Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: PRE ORDER เครื่องสำอาง ลิป Kylie UD NARS และอื่นๆ สินค้าจาก USA ค่ะ

Warning Points:
    0/5

Lightbulb Pre order เครื่องสำอาง สินค้าจาก usa ค่ะ ช็อปเอง หิ้วเอง ไม่ต้องกลัวเบี้ยวส่งตรงเวลา มีตัวตนติดต่อคุยกันก่อนได้ค่ะ

ไม่ได้ลงรูปสีครบนะคะ สอบถามได้ค่ะ ของแท้แน่นอนสั่งเองจากเวปที่อเมริกาเลยค่ะ

อันนี้เนื้อ GLOSS นะคะ

ลิป YSL รุ่น Tint in Balm 1,500 รวมส่งตรงถึงบ้านคุณลูกค้าจ้า มีครบทุกสี

สียอดฮิตจ้า รูปเราเอามาจากอินเตอร์เนทนะจ๊ะ

Too faced พาเลทจ้า 2,300 รวมค่าส่งลงทะเบียนจ้า

สี too faced พาเลท ชัดๆจ้า น่ารักฟรุ่งฟริ้งม๊าก 2,300 จ้า

ลิป BITE อันนี้รุ่น Matte cream นะคะ เนื้อแมท สีชัดสวยมาก ราคาหิ้วรวมส่งลงทะเบียน 1,150 ค่ะ

1,150 ค่ะ สีชัดมาก ส่วนประกอบของลิป จากธรรมชาติทั้งหมด เนื้อมทค่ะ

ลิป BITE รุ่น Amuse Bouche เนื้อครีม เม็ดสีแน่นค่ะ ราคาหิ้ว รวมส่งลงทะเบียนถึงบ้านคุณลูกค้า 1,250 บาทค่ะ

สี ลิป BITE รุ่น Amuse Bouche นะคะ ราคาหิ้ว 1,250 ต่อแท่งจ้า
    สวัสดีค่ะ
    แจ้งเปิดรับหิ้ว พรีออเดอร์ของจากอเมริกา ครั้งใหม่นะคะ
    เครื่องสำอางค์โลชั่นยาย้อมผมรองเท้ากระเป๋า แว่นกันแดด และอื่นๆตามใจคุณลูกค้าค่ะ สอบถามราคาหิ้วได้ค่ะ แม่ค้าใจดียินดีตอบราคาและคำถามจ้า รับหิ้วกระเป๋ษ โค้ช เคท ไมเคิลคอร์ และอื่นๆจ้า
    ช็อปเองหิ้วเองคร้า รับเฉพาะเวลาตัวเองบินกลับเมืองไทยเองเท่านั้นค่ะ สากกะเบือยันเรือรบหิ้วหมดถ้าไม่ทำร้ายใครคร้า
    *ไม่รับหิ้ว สินค้า HI END และเครื่องดื่มแอลกอฮอล รวมถึงบุหรี่ เหล้ายาปาปิ้งทุกชนิดนะคะ*

เปิดรับตั้งแต่วันนี้ - 25 มิถุนา หรือจนกระเป๋าเต็มค่ะ
    สงวนพื้นที่เฉพาะลูกค้าที่แจ้งโอนก่อนนะคะ
    ของถึงเมืองไทยวันที่ 4 กรกฎาคม พร้อมส่งออกให้คุณลูกค้าทันที เช้าวันที่ 5 กรกฎาคม ตามเวลาไทยค่ะ

ติดต่อ LINE ID : baitauyfxa นะคะ หรืออีเมล baitauyfxa@gmail.com ค่ะ

สินค้าเครื่องสำอางที่ลงรูปเป็นราคารวมค่าส่งให้ลูกค้าในประเทศไทย แบบลงทะเบียนเรียบร้อยแล้วนะคะ
    หากต้องการ ems เพิ่ม 30 บาทค่ะ
    Last edited by ิฺBaitauy; 06-17-2017 at 08:43 AM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->