ใครๆ ก็อยากมีผิวที่ขาว ดูสุขภาพดี และเนียนนุ่ม น่าสัมผัสใช่มั้ยล่ะคะ โดยเฉพาะสาวๆ ที่ดูแลตัวเองเป็นพิเศษ เคยสงสัยไหมคะว่า ทำไมบางคนถึงมีผิวที่ขาวเนียน และเค้าดูแลผิวด้วยอะไร

การเลือกครีมอาบน้ำ ครีมบำรุงผิว ที่มีส่วนผสมของน้ำนม จะช่วยให้ผิวของเราเนียนนุ่ม น่าสัมผัส ยิ่งขึ้น เซทน้ำนมบำรุงผิวขาวที่สาวๆ หลายๆ คนต่างก็ต้องหลงรัก ต้องนี่เลยค่ะ Beauty Cuisine Milk เซทน้ำนมบำรุงผิวขาว จาก Beauty Cuisine

ในเซทนี้จะประกอบไปด้วย
- bath cream
- Salt Scrub
- Body butter

ทั้งหมดนี้ จะมีส่วนผสมหลักคือน้ำนมบริสุทธิ์ค่ะ แล้วแต่ละตัวจะช่วยให้ผิวของเราขาวเนียนได้อย่างไร จะพาไปรู้จักกันทีละตัวเลยค่ะ

Beauty Cuisine Milk bath cream

ครีมอาบน้ำนมบำรุงผิว อุดมไปด้วยโปรตีนจากน้ำนม คอลลาเจน ช่วยให้ผิวเนียนนุ่ม กลูต้าไธโอน ช่วยปรับสีผิวให้ขาวกระจ่างใสอย่างเป็นธรรมชาติ และวิตามินอี ผิวจะดูสุขภาพดี กระชับ เป็นครีมอาบน้ำผิวขาว ที่นอกจากบำรุงผิวแล้ว ยังทำความสะอาดผิวได้อย่างล้ำลึก ไม่แห้งตึง ผิวจึงเนียนนุ่ม ขาวกระจ่างใส สุขภาพดี น่าสัมผัส เสมือนมีเกราะน้ำนมเคลือบผิวเราเอาไว้ คล้ายอาบน้ำพร้อมกับทาครีมบำรุงผิวไปด้วยในตัว

Beauty Cuisine Milk Salt Scrub

สครับเกลือขัดผิวขาวสูตรพิเศษ เนื้อสครับเนียนละเอียดมากๆ ไม่บาดผิว ไม่รายเคือง อ่อนนุ่ม ช่วยผลัดเซลล์ผิวของหนังชั้นนอกที่เสื่อมสภาพ สาเหตุของผิวหยาบกร้าน หมองคล้ำ เผยผิวใหม่ที่เนียนใสยิ่งขึ้น ด้วยส่วนผสมของ โปรตีนน้ำนม คอลลาเจน และกลูต้าไธโอน ที่จะช่วยบำรุงผิวให้ผอวขาวกระจ่างใส เนียนนุ่ม กระชับ น่าสัมผัส เผยผิวขาวสุขภาพดี

Beauty Cuisine Milk Light Body butter

ครีมน้ำนมบำรุงผิวนุ่ม สูตรเข้มข้นพิเศษ ที่อุดมไปด้วยโปรตีนจากน้ำนม คอลลาเจน กลูต้าไธโอน และที่พิเศษกว่าตัวอื่นๆ มีเอนไซน์ คิวเทน ที่จะบำรุงผิวได้อย่างล้ำลึก ทาแล้วไม่เหนอะผิว เค้าบอกว่าตัวนี้ช่วยลดรอยหยาบกร้านของผิวบริเวณจุดต่างๆ ของร่างกาย เช่น ศอก หัวเข่า ให้เนียนนุ่ม กระจ่างใสขึ้น และยังช่วยเก็บความชุ่มชื้นยาวนานได้ตลอดทั้งวัน ผิวจะกระจ่างใส สุขภาพดี เนียนนุ่มน่าสัมผัส มากยิ่งขึ้น

น่าสนใจทีเดียวเลยใช่มั้ยล่ะคะ บอกแล้วว่า โปรตีนน้ำนมเนี่ยจะช่วยให้ผิวของเราแข็งแรง เนียนนุ่ม น่าสัมผัสมากยิ่งขึ้น อย่าลืมนะคะว่าผิวกาย ก็ต้องได้รับการดูแล บำรุง ไม่ต่างจากผิวหน้า เรายังมีเคล็ดลับการดูแลตัวเองอีกมากมายที่อยากแบ่งปันด้วยค่ะ ที่ https://www.facebook.com/beautymarketfanpage/