Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4

Thread: ช่วยด้วยค่ะ หน้ามัน ทาแป้งอะไรไปก็ดรอปเทา

Warning Points:
    0/5

ช่วยด้วยค่ะ หน้ามัน ทาแป้งอะไรไปก็ดรอปเทา

เราเป็นคนหน้ามันค่ะ เลยพยายามไม่แต่งหน้าหนา แต่ก็ไม่ได้เพราะหน้ามีร่องรอยอารยธรรมเยอะ TvT ก็เลยต้องลงเยอะ

ทั้งรองพื้น คอนซิลเลอร์ แป้งผสมรองพื้นอีก แต่พอแต่งไป หน้าเริ่มมัน ไอ้ที่แต่งๆไปก็หมอง ดรอปหมดเลย

แล้วมันดูหนาเตอะ สรุปว่าเละค่ะ เซ็งมาก อยากแต่งบางๆเเบบเป็นธรรมชาติ แต่ปิดรอยสิวได้ด้วย แล้วก็ไม่หมองไม่ดรอปด้วย

ใครมีไอเท็มอะไรแนะนำบ้างไหมคะ แนะนำหน่อยค่า

0/5

Re: ช่วยด้วยค่ะ หน้ามัน ทาแป้งอะไรไปก็ดรอปเทา

ยากเลยนะคะ ถ้าจะหารองพื้นที่คุมได้ทุกอย่าง ที่เห็นก็จะมีแต่แป้งfairy fox อ่ะค่ะ ปกปิดดีแต่ไม่หนาเตอะ แล้วก็คุมมันด้วยนะ ไปตำดูงับ

0/5

Re: ช่วยด้วยค่ะ หน้ามัน ทาแป้งอะไรไปก็ดรอปเทา

มาโหวตแป้งจิ้งจอกอีกเสียงค่ะ คุมมันเลิศ ตอนนี้เราไม่ต้องเสียเงินซื้อรองพื้นเลย ใช้อันนี้ตัวเดียวว

0/5

เคยเห็นบิวตี้บล็อคเกอร์รีวิวแป้งคุมมันอยู่นะ ลองไปหาดูอะ ส่วนใหญ่เค้าจะปลื้มแป้งแฟรี่ฟ็อกซ์กัน

Comments from Facebook