สวัสดีค่าาา วันนี้เราอยากจะให้เหล่าคุณแม่มาแลกเปลี่ยนของที่ซื้อให้ลูกน้อยใช้ซ้ำๆกันนะคะ เก็บไว้เป็นข้อมูลกันเนอะเผื่อจะไปซื้อมาให้ลูกเหมือนกันบ้าง ของเราที่จะซื้อให้ลูกน้อยใช้บ่อยๆ จะเป็น Cool Kids Soothing Gel เจลทารอยแดงรอยดำสำหรับเด็กค่ะ

คือลูกของเราจะเด็กที่แพ้ง่ายค่ะ แล้วชอบโดนมดกัดบ่อยๆ เลยไปเดินหาซื้อยามาทาที่ร้านขายยา 7 Extra ก็ไปเจอคูลคิดส์นี่แหล่ะค่ะ อ่านส่วนผสมแล้วทำมาจากสมุนไพรธรรมชาติค่ะ เลยซื้อมาทาเวลาลูกโดนแมลงกัดต่อยค่ะ ช่วยลดอาการคัน แล้วก็ช่วยลดรอยดำที่เคยเป็นมาก่อนหน้านี้ค่ะ คือปลื้มค่ะ

สามารถพกติดตัวไปข้างนอกได้ด้วยเพราะเป็นหลอดเล็กๆ สะดวกสุดๆ แล้วของคุณแม่คนอื่นเป็นอะไรกันคะ มาแลกเปลี่ยนกันนะเผื่อจะไปซื้อมาใช้กับลูกบ้างค่ะ