Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4

Thread: ถามคุณผู้หญิงหน่อยครับ ไอ้น้ำใสๆมั่ง ขุ่นๆมั่ง ที่ใช้ทาหน้ากัน ทำไมขายแพงจังครับ?

Warning Points:
    0/5

ถามคุณผู้หญิงหน่อยครับ ไอ้น้ำใสๆมั่ง ขุ่นๆมั่ง ที่ใช้ทาหน้ากัน ทำไมขายแพงจังครับ?

มันเรียกว่า น้ำตบ ใช่ไหมครับ วันนั้นไปเดินกับคุณแม่ พนักงานบอกว่า ตัวนี้ใช้ง่ายเหมาะกับผู้หญิงทุกคน โดยเฉพาะผู้หญิงอายุมาก

เพราะจะทำให้หน้าอ่อนเยาว์ ไม่มีริ้วรอย ตอนแรกผมก็ไม่ได้สนใจอะไรหรอกครับ แต่พอเจอราคาแล้วก็แบบ โอ้โห ทำไมแพงจัง

มันก็ดูเป็นน้ำเปล่าธรรมดา แถมมีมาขวดเดียวด้วย ดีว่าเบรกคุณนายท่านไว้ได้ทันครับ เลยถามว่า มีอันอื่นที่ถูกกว่านี้มั้ย

ก็โชคดีครับที่มี เลยซื้อเป็นของยี่ห้ออื่นมาแทน (เป็นขวดเล็กๆ 500 เกือบๆ 600) ถ้าใช้ไม่ดีจะได้ไม่เสียดายมาก คือ

ยังไม่ไว้ใจอ่ะครับ เลยต้องมาตั้งกระทู้ถามคุณผู้หญิงทั้งหลายแทน

0/5

Re: ถามคุณผู้หญิงหน่อยครับ ไอ้น้ำใสๆมั่ง ขุ่นๆมั่ง ที่ใช้ทาหน้ากัน ทำไมขายแพงจังครับ?

หัวข้อกระทู้ชวนคิด(ลึก)มากอ่ะ 555555 จริงๆน้ำตบราคาไม่แพงก็มีนะคะ น้ำตบราคาถูกแต่ใช้ดี ก็มีของ Ocean skin ค่ะ 590 บาท แต่ใช้ได้นานมาก

0/5

Re: ถามคุณผู้หญิงหน่อยครับ ไอ้น้ำใสๆมั่ง ขุ่นๆมั่ง ที่ใช้ทาหน้ากัน ทำไมขายแพงจังครับ?

มันเป็นเอสเซนท์บำรุงหน้าค่ะ คล้ายๆครีม แต่เป็นน้ำ ตอนนี้กำลังฮิตเลยค่ะ เพราะช่วยให้ผิวหน้าอ่อนเยาว์ ไม่มีริ้วรอย แถมใช้ง่ายด้วย
    แค่เทนิดเดียวแล้วก็ตบๆลงไปบนหน้า ยิ่งตอนนีั้อากาศร้อนนะ ทาแล้วสดชื่นเลยค่ะ เราก็ใช้อยู่ค่ะ ใช้ดีมากเลย

0/5

ต้องดูแล้วแต่ยี่ห้อค่ะ แต่ส่วนใหญ่ก็ราคาสูงๆทั้งนั้น ที่แพงเพราะใช้แล้วหน้าดีมาก บางตัวมีส่วนผสมของแพลงตอน พิเทร่า
    บำรุงหน้าให้สดชื่น แข็งแรงค่ะ ที่ใช้อยู่ก็ราคาไม่แพงค่ะ

ขวดนี้ซื้อมา 1490 ค่ะ แต่ขวดเล็กขนาด 50 ml ก็มี ราคาประมาณ 500 กว่าบาทมั้งคะ จำไม่ค่อยได้เหมือนกัน

Comments from Facebook