Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: แม่ก็คือแม่!!! ของเขาดีจนติดทุกโผจริงๆ

Warning Points:
    0/5

แม่ก็คือแม่!!! ของเขาดีจนติดทุกโผจริงๆ

ปกติเวลาหารีวิวของถูกและดี เราก็มักเจอพวกแป้งพัฟที่ติดโผเป็นประจำอยู่แล้ว
    แต่ล่าสุดเนี่ย เราเห็นแป้งตัวนึงโดดออกมาจากตัวเก่าๆ ซึ่งก็คือ เจ้าตัวนี้

เป็นแป้งแบรนด์ไทย ชื่อ เจ้านาง เท่าที่อ่านมา นางคุมมันเริสมากและมี
    เบอร์สำหรับผิวสีแทนด้วยแล้วราคาก็น่าคบ ส่งผลให้นางติดทุกโพล
    อยากถามว่า มีใครที่เคยลองใช้แล้วบ้างไหมคะ ตรงกับที่รีวิวหรือเปล่า

Warning Points:
    0/5

Re: แม่ก็คือแม่!!! ของเขาดีจนติดทุกโผจริงๆ

คอนเฟิร์มอีกเสียงค่ะ นางคุมมันดีมากจริงๆ แล้วยังปกปิดรอยได้ดีด้วย
    อย่างเรามีรอยดำรอยแดงเยอะหน่อย นางปกปิดได้ดีเลยล่ะ ระหว่างวันก็ไม่หมอง
    ด้วย ไม่ต้องลุกไปเติมบ่อยเหมือนแป้งตัวอื่นๆ :d

Comments from Facebook