LANEIGE ของแท้ ใหม่ล่าสุดแกะกล่อง แต่ยังไม่แกะกล่องค่าาาาา ไม่ผ่านการใช้งาน แม่ค้าเครื่องสำอางเยอะมาก เอามาปล่อยต่อค่ะ ซื้อวันที่ 1 พค 2560 เป็นตัวที่มาใหม่นะคะ งดต่อรองเพราะถูกกว่าราคาจริง แถมส่งฟรีด้วยค่ะ

แม่ค้าผิวขาวนะคะ ขาวเหลืองอมชมพู ผ่านการเทสแล้วว่าเหมาะกับเบอร์ไหน ฉะนั้นไม่ต้องกลัวหน้าลอยค่ะ

1. Time Freeze Firming Sleeping Mask
ที่สุดแห่งการพลิกฟื้นผิวให้ยกกระชับ จนคุณสัมผัสผลลัพธ์ได้ในข้ามคืน!1300 บาท ส่งต่อ 1200 รวมส่งลงทะเบียนแล้วค่า

2.BB Cushion_Anti-aging กปิดเรียบเนียนถึงขีดสุด พร้อมเติมเต็มความกระชับให้ผิวแลดูอ่อนเยาว์ด้วยนวัตกรรมเทคโนโลยี Cover-fit Complex™ ใน Anti-Aging BB Cushion สูตรใหม่!เพื่อผิวเรียบเนียนและกระชับยิ่งขึ้นในหนึ่งเดียว
BB Cushion_Anti-aging SPF 50+ PA+++ เบอร์ 21 ขาว-ขาวเหลือง 1600 ส่งต่อ 1500 รวมส่งลงทะเบียนแล้วค่า

3. Laneige Satin Cover Jelly pact ปกปิดได้อย่างไร้ร่องรอยในขั้นตอนเดียว! เนื้อแป้งไม่ละลายไปตามคราบเหงื่อหรือน้ำมันบนใบหน้า เป็นแป้งที่ปกปิดและสร้างความเรียบเนียนได้อย่างไร้ที่ติแถมยังติดทน โดยยังคงสภาพผิวที่ดูสดชื่นตลอดวัน
เบอร์ 13 ขาว-ขาวเหลือง 1500 ส่งต่อ 1400 รวมส่งลงทะเบียน