Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: สาวๆออฟฟิซคะ ชอบแป้งแบบไหนกันบ้าง

Warning Points:
    0/5

สาวๆออฟฟิซคะ ชอบแป้งแบบไหนกันบ้าง

ถามสาวๆออฟฟิซค่ะ ว่าชอบแป้งแบบไหนกันบ้าง แป้งพัฟธรรมดา แป้งผสมรองพื้น

แป้งโปร่งแสง แป้งแบรนด์ไทย แบรนด์นอก มีตัวไหนเป็นลุกรักกันบ้างเอ่ย

Warning Points:
    0/5

Re: สาวๆออฟฟิซคะ ชอบแป้งแบบไหนกันบ้าง

ของเราเป็นแป้งเจ้านางค่ะ เพราะเราตามรีวิวนี้มา ^^
    ""4 แป้งไทยเน้นปกปิด สำหรับสาวออฟฟิซ ชีวิตเดินทางไปทำงานโหดๆ""
    >>>> https://pantip.com/topic/36099746
    เลยลองซื้อใช้ตาม เพิ่งใช้ได้ไม่กี่วันแต่คิดว่าติดใจซะแล้ว ชอบที่มันติดหน้าทนดีค่ะ
    เพราะกว่าจะเดินทางถึงออฟฟิซเดินทางกลับบ้าน หน้าก็ไม่เหลือล่ะ แต่ตัวนี้ทำให้หน้าเรา
    คงสภาพได้ดีที่สุดตั้งแต่ที่เคยใช้มา แถมเหมาะสาวผิวคล้ำแบบเราเพราะมีเบอร์สามด้วยนะ

Comments from Facebook