Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4

Thread: จะหาซื้อโต๊ะทำงานจากที่ไหนคุณภาพดี ทนทาน ใช้งานนานๆได้บ้างครับ

Warning Points:
    0/5

จะหาซื้อโต๊ะทำงานจากที่ไหนคุณภาพดี ทนทาน ใช้งานนานๆได้บ้างครับ

โต๊ะทำงานที่บ้านเริ่มเสื่อมแล้วครับ แปลกใจมากใช้มาไม่ถึง 3 ปีเหมือนไม้เริ่มบวม เริ่มเสื่อม ไม่ได้ซื้อมาถูกด้วยนะ เสียดายเงินสุดๆครับ คราวนี้ซื้อใหม่ว่าจะดูแบบที่ทนๆ ดีๆไปเลย แพงหน่อยก็ไม่เป็นไรครับไม่ซีเรียส เน้นคุณภาพกับการใช้งานเป็นหลักเลย (แต่ถ้าได้ถูกแต่ดี ก็ยิ่งแจ่มครับ)

0/5

Re: จะหาซื้อโต๊ะทำงานจากที่ไหนคุณภาพดี ทนทาน ใช้งานนานๆได้บ้างครับ

ถูกและดีมีครับ ผมเพิ่งซื้อที่ modernform outlet ให้น้องใช้ สภาพทุกตัวดูแข็งแรงดีครับ โต๊ะเก้าอี้มีหลายแบบให้เลือก ช่วงนี้มีโปรโมชั่นลดราคาอยู่ ลองเข้าไปดูนะครับ

0/5

Re: จะหาซื้อโต๊ะทำงานจากที่ไหนคุณภาพดี ทนทาน ใช้งานนานๆได้บ้างครับ

หาด้วยคนค่ะ ตอนแรกไปดูอิเกียมาแต่เค้าให้มาประกอบเองเลยไม่เอา กลัวไม่ได้คุณภาพ

0/5

ออฟฟิศเมท มีมั้ยคะ หรือไม่ก็โมเดิร์นฟอร์มก็ดีนะคะ เราเคยซื้อที่เอาท์เลทสาขา นวนคร ราคาถูก ของดีเลย

ใช้มาสักพักแล้วยังไม่มีปัญหาอะไร

Comments from Facebook