสบายมากๆค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-44 นิ้ว ทรงไม่รัดรูป ความยาว 26 นิ้ว แขน 25 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ เก๋มากๆ ใส่สบาย ใครกำลังหาไอเทมหน้าหนาวนี้ ต้องไม่พลาดค่า ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า

AO60 Premium BW Sporty Bordered Knit Mid-long Cardigan คาร์ดิแกนถักตัวยาวปานกลาง สีขาวนวลสวยถักลายขอบเส้นคู่สไตล์ Sporty เก๋ๆ เป็นเส้นดำคาดตามขอบทั้งแขน และลำตัวค่ะ ทรงคล้ายกิโมโน แบบไม่มีกระดุมด้านหน้า หลวมๆใส่สบาย สอดแขนและคลุมไหล่ก็เอาอยู่แล้วค่ะ ใครชอบใส่แบบกระชับ ก็เพิ่มเข็มขัดก็ได้ทรงสวย ตัวนี้เป็นถักไหมพรมถักทั้ง หนาเล็กน้อยแบบคุณภาพดีไม่หนาไม่บางจนเกินไป มีวอลุ่มสวยใส่สบาย มีน้ำหนัก ดูดีเทลได้ที่รูปล่างเลยค่ะ เริ่ดมากๆๆ คุณภาพเริ่ดดด สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ป้ายห้อย ตัดใจส่งต่อเพียง 950 >>> 750 Highly Recommended!! ว่าเก๋สุดๆ Match ง่าย พกพาไป complete ลุคได้หลากหลายโอกาสแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 35-36 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ คลุมง่ายๆ เข้ากับด้านในอะไรก็สวย ได้ทุกสี แล้วแต่ Match เลยค่ะ พกพาไป complete ลุคได้บ่อยๆแน่นอนค่า

AO54 BW Triangle Graphic Printed Cute Top ท็อปผ้าคอตตอนผสมเนื้อทอละเอียดมี texture สวยเก๋ทั้งตัว พื้นขาวนวลสวยลายสามเหลี่ยมสีดำเก๋ๆ สไตล์ graphic เรียงตัวสวยงามมากๆค่ะ ลงตัวเข้ากับทรงเสื้อน่ารัก ช่วงคอแบบสม็อคยืดหยุ่นได้ดี ไม่ย้วยเป็นทรงน่ารัก ใส่แบบปกติมีคอ หรือใส่แบบ Off Shoulder โชว์ไหล่ ก็หวานสวยค่ะ แขนบานเล็กน้อย คล้าย Fringe แต่ไม่บานโป๊ มีความยาวทำจั๊มในเอวสูงได้สวยมาก ใส่กับท่อนล่างเรียบๆอะไรก็สวยแน่นอนค่ะ โดยเฉพาะยีนส์เลยค่ะ ได้ทั้งสั้นยาว เช่นกางเกงตัวด้านล่าง เข้ากันสุดๆเลยค่ะ สีขาวดำเรียบก๋ Match ง่ายแน่นอนค่ะ คุณภาพเริ่ดดด สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 650 >>> 550 Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆ เนื้อผ้าดี ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-42 นิ้ว ความยาว 23 นิ้ว แขนยาว 13 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้ พริ้วๆใส่สบาย ผ้าเนื้อดีมากเลยค่ะ เข้ากับลายเก๋ ช่วงแขนน่ารัก ทำจั๊มหรือปล่อยก็สวยค่า

AO51 Black Kimono Sleeves Loose Knit Top ท็อปถักสีดำสนิท ถักตาใหญ่เป็นวอลุ่มสวยเก๋ เนื้อผ้าพริ้วๆ มีน้ำหนัก ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่อากาศเย็นสบาย แขนทรงปลาย fringe กิโมโนสวยๆ เวลากางเกง หรือเคลื่อนไหวเป็นทรงสวยมากๆค่ะ คอกลมปาดนิด ไม่เว้าลึก ทรงพริ้วไม่รัดรูป ใส่สบาย ทำจั๊มก็น่ารัก หรือปล่อยก็พริ้วสวย เข้าได้กับท่อนล่างทุกทรงทุกสไตล์เลยค่ะ ทรงเก๋มาก แบบในภาพตัวอย่างเลยค่า คุณภาพเริ่ดดด สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 850 >>> 750 Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดีมากๆ ดีไซน์เก๋ ไม่ผิดหวังค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว++ ยืดหยุ่นได้ดีมาก ความยาว 22 นิ้ว แขนยาว 19 นิ้ว ทรงกิโมโน

ใส่ทรงนี้เลยค่ะ ช่วงแขนเก๋ๆ เรียบหรู ทำจั๊มในเอวสูงแล้วสวยมากๆ เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่ายแน่นอนค่า

AF123 Special Milky White Diamond Knit Jumper จั๊มเปอร์ถักลายไดม่อนสวยเก๋ เนื้อถักคุณภาพดี ไหมสีขาวครีมเนื้อนุ่มละเอียด ไม่คัน ไม่เป็นขุย ถักลายสวยเก๋ทั้งตัว ขอบคอ แขนและปลายเก็บเนี้ยบ เข้ากับลายลำตัวค่ะ หายาก ไม่เหมือนใครแน่นอน โดดเด่นสุดๆๆ ตัวนี้ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ไม่ทะลุโป๊ไม่เห็นด้านในชัด เข้ากับท่อนล่างอะไรก็สวยแน่นอนค่ะ ทั้งกางเกง ทั้งกระโปรง โดยเฉพาะพวกกระโปรง midi ลูกไม้ หรือ Tutu skirt ก็สวยเก๋แน่นอนค่า ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่า ไม่ผิดหวังแน่นอน สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 850 >>> 750 Highly Recommended! ว่าสวยเก๋ คุณภาพพรีเมี่ยมสุดๆค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-44 นิ้ว ทรงจัมเปอร์ Oversize ไม่รัดรูป ความยาว 23 นิ้ว แขนยาว 24 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ ลายเก๋ Match กับท่อนล่างไรก็ง่าย ได้ทั้งกระโปรง กางเกง แต่งให้ Casual หรือ Formal ก็ง่ายค่ะ ทรงเก๋ไฮโซ ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า

AF117 Special Half BW X Knit Pullover ท็อปถักวอลุ่มสวยเก๋สีโทนขาวดำแบ่งครึ่งลำตัวคนละสี ดีไซน์เก๋ แขนยาวสี่ส่วน ช่วงแขนตัดกับลำตัวอีกทีเก๋ๆ มีลูกเล่นน่ารักที่ช่วงเปลี่ยนสีแต่งเส้นเชือกไขว้กันสวยเป็นตัว X ค่ะ เพิ่มความโดดเด่นขึ้นมา เป็นลูกเล่นไม่เหมือนใครค่ะ ตัวนี้ถักตาใหญ่ทำให้เห็น texture ชัดเจน คุณภาพดีสุดๆ ใส่เดี่ยวก็ได้ หรือ ทับด้วยโค้ทก็สวยหรู ใครกำลังหาไอเทมไปเมืองนอก ไปเที่ยวหน้าหนาวนี้ต้องไม่พลาดค่า เก็บไว้ใส่ได้หลากหลายโอกาสแน่นอนค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 950 >>> 750 Highly Recommended! ว่าคุณภาพดีสุดๆค่า เก๋ไม่เหมือนใครแน่นอน
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-44 นิ้ว ทรงไม่รัดรูป ยืดหยุ่นได้ดีมาก ความยาว 26-27 นิ้ว แขน 20 นิ้ว

AF114 Special Premium Mixed Striped Knit Cape นิตเคปสุดน่ารัก แบบสวมตัว คอจะปาดๆนิดๆ ไม่รัดรูป สวมเดี่ยวๆก็ได้ หรือกันหนาวกับคอเต่าด้านในก็เก๋ๆ คล้ายใส่พอนโช แต่ใส่เดี่ยวคลุมทั้งตัวได้เลยค่ะ เนื้อผ้าหนานุ่มกันหนาวได้เป็นอย่างดี เหมาะกับใส่ห้องแอร์ หรือ ไปเที่ยวเหนือ หรือเมืองนอก ที่อากาศเย็นๆ-หนาว ทรงน่ารักมากๆค่ะ ทับกับโค้ท หรือคาร์ดิแกนก็ง่าย ตัวนี้สามารถปรับด้านข้างแบบผูกให้หลวม หรือกระชับได้ตามต้องการค่ะ ช่วงล่างลำตัวกุ๊นกับอย่างดี ตัวนี้เนื้อผ้าเริ่ดมากๆค่ะ ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ สีสันน่ารักสดใส แต่ไม่จิ๊ดจ๊าดเกินไป สีสุภาพ ใส่ได้หลากหลายโอกาส ถ่ายรูปขึ้น สีและทรงสวยเก๋สุดๆๆ โดดเด่นไม่เหมือนใครค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ป้ายห้อย ตัดใจส่งต่อเพียง 1050 >>> 850 Highly Recommended! ว่าสวยเริ่ด ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า ผ้าดีมากกกกกก
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40+++ ทรงลำตัวกว้างไม่รัดรูป ความยาว 25 นิ้ว แขนFree แล้วแต่ช่วงไหล่ค่ะ

AF110 Full Textured Navy Tribal Dress Set เดรสเซ็ทผ้า texture ทอละเอียด คล้ายลายปักเก๋ๆสไตล์ Tribal ทั้งตัว โทนสีน้ำเงินนาวีเข้ม สลับขาว สวยเก๋ ตัวนี้ผ้าเริ่ดสุดๆค่ะ เนื้อดีมากๆ ประกอบด้วยท็อปท่อนบนและกระโปรงเอวสูงท่อนล่าง เนื้อผ้ายืดหยุ่นได้ทั้งตัว ทรงพริ้วใส่สบาย ดูดีเทลได้ที่รูปล่างเลยค่ะ ตัวนี้รับประกันว่าเนื้อผ้าเริ่ด ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า ลายเก๋ละเอียดทั้งตัว ใส่เข้ากันเป็นเซ็ทก็สวยเริ่ด หรือแยกใส่กับไอเทมที่มีอยู่แล้วก็ง่ายแน่นอนค่ะ สีสุภาพ Match ได้หลากหลายโอกาส สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 850 >>> 650 Highly Recommended! ว่าน่ารักสุดๆ คุ้มมากๆค่า
    Size S: ท็อป-ไหล่ Free รอบอก Free 36-40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดี ความยาว 17 นิ้ว แขนยาว 17 นิ้ว
    กระโปรง-รอบเอวสูง ยืดระหว่าง 24-30 นิ้ว สะโพก 30-36 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ทั้งตัว ความยาว 24 นิ้ว

ใส่เป็นเซ็ทเข้ากันทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ แยกใส่กับไอเทมที่มีอยู่แล้วก็สบายค่า

AF105 Navy Mixed Knit Volume Pullover ท็อปไหมพรมถัก ทรงวอลุ่มสวยเก๋ โทนสีนาวีลำตัวขาว มี textureเนื้อไหม ซ้อนกันสวยเก๋ กันหนาวได้ดีมากๆค่ะ เหมาะกับใส่ในห้องแอร์ ใส่ไปเที่ยวต่างประเทศ หรือเดินห้างอากาศเย็นๆ ดีไซน์เก๋ Minimal เน้นโชว์เนื้อผ้า ขอบคอ ปลายเสื้อและแขนสีนาวีเข้ากันสวยเก๋ ดีไซน์ลงตัวมากๆค่ะ ดูดีเทลได้ที่รูปล่าง ตัวนี้แนะนำเลยค่า ไม่ผิดหวังแน่นอน ใครกำลังหาไอเทมเก๋ๆใส่ไปเที่ยวต่างประเทศหน้าหนาวนี้ และยังเก็บไว้ใส่ได้บ่อยๆหลากหลายโอกาสไม่ตกยุค ต้องไม่พลาดเลยค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 950 >>> 750 Highly Recommended! ว่าคุณภาพดี เนื้อนุ่มสุดๆ น่ารักมากๆค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40-44 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดีมาก ความยาว 24-25 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ ทรงวอลุ่มน่ารักมากๆ เรียบเก๋ โชว์เนื้อผ้าคุณภาพดี หนานุ่ม แต่ใส่สบาย ทรงเก๋ ใครกำลังหาไอเทมหน้าหนาวนี้ไปเที่ยวเก๋ๆ แนะนำเลยค่า

AF101 Beige Premium Full Knit Pullover ท็อปถักไหมพรมสุดเก๋ ฟูนุ่มแต่ไม่หนาจนเกินไป ใส่สบายค่ะ ไม่โปร่งจนโป๊ และไม่ร้อน เหมาะใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ตัวนี้ได้ทั้งอากาศปกติและอากาศเย็นสบาย คอวีน่ารัก ถักลาย Cable คู่กันสมมาตรสวย แขนยาวกำลังดี ใส่พอดีตัว ตัวนี้เนื้อไหมพรมคุณภาพดีมากๆเลยค่ะ สีเบจเรียบหรู ดูไฮโซ ขับให้เห็นลายถักชัดเจน ใส่กับท่อนล่างอะไรก็ง่าย โดยเฉพาะกระโปรงทุกทรงเลยค่ะ ลูกไม้ก็สวย ทรง Tutu ก็น่ารักมากๆ ไม่ผิดหวังค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 650 Highly Recommended! ว่าใส่สบาย ทรงสวยสุดๆค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-42 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดีมาก ความยาว 23 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ สีเบจเรียบหรู ใส่กับท่อนล่างอะไรก็ง่าย โดยเฉพาะกระโปรงได้ทั้งลายทั้งเรียบ ทุกทรงเลยค่ะ

AF75 BW Stripe Knit Loose Knit Chic Top ท็อปไหมพรมถักสวยเก๋ ลายทางช่วงบนลำตัว สีขาวนวลสวย ลายคาดดำสวยเก๋ ดีไซน์โดดเด่นสุดๆ เนื้อไหมพรมคุณภาพดีมากๆค่ะ เป็นวอลุ่มสวย ดีไซน์เรียบเก๋ สไตล์แบรนด์หรู ตาถักเห็นเป็น texture เก๋โดดเด่นสุดๆค่ะ ทรงพริ้วสวยใส่สบาย ตัวนี้อากาศปกติ ก็ใส่ได้สบายๆเลยค่ะ เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่าย ประเอวสูงกำลังพอดี ไม่ต้องทำจั๊มปล่อยพริ้วก็สวยเก๋ลงตัวค่ะ ช่วงแขนยาว ปลายกว้างเล็กน้อย คล้ายทรงกิโมโน สวยมากค่ะ เคลื่อนไหวสะดวก คอกลมกำลังดี คัตติ้งแขนวี ใส่สบาย ยืดหยุ่นได้มาก ไม่รัดรูป ดีไซน์เริ่ด สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 Highly Recommended! ว่าดีไซน์เก๋ชิค ใส่สบาย แนะนำสำหรับหน้าหนาวนี้เลยค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว+ ยืดหยุ่นได้ดีมาก ความยาว 20 นิ้ว แขนยาวสามส่วน 19 นิ้ว

AF63 Black Fluffy X Dot Premium Sweater สเวตเตอร์ไหมพรมถักสีดำสวยเก๋ เนื้อไหมพรมถัก Fluffy เป็นขนอ่อนๆเก๋ๆ นุ่มๆ มีความหนาเหมาะกับที่อากาศเย็น หรือห้องแอร์ พกพาไปเมืองนอก Match ใส่เก๋ๆได้หลากหลายโอกาสค่ะ ตัวนี้แต่งจุดวงกลมวิ้งๆสีโปร่งแสงโทนเขียวปีกแมงทับสวยเก๋ทั้งตัว ตัวนี้วิ้งไม่มากค่ะ กำลังน่ารัก เป็นสีเหลือบๆปนโทนม่วงน้ำเงินในตัว เก๋สุดๆ ไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ ตัวนี้รับประกันคุณภาพผ้าเลยค่ะ เริ่ดมากๆ ใครกำลังหาไอเทมหน้าหนาวนี้ ไปเที่ยวเก๋ๆ ต้องไม่พลาด แนะนำเลยค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 Highly Recommended! ว่าน่ารักมากๆ ไม่เหมือนใครค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-44 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดีมาก ความยาว 23 นิ้ว แขนยาว 25 นิ้ว

AF60 Grey X White Striped Premium Knit Loose Pullover ท็อปไหมพรมถักเนื้อดี นิ่ม ลื่น ไหมพรมละเอียดพรีเมี่ยมสุดๆ ไม่คัน ไม่ร้อนค่ะ ใส่สบาย ทรงพริ้วเก๋ ทั้งช่วงตัวและช่วงแขน ไม่รัดรูป ตัวนี้ใส่ได้ทั้งทำจั๊มกับเอวสูงก็น่ารัก หรือใส่ปล่อยประเอวสูงก็สวยเก๋ ดีไซน์เรียบหรู เน้นลายเส้นใหญ่ สไตล์ Minimal แล้วโชว์ texture เนื้อถักคุณภาพดีเป็นหลักค่ะ ท่อนล่างใส่กับอะไรก็ง่าย เพราะสีขาวและเทาเป็นโทนกลางๆ Match ง่าย ใส่ได้หลากหลายโอกาส ตัวนี้แนะนำเลยว่าทั้งดีไซน์และคุณภาพลงตัวสุดๆๆๆๆ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 850 >>> 750 Highly Recommended! ว่าน่ารักสุดๆๆ คุณภาพเริ่ด ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-44 นิ้ว ไม่รัดรูป ความยาว 21-22 นิ้ว ประช่วงเอวสูงพอดี แขนสาม-สี่ส่วน 17 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ ช่วงตัวเสื้อประเอวสูงพอดีๆ ใส่สบาย ไม่รัดรูป ไม่ต้องทำจั๊มทรงก็สวยพอดีเป๊ะค่ะ แขนกว้างเล็กน้อยใส่สบาย
    เป็นทรงสวย ดีไซน์ลงตัวทั้งตัว เรียบเก๋ โชว์คุณภาพเนื้อไหมพรม texture สวยเข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่ายแน่นอนค่า

AF53 Milky White Big Collar Texture Dress เดรสสีขาวผ้าคอตตอนเนื้อทอสวยเก๋ มี texture เป็นเส้นๆในตัวดังภาพค่ะ น่ารักมากๆ คัตติ้งเนี้ยบเก๋ ดีไซน์ปกใหญ่น่ารักสไตล์คุณหนู จับจีบตรงกลาง แล้วปล่อยทั้งตัวทิ้งเป็นทรงพริ้ว ใส่สบาย แขนยาวกำลังดี พับได้ตามต้องการค่ะ ตัวนี้เน้นเนื้อผ้าเรียบเก๋ แต่มีลูกเล่นที่ดีไซน์น่ารักลงตัว ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ Match กับรองเท้ากระเป๋าอะไรก็ง่าย ใส่กับเสื้อคลุมเก๋ๆก็ได้อีกลุคน่ารัก เข้ากับไอเทมเสริมได้หลากหลายแบบแน่นอนค่า คุ้มสุดๆๆ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 650 Highly Recommended! ว่าน่ารักมากๆค่ะ ตัวเดียวอยู่แน่นอน
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-42 นิ้ว ทรงพริ้วใส่สบาย ความยาว 33-34 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ใส่เดี่ยวๆก็น่ารัก Match กับคาร์ดิแกน ใส่กับเลกกิ้งก็สวยค่ะ ได้ลุคเรียบเก๋ สไตล์คุณหนูๆ_ ปกน่ารัก โชว์เนื้อผ้าค่า

AF34 Special BW Tiny Striped Knit Jumper จั๊มเปอร์ลายทางขาวดำเส้นเล็ก สไตล์ Sporty ตัดขอบสีขาวเข้ากับสวยเก๋ เนื้อถักตาแน่นละเอียด แต่นิ่มลื่นใส่สบาย ทรงพอดีตัว ไม่รัดรูปค่ะ จั๊มเอว ปลายแขนยืดหยุ่นได้ดี ใส่สบายมากๆ คัตติ้งเนี้ยบเก๋ ใส่กับท่อนล่างเรียบๆ สไตล์ Minimal สวยมากๆค่ะ ใส่ได้บ่อยๆแน่นอน เนื้อผ้าคุณภาพดี ไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 Highly Recommended! ว่าคุ้มค่า Match ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว+ ติดพท.ด้านช่วงแขนทรงค้างคาว ความยาว 22 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ ทรงเก๋ Chic สุดๆ ใส่กับยีนส์แล้วดูเด่นมากๆค่ะ ไม่รัดรูปใส่สบาย ทรงสวย โชว์เนื้อผ้าดีค่า

AF26 Premium Loose Tartan Bearsuit จั๊มสูทกางเกงทรงสวยเก๋ ลายตางราง Tartan ละเอียด น่ารักสุดๆ สีขาวครีมและดำ ทรงเอี้ยมหลวมๆ ใส่สบาย ไม่รัดรูปค่ะ ขาตรง ช่วงสะโพก ไม่รัด ทรงคล้ายชุดหมี เอวด้านหล้งเป็นยางยืด ทำให้กระชับเอวได้ดี มีความยืดหยุ่น ขาตรงพับได้ตามความต้องการ ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ น่ารักมากๆ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 850 >>> 650 Highly Recommended! ว่าสวยเก๋ Match ใส่กับท็อปสวยๆได้บ่อยๆแน่นอนค่า
    Size: รอบอก Free สายปรับได้ตามต้องการ รอบเอวยืดระหว่าง 24-34 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดีมาก สะโพก Free 38-44 นิ้ว ทรงไม่รัดรูป ความยาวตั้งแต่เอว-ปลาย 30 นิ้ว (ไม่รวมสาย สายปรับสั้นยาว หรือซ่อนได้ตามต้องการค่า)

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ช่วงเอวใส่แบบหลวม หรือกระชับให้แน่นได้ตามต้องการค่ะ ทรงกางเกงสวยเก๋
    ไม่รัดรูป สายซ่อนได้ หรือปรับให้สูงต่ำ ใส่สบายได้ตามต้องการค่ะ ใส่กับท็อปท่อนบนอะไรก็น่ารักง่ายแน่นอนค่า

AN152 Marble Grey Stripe Loose Sleeves Cute Top ท็อปสีเทาอ่อน โทนสี Marble สวยเก๋ทางลายเส้นเล็กน่ารัก ผ้าคอตตอนนิ่มคุณภาพดี เนื้อทอละเอียดสวยเก๋ ลายเส้นเป็นลายทอในตัวเลยค่ะ ดูดีเทลได้ที่รูปล่าง ทรงพริ้วไม่รัดรูป คอวีใส่สบาย ตัวนี้เรียบ Minimal แต่มีลูกเล่นเก๋ๆ ตรงช่วงแขนผ่าด้านบน ทำให้ดูพริ้วๆ ไม่ธรรมดาค่ะ ดูทรงตามรูปตัวอย่างเวลาใส่ได้ค่ะ น่ารักสุดๆๆๆ สีเทากลางๆใส่กับท่อนล่างสีอะไรก็ง่าย Match ง่าย ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 Highly Recommended! ว่าเนื้อผ้าเริ่ดค่ะ ทรงเก๋ โดยเฉพาะแขนน่ารักสุดๆค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว+ ทรงพริ้วไม่รัดรูป ความยาว 23-24 นิ้ว แขนปานกลาง 14-15 นิ้ว

AN70 Creamy Bordered Minimal Knit Shorts กางเกงถักไหมพรมสวยเก๋ขาสั้น สีครีมน่ารัก ขอบเอวสีดำ ปลายขาเป็นเส้นขอบสีเหลือบ Gradient น่ารักมากๆเลยค่ะ ขาสั้นกำลังดีใส่สบาย ไม่สั้นโป๊ ไม่บานย้วย มั่นใจในคุณภาพเลยค่ะ น่ารักมากๆ ยืดหยุ่นได้ทั้งตัวใส่สบาย ทั้งเอวทั้งสะโพก พอดี เข้ากับรูปร่างได้ดี ไม่รัดติ้ว และไม่หลวมเกินไปค่ะ เนื้อถักคุณภาพดีมากๆ ใส่เดี่ยวๆได้เลย ไม่บางโป๊ แต่ไม่หนาจนร้อนค่ะ เป็น Knit Shorts ที่ Summer ก็ยังใส่ได้ ใส่ไปเที่ยว ไปเดินห้างเก๋ๆก็ได้เลยค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 550 บาทค่า Highly Recommended! ว่าน่ารักมากๆ ใส่ Match ได้บ่อยๆ ไม่ผิดหวังค่า
    Size: รอบเอวยืดระหว่าง 24-32 นิ้ว ไม่รัดรูป สะโพกยืดระหว่าง 36-44 นิ้ว ยืดได้มากค่ะ ความยาว 15 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ทรงเก๋ สไตล์ minimal โชว์เนื้อถักสวยหรู ใส่สบาย เข้ากับท็อปอะไรก็สวยง่ายแน่นอนค่า

AN53 Dark Blue Denim Full Fringe Border Top ท็อปยีนส์สีเข้มเนื้อดี แต่ง ขอบแขนและปลายเสื้อเป็น Fringe เส้นๆน่ารัก ไม่สั้นไม่ยาวไปค่ะ พอดีกับเอวสูง ไม่โป๊ ช่วง Fringe มี texture เข้ากับช่วงลำตัวได้เหมาะมากเลยค่า ตัวนี้เป็นซิปหลัง ปลดได้ถึงข้างล่าง และล็อคได้ค่ะ ไม่โป๊ ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ ทรงสวยมากๆ พอดีตัวไม่รัดรูป เนื้อยีนส์แท้ ไม่หนาไม่บางจนเกืนไป ใส่สบาย ใส่เดี่ยวๆเหมาะเลยค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 650 บาทค่า Highly Recommend! ว่าสวยแปลกเก๋ modern โดดเด่นไม่เหมือนใครค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 40 นิ้ว ความยาว 23-24 นิ้ว แขนปานกลาง 11-12 นิ้ว

OP23 Special Black Denim Chic Skirt Pants กางเกงกระโปรงยีนส์สีดำเข้มสวยเก๋ เนื้อยีนส์คุณภาพดีพรีเมี่ยมสุดๆค่ะ ด้านในเป็นกางเกง ดูได้ที่รูปดีเทลนะคะ ด้านนอกเป็นผ้าทับอีกที ทำให้เหมือนดูใส่กระโปรงค่ะ แต่จริงๆด้านในเป็นกางเกงไม่ต้องกลัวโป๊ ใส่สบาย เอวยืดด้านหลัง มีสายคล้ายเข็มขัดให้ปรับกระชับได้ พอดี ทรงเก๋ ดีไซน์สวยแปลก เข้ากันกับเนื้อยีนส์คุณภาพดีได้เนียนสุดๆค่ะ ปลายตัดเป็น Fringe นิดๆน่ารัก ให้ดูดิบๆ นอกนั้นกุ๊นขอบอย่างดีเนี้ยบสวยค่ะ สภาพเริ่ดดดด คุณภาพเริ่ดสุดๆๆ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดีมากๆเลยค่ะ พรีเมี่ยมสุดๆ ดีไซน์ก็เก๋มากๆค่ะ ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า
    Size: รอบเอวยืดด้านหลังระหว่าง 26-34 นิ้ว มีสายด้านหน้าปรับกระชับ หลวมหรือแน่นได้ตามต้องการ สะโพก Free 42 นิ้ว+ ทรงขากว้างเหมือนกระโปรง ความยาว 34-35 นิ้ว

Details ด้านในเป็นกางเกงด้านหน้าเป็นผ้ามาทับดูเป็นเลเยอร์จะเห็นเหมือนใส่กระโปรงค่ะ เก๋มากๆ

MC75 Light Coffee Half Pleated Bloom Top ท็อปสุดเก๋ เครื่องตัวและแขนเป็นพลีทละเอียดทั้งปลายพริ้วใส่สบาย สีน้ำตาลอ่อนโทนกาแฟอบอุ่น ดูหรูไฮโซ ดีไซน์มาลงตัวอย่างดีทั้งตัวค่ะ ซิปแบบซ่อนด้านหลังใส่สบาย คัตติ้งเนี้ยบเก๋ ตัวพลีทขยายได้มาก จากละเอียดแล้วค่อยคลายตัวเป็นรัศมีค่ะ เก๋เริ่ดด แขนไม่พองมากค่ะ สามส่วนกำลังดี ทรงนี้ดูหรูสุดๆๆ Match กับท่อนล่างได้หลากหลายสุดๆๆ ใส่ปกติก็สวยเก๋ไฮโซ ใส่ไปงานก็ได้ด้วยค่ะ เนื้อผ้าทอเนื้อผสม คุณภาพเริ่ดดด สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเริ่ดสุดๆๆๆ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่าา
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-42 นิ้ว ความยาว 25-26 นิ้ว แขนสามส่วน 17 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ สีอบอุ่นน่ารักมากๆ ดูเรียบๆแต่เก๋ หวานด้วยพลีทและทรงแขน แต่ดู Chic ด้วยคัตติ้งและเนื้อผ้าเริ่ดค่า

MC22 BW Big Line Loose Knit Dress เดรสถักขาวดำลายทางเส้นใหญ่ ถักตาแน่น นิ่มลื่น ดู texture ได้ที่รูปล่างเลยค่ะ คุณภาพดีมาก ดีไซน์ทรงพริ้ว ทรง Loose หลวมๆ ใส่สบาย สไตล์ Minimal ยาว Mid-long แขนกว้างปลายบานเล็กน้อยดังภาพ เป็นแขนหลวมๆไม่รัด น่ารักมากๆค่ะ เข้ากันกับทรงพริ้วๆของตัวเสื้อ รับกันทั้งหมด ดีไซน์มาอย่างดี เนื้อผ้าถักนิ่มลื่น แต่ไม่มัน ใส่สบาย ใส่เดี่ยวๆได้ ไม่โป๊ แต่ไม่ร้อนจนเกินไป อากาศเมืองไทยใส่ได้เลยค่ะ ไปเที่ยวตปท. Match กับโค้ทกับเลกกิ้งหรือคาร์ดิแกนก็สวย สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดสุดๆๆๆ โดยเฉพาะผ้าเนื้อนิ่มมากๆค่ะ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเนื้อผ้าเริ่ดค่ะ ดีไซน์ทรงเก๋ Loose ใส่สบาย ไม่ผิดหวังแน่นอน
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free มาก ทรง Oversized มีพทติดช่องแขน ความยาว 35-36 นิ้ว แขนยาว 18 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้ ทรง Loose น่ารักสุดๆๆๆ ลายขาวดำ มินิมอลสุดๆ เข้ากับไอเทมเสริมเก๋ๆอะไรก็งายแน่นอนค่ะ

CL124 Special Chocolate Browny Full Knit Tunic เดรสถักไหมพรมบางเบาสีน้ำตาลช็อคโกแลต เนื้อไหมพรมถักยืดหยุ่น แต่ไม่โป๊ ใส่สบายสุดๆค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้เลยตัวเดียวเอาอยู่แน่นอนค่ะ ไม่ต้องใส่ซับใน ผ้าถักไม่คันค่ะ สัมผัสนุ่มสบาย ใส่ในห้องแอร์ หรือเดินห้างกำลังดีเลยค่ะ จะใส่ปกติก็ได้ ไม่หนามาก ลายถักเป็น texture ในตัวสวยเก๋ แขนสี่ส่วน พับขึ้นได้ตามต้องการ พับประมาณข้อศอกลงมานิดๆ สามส่วนน่ารักมากๆเลยค่ะ โดดเด่นที่ลายถักน่ารัก Full Knit ทั้งตัวไม่มีตัดต่อ ไม่เหมือนใครและไม่มีใครเหมือน ไม่รัดรูป ใส่สบายๆ ผ้ายืดหยุ่นได้มากเข้ากับรูปร่างได้ดี ไม่รัดค่ะ ทรงตรงทรงลงมาทั้งตัวถึงปลาย กุ๊นเก็บขอบอย่างดี ใส่เดี่ยวๆก็น่ารัก หรือ Match กับเลกกิ้งก็เก๋ค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 950 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 750 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารัก คุณภาพดีมากๆเลยค่ะ ไม่ผิดหวังแน่นอน
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 40 นิ้ว ทรงตรง ด้านข้างยืดหยุ่นเข้าออกได้มาก ทรงไม่รัดรูป ความยาว 30 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ เข้ากับรองเท้ากระเป๋าอะไรก็ง่าย ใส่ได้ทั้งเมืองไทย เมืองนอกค่ะ

CL120 Navy Stripe Long V-neck Mini dress มินิเดรสลายทางสีน้ำเงินนาวี ลายเส้นตัดต่อน่ารัก ดีไซน์มาอย่างดีค่ะ ผ้านิ่มลื่นใส่สบาย แต่ไม่โป๊ ไม่ทะลุ ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ทรงคอวีเน้นขอบหนาน่ารัก สไตล์ญี่ปุ่น เข้ากับลายขวางน่ารักมากๆเลยค่ะ ตัดต่อผ้าเนี้ยบเก๋ คัตติ้งดีมากๆ ใส่เดี่ยวก็สวย หรือ Match กับเลกกิ้งก็สวยค่ะ สภาพเริ่ดดด คุณภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 950 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 750 บาทค่าHighly Recommended!! ว่าใส่ง่าย สวยเก๋ โดดเด่นไม่เหมือนใคร ตัวเดียวอยู่แน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ความยาว 33 นิ้ว แขนปานกลาง 16 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ เนื้อผ้าลื่นพริ้ว ลายเก๋ ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ Match กับกระโปรงยาวด้านล่างอีกทีก็สวยไฮโซมากๆเลยค่า

CL84 Special White Snowflakes Pattern Knit Tunic เดรสสีขาวสวยเก๋ ถักเนื้อนิ่มทั้งตัว สีขาวนวลสวยสลับตัวลายสีเทาอ่อนออกเงินๆ มี Sparkling นิดๆสวยเก๋มากๆค่ะ เนื้อถักคุณภาพเริ่ดสุดๆ ตาแน่น แต่ไม่หนาเกินไป เป็นวอลุ่มสวย เหมาะใส่ไปต่างประเทศ หรือใส่เดินห้างอากาศเย็นๆ ทรงไม่รัดรูป ใส่สบายๆ สามารถ Match เพิ่มเติมได้อีกหลายแบบค่ะ ใส่กับกางเกง หรือเลกกิ้งก็สวย หรือเพิ่มกระโปรงลูกไม้ก็น่ารักไปงานได้เลยค่ะ ตัวนี้แนะนำว่าเริ่ดสุดๆๆๆ ทั้งสภาพเริ่ดและคุณภาพก็เริ่ดสุดๆค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 950 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 750 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าทั้งน่ารักและคุณภาพดี ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ยืดหยุ่น ความยาว 30-32 นิ้ว แขนยาว 20 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ ใส่เดี่ยวๆก็เรียบสวย หรือ Match กับ Shirtdress หรือ กระโปรงลูกไม้ด้านในก็น่ารักมากๆ ได้ลุคสวยไฮโซค่า

AY7 Special Floral Pleated Lace Minimal Dress เดรสลูกไม้สีขาวตัวยาว ทรง Loose สวยเก๋ ใส่สบาย เนื้อลูกไม้อัดพลีทสวยสุดๆค่ะ ดูดีเทลได้ที่รูปล่าง ลายของลูกไม้เป็นดอกไม้เล็กๆละเอียด ไม่หยาบ ด้านในช่วงลำตัวจนถึงปลายล่างมีซับในยาวทั้งตัวค่ะ ลื่นนิ่ม คุณภาพดี ไม่โป๊ ใส่เดี่ยวๆได้แน่นอนค่ะ แขนยาวทรงตรงลงมา จั๊มปลายนิดๆ ไม่รัด ทรงช่วงเอวหลวมแบบปล่อยๆ ไม่จั๊มค่ะ กระโปรงเป็นพลีทลงมาจากช่วงตัว ใส่สบาย พลีทขยายได้มาก แต่ไม่บานโป๊ มีน้ำหนักตกลงมาเป็นทรง จะพริ้วๆเมื่อเคลื่อนไหวค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้ เข้ากับเครื่องประดับ อะไรก็ง่าย ใส่ Casual ก็สวย ไปเที่ยวก็ดี ไปงานก็ได้ค่า สภาพเริ่ดดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 บาทค่า Highly Recommended!!
ว่าสวย เรียบเก๋ แต่ได้ลุคปนหวาน ตัวเดียวอยู่ค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดี ความยาว ซับในด้านใน 39 นิ้ว ลูกไม้ด้านนอก 41 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
    Last edited by jane_f; 08-04-2017 at 10:21 AM.

Bangkok ~ Tokyo
    Warning Points:
    0/5

Re: ✦✦✦✦✦✦✦✦NEW!!!!! สินค้า Lot ใหม่ล่าสุดมาแล้วค่าาาา ✦✦✦✦✦✦✦✦ ~Japan & Korean Style นำเข้าทุกชิ้น! Design สวย+คุณภาพดี ✦✦ All Imported! ✦♡✦ เน้นสไตล์และคุณภาพค่ะ ✦♡✦

♥ PROMOTION! SALE ZONE ♥ ตัวละ 400 บาท 2 ตัวเพียง 700บาทรวมส่งฟรี

AD85 Grayish Blue Floral Printed Skirt กระโปรงทรงตรงสวยเก๋ใส่สบาย ผ้า texture ทั้งตัว พิมพ์ลายดอกไม้ พื้นสีฟ้าอมเทา สีอ่อนออกฟ้าตุ่นๆนิดๆ น่ารักมากๆค่ะ ใส่สบาย ทรงพริ้ว เอวจั๊มเอวสูง ยืดหยุ่นได้มาก ไม่รัดพุง สะโพก Free ใส่สบาย ผ้ามีน้ำหนักไม่บานโป๊ เข้ากับท็อปเรียบๆอะไรก็ง่ายแน่นอนค่า ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่า สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 650 >>> 400 Highly Recommended!! ว่าผ้าเก๋ ไม่เหมือนใครแน่นอนค่า
    Size: รอบเอวยืดระหว่าง 25-36 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดีมาก ไม่รัดพุง สะโพก Free 42นิ้ว+ ความยาว 32 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ เข้ากับท็อปอะไรก็ง่ายแน่นอนค่า ลายสวย เนื้อผ้าเก๋ ใส่สบายมากๆค่า

AD25 Special Black Fringe Ribbon Waist Skirt กระโปรงfringe สีดำสวยเก๋ ทรงพริ้ว ตัวนี้เป็นเอวผูกเอวสูงค่ะ มีที่ผูกเอวในตัว ปลดออกเป็นผืนได้ มีความยาวพันได้รอบครึ่งถึงสองรอบ ไม่โป๊แน่นอนค่ะ เนื้อผ้าไนลอนผสมคุณภาพดี สามารถพับทบแล้วผูกเอวได้ตามต้องการเป็น Freesize ค่ะ ผูกแล้วอยู่ไม่หลุด เนื้อผ้าเริ่ดมากๆ ใส่เดี่ยวๆได้เลยไม่ต้องใส่ซับเลยค่ะ ใครไม่มั่นใจใส่กับขาสั้นก็ไม่ร้อนค่ะ ทรงสวยเป๊ะ ทำจั๊มกับท็อปสวยๆได้พอดีแน่นอนค่ะ ดูรูปตัวอย่างได้ที่รูปล่างค่า คุณภาพดีมากค่า สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 >>> 400 Highly Recommended!! ว่าทรงสวยใส่สบาย เข้ากับรูปร่างได้เป๊ะพอดีแน่นอนค่า
    Freesize: รอบเอวและสะโพก Free กางออกมาได้เป็นผืน ผูกได้ตามใจชอบเลยค่ะ ทบได้2รอบไม่โป๊ค่ะ ความยาว 25 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ ทรงพริ้วๆ ใส่พอดีรูปร่างได้เปีะมากๆ ผูกกระชับได้ตามต้องการค่ะ ทำจั๊มกับท็อปก็สวย ไม่โป๊ ใส่สบาย ใส่ได้หลากโอกาสค่า

AG103 Black Minimal Ladies Cute Top ท็อปสีดำผ้าลื่นพริ้วสวยเก๋ เป็นไนลอนผสม ลื่นๆใส่สบาย ไม่โปร่งโป๊ แต่ไม่ทึบจนร้อน ระบายอากาศได้ดีค่ะ ดีไซน์เรียบเก๋ ตีเกล็ดช่วงหน้า แล้วปล่อยทรงลำตัวทิ้งตัว ทรง คอปีนระบายนิดๆเก๋ๆใส่สบาย ไม่ร้อนแน่นอนค่ะ ใครชอบไอเทมเรียบหรู เน้นเนื้อผ้าและทรง Minimal ใส่ได้บ่อยๆ ต้องไม่พลาดค่ะ คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 650 >>> 400 Highly Recommended!! ว่าผ้าดีมากๆค่ะ ใส่สบาย ใส่ได้บ่อยๆคุ้มค่าแน่นอนค่า ไม่ร้อน
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-40 นิ้ว ทรงพอดีตัว ไม่รัดรูป ความยาว 23 นิ้ว แขนยาว 24 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ ใส่สบายๆ ทำจั๊มในเอวสูงก็สวย เข้ากับท่อนล่างน่ารักๆได้หมดเลยค่ะ เรียบหรู ไปงานได้ ใส่ทำงานก็ดี ใส่ปกติก็เก๋ ไม่ร้อนค่ะ

AG93 Dark Navy Tiny Pattern Ribbon Ladies Top เชิ๊ตทำงานสวยเก๋ สีน้ำเงินเข้มออกดำ เรียบหรู ลายจุดๆ สีครีมเล็กๆน่ารัก รับกับขอบริบบิ้นช่วงคอ และปลายแขน ดีไซน์เป๊ะลงตัว เนื้อผ้าผสมเป็น texture ทั้งตัว นิ่ม บางเบาแต่ไม่บางโป๊ เนื้อทึบแสง ใส่สบาย อากาศช่วงนี้ใส่เดี่ยวๆเหมาะเลยค่ะ Match กับเบลเซอร์หรือสูทเพิ่มในออฟฟิซก็ง่าย เรียบหรู ดูดี ใส่ทำงานได้สบายๆค่ะ ไม่ร้อน ช่วงคอปลดและซ่อนได้ พับแขนขึ้นสามส่วนก็น่ารัก ตัวนี้ผ้าดีสุดๆ แนะนำว่าลงตัวมากๆค่ะ คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 650 >>> 400 Highly Recommended!! ว่าผ้าเริ่ด ใส่สบาย ไม่ผิดหวังค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ความยาว 24-25 นิ้ว แขนปานกลาง 22 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ทรงไม่รัดรูป ทำจั๊มกับเอวสูงแล้วเป๊ะสุดๆค่า สีสุภาพ สไตล์ working woman ผ้าดีมาก ไม่ผิดหวังค่า

AG71 Special Baby Blue Sky Summer Kimono Cardigan (With Fuji Embroidered Brooch) กิโมโนคาร์ดิแกนหน้าร้อน ดีไซน์สไตล์ญี่ปุ่นสวยเก๋ แบบไม่มีกระดุมหน้า มีเชือกผูก เก๋ๆ น่ารักลงตัวมากค่ะ สีฟ้าท้องฟ้าสดใสสวยเก๋ ไม่แจ๊ดเกินไป สีสวยสุดๆค่ะ เนื้อผ้าคอตตอนผสมมี texture ในตัว เนื้อทอละเอียดมาก ใส่สบาย ไม่ร้อนค่ะ เหมาะเป็นเสื้อคลุมหน้าร้อน ใส่ไปทะเลเก๋ๆ เป็นพร็อพถ่ายรูป ใส่ไปเที่ยวได้หมดเลยค่ะ ทรง Loose สวยใส่กับอะไรก็ง่าย ***ตัวนี้มีเข็มกลัดปักลายภูเขาไฟฟูจิเข้าเซ็ทกันให้ด้วยค่ะ แยกติดเองได้ตามต้องการ*** น่ารักมากๆ ไม่ผิดหวังค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 650 >>> 400 Highly Recommended!! ว่าสวย Match กับด้านในอะไรก็ง่าย ผ้าดี ใส่สบายมากๆค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 25 นิ้ว แขนยาว 20 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ มีเข็มกลัดเข้าเซ็ทกันให้ น่ารักมากๆค่ะ สีสวย สดใส ดูญี่ปุ่นๆ ทรงสวยใส่สบาย เหมาะกับซัมเมอร์นี้แน่นอนค่า

AG28 V-neck Striped Premium Cute Top ท็อปคอวีสวยเก๋ ผ้าคอตตอนผสมเนื้อทอละเอียดสุดๆๆ ใส่สบาย ไม่หนาไม่บาง ทรงไม่รัดรูป น่ารักมากๆค่า โทนเส้นสีขาวเทา เส้นเล็ก ทำให้ดูรวมๆแล้วเรียบหรูค่ะ ตัวนี้คอวี และมีสายคล้องคอเข้าเซ็ทกันให้ด้วยค่ะ แยกใส่ได้ เอาออกได้ หรือใส่เป็นเซ็ทก็เก๋ค่ะ ช่วงแขนทรงตรงลงมาแล้วบานเล็กน้อยที่ปลาย ทรงเก๋มากๆค่ะ เนื้อผ้าเริ่ดมากๆ ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 >>> 400 Highly Recommended!! ว่าเก๋สุดๆ ใส่กับอะไรก็ง่าย ใส่ได้บ่อยๆหลากหลายโอกาสแน่นอนค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ความยาว 23 นิ้ว แขนยาว 15-16 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ ตัวเดียวอยู่ น่ารักใส่สบาย ใส่กับท่อนล่างอะไรก็ง่ายแน่นอนค่า

AG19 Baby Pink Smocking Ribbon Cute Top ท็อปสีชมพูอ่อนสวยเก๋สีน่ารักมากๆ คอถึงไหล่ทำสม็อกเก๋ๆ แล้วทิ้งตัวทรงพริ้วมากๆค่ะ แขนยาวสม็อกปลายจั๊มได้ตามต้องการ ช่วงย่นยืดหยุ่นได้มาก แต่ไม่รัดรูปค่ะ น่ารักผ้าดีมากๆ สีสวยเก๋ ชมพูอ่อนน่ารักมากๆ ช่วงด้านหน้าเป็นกระดุมหน้าทั้งตัว ปลดได้หมดค่ะ คอผูกเก๋ๆซ่อนได้ ไม่เต่า ไม่ติดคอ ใส่สบายมากๆ เนื้อผ้าไนลอนบางเบาแต่ไม่บางโป๊ ใส่เดี่ยวๆอากาศปกติได้เลยค่า น่ารักมากๆๆ คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 650 >>> 400 Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆค่า ผ้าดีมากๆ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ความยาว25 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยคะ่ น่ารักมากๆ แขนจั๊มขึ้นได้น่ารัก ทรงพริ้วใส่สบาย ใส่กับเอวสูงแล้วเป๊ะสุดๆค่า

AK91 White Premium 'The Beatles' Tee เสื้อยืดสีขาวผ้าคอตตอนยืดพรีเมี่ยม เนื้อนุ่มแบบมีน้ำหนัก ไม่หนาไม่บางจนเกินไป มี texture ละเอียดในตัวค่ะ สกรีนลาย ภาพขาวดำโทนคลาสสลิก เป็นภาพ The Beatles ค่ะ เก๋สุดๆค่ะ ตัวนี้เน้นคุณภาพเนื้อผ้าเลยค่ะ ใส่สบาย ใส่เดี่ยวๆได้เลยไม่ร้อน ไม่โปีค่า เข้ากับยีนส์ก็สวย ใส่กับเบลเซอร์ไปทำงานก็น่ารัก คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 >>> 400 Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆ เนื้อผ้าเก๋ ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดีมาก ความยาว 23-24 นิ้ว แขนปานกลาง 9 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ เนื้อผ้าเริ่ด นุ่ม ลายสวยเก๋ คลาสสิก มีสไตล์ เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่าย Match ใส่เก๋ๆได้บ่อยๆแน่นอนค่า

AK63 Navy Striped Premium Soft Cardigan คาร์ดิแกนผ้านุ่ม ลายทางสีน้ำเงินนาวีเส้นขาวสวยเก๋ คอกลมทรงเก๋ มีเส้นแถบดีไซน์ลงตัวค่ะ กระดุมยาวตรงลงมา สวยเก๋ ช่วงลำตัวพริ้วสวย ไม่รัดรูป ใส่สบาย แม้ติดกระดุมทั้งตัวแบบใส่เป็นท็อปก็ไม่รู้สึกอึดอัดค่ะ เนื้อผ้าคอตตอนคุณภาพดีมากๆ ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่เดี่ยวๆได้ และเป็นเสื้อคลุมก็ได้ texture หรูมาก สไตล์ผ้ามูจิค่ะ ยืดหยุ่นได้ดี เนื้อมี texture ในตัวค่ะ เวลาใส่เป็นเสื้อคลุมเข้ากับด้านในอะไรก็ง่าย เช่นเสื้อยืด เสื้อเชิ๊ตขาว เข้ามากๆค่ะ ใส่กับยีนส์ท่อนล่างก็น่ารักสุดๆๆ คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 >>> 400 Highly Recommended!! ว่าผ้าเริ่ดมากๆค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว+- ยืดหยุ่นได้ดีมาก ความยาว 22-23 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่า พอดีตัว ติดกระดุมก็เก๋ เป็นท็อปได้ หรือ ใส่คลุมเป็นคาร์ดิแกนก็น่ารัก คุณภาพดีค่า

AN161 Premium Light Grey Asymmetrical Balance Top ท็อปผ้ายืดเกล็ดปลาคุณภาพดี แบบบาง สีเทาอ่อนสวยเก๋ ดีไซน์และคัตติ้งเนี้ยบสวยลงตัว เรียบเก๋ ทรงไม่รัดรูปใส่สบาย ผ้าไม่หนาไม่บางจนเกินไป คุณภาพดีสุดๆค่ะ ปลายเสื้อดีไซน์ไม่เท่ากันซ้ายขวา แต่ไม่โป๊ค่ะ ช่วงตรงกลางแต่งแทบเส้นเก๋ๆ ให้ดูมีลูกเล่น แต่ลงตัวกับทั้งตัว ใส่กับท่อนล่างได้หลากหลายแบบ โดยเฉพาะเอวสูงจะรัดกันมากๆค่ะ แขนทรงกิโมโนเท่ๆ ไม่ลีบและไม่บานมาก เป็นทรงไม่เหมือนใคร คอกลมใส่สบาย ตัวนี้แนะนำที่เนื้อผ้าเลยค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 >>> 400 Highly Recommended! ว่าผ้าดีมากๆ ทรงเก๋ ไม่ผิดหวังค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40นิ้ว ++ ทรงพริ้วไม่รัดรูป ความยาว 21-23 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ ดีไซน์เก๋ ซ้ายขวาไม่เท่ากันโดดเด่น แต่ไม่โป๊ ความยาวกำลังดี เนื้อผ้า premium ลงตัว ใส่สบาย ทรงแขนน่ารักมากๆค่ะ

AO62 Bluish Grey Premium Striped Texture Top ท็อปสีเทาอมฟ้าคอปีน ไม่ใช่คอเต่าค่ะ ผ้านุ่มแปลกเก๋ บางเบาแต่เนื้อมี texture ฟูเล็กน้อย ไม่มากค่ะ รายละเอียดดังภาพล่าง คล้ายผ้าลูกฝูกแต่ไม่หนา และไม่ติดผิวค่ะ ด้านในเรียบๆ ใส่สบาย ไม่คัน ไม่ระคาย ซักรีดได้สะดวกมากๆตามปกติเลยค่ะ ผ้าคงตัว ไม่ยับง่าย มี texture เป็นลอนๆในตัว ไม่แตกค่ะ คัตติ้งเนี้ยบเก๋ ทรงไม่รัดรูป ใส่เดี่ยวๆได้เลย Match เข้ากับเอวสูงได้สวยมากๆ ทำจั๊มหรือไม่จั๊มก็ได้ค่า คุณภาพเริ่ดดด สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 650 >>> 400 Highly Recommended!! ว่าเนื้อผ้าเก๋มากๆค่ะ ดีไซน์ลงตัว
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ความยาว 21 นิ้ว แขนยาว 18 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ เข้ากับเอวสูงได้สวยพอดีเป๊ะมากๆ ช่วงแขนวอลุ่มนิดๆ ดูไฮโซ โชว์เนื้อผ้าเก๋ ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่สบายค่า

AO46 Special Black Striped Shirtdress เชิ๊ตเดรสทรงทูนิกตัวยาวปานกลาง ใส่สบาย พื้นดำ ลายทางตรงสีขาว พรางหุ่นได้ดี ทรงไม่รัดรูป เนื้อผ้าไนลอนผสมเนื้อละเอียด บางเบาแต่ไม่บางโป๊ กระดุมปลดได้ทั้งช่วงบนค่ะ ช่วงล่างเป็นเหมือนเดรสตรงลงมา ใส่เป็นเดรสสั้นเดี่ยวๆก็พอดีไม่โป๊ หรือบางท่าน Match กับสกินนี่ยีนส์ หรือเลกกิ้งก็เข้าสุดๆค่ะ ดีไซน์ลงตัว ปกเชิ๊ตสุดชิค เรียบเก๋ค่า คุณภาพเริ่ดดด สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 650 >>> 400 Highly Recommended!! ว่าทรงสวย ใส่สบาย ใส่ได้หลากหลายโอกาสค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-40 นิ้ว ความยาวด้านหน้า 33- ด้านหลัง37นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ใส่สบายๆ ไม่สั้นไม่ยาวจนเกินไป Match กับกางเกง หรือเลกกิ้งก็สวยเป๊ะค่ะ

OP95 Light Blue Denim Soft Loose Dress เดรสยีนส์สีฟ้าอ่อนสวยเก๋​เนื้อนิ่มมากๆเลยค่ะ เนื้อยีนส์ละเอียด คุณภาพดี ยิ่งซักยิ่งนิ่ม สีไม่ตก โทนอ่อนใส่ง่าย เข้ากับทรง Loose สวยเก๋ ไม่รัดรูป ใส่สบาย รีดแล้วเรียบสนิทแขนสาม-สี่ส่วนน่ารัก บานเล็กน้อยแต่ไม่บานมากค่ะ ช่วงกระโปรงก็มีน้ำหนัก ผ้าตกลงมาเป็นทรงดังภาพค่ะ คอปาดนิดๆแต่ไม่กว้างมาก ดูทรงได้ที่รูปล่างเลยค่ะ สภาพเริ่ดดด คุณภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ป้ายห้อย ตัดใจส่งต่อเพียง 650 >>> 400 บาทค่า Highly Recommended! ว่าสวยเก๋ ใส่สบาย ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free มาก ทรง Oversized หลวมๆใส่สบาย ไม่รัดรูป ความยาวด้านหน้า 33-34 นิ้ว แขนยาว 18 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ สวยเก๋มากๆ ทรงใส่สบาย หลวมๆ แต่ไม่โคร่ง ใส่เดี่ยวสวยเก๋ หรือ Match กับเลกกิ้งก็สวย Match กับเสือ้คลุมต่างๆก็น่ารักค่ะ

CL39 Light Cream Soft Wool Bearsuit เอี้ยมกางเกงวูลสีเบจครีม สีอ่อน สวยเก๋ เรียบหรู เนื้อวูลแท้ นิ่ม คุณภาพดี ไม่คันค่ะ ตัวนี้เหมือนเป็นกางเกงแล้วมีสายเอี้ยมต่อออกมาก เรียบๆ ถ้าไม่ชอบใส่แบบเอี้ยมก็ เก็บสายแล้วใส่เป็นกางเกงก็น่ารักค่ะ ทรงขาตรง เอวยืดคุณภาพดี ไม่รัดรูป ยืดหยุ่นได้มากเลยค่ะ ใส่ได้ทั้งเอวสูงและต่ำ คัตติ้งเนี้ยบเก๋ ทั้งดีไซน์และ เนื้อผ้า สี ทุกอย่างดูหรูมากๆค่ะ ใส่สบาย ท่อนบนใส่เป็นอะไรก็ได้เลยค่ะ ทั้งท็อป ทั้งเสื้อยืด เบราส์ ได้หลากหลายแน่นอนค่า สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงเพียง 650 >>> 400 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพเริ่ดค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free เอวยืดระหว่าง 25-34 นิ้ว ไม่รัดรูป ใส่สบายมากๆ สะโพก 38-39 นิ้ว ความยาวเฉพาะกางเกง 36 นิ้ว ตัวสายปรับขึ้นลงได้ 2 ระดับ หรือซ่อนได้ค่า

KR29 Silver Metallic Delicate Pleated Midi Skirt กระโปรงยาวปานกลางสวยเก๋ เอวสูงพลีทละเอียดสีเงิน Metallic มีกลิตเตอร์เล็กๆทั้งตัวค่ะ ใส่สบายมากๆ พลีทขยายได้มาก ละเอียดเนี้ยบสวย ดูได้ที่รูปล่างเลยค่ะ ดีเทลสวยมากๆ ลื่นนิ่ม ใส่สบาย ไม่ต้องใส่ซับในเลยค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้เลย เอวสูงยืดคุณภาพดี ไม่รัดเกินไป ใส่กับท็อปสวยๆอะไรก็ง่ายค่า คุณภาพเริ่ดมากๆเลยค่ะ สภาพเริ่ดสุดๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 650 >>> 400 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเก๋ เนื้อพลีทละเอียดคุณภาพดีมากๆเลยค่ะ ใส่ได้บ่อยๆ ไม่ตกยุคแน่นอน
    SIZE: รอบเอวสูงยืดระหว่าง 24-34 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดีมาก สะโพก Free พลีทขยายได้มาก ความยาว 29 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ ตรงลงมา เวลาเคลื่อนไหวจะพริ้วๆสวย พลีทละเอียด น่ารักมากค่า

AN21 Creamy Striped Organic Linen Fringe Sleeves Cute Top ท็อปผ้าลินินสีครีม สไตล์ออแกนิก เนื้อทอ Premium สวยเก๋ มีเส้นลายทางเก๋ๆในตัว ทรงช่วงคอยืดหยุ่นได้ดี ใส่แบบคอปกติแบบภาพก็ได้ หรือใส่แบบโชว์ไหล่ ไปปาร์ตี้ ก็น่ารักค่ะ ปรับได้หลายลุคมากๆ แขนทรงเก๋พริ้ว ไม่รัดรูป แต่งปลายFringe สวยเก๋เข้ากันทั้งตัว ตัวนี้รับประกันว่าผ้าดีมากๆค่ะ ทรงสวย ทำจั๊มในเอวสูงก็สวย หรือใส่ปล่อยๆปกติก็น่ารัก มีลูกเล่นช่วงอก กลัดเข็มกลัดมุกเก๋ๆ เป็นเซ็ทเข้ากันทั้งตัว ไม่ผิดหวังค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 650 >>> 400 บาทค่า Highly Recommended! ว่าน่ารักมากๆค่ะ ใส่ปกติได้ลุคน่ารัก หรือใส่แบบโชว์ไหล่ไปปาร์ตี้ก็ได้ หลากหลายโอกาสแน่นอนค่า
    Freesize: ไหล่ Free ใส่แบบปกติ หรือ Off-shoulder ก็ได้ รอบอก Free 38-40 นิ้ว ความยาว 23 นิ้ว แขน 12-15นิ้ว แล้วแต่ใส่ไหล่แบบใด

ใส่ทรงนี้สไตล์นีีเลยค่ะ ใส่คอปกติก็น่ารัก เรียบร้อย ดูภูมิฐาน หรือปรับเป็นทรง Off Shoulder โชว์ไหล่ไปปาร์ตี้ก็สวยหรูค่ะ

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

FINAL CLEARANCE SALE!!!!!! ตัวละ 200-100 บาทถ้วน รวมส่งลงทะเบียนแล้ว EMS+50 (***โซนนี้งดต่อใดๆทั้งสิ้นค่า***)

AD99 Striped Chiffon Layer Sleeves Premium Blouse ท็อปลายทางแบบเส้นขีดเก๋ๆพิมพ์ลายสวยๆ สีขาวลายเส้นดำ พิมพ์ลงบนผ้าชีฟองคุณภาพดี ทรงพริ้วเก๋ใส่สบาย ช่วงแขนดีไซน์เป็นเลเยอร์ชั้นๆดูหรู ตัวนี้มีซับในเข้าเซ็ทเป็นเกาะอกสีขาวให้ค่ะ ใส่เข้ากันพอดีเป๊ะมากๆ หรือใส่แยกนำไป ใส่กับท็อปอื่นๆก็ง่าย ตัวนี้ใส่สลับได้ทั้งสองด้านหน้าหลังเลยค่ะ เป็นเรียบๆก็ได้ หรือหันด้านมีโบว์ออกก็ได้ค่า น่ารักสุดๆๆๆ สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 >>> SPECIAL 200 FOR SET Highly Recommended!! ว่าคุ้มสุดๆค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ทรงพริ้วไม่รัดรูป ความยาว 21 นิ้ว แขนยาว 19 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ ช่วงไหล่ยืดทำ off-shoulder ก็ได้ค่า แขนทรงกิโมโนเก๋ๆค่า

AD59 Green Leaf Off-Shoulder Ladies Cute Top ท็อปสไตล์ Summer พิมพ์ลายใบไม้ทั้งตัวสีสวย เนื้อผ้าเรยอนผสมใส่สบาย เหมือนผ้าซาร่าเลยค่ะ นิ่มมาก ใส่สบาย ช่วงไหล่-อก ยืดหยุ่นได้เป็นอย่างดี ใส่แบบเปิดใหล่หรือใส่ขึ้นมาปกติก็ได้แล้วแต่ชอบเลยค่ะ ยืดหยุ่นได้ดีมากช่วงเอวเป็นจั๊มยืดหยุ่นได้มาก เข้ากับเอวสูงได้เป๊ะสุดๆค่า ลายผ้าน่ารัก + เนื้อผ้าเริ่ด ดีไซน์ลงตัว แนะนำสุดๆค่า สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 400 >>> 200 Highly Recommended!! ทรงสวย ผ้าดีสุดๆค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 36-42 นิ้ว+- ยืดหยุ่นได้มาก ความยาว 20 นิ้ว แขน 15-16 นิ้ว

AD40 BW Tartan Lace Bordered Cute Top ท็อปผ้า texture ลายตาราง สีขาวดำสวยเก๋ เนื้อผ้ามีน้ำหนักทรงพริ้วๆ เรียบเก๋ แต่งขอบแขนตุ๊กตา และ ขอบคอเป็นลูกไม้สีดำเข้ากันสวยเก๋มากๆค่ะ ปล่อยทรงพริ้วก็น่ารัก ใส่สบาย หรือทำจั๊มกับเอวสูงก็เป๊ะมากๆค่ะ เนื้อผ้าละเอียด บางเบาใส่สบาย สำหรับแม่ค้าใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ สำหรับใครไม่มั่นใจ กลัวบาง ก็ใส่กับซับในสปอร์ตบรา หรือสายเดี่ยวก็ไม่ร้อนแน่นอนค่า แนะนำว่าผ้าดีมากๆ คุณภาพดีมากค่า สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 400 >>> 200 Highly Recommended!! สีสวย ใส่สบาย ผ้าดีสุดๆค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-42 นิ้ว ความยาว 24 นิ้ว แขนสั้น 9-10 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ทำจั๊มในเอวสูงได้เป๊ะสุดๆ เนื้อผ้า texture เริ่ด ใส่สบาย เหมาะกับซัมเมอร์สุดๆค่า

AF106 Mixed Striped Mandarin Collar Loose เชิ๊ตคอแมนดารินแบบหลวม ทรงพริ้วเก๋ ใส่สบาย ผ้าคอตตอนผสมเนื้อทอทั้งตัวค่ะ ลายเป็นเส้นๆ สลับขาวดำ ตัดเส้นแดงคู่ (แดงไม่สด สีคล้ายเลือดหมู)เป็นลูกเล่นเก๋ๆ สุภาพ ดูเนื้อผ้าและดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ ทรงเชิ๊ตทรงหลวมๆใส่สบาย ไม่โคร่งจนเกินไป แขนปานกลางน่ารักมากๆ พับขึ้นได้ตามต้องการค่ะ เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่ายแน่นอน ทำจั๊มก็น่ารักค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 400 >>> 200 Highly Recommended! ว่าผ้าดีมากๆค่ะ ใส่สบายสุดๆ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ความยาว 25 นิ้ว แขนสั้น 9 นิ้ว

AG85 Special Black Flower Collar Cute T ท็อปผ้าคอตตอนนุ่มนิ่มคุณภาพเริ่ด สีดำสนิท เรียบเก๋ ยืดหยุ่นได้ดีทั้งตัวค่า ทรงเรียบเก๋ ทรงลงมาถึงปลาย ช่วงคอดีไซน์เก๋เป็นแฉกคล้ายดอกไม้ฉลุค่ะ คุณภาพดีมากๆ ดูดีเทลได้ที่รูปล่าง ตัวนี้คอกลมไม่โป๊ ไม่เว้าลึก เส้นตัดขอบคุณภาพดีมากๆ ดูรูปตัวอย่างที่ใส่ได้ที่รูปล่างเลยค่ะ ทรงพอดีตัว ไม่รัดรูป แขนบานเล็กน้อย พรางหุ่นได้ดีมาก เหมาะกับอากาศช่วงนี้ ใส่สบาย เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ผ้าดีมาก ไม่ร้อนค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 400 >>> 200 Highly Recommended!! ว่าใส่สบาย เนื้อผ้าดีมากค่า ใส่กับท่อนล่างอะไรก็ง่ายแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ยืดได้มาก ความยาว 22-23 นิ้ว แขนสั้น 9 นิ้ว

ใส่สบายๆสไตล์นี้ ทรงนี้เลยค่ะ เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่ายแน่นอน ทำจั๊มในเอวสูงแล้วน่ารักโดดเด่นมากค่า

AG35 BW Tiny Striped Ribbon Neck Ladies Top ท็อปสีขาวเส้นดำเส้นเล็กละเอียดเก๋ๆ ดีไซน์เรียบๆ คอกลมผูกริบบิ้นปลาย นอกนั้นผ้าทิ้งตัวเป็นทรงเรียบๆค่ะ เนื้อผ้าไนลอนผสมคุณภาพดี รีดแล้วเรียบสนิท ทำจั๊มในเอวสูงได้สวยเป๊ะมากๆค่ะ ใส่ปล่อยๆก็สวย เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่ายแน่นอน ทั้งยีนส์ทั้งผ้า ได้ทุกสีทุกทรงค่ะ Match ได้หลากหลายโอกาสแน่นอน คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 400 >>> 200 Highly Recommended!! ว่าดีไซน์ลงตัวค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ความยาว 23 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารัก ใส่สบาย ทรงปล่อยๆก็สวย ทำจั๊มก็เก๋ค่า

KR88 Light Grey Mixed Striped Premium Tunic มินิเดรสสีเทาลายเส้นสุดเก๋ ผ้าคอตตอนผสมเนื้อยืดหยุ่นคุณภาพดี ไม่หนาไม่บางจนเกินไป หนากว่าปกติเล็กน้อย แต่ไม่ร้อน ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ เนื้อผ้าแปลกเก๋ เป็น texture นิดๆ ไม่คัน ไม่เป็นขุย ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ สีสวย ลายน่ารัก แนะนำว่าเนื้อผ้าเริ่ดสุดๆค่ะ ทรงตรงไม่รัดรูป ใส่สบาย พอดีตัว คนตัวเล็กใส่เป็นเดรสได้พอดีเป๊ะเลยค่ะ ใส่เป็นท็อปกับกระโปรงพลีทก็สวย ใส่เป็นท็อปตัวยาว Match กับเลกกิ้งก็เก๋น่ารักสุดๆๆ แขนสั้นใส่สบาย สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 400 >>> 200 บาทค่า Highly Recommended! ว่าสวยเก๋ ผ้าดีมากๆ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-42 นิ้ว ทรง ยืดหยุ่นได้ดี ไม่รัดรูป ความยาว 31 นิ้ว แขนสั้น 9 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ เป็นมินิเดรสเดี่ยวๆก็ได้ ทรงน่ารัก พอดีตัว ไม่รัดรูป หรือใส่เป็น Top ตัวยาวกับท่อนล่างเก๋ๆ สไตล์ญี่ปุ่น โชว์เนื้อผ้า น่ารักมากๆค่ะ

AK15 BW Tiny Striped Ladies Chic Shirt ท็อปปกเชิ๊ตผู้หญิงสวยเก๋ ดีไซน์ชิค เรียบๆ ลายทางสีขาวดำเส้นเล็กละเอียด เนื้อผ้าไนลอนเชิ๊ตคุณภาพดี รีดแล้วเรียบสนิท ปกเชิ๊ตเก๋ๆ ดีไซน์ไม่รัดรูป เหมาะกับใส่ทำงานตามปกติค่ะ เนื้อบางเบาไม่ร้อน แต่ทึบแสง ไม่โป๊ ดีไซน์คอวีเก๋ๆ แขนยาวช่วงปลายมีตัดต่อปลาย Fringe ขาวนิดๆ เพิ่มความหวานเล็กน้อย แต่ไม่มากจนเกินไป พับเก็บสามส่วนได้พอดีค่า ตัวเดียวอยู่ เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่ายแน่นอนค่า คุณภาพเริ่ดดด สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 400 >>> 150 Highly Recommended!! ว่าเก๋ชิคสุดๆๆ ดีไซน์ลงตัวค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-40 นิ้ว+เล็กน้อย ความยาว 24 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

AN15 Milky White Textured Sleeveless Ladies Tie Top ท็อปแขนกุด คอกลมน่ารัก ด้านหน้าปลดกระดุมได้ทั้งตัวค่า ช่วงคอแต่งริบบิ้นสวยเก๋ ผูกแบบในภาพสวยมาก หรือผูกริบบิ้นหรือซ่อนเก็บก็ได้ ตัวเดียวใส่ได้หลากหลายแบบแล้วแต่ Match แล้วแต่โอกาสเลยค่ะ ผ้าtexture คอตตอนผสมเนื้อทอ คุณภาพดี ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่สบายมากๆเลยค่ะ แขนกุดน่ารัก ใส่สบาย ไม่โป๊ ทรงไม่รัดรูป มีความยาวทำจั๊มกับเอวสูงได้ง่ายมากๆเลยค่ะ ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่า ตัวนี้รับประกันเลยว่าผ้าดีมากๆ เนื้อหรู สไตล์ Brand เลยค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 >>> 200 บาทค่า Highly Recommended ว่าเรียบสวย Minimal ใส่ได้บ่อยๆ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ไม่รัดรูป ความยาว 25 นิ้ว แขนกุด

ใส่ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ เรียบเก๋ แต่มีลูกเล่น ริบบิ้นสวยๆเรียบๆในตัวค่ะ เก็บได้ หรือผูกแบบใดตามใจชอบได้เลยค่ะ
    ทำจั๊มในเอวสูงแล้วสวยมากๆเลยค่ะ match ใส่กับสีอะไรก็ง่าย ใส่ได้หลากหลายโอกาสแน่นอนค่า

KR41 Aqua Blue Waist Tie Mini Skirt กระโปรงสั้นสีฟ้าน้ำทะเลสวยเก๋ สดใส โดดเด่น มีลูกเล่นเก๋ๆที่เป็นเอวผูกข้างสวยเก๋ ซิปหลังใส่สบายแบบซ่อน เนื้อผ้าผสม เนื้อยืดหยุ่นได้ดี คล้าย Bodycon แต่ไม่รัดรูปค่ะ เข้ากับรูปทรงคนใส่ได้พอดีมากๆ ใส่เป็นเอวกลางหรือต่ำก็ได้ค่ะ ช่วงเอวเกาะดี ไม่หลุดง่าย เคลื่อนไหวได้กระชับกระเฉงแน่นอนค่ะ ไม่ต้องใส่ซับในด้านใน ไม่โป๊ ไม่ทะลุค่า เข้ากับท็อปสวยๆอะไรก็ง่ายทั้งสีพื้นอ่อนเข้ม ทุกลาย ทุกดีไซนืเลยค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 >>> 200 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าทรงสวย มีสไตล์มากๆเลยค่ะ ใส่ได้บ่อยๆ Match กับท็อปสวยๆได้แน่นอนค่า
    SIZE: รอบเอวกลาง-ต่ำ 27-28 นิ้ว ผูกกระชับได้ตามต้องการ สะโพก 36-38 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดี ความยาว 14 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ ทรงเอวกลางๆกำลังดี เรียบเก๋แต่มีลูกเล่น สีสวย เข้ากับท็อปเก๋ๆอะไรก็ง่ายแน่นอนค่า

✦✦✦ ขอบคุณพื้นที่ SBN มากๆเลยค่ะ ✦✦✦

LINK ห้อง Hi-Street UPDATE สินค้า Brands ของแท้สภาพดีทุกตัวค่า
    https://siambrandname.com/forum/show...3#pt1068079643

Last edited by jane_f; 08-03-2017 at 08:37 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->