Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4

Thread: คุณฟลอ Florence room บลอกเกอร์ขวัญใจของสาววัย30อย่างดิฉัน

Warning Points:
    0/5

คุณฟลอ Florence room บลอกเกอร์ขวัญใจของสาววัย30อย่างดิฉัน

ทู้นี้ขอกล่าวถึงคุณฟลอ Florence room นะคะ โดยส่วนตัวดิฉันชอบหน้าตาและดวงตาที่มีเสน่ห์ของคุณฟลอมาก

ชื่นชอบการแต่งหน้าของคุณฟลอเป็นพิเศษเพราะว่าสภาพผิวและสไตล์ใกล้ๆเคียงกับที่ดิฉันชอบค่ะ ยิ่งคุณฟลอ

รีวิวพวกเครื่องสำอางต่างๆมา ดิฉันก็จะชอบไปซื้อตามตลอด

ในblogที่คุณฟลอรีวิวแป้งfairy fox สวยมากเช่นกัน ดิฉันชอบสีปากอยากแต่งตาม ขออนุญาติแนบรีวิวค่ะ

https://www.florence-room.com/fairyf...ustmagiqueglow

แล้วสาวๆคนอื่นล่ะคะมีใครเป็นขวัญใจกันบ้าง เล่าสู่กันฟังหน่อยค่ะ

0/5

Re: คุณฟลอ Florence room บลอกเกอร์ขวัญใจของสาววัย30อย่างดิฉัน

ชอบสไตล์การแต่งหน้าพี่ฟลอในรีวิวที่คุณแนบมามากค่ะ อ่านแล้วยังอยากตกเป็นทาสในรีวิวแป้งfairy fox

ของพี่ฟลอเลย ส่วนตัวที่ชื่นชอบอีกมีคุณสายป่าน sp saypan กับคุณวิBeauty4tiesค่ะ

0/5

Re: คุณฟลอ Florence room บลอกเกอร์ขวัญใจของสาววัย30อย่างดิฉัน

ปกติตามbloggerฝั่งยุโรปอ่ะค่ะ อย่างขุ่นแม่ NikkieTutorials สาวอวบเผ็ชแซ่บมาก

0/5

โตๆหน่อยชอบคุณฟลอค่ะแต่งหน้าสวยดี ส่วนรุ่นใหม่ๆก็ชอบน้องอชิค่ะผิวแทน

Comments from Facebook