Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4

Thread: นอกจากทาครีมบำรุงผิว กับทำศัลยกรรมแล้ว มีอะไรที่ช่วยให้ผิวดี สวยขึ้นบ้างมั้ยคะ

Warning Points:
    0/5

นอกจากทาครีมบำรุงผิว กับทำศัลยกรรมแล้ว มีอะไรที่ช่วยให้ผิวดี สวยขึ้นบ้างมั้ยคะ

ตอนนี้เพิ่งเริ่มดูแลตัวเองค่ะ เริ่มเข้าฟิตเนส ทาครีม โบกมันทุกวัน จนตอนนี้คิดไปยันว่าจะทำศัลยกรรมแล้วค่ะ
    คือคิดไปคิดมา ใจนึงก็ไม่อยากเจ็บตัวค่ะ แล้วก็คิดว่าแพงด้วย เลยอยากลองมาถามเพื่อนๆดูก่อนว่า
    มีวิธีอื่นบ้างไหมคะ ที่จะทำให้ผิวดีขึ้น โดยที่ไม่ต้องไปศัลยกรรมบ้าง
    ใครพอมีอะไรแนะนำบ้างมั้ยคะ อยากทำให้เห็นผลเร็วขึ้นค่ะ ขอบคุณค่ะ
    Last edited by janchan; 05-08-2017 at 12:33 PM.

0/5

Re: นอกจากทาครีมบำรุงผิว กับทำศัลยกรรมแล้ว มีอะไรที่ช่วยให้ผิวดี สวยขึ้นบ้างมั้ยคะ

แวะมาปักรอด้วยคนค่ะ อิอิ คิดๆเรื่องศัลยฯเหมือนกันค่ะ แต่เเอบแพงเกิน ถ้ามีทางอื่นจะดีมากเลย

0/5

Re: นอกจากทาครีมบำรุงผิว กับทำศัลยกรรมแล้ว มีอะไรที่ช่วยให้ผิวดี สวยขึ้นบ้างมั้ยคะ

เราไม่กล้าทำศัลยกรรม แต่อยากสวยค่ะ ออกกำลังกายแล้ว ก็อย่าลืมทานอาหารที่มีประโยชน์ค่ะ ถ้าเป็นพนักงานออฟฟิต คนเมืองแบบเรา ไม่มีเวลา ไม่มีครัวที่จะเครียมของดีๆไว้ทาน ก็แนะนำให้ทานอาหารเสริมค่ะ ตอนนนี้เราทาน asta 6 mg plus อยู่ค่ะ ช่วยเรื่องบำรุงสมอง ฟื้นฟูผิว คือทำให้ผิวชุ่มชื้นขึ้นค่ะ ผิวเต่งตึงขึ้นเลย ลองดูนะคะ

0/5

ตามความเห็นบนเลยค่ะ เรากับแม่ทานอยู่ แค่วันละเม็ดเอง พวกริ้วรอยนี่ดีขึ้นเลย แม่ชอบมากแม่บอกว่าผิวเด้ง ตึงขึ้นเลยค่ะ แล้วก็อย่าลืมดื่มน้ำสะอาดมากๆนะคะ สู้ๆค่ะ

Comments from Facebook