Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 5 of 5

Thread: เกือบพลาดสั่งของจากบ.ชิปปิ้งจากจีน ดีที่ไม่โดนโกง ใครพอมีบ.ชิปปิ้งที่ไว้ใจได้บ้างครับ

Warning Points:
    0/5

เกือบพลาดสั่งของจากบ.ชิปปิ้งจากจีน ดีที่ไม่โดนโกง ใครพอมีบ.ชิปปิ้งที่ไว้ใจได้บ้างครับ

ผมไปเจอเพจนึงในไอจีครับ รับหิ้วของจากจีน ผมก็เออสนใจ เพราะค่าส่งถูกมากๆ ก็ลองคำนวณๆค่าของที่จะสั่งกับค่าส่ง แล้วกำลังจะโอนเลย แฟนส่งข่าวมาให้ดูว่ามีคนเคยโดนโกงนะ บลาๆ ผมเลยรู้สึกไม่ค่อยโอเค เลยยกเลิกไปครับ
    เพราะมาดูจริงๆแล้วคนกดติดตามไม่ถึงร้อย แล้วก็ไม่มีหน้าร้านหรืออะไรที่จะติดต่อได้เลย เลยอยากเปลี่ยนที่สั่งของอะครับ ใครพอมีบริษัทชิปปิ้งที่ไว้ใจได้บ้างไหมครับ

0/5

Re: เกือบพลาดสั่งของจากบ.ชิปปิ้งจากจีน ดีที่ไม่โดนโกง ใครพอมีบ.ชิปปิ้งที่ไว้ใจได้บ้างครับ

ยังดีนะที่เจ้าของกระทู้ยังไหวตัวทัน ถ้าเป็นอย่างคนอื่นๆที่เคยโดนนี่เสียเงินฟรีเลยนะครับ อย่างแรกเลยนะครับ ของถูกเกินไป หวังว่าจะให้ดีไม่มีในโลกครับ ถ้าค่าส่งถูกเตี้ยเรี่ยดิน ถูกจนเกินไปควรคิดก่อนเลยว่ามีอะไรแหม่งๆ อย่าเสี่ยงครับ เพราะถ้าโดนโดง เงินศูนย์ เท่ากับว่าไม่ได้อะไรเลยนะ อย่างผม ผมยอมเสียเงินมากหน่อย สั่งของกับวีแคนบาย ไม่ต้องมานั่งผวาเลยครับว่าจะโดนโกงรึเปล่า สั่งหลายรอบ ก็ได้ของทุกรอบ

0/5

Re: เกือบพลาดสั่งของจากบ.ชิปปิ้งจากจีน ดีที่ไม่โดนโกง ใครพอมีบ.ชิปปิ้งที่ไว้ใจได้บ้างครับ

เคยอ่านมาเรื่องคนโดนโกงเหมือนกันค่ะ เราว่าหาบริษัทสั่งของที่มีที่อยู่ชัดเจนจะดีกว่า ถ้ามีปัญหาจะได้ตามถูก

0/5

เสียน้อยเสียยาก เสียมากเสียง่าย นะคะเจ้าของกระทู้ อยากได้ของถูกระวังจะไม่ได้ของเลย เราไม่เคยจะเอาเงินลงทุนมาเสี่ยงกับเรื่องแบบนี้เลย เรายอมเสียมากกว่าหน่อย แต่ได้ของดีมีคุณภาพไม่โดนหักของค่ะ เราสั่งของจากเว็บvcanbuy ค่ะ

0/5

เจ้าของกระทู้ยังโชคดีนะครับที่ยังไหวตัวทัน ไม่งั้นเสียเงินฟรีเลย ต้องเสียเวลาไปแจ้งความอีก เยอะอะ สั่งจากเพจที่คนไลค์เยอะๆดีสุดครับ

Comments from Facebook