สงสัยมากๆค่ะ เมื่อก่อนเห็นฮิตกันก็นึกว่าตามกระแสมาแล้วเดี๋ยวก็ไป แต่มันเพิ่งกลับมาบูมอีก ตอนที่มีครีม ใหม่ ดาวิกา
ออกมาวางขาย คนก็แห่กันไปทำอีกล่ะ เลยอยากถามว่า เซลล์จากสัตว์ตรงๆงี้ดีเหรอคะ? ไม่สกปรกเหรอ?

แล้วทำไมต้องไปเสียเงินตามหาแหล่งทำแพงๆด้วย จะดีกว่าไหม ถ้าซื้อครีมที่มีส่วนผสมของเมือกหอยทากอยู่แล้ว
ส่วนตัวเราไม่ชอบอะไรแบบนี้เลยค่ะ ไอ้พวกทำหน้าแบบพิศดารเนี่ย แต่ที่ถามเพราะอยากรู้ค่ะ ว่ามันแตกต่างกันยังไง
ในเรื่องของความรู้สึกคนที่ ชอบทำหรือไม่ชอบทำ?