Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ลูกอยากให้พาไปเที่ยวสวนงู siam serpentatium ….. มันอันตรายไหมคะ

Warning Points:
    0/5

ลูกอยากให้พาไปเที่ยวสวนงู siam serpentatium ….. มันอันตรายไหมคะ

ลูกสาวมาเล่าให้ฟังว่าเพื่อนไปเที่ยวสวนงูมา ลูกบอกว่าเพื่อนสนุกมากไปทำอย่างนู้นอย่างนี้ ได้ดูอันนู้นอันนี้มา มารบเร้าให้เราพาไปหน่อย แต่ไอเราก็กลัวว่ามันจะอันตรายไหม เคยเห็นที่เขาโชว์ในทีวี ปล่อยงูมาใกล้คนดูบ้าง
    ลูกเรายังเล็กเป็นห่วงกลัวเค้าจะวิ่งเข้าใส่ เลยอยากรู้ว่าคนที่เคยไปมาแล้ว เป็นยังไงบ้างคะ ว่าจะพาไปช่วงหยุดสงกรานต์คนจะเยอะมากมั้ยน้อ แล้วมีที่ไหนแนะนำบ้างมั้ยคะ
    Last edited by panin_12; 05-08-2017 at 11:52 AM.

Comments from Facebook

Tags for this Thread