Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: ✦✦✦✦✦✦NEW!! Lot ใหม่ล่าสุดมาทะยอยลงแล้วค่า !! Sale Lotเก่าส่งฟรี!!! ✦✦✦✦✦✦✦✦✦ ~Japan & Korean Style นำเข้าทุกชิ้น! Designสวย+คุณภาพดี✦✦ All Imported! ✦♡✦ ไอเทมเก๋ เน้นสไตล์และคุณภาพค่ะ ✦✦

Bangkok ~ Tokyo
    Warning Points:
    0/5

✦✦✦✦✦✦NEW!! Lot ใหม่ล่าสุดมาทะยอยลงแล้วค่า !! Sale Lotเก่าส่งฟรี!!! ✦✦✦✦✦✦✦✦✦ ~Japan & Korean Style นำเข้าทุกชิ้น! Designสวย+คุณภาพดี✦✦ All Imported! ✦♡✦ ไอเทมเก๋ เน้นสไตล์และคุณภาพค่ะ ✦✦

✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦

✦ โปรดอ่านเงื่อนไขของร้านตรงนี้ก่อนนะคะ ถ้าสนใจถามรายละเอียดมาทาง pm
    หรือ email แม่ค้า janefjapan@gmail.com ลดให้ได้ค่ะ ✦

-ส่งฟรีลงทะเบียนทั่วประเทศไทยทุกชิ้นทุกรายการ
    -ต้องการให้ส่ง EMS เพิ่ม 50 บาท ทั่วประเทศไทยค่ะ
    -สอบถามละเอียดได้ค่ะ แต่ถ้าแน่ใจแล้วว่าจะ CF แล้ว ไม่ CC นะคะ blacklist เท่านั้น! ถ้า CF แล้วหายแจ้ง blacklist เช่นกัน ไม่ขายให้อีกค่ะ
    -ปล่อยของให้กับคนที่แจ้ง CF ก่อนเป็นคนแรก เพื่อความยุติธรรมนะคะ ถ้าแจ้ง CF แล้วต้องแจ้งวันโอนที่แน่นอนด้วยนะคะ
    -CF แล้วโอนภายในกำหนด 2 วันนะคะ เป็นกฏของร้าน หรือไม่ก็แจ้งวันที่สะดวกแน่นอนให้ทราบก่อน
    ถ้าไม่แน่ใจกรุณาอย่า CF นะคะ คนอื่นเสียโอกาสจอง ของก็เสียโอกาสขายค่ะ!!! เจอแบบนี้ blacklist ไม่ขายให้อีกค่ะ
    -CF แล้วต้องแจ้งวันโอนทุกครั้ง มิเช่นนั้นจะถือว่ายังไม่เสร็จสิ้นการ CF ค่ะ ผู้สนใจท่านอื่นจะมีสิทธิ์ CF ได้ทันที
    -เวลาสอบถามรายละเอียดสินค้า ขอให้บอกรหัสสินค้าหรือแนบรูปด้วยนะคะ เพื่อความสะดวก ไม่มีเข้าใจผิดกันคะ
    -โอนเงินวันไหน ส่งของให้ภายในวันรุ่งขึ้น ปกติส่งของทุกวันไม่เว้นเสาร์อาทิตย์ ยกเว้นวันหยุดไปรษณีย์เท่านั้นค่ะ
    -ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืนเด็ดขาดค่ะ กรุณาสอบถามรายละเอียดให้เรียบร้อยก่อนนะคะ
    -NEW!ขออนุญาตยกเลิก!ไม่รับจองทาง pm แล้วนะคะ เพราะลูกค้าจะไม่เข้ามาดู แล้วหายไปเลย แม้จะไม่ได้ตั้งใจแต่เป็นบ่อยมากๆค่ะ เสียโอกาสท่านอื่น รบกวนไลน์ หรือ e-mail เท่านั้นค่ะ

อยากขายผู้ที่อยากได้จริงๆค่ะ ไม่ได้ขายเอาถูกให้ดูขายดีเข้าว่า ราคาตามคุณภาพสินค้า ทุกชิ้นนำเข้าเองจากต่างประเทศ เน้นคัดคุณภาพ,ดีไซน์และสไตล์ไม่ตลาดแน่นอนค่ะ รับรองไม่ผิดหวัง

สนใจตัวไหนถามรายละเอียดเพิ่มเติมและขอส่วนลดมาได้ทาง e-mail: janefjapan@gmail.com
    *** หรือไลน์ก็ได้ค่ะ ตอนนี้ใช้ไลน์ได้ตามปกติแล้วนะคะ ลูกค้าท่านใดสะดวกติดต่อทางไลน์
    แอดตาม QR code ด้านล่างนี้มาได้เลยค่า ตอบเร็วแน่นอน ส่วนทางอีเมลสั่งได้เหมือนเดิมเลยค่า

✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦

NEW UPDATE ล็อตใหม่ล่าสุดแล้วค่ะ (รหัส AG) ลอตเก่า (รหัสอื่นๆลงไป) ซื้อ 2 ชิ้นขิ้นไป SALE พิเศษ รวมส่งฟรีค่า!!!!✦ สอบถามเพิ่มเติมสามารถ Line หรือ e-mail มาได้ตามปกติเลยค่า ขอบคุณค่า

AG12 Candy Mixed Knit Premium Pullover ท็อปถักสวยเก๋ พื้นขาวครีมลายคาดสีโทน candy ชมพู คาด เส้นเทา ดำ น้ำตาล เก๋มากๆค่ะ เนื้อถักทั้งตัว ดูดีเทลได้ที่รูปล่าง ผ้าดีมากๆ เริ่ดสุดๆๆ ไม่ผิดหวังค่า มีความหนาเล็กน้อยแบบ ใส่อบอุ่นสบายๆ เหมาะกับในที่อากาศเย็น ห้องแอร์ ไปเมืองนอก เที่ยวเหนือ ได้หมดเลยค่า ทรงไม่รัดรูป ยืดหยุ่นได้ดี ใส่สบายมากๆ ดีไซน์ลงตัว สีสวยแปลกเก๋ หายากสุดๆๆ คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 950 >>> 850 Highly Recommended!!
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40-42 นิ้วยืดหยุ่นได้ดีมาก ทรงไม่รัดรูป ความยาว 24 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ เป็น pullover แบบทรงวอลุ่ม ใส่สบาย cozy กันหนาวและแฟชั่นในตัวเดียวค่า ดีไซน์น่ารักมากๆ

AG11 Black Embroidered Cute Pattern Mini Skirt มินิสเกิ๊ตสีดำปักลายสีขาวสวยเก๋ ลายน่ารักมากๆค่ะ เป็นลายเส้นสองด้านสมมาตรกัน ปักละเอียดเนี้ยบ เนื้อผ้าไนลอนมีซับในอย่างดีทั้งตัว ด้านหลังเป็นซิปหลังล็อคได้ไม่หลุดง่ายค่ะ พรีเมี่ยมมากๆ ดูเนื้อผ้าได้ที่รูปล่างเลยค่ะ ตัวนี้เป็นทรงเอวกลางๆ ไม่สูงมากๆ ทรงเอแต่ไม่ยาวจนเชยแน่นอนค่ะ ใส่จั๊มกับท็อปสวยๆแล้วเป๊ะแน่นอน เช่น เสื้อยืดตัวล่าง ใส่เข้ากันพอดีเป๊ะแนะนำเลยค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ป้ายห้อย ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT Highly Recommended!! ว่าเก๋มากๆค่ะ ดีไซน์ลงตัวสุดๆ เข้ากับท็อปอะไรก็น่ารักแน่นอน
    SIZE: รอบเอวกลาง 26-28 นิ้ว ซิปหลัง สะโพก 34-35 นิ้ว ความยาว 16 นิ้ว

AG10 Special BW Striped Premium T เสื้อยืดผ้านุ่มพื้นขาวลายเส้นสีดำ สวยเก๋ ดีไซน์เรียบหรูมินิมอล แขนสั้นใส่สบาย ทรงเก๋ ไม่รัดรูป พอดีตัว ไม่โคร่ง ใส่สบายมากๆค่ะ อากาศปกติใส่เดี่ยวๆได้เลยไม่โป๊ ไม่บางจนทะลุค่ะ ใส่สบาย ผ้าคอตตอนนุ่ม มีน้ำหนัก ระบายอากาศได้ดี ไม่เหนอะผิวค่ะ มีความยาวทำจั๊มในเอวสูงได้สวยเป๊ะมากๆ หรือใส่ปล่อยก็จะประเอวพอดีๆ ไม่ครอปค่ะ ตัวนี้เน้นที่เนื้อผ้าเลยค่ะ คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 >>> 450 CF Highly Recommended!! ว่าทรงเก๋ ผ้าดีมากๆค่า ใส่สบายหน้าร้อนนี้เก๋แน่นอน
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดีมากๆ ความยาว 24 นิ้ว แขนสั้น 7 นิ้ว ทรงบานเล็กน้อยพรางต้นแขน

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ เรียบเก๋ ทรงสวย เน้นเนื้อดีผ้าค่ะ ตัวนี้ช่วงคัตติ้งแขนน่ารักมากๆ ใส่สบาย มีความยาวทำจั๊มในเอวสูงได้สวยสุดๆ

AG9 Grey Textured Volume Sleeve Kimono Cardigan คาร์ดิแกนยาว สีเทาอ่อนสวยเก๋ ผ้าไนลอนเนื้อทอสวยเก๋ มี texture ลายเส้นทอในตัว ลื่นพริ้ว มี texture แบบด้านๆสวยเก๋ค่ะ เนื้อนิ่มไม่ระคายผิว รีดแล้วเรียบสวย ทิ้งตัว เป็นทรง ไม่ยับง่าย ดีไซนืเรียบเก๋ ด้านหน้าไม่มีกระดุม ทรงกิโมโน แขนสามส่วนทรงตุ๊กตาน่ารักมากๆค่ะ แปลกเก๋ไม่เหมือนใคร ไม่ธรรมดาแน่นอน ปลายกุ๊นขอบยืดเก๋ๆ ใส่สบาย ตัวนี้รับประกันว่าผ้าดีมากๆค่ะ เข้ากับด้านในอะไรก็ง่าย ทรงเก๋ พกพาไป complete ลุคที่ไหนก็ง่าย ใส่ได้หลากหลายโอกาสแน่นอนค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 650 Highly Recommended!! ว่าผ้าเริ่ดมาก ดีไซน์เก๋ มินิมอล ใส่ได้บ่อยๆ เข้ากับด้านในอะไรก็ง่ายแน่นอนค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 38-39 นิ้ว แขนสามส่วน 17 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ เก๋มากๆ ใส่กับด้านในอะไรก็ง่าย พกพาไป Match ได้ทุกที ดีไซน์เก๋ โดยเฉพาะช่วงแขนน่ารักมากๆ ผ้ามีดีเทล คุณภาพเริ่ดค่า

AG8 Black Striped Sleeves Fringe Cute Dress เดรสวอลุ่มลำตัวสีดำสนิทสวยเก๋ แขนตัดต่อผ้าเชิ๊ตลายเส้นเก๋ๆ เข้ากันทั้งตัว ปลาย fringe น่ารัก ดีไซน์ลงตัวสุดๆค่า ใส่สบายทรงไม่รัดรูป ไม่อึดอัดแน่นอนค่ะ มีความยาวกำลังดี ประมาณเข่านิดๆ ไม่โป๊ ผ้ามีน้ำหนัก ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ไม่โป๊ ไม่ทะลุ ปลายกระโปรงไม่บานโป๊ เคลื่อนไหวสะดวก ไม่ต้องใส่ซับในเลยค่ะ แขนพับหรือจั๊มขึ้นได้ตามต้องการ ตัวนี้รับประกันว่าคุณภาพเริ่ด น่ารักมากๆ ตัวเดียวอยู่ค่า สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 850 >>> 650 Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ ดีไซน์ลงตัวสุดๆ ตัวเดียวอยู่ค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ทรงสามเหลี่ยมไม่รัดรูป ความยาว 36-37 นิ้ว แขนยาว 24 นิ้ว จั๊มหรือพับขึ้นได้ตามต้องการ

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ใส่สบาย ความยาวไล่เข่าพอดีๆ ไม่โป๊ ตัวเดียวอยู่เลยค่ะ เข้ากับไอเทมเสริมอะไรก็ง่ายแน่อน ทรงสวยมากกกก

AG7 BW Checkered Big Fringe Top ท็อปผ้าไนลอนลายตารางขาวดำสวยเก๋ ลายละเอียด พิมพ์อย่างดีทั้งตัว ดีไซน์ทรงพอดีตัวไม่รัดรูป แต่ง fringe ที่ช่วงอกเป็นปกใหญ่ โดดเด่น แขน บอลลูนจั๊มนิดๆน่ารัก ทรงลำตัวปล่อยสบายๆ ทำจั๊มในเอวสูงก็สวยค่ะ ดีไซน์เรียบเก๋ ลายไม่เยอะเกินไป เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่ายแน่นอนค่า ใส่เดี่ยวๆได้เลยไม่ร้อนไม่โป๊ คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 38-40 นิ้ว ความยาว 22 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

AG6 White Striped Tie Waist Ladies Shirt เชิ๊ตดีไซน์เก๋ พื้นขาวลายเส้นเทาเล็กๆ เนื้อผ้าคอตตอนผสมคุณภาพดี เนื้อทอละเอียดในตัว ทรงพริ้วใส่สบาย ช่วงบนดีไซน์เรียบๆมินิมอลช่วงล่างมีลูกเล่นเป็นปลายผูก ตัวยาวค่ะ ใส่กับเลกกิ้งเดี่ยวๆได้เลยไม่โป๊ หรือ Match กับสกินนี่ยีนส์ก็สวย เนื้อผ้าไม่หนาไม่บางใส่สบาย ใส่เดี่ยวๆไ้ดเลยค่ะ ไม่โป๊ รีดแล้วเรียบสวย เหมาะใส่ทำงานได้ตลอดวันค่ะ ตัวนี้ปลดกระดุมทั้งตัว เป็นเสื้อคลุมก็เก๋ ช่วงเอวผูกเอาออก และซ่อนได้ด้วยค่ะ ผูกกระชับได้ตามต้องการ ดูรูปตัวอย่างด้านล่างได้เลยค่ะ ใส่กับท่อนล่างอะไรก็สวยแน่นอน ได้ทั้งกางเกง กระโปรง ทุกทรง ทุกผ้าค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT Highly Recommended!! ว่าดีไซน์เก๋ มินิมอล ลงตัว ใส่กับท่อนล่างอะไรก็ง่ายแน่นอนค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ทรงไม่รัดรูป ความยาว 29-30 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

AG5 Premium Tri-Color Mixed Knit Loose Top ท็อปนิตลายเส้นสีสวยเก๋ โทนพื้นครีม ลายเส้นแดงไวน์และน้ำเงินนาวี ลงตัวสุดๆค่ะ เนื้อถักนุ่ม ความหนาปานกลางแบบใส่เดี่ยวๆได้ ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่อากาศปกติก็ได้ ใส่ห้องแอร์ก็ดี เที่ยวที่อากาศหนาว ไว้ใส่ด้านในกับโค้ทหรือคาร์ดิแกนก็เก๋ค่ะ ตัวนี้เนื้อผ้าเริ่ดมาก ไหมพรมนิ่มคุณภาพดีทั้งตัว ถักลาย plain ละเอียด เนี้ยบ ไม่เป็นขุย ซักรีดได้ตามปกติเลยค่ะ เนื้อดึ๋งๆมีน้ำหนัก ทรงพริ้วสวย แขนปลายบานนิดๆคล้ายทรงกิโมโน ช่วงลำตัวไม่รัดรูป ทำจั๊มก็สวย ใส่ปล่อยก็เก๋ ตัวเดียวอยู่แน่อนนค่า ใครชอบนิตสีสวย ผ้าดีต้องไม่พลาดค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 850 >>> 650 Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆ สีสวยเก๋ เนื้อผ้าเริ่ด ไม่ผิดหวังค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ทรงไม่รัดรูป ความยาว 25 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ สีสวยเก๋มาก ดีไซน์น่ารักลงตัว แขนพริ้วใส่สบาย ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ เข้ากับเอวสูงได้สวยมากๆ ใส่ได้ทั้งเมืองไทยเมืองนอกแน่นอนค่า

AG4 Premium Marble Grey Delicate Pleated Midi Skirt กระโปรงพลีทสีเทากลางลาย marble ในตัว texture สวยเก๋ อัดพลีทละเอียด สวยเนี้ยบ ไม่คลายตัว เนื้อคล้ายวูลผสมนิต นุ่มใส่สบาย ไม่คัน ไม่หนาไม่บางจนเกินไป มีน้ำหนักแบบผ้าคุณภาพดีค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้เลยไม่โป๊ทะลุ แต่ไม่ร้อน ใส่ทำงาน ใส่ไปงาน เดินห้าง ใส่เที่ยวปกติ ได้หมดเลยค่า Match กับท็อปสวยๆอะไรก็งาย เหมาะกับคนที่ชอบกระโปรงพลีท แต่ทรงไม่เชย เนื้อผ้าดี หรู แต่งตัวสไตล์ Minimal เน้นเนื้อผ้าดีๆ ต้องไม่พลาดค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 650 >>> 550 Highly Recommended!! ว่าผ้าหรูมากๆ คนชอบพลีทต้องไม่พลาดค่า
    Size: รอบเอวสูง ยืดหยุ่นระหว่าง 25-34นิ้ว ยืดได้ดีมาก ไม่รัดพุง ใส่สบาย สะโพก Free พลีทขยายได้มาก ความยาว midi 28 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ ทรง Midi ประเข่า-แข้ง กำลังสวยหรู เนื้อผ้าเนี้ยบมี detail ในตัว ทรงพริ้วสวยไฮโซสุดๆค่า

AG3 Milky White High Lace Cute Top ท็อปทรงน่ารักสวยเก๋ ลูกไม้สีขาวครีมนวลสวย น่ารักสุดๆๆๆ คอกลม ไม่คว้านลึก ใส่สบาย พอดีตัว ทรงไม่รัดรูป มีซับในอย่างดีทั้งตัว ช่วงคอเป็นแบบจั๊มผูกริบบิ้นแต่ไม่รัดค่ะ ปลดออกได้ ซ่อนให้เป็นเรียบๆก็น่ารักค่ะ มีความยาวกำลังดี ทำจั๊มก็สวย ปล่อยก็พอดีเป๊ะ กำลังน่ารักค่ะ ตัวนี้สวยหวานแต่สุภาพ เนื้อลายลูกไม้แปลกเก๋ ดูหรู ไม่เหมือนลูกไม้ธรรมดาแน่นอนค่า ซับในลื่นนิ่ม ใส่เดี่ยวๆได้เลย ไม่ร้อน ไม่โป๊ แขนสามส่วนปลายจั๊มนิดๆน่ารัก ดูรูปตัวอย่างได้เลยค่ะ ผ้าเริ่ด แนะนำสำหรับคนชอบใส่ลูกไม้ Match ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 650 >>> 550 Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆ ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ทรงไม่รัดรูป ความยาว 22-23 นิ้ว แขนยาว 19 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ ลายลูกไม้สวยมาก มีซับในอย่างดีทั้งตัว ไม่โป๊ สวยเก๋ โชว์ลายผ้าเริ่ด ใส่สบาย ใส่ได้บ่อยๆและเหมาะกับ summer นี้แน่นอนค่า

AG2 Navy Tartan Volume Sleeves Shirtdress เชิ๊ตเดรสลายสก็อตพื้นสีน้ำเงินแกมเขียว สวยเก๋ ผ้าวูลผสมหนานุ่ม มี texture นิ่ม แต่ไม่เป็นขุยออกมากค่ะ ใส่สบายๆ ใส่เดี่ยวๆก็ได้ แต่เหมาะกับใส่ที่อากาศเย็น เดินห้าง ใส่ปลดกระดุมใส่เป็นเสื้อคลุมก็เก๋ค่ะ แขนดีไซน์เป็นวอลุ่มพองๆนิดๆ กระดุมหน้าเป็นกระดุมแป๊ะ ปลดได้ทั้งตัวค่ะ ช่วงอกแต่งกระเป๋าจริงเก๋ๆ แบบซ่อนค่ะ น่ารักมากๆ ดีไซน์ลงตัว แปลกเก๋ไม่เหมือนใคร เนื้อผ้าเริ่ด หนานุ่ม คุณภาพเริ่ดค่า สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT Highly Recommended!! ว่าดีไซน์เก๋ ลงตัวสุดๆค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 38-40 นิ้ว ความยาวด้านหน้า 39-ด้านหลัง 42 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

AG1 Premium Black Ribbon Cute Loose Top ท็อปสีดำผ้ายืดนุ่มคุณภาพดี ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ช่วงคอ ดีไซน์กลมปาดนิดๆ แต่งรูให้ผูกเชือกสีขาวดีไซน์เข้ากันเป็นโบว์น่ารักได้ค่ะ เอาออกได้ น่ารักมากๆ ทรงพริ้วใส่สบาย เหมาะกับอากาศเมืองไทย ใส่เดี่ยวๆได้ไม่โป๊ไม่ร้อน ไม่เหี่ยวค่ะ ผ้าดีมากๆ เนื้อนิ่ม นุ่ม มี texture ในตัว เป็นคอตตอนคล้ายเกล็ดปลาแต่บางค่ะ ทรงสวยเก๋ แขนสามสี่ส่วน ใส่สบาย ไม่ต้องพับเลยค่ะ ทำจั๊มเข้ากับเอวสูงแล้วน่ารักมากๆ เข้ากับกระโปรง หรือกางเกงได้หลากหลายแบบแน่นอนค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 >>> 450 Highly Recommended!! ว่าน่ารัก ผ้านิ่มมากๆค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ความยาว 22-23 นิ้ว แขนยาว 13 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ แขนสามส่วนใส่สบาย สีขาวดำเรียบเก๋ ใส่กับเอวสูงอะไรก็น่ารัก ทำจั๊มแล้วสวยเป๊ะพอดี ผ้าดีมากค่า

AK99 Grey Tiny Striped Premium Dolly Top ท็อปทรงตรงดีไซน์เรียบเก๋ คอกลม fringe ตุ๊กตาน่ารักมากๆค่ะ ไม่อึดอัด ใส่สบาย ไม่รัดคอ เข้ากับดีไซน์ปลายแขน fringe นิดๆ พับได้ตามต้องการค่ะ ทรงไม่รัดรูปใส่สบาย ตรงลงมา มีความยาวพอดีทำจั๊มได้สวยเป๊ะมากๆ ผ้าไนลอนบางเบา แต่ไม่บางโป๊ ลื่นพริ้ว รีดง่าย ใส่แล้วไม่ยับง่าย เป็นทรงสวยตลอดเวลาค่ะ เหมาะใส่อากาศปกติ ไม่ร้อนไม่โป๊ ใส่ทำงาน Match กับเบลเซอร์หรือสูทก็สวยค่ะ ใส่เดี่ยวๆไปเที่ยวก็เก๋ เข้ากับยีนส์ ก็สวย สีเทากลางลายเส้นเก๋ ไม่ตกยุค ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 650 >>> 550 Highly Recommended!! ว่าดีไซน์เก๋ลงตัวสุดๆๆ ผ้าดีมากค่า ใส่ได้บ่อยๆแน่นอน
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 38-40 นิ้ว ความยาว 23 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ทรงพอดีตัว ไม่รัดรูป ไม่โคร่ง ใส่เดี่ยวๆ Match กับท่อนล่างสวยๆ ทำจั๊มในเอวสูงก็น่ารัก
    หรือใส่ด้านในกับ Playsuit ก็ง่ายค่า ดีไซน์เรียบเก๋ คอน่ารัก ใส่สบาย ไม่รัด สีสุภาพ เนื้อผ้าเก๋ รีดแล้วเรียบสนิท ดูแลง่าย ใส่ได้หลากหลายโอกาสค่า

AK98 Black Striped Texture Fringe Sleeves Top ท็อปสีดำเนื้อถักลื่นๆละเอียด ยืดหยุ่นได้ดีมาก มี texture เป็นเส้นลอนในตัว เก๋ๆค่ะ ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่า ขอบกุ๊นอย่างดี ดีไซน์เรียบเก๋ ทรงพอดีตัวไม่รัดรูปค่ะ ยืดหยุ่นได้ดีมาก เข้ากับรูปร่างได้สวยเป๊ะ ไม่รัดไม่อึดอัด แขนยาวปลายแขนเป็น fringe นิดๆน่ารักมากๆค่ะ ทรง Minimal ดูกระฉับกระเฉง ลูกเล่นที่แขนช่วยให้ดูหวานขึ้น ใส่กับท่อนล่างอะไรก็ง่าย ทั้งกางเกงและกระโปรงได้ทุกสี ทุกผ้า ทุกทรงเลยค่ะ คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT Highly Recommended!! ว่าทรงสวยสุดๆ เนื้อผ้าใส่สบายมากๆค่า ไม่ผิดหวัง
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 36-38 นิ้ว+- ยืดหยุ่นได้ดีมาก ความยาว 22-23 นิ้ว แขนยาว 24 นิ้ว

AK96 Black Full Delicate Pleated Floral Cute Dress เดรสพลีทพื้นดำสวยเก๋ ผ้านิ่มเป็นพลีทละเอียดทั้งตัวจากบนลงล่างค่ะ ลายพริ้นดอกไม้โทนสีแสดเก๋ๆ ทรงพริ้ว พลีทขยายได้ทั้งตัว เลยใส่สบาย ทรงพริ้วมากๆ ไม่ต้องกลัวติดเอวติดสะโพกค่ะ ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ น่ารักมากๆ ตัวนี้ใส่เดี่ยวๆได้เลยไม่ร้อน ไม่บางโป๊ ดีเทลเริ่ดทั้งตัวค่า ดูรูปตัวอย่างได้เลยค่า Match กับไอเทมเสริม รองเท้ากระเป๋าอะไรก็สวย ตัวเดียวอยู่แน่นอนค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT Highly Recommended!! ว่าดีไซน์น่ารักมากๆค่ะ ลงตัวสุดๆๆ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free พลีทขยายได้มากเลยค่ะ ทรงพริ้วไม่รัดรูป ความยาว 35-36 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

AK94 Grey Full Knit Volume Tunic เดรสสีเทาความยาว Mid-long ด้านหน้าเรียบเก๋สไตล์Minimal ด้านหลังเป็นกระดุมหลังทั้งตัว ปลดได้ ใส่เป็นเสื้อคลุมได้สวยค่ะ ใส่ได้ทั้ง 2 ด้าน น่ารักมากๆ ดีไซน์ Minimal เน้นเนื้อผ้าเก๋ เนื้อถักหนานุ่ม เหมาะกับใส่ในที่อากาศเย็น ใส่เมืองนอก ใส่เดินห้างหรือในออฟฟิซ เป็นต้นค่า นารักมากๆ ตัวนี้รับประกันเนื้อผ้าเลยค่า ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT Highly Recommended!! ว่าผ้าหรูสุดๆค่า ไม่ผิดหวัง
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดีมากค่ะ ความยาว 35 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

AK93 Navy Full Pattern Pajamas Ladies Shirt เชิ๊ตดีไซน์สไตล์ Pajamas สุดเก๋ ทรงกำลังฮิต ไม่รัดรูป เนื้อผ้าไนลอนพิมพ์ลายลื่นพริ้ว โทนสีน้ำเงินเข้มลายเล็กๆน่ารักสุดๆๆ กุ๊นขอบสวยทั้งตัว ปกเก๋ ใส่เดี่ยวๆได้เลยไม่โป๊ ไม่ร้อนค่ะ เนื้อผ้าดีมากๆ ดูดีเทลได้ที่รูปล่าง ทรงตรง ไม่โคร่ง พอดีตัว ใส่จั๊มในเอวสูงแล้วสวยมากๆ ดูในรูปตัวอยา่งได้เลยค่ะ ใส่ทำงานในออฟฟิซก็เก๋ Match กับสูทหรือ Blazer ก็สวย ใส่เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่าย เน้นเนื้อผ้าคุณภาพ ไม่ผิดหวังค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 550 Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆค่า ใส่สบายสุดๆ ไม่ผิดหวังค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ทรงไม่รัดรูป ความยาว 26 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ทรงเก๋ ดีไซน์หรู แต่มีลูกเล่น เน้นเนื้อผ้าเนียบสวยไฮโซ ใส่ทำงานน่ารักมากๆค่ะ ทำจั้มเข้ากับเอวสูงอะไรก็สวยแน่นอน

AK92 Grey Premium Faux Wool Big Hoodie Cardigan คาร์ดิแกนตัวใหญ่เป็นวูลเทียมเนื้อละเอียดทั้งตัว มีซับในด้านในอย่างดีทั้งตัว ไม่คันค่ะ หนานุ่ม เหมาะกับกันหนาว ใส่ในห้องแอร์ขึ้นไปกำลังดีค่ะ ไม่มีกระดุม ทรงหลวมๆ แค่สวมแขนก็ใส่พอดีเป๊ะเข้ากับทุกรูปร่างค่า ดูเนื้อวูลได้ที่รูปล่างค่า ขอบกุ๊นทั้งตัวเป็นเส้นเก๋ๆ เรียบหรู ใส่สบายค่า Match ได้บ่อยๆแน่นอนค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT Highly Recommended!! ว่าผ้าเริ่ด ใส่สบาย เนื้อวูลหรูสุดๆค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 27 นิ้ว แล้วแต่ช่วงไหล่ แขนยาว 24 นิ้ว

AK91 White Premium 'The Beatles' Tee เสื้อยืดสีขาวผ้าคอตตอนยืดพรีเมี่ยม เนื้อนุ่มแบบมีน้ำหนัก ไม่หนาไม่บางจนเกินไป มี texture ละเอียดในตัวค่ะ สกรีนลาย ภาพขาวดำโทนคลาสสลิก เป็นภาพ The Beatles ค่ะ เก๋สุดๆค่ะ ตัวนี้เน้นคุณภาพเนื้อผ้าเลยค่ะ ใส่สบาย ใส่เดี่ยวๆได้เลยไม่ร้อน ไม่โปีค่า เข้ากับยีนส์ก็สวย ใส่กับเบลเซอร์ไปทำงานก็น่ารัก คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 >>> 450 Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆ เนื้อผ้าเก๋ ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดีมาก ความยาว 23-24 นิ้ว แขนปานกลาง 9 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ เนื้อผ้าเริ่ด นุ่ม ลายสวยเก๋ คลาสสิก มีสไตล์ เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่าย Match ใส่เก๋ๆได้บ่อยๆแน่นอนค่า

AK90 Special Baby Blue Premium Knit Cardigan คาร์ดิแกนถักสีฟ้าสดใสสวยเก๋ เนื้อถักไหมพรมคุณภาพดีมากๆ นิ่มใส่สบาย เนื้อถักตาปานกลางคุณภาพดีมากๆ เป็น texture เห็นชัดสวยเก๋ แขนถักเป็นลาย cable ดูมีวอลุ่มค่ะ ส่วนช่วงลำตัวเป็นลายปกติเก๋ๆ ไม่มีกระดุม กุ๊นขอบอย่างดีทั้งตัวค่ะ ใส่สบายมากๆ สีสวยเริ่ด เข้ากับอะไรก็ง่าย ใส่กับด้านในได้ทุกรูปแบบ พกพาไปเดินห้าง ไปเที่ยวตปท. ไปใส่ในออฟฟิซก็อุ่นสบาย ตัวนี้ไม่หนาไม่บางเกินไป ใส่ได้ทั้งเมืองไทยเมืองนอกค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT Highly Recommended!!
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 26-28 นิ้ว แล้วแต่ช่วงไหล่ แขนยาว 23 นิ้ว

AK89 White Texture Chiffon Ladies Fringe Shirt เชิ๊ตชีฟองคอติดเก๋ๆ สีขาวนวลสวยมี texture ทั้งตัว เป็นจุดๆในเนื้อผ้าค่ะ ไม่เป็นรูโป๊ ทั้งตัวโปร่ง ใส่สบาย ตัวนี้ต้องใส่ซับในด้านในค่ะ ใส่เป็นท็อปน่ารัก ใส่เป็นเสื้อคลุมก็เก๋ค่า ทำจั๊มเข้ากับเอวสูงแล้วเป๊ะมากๆค่า ตัวนี้มีลูกเล่นที่ปลายแขนเป็นทรง Fringe เก๋ๆพริ้วๆค่า ดีไซน์เร่ิดลงตัวสุดๆๆ คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT Highly Recommended!!
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ความยาว 22 นิ้ว แขนยาว 24 นิ้ว

AK86 Premium Grey Knit Loose Dress นิตเดรสสีเทากลางสวยเก๋ เนื้อถักละเอียดทั้งตัว มีน้ำหนักทิ้งตัวเป็นทรงพริ้วๆดังภาพ ไม่บานโป๊ค่ะ ตัวนี้ความหนาปานกลาง แบบใส่ให้ห้องแอร์หรือที่เย็นๆ กำลังดีค่ะ ใส่เดี่ยวๆ เป็นเดรสประเข่าก็น่ารัก หรือ Match เพิ่มกับกระโปรงลูกไม้หรือพลีท ก็หรูไปงานได้ค่ะ ถ้าเอามา Match กับเลกกิ้ง หรือ สกินนี่ยีนส์ก็จะดู Sportๆ เท่ๆไปอีกแบบค่า Match ง่ายมากๆ คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 850 >>> 750 Highly Recommended!! ว่าเริ่ดมากๆ ใส่เดี่ยวๆหรือ Match กับเลกกิ้งก็น่ารัก ใส่กับพลีท หรือกระโปรงลูกไม้ก็สวยหวานค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-44 นิ้ว++ ทรงลำตัวกว้างไม่รัดรูป ผ้าตกลงมาเป็นทรงตรงค่ะ ความยาว 36 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ ใส่เป็นเดรสเดี่ยวๆก็น่ารัก หรือ Match กับกระโปรงพลีท หรือลูกไม้อีกชั้นก็ดูหวานขึ้น เก๋ขึ้น แต่งตัวได้หลากหลาย คุ้มแน่นอนค่า

AK84 Fringe Collar Faux Wool Black Tunic มินิเดรส หรือท็อปตัวยาวสีดำทรงเก๋ ไม่รัดรูป แต่ง Fringe ขาวที่คอกลม น่ารักมากๆค่ะ เนื้อผ้าเป็นวูลเทียมนิ่มๆ บางเบา แต่เนื้อทึบแสง ไม่โป๊ ไม่โปร่ง แต่ไม่ร้อนค่ะ ปกติใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ด้านหน้าแต่งกระเป๋าช่วงหน้าท้อง 2 ข้างเก๋ๆ ให้สอดมือ หรือใส่ของได้พอดี มีความยาวกำลังดี ไม่โป๊ ใส่เป็นเดรสสั้นก็น่ารัก ใส่เป็นท็อปจั๊มเอวสูงก็สวยค่า แนะนำสำหรับคนที่ชอบไอเทมเรียบเก๋ ใส่ได้บ่อยๆค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 550 Highly Recommended!! ว่าเก๋มากๆ ตัวเดียวอยู่ค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-42 นิ้ว ความยาว 31 นิ้ว แขนยาว 19 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ตัวเดียวอยู่ ใส่เป็นเดรสหรือท็อปก็สวย ทำจั๊มกะยีนส์ก็น่ารัก ใส่เป็น
    minidress ก็ลงตัวไม่ต้อง match เพิ่มเลยค่ะ คอน่ารัก เป็นคอกลมแต่ Fringe ไม่ติดเกินไป เนื้อผ้าเริ่ดค่า

AK82 Black Denim Sporty Hoodie Maxi Dress แม็กซี่เดรสยีนส์สีดำ ปกฮู้ดสไตล์ Sporty สวยเก๋ ทรงเรียบๆ ไม่รัดรูป ใส่สบายมากๆเลยค่ะ เนื้อยีนส์คุณภาพดี ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่เดี่ยวๆได้ ไม่ร้อนค่ะ เนื้อยีนส์ยืดหยุ่นเล็กน้อย เนื้อผ้าคุณภาพดีมากๆค่ะ ไม่คัน แต่ไม่อบ ด้านข้างช่วงเอวมีกระเป๋าจริง ทั้งตัวใส่สบายสุดๆ ใส่เดี่ยวๆได้เลย คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 650 Highly Recommended!! ว่าน่ารัก คุณภาพดีมากๆเลยค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ทรงตรง ความยาว 40-41 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

AK80 Blue Denim Sporty Chic Premium Jumper ท็อปยีนส์ทรงจัมเปอร์สวยเก๋ สีน้ำเงินกลางสวยเก๋ แต่งขอบสีครีมเส้นสปอร์ตเก๋ๆ เข้ากันทั้งตัวค่า ดูดีเทลได้ที่รูปล่าง ทรงไม่รัดรูป น่ารักมากๆ เนื้อผ้ายีนส์บางเบาคุณภาพดี ทึบแสง ไม่โป๊ ไม่ร้อนค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้เลย ด้านหลังเป้นกระดุมหลัง ติดง่าย ไม่หลุด ทรงกระชับ ไม่โป๊ค่า ใส่เดี่ยวๆกับเอวสูงจะประพอดี ไม่เอวลอย ไม่ครอปค่ะ ใส่อากาศปกติได้เลย รับรองว่าไม่ร้อนค่า ไม่ใช่ยีนส์หน้าๆ แต่เป็นคอตตอนยีนส์เนื้อทอละเอียด ซักรีดแล้วเรียบตามปกติ ทรงแขน Sporty รับกับทรงเสื้อ น่ารักมากๆค่า แนะนำสุดๆๆ คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 850 >>> 650 Highly Recommended!! ว่าผ้าเริ่ดมาก ดีไซน์เก๋ชิค ไม่เหมือนใครค่า ใครที่ชอบไอเทมยีนส์เท่ๆ แนะนำเลยค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดี ความยาว 21 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ ความยาวประเอวสูงกำลังดี ไม่ครอป ไม่โป๊ ทรง Sporty Chic เนื้อยีนส์สีสวยเก๋ คุณภาพดี ลงตัวมากๆค่า

AK79 Marble Grey Tiny Striped Premium Texture Shirtdress เดรสปกเชิ๊ตสีเทากลางลายทอ มาร์เบิ้ลสวยเก๋ มีสีโทนผสมผสานเข้มอ่อนในตัว เส้นทอสีขาวตามยาวเก๋ๆในเนื้อผ้าค่ะ texture ทอละเอียดทั้งตัว ทรงพริ้วไม่รัดรูป ผ้ามีน้ำหนักตรงลงมาถึงปลาย เหมาะกับคนที่ชอบเชิ๊ตเดรสทรงไม่รัดรูป ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ เนื้อผ้าเร่ิดมาก เป็นคอตตอนผสมเนื้อทออย่างดี เนื้อทึบแสง ใส่สบายไม่โป๊ ไม่ร้อนค่า พับแขนสามส่วนแล้วน่ารักมาก ใส่ได้ทั้งเดรสและเสื้อคลุมเลยค่า ความยาวประมาณแข้งกำลังดี คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 850 >>> 650 Highly Recommended!! ว่าน่ารัก ผ้าเริ่ดมากๆ ไม่ผิดหวังค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ทรงตรงไม่รัดรูป ความยาว 39-40 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ใส่เป็นเดรสก็เก๋ ตัวเดียวอยู่ หรือปลดกระดุมใส่เป็นเสื้อคลุมกับไอเทมด้านในก็ง่าย
    แต่งได้หลากหลายลุค โชว์ texture และเนื้อผ้าเริ่ด ใส่สบาย ไม่ร้อน เหมาะกับอากาศเมืองไทยมากค่า

AK78 Special Grey Delicate Premium Knit Pullover ท็อปไหมพรมถักทรงเก๋ ดีไซน์เรียบหรู ถักตาละเอียดยิบเป็น texture แต่งเนื้อถักลายเคเบิ้ลเป็นเส้นที่ช่วงข้างลำตัวค่ะ น่ารักมากๆ ไม่หนาไม่บางจนเกินไป มีน้ำหนักแบบคุณภาพดี ไม่บางเกิน ไม่ยับง่ายตัวนี้ ใส่ห้องแอร์เก๋ๆ เดินห้างกำลังดีค่า ใครกำลังจะไปเที่ยวตปท. แล้วหาไอเทม Match ง่ายๆ ใส่ได้บ่อยๆแนะนำเลยค่ะ คุณภาพเริ่ดมาก ไม่ผิดหวังแน่นอน สีเทากลางสวยเก๋ เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่าย Match ได้ทั้งยีนส์ ขายาวขาสั้น ผ้าทุกแบบ กระโปรงทุกทรง ใส่กับ Midi skirt หรือ Tutu skirt ก็สวยหรูเลยค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 850 >>> 650 Highly Recommended!! ว่าคุณภาพเริ่ดดดด ใส่ได้บ่อยแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว +- ยืดหยุ่นได้ดีมาก ความยาวด้านหน้า 25-ด้านหลัง 27 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

AK77 Honey V-neck Light Loose Premium Knit Top ท็อปถักไหมพรมคุณภาพดี สีฮันนี่สวยเก๋ ออกน้ำตาลน้้ำผึ้งดูสวยหวาน แต่ใส่ง่าย ไม่จิ๊ดจ๊าดค่ะ สดใสแต่ไม่เว่อร์ สีเข้ากับอะไรก็ง่าย โดยเฉพาะ Match กับสีขาวดำ ยีนส์ หรือนาวี เก๋แน่นอนค่า ทรง Loose ใส่สบาย ไม่รัดรูป ชายปล่อย ใส่ปล่อยก็สวย หรือ ทำจั๊มกับเอวสูงก็น่ารัก เนื้อไหมพรมถักละเอียด นิ่มมากๆ ไม่หนาไม่บางจนเกินไป อากาศปกติก็ใส่ได้ ใส่ห้องแอร์ก็ดี พกพาไปเมืองนอก ไป Match กับโค้ทด้านนอกก็สวย คุณภาพเริ่ดค่ะ ไม่เป็นขุยง่าย เนื้อถักละเอียดมากๆ ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ป้ายห้อย ตัดใจส่งต่อเพียง 950 >>> 750 Highly Recommended!! ว่าสีสวยเก๋ แปลกตา เนื้อผ้าเริ่ดมากค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว +- ยืดหยุ่นได้ดีมาก ความยาว 24-25 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ สีสวยเก๋ ทรงหรู คอวีน่ารัก ทำจั๊มในเอวสูงแล้วน่ารักมากๆ ตัวนี้ใส่ได้ทั้งเมืองไทยเมืองนอกค่ะ คุ้มสุดๆๆ

AK75 Navy Tartan Layers Loose Dress เดรสสีน้ำเงินนาวีเข้มลายตารางสก๊อต tartan ดีไซน์ทรงพริ้วไม่รัดรูป เป็นทรงสามเหลี่ยมยาวลงมาถึงปลายค่ะ หลวมพริ้ว ตัวนี้มีสายรัดเอวเป็นเชือกเข้ากันเป็นเซ็ทแยกให้ค่ะ เอาออกได้ ก็จะเป็นทรงดังภาพ ผูกได้ทุกแบบตามต้องการเลยค่ะ เนื้อผ้าคอตตอนผสมเนื้อทอนิ่ม ตัดต่อเลเยอร์เป็นชั้นๆน่ารักมากๆค่ะ ผ้ามี texture ในตัว สวยเก๋ มีเส้นสีในตัว ดีไซน์โดยรวมเรียบเก๋ ใส่สบาย เนื้อผ้าดีมากๆค่ะ ไม่ผิดหวังแน่นอน คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT Highly Recommended!! ว่าผ้าเริ่ด ทรงเก๋ ตัวเดียวอยู่ไม่เหมือนใครค่าใส่สบายมากๆค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว-+ ยืดหยุ่นได้ดีมาก ความยาว 40 นิ้ว แขนยาว 25 นิ้ว จั๊ม หรือพับขึ้นได้ตามต้องการ

AK72 Milky White Double Mixed Striped Soft Knit Top ท็อปถักสีพื้นขาวนวลสวย ลายคาดสีดำเส้นเล็ก สลับเส้นเบิ้ล กับเส้นเดี่ยวค่ะ เป็นนิตลื่นๆทั้งตัว ไม่หนาไม่บางจนเกินไป แบบอากาศปกติก็ใส่ได้เลยค่ะ กำลังดี เนื้อผ้ายืดหยุ่นได้ดีมาก ทรงไม่รัดรูป ไม่เป็นขุยง่าย ซักทำความสะอาดได้ตามปกติ ดีไซน์ทรงเรียบเก๋ เนื้อผ้าหรู กุ๊นขอบอย่างดีทั้งตัว พับแขนขึ้นสามส่วนแล้วน่ารักมากๆเลยค่ะ มีความยาวกำลังดี ทำจั๊มก็ได้ ใส่ปล่อยๆก็เก๋ ใครชอบท็อปนิต ที่บางเบาผ้าดีๆ ใส่ได้บ่อยๆ ต้องไม่พลาดค่า น่ารักมากๆๆๆๆๆๆ แนะนำเลยค่ะ คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ป้ายห้อย ตัดใจส่งต่อเพียง 850 >>> 750 Highly Recommended!! ว่าผ้าเริ่ดสุดๆ ไม่ผิดหวังค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว-+ ยืดหยุ่นได้ดีมาก ความยาว 25-26 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ โชว์เนื้อผ้านิตลื่นๆเก๋ๆ ไม่หนาไม่บางจนเกินไป อากาศปกติก็ใส่ได้ค่ะ ทำจั๊มในเอวสูงแล้วสวยมาก
    ทรงไม่รัดรูป ใส่สบาย เข้ากับท่อนล่างอะไรก็น่ารักค่ะ ดีไซน์ Minimal Match กับเบลเซอร์ หรือสูทด้านนอกใส่ทำงานก็ได้ค่า

AK70 Navy Striped Premium Minimal White Shirt เชิ๊ตสีขาวนวลสวยลายทางขวางสีน้ำเงินนาวีสวยเก๋ ทรงพริ้วใส่สบายไม่รัดรูป ผ้าเริ่ดมากค่ะ เป็นผ้าคอตตอนผสมเนื้อทอ (เนื้อนิ่มเหมือนผ้าซาร่าเลยค่ะ) ใส่เดี่ยวๆได้เลยไม่โป๊ ไม่ร้อน เหมาะกับซัมเมอร์นี้มากๆค่ะ ด้านหน้าแต่งกระเป๋าหน้า1ข้างสวย ดีไซน์เรียบมินิมอล มีความยาวพอดีกับทำจั๊มในเอวสูงเป๊ะมากค่ะ ดูดีเทลได้ที่รูปล่าง เนื้อผ้าดีสุดๆๆ ใครที่กำลังหาเชิ๊ตผู้หญิงเนื้อผ้าเริ่ด ดีไซน์เก๋ๆ ใส่ได้ทั้งทำงาน และปกติ ต้องไม่พลาดค่า Match เก๋ๆได้บ่อยๆแน่นอนค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ป้ายห้อย ตัดใจส่งต่อเพียง 650 >> 550 Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆค่ะ ผ้าเริ่ดสุดๆๆ แนะนำเลยค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ทรงพริ้วไม่รัดรูป ความยาว 27-28 นิ้ว มีความยาวทำจั๊มในเอวสูงได้พอดี แขนยาว 21 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ติดกระดุมทั้งหมดเป็นเชิ๊ตปกติก็น่ารัก ทำจั๊มในเอวสูงแล้วสวยมากๆเลยค่ะ หรือปลดกระดุม
    ทั้งตัว แล้วใส่เป็นเสื้อคลุมก็ง่าย เข้ากับเสื้อยืดด้านในก็พอดีเป๊ะ ใส่ได้หลายลุคมากๆค่ะ ผ้าดีมาก ไม่ผิดหวังค่า

AK69 Navy Tiny Floral Printed Ladies Maxi Dress เดรสยาวทรงตรงสวยเก๋ พิมพ์ลายดอกไม้เล็กๆเก๋ๆทั้งตัว ผ้าลื่นพริ้วแต่มี texture ในตัว ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ บางเบาใส่สบาย แต่ไม่บางโป๊แบบชีฟอง สัมผัสนิ่มลื่น ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ทรงตรงใส่สบาย เวลาเคลือ่นไหวแล้วพริ้วๆ ช่วงคอเป็นคอวี มีริบบิ้นแบบผูกแต่งยื่นเข้ามา สามารถซ่อนด้านในให้เป็นคอคล้ายปกนิดๆเรียบๆได้ค่ะ ดูทรงที่รุปตัวอย่างได้เลยค่า ดูไกลๆก็น่ารัก ดูใกล้ก็เห็นดีเทลสวย ลายดอกไม้หวานแต่ไม่เลี่ยน Summer ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆค่ะ ผ้าเริ่ดทรงหรู ใส่สบายแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้เล็กน้อย ความยาว 43 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

AK68 Navy X White Pleated Fringe Cute Dress เดรสสีน้ำเงินนาวีสวยเก๋ แต่งขอบคอกลมเป็นเส้นแถบสีขาวเป็นวงสวยเก๋ ปลายแขนทั้งสองข้างเป็นขอบพลีทสีสวย สวยเก๋สุดๆค่ะ ตัดต่อลงตัวมากๆ ปลายเดรสเป็นfringeกุ๊นขอบนิดๆพริ้วเก๋ ไม่บานโป๊ค่ะ ผ้าไนลอนผสมละเอียดเก๋ ไม่หนาไม่บางจนเกินไป หนาเล็กน้อยแบบมีน้ำหนัก ไม่ร้อนค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้เลย ไม่โป๊ ไม่รัดรูป คัตติ้งเนี้ยบเก๋ ตัวเดียวอยู่แน่นอน ตัวนี้ใส่เดี่ยวๆไปทำงานก็สวย ใส่ไปงานก็เริ่ด ใส่ปกติก็ดีค่า ผ้าคุณภาพดีมากกกก คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 650 Highly Recommended!! คุณภาพเริ่ด น่ารักทั้งตัว ไม่ผิดหวังค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้เล็กน้อย ความยาว 34 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

ใส่สไตล์ทรงนี้เลยค่ะ เรียบร้อยน่ารัก แขนพลีทเก๋ๆ ทรงพริ้วใส่สบาย แต่ไม่บานโป๊ เรียบร้อย ดูหรู เข้ากับไอเทมเสริมรองเท้ากระเป๋าอะไรก็ง่าย

AK66 Special Marble Grey Premium Knit Cardigan คาร์ดิแกนถักสีเทาอ่อน ไม่มีกระดุม ทรงกิโมโนเก๋ๆ พื้นสีเทาอ่อนมีลายในตัวไหมพรมถัก เป็น Marble มีโทนเข้มอ่อนเก๋ๆ ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ ไหมพรมนิ่มมากๆ นุ่มฟู มีน้ำหนัก ขอบกุ๊นอย่างดีเป็นนิตทั้งตัวค่ะ สัมผัสนิ่ม ไม่คัน พกพาไป Match ได้ง่ายค่ะ ใส่ได้ทั้งเมืองไทยและเมืองนอกค่ะ ช่วงด้านหน้าแต่งกระโป๋าเก๋ๆ และช่วงไหล่มีลูกเล่นดีเทลเก๋ๆ คล้ายลายเย็บม้วนเป็นขดน่ารักๆขึ้นมาช่วงคัตติ้งไหล่ค่ะ ตัวนี้เข้ากับด้านในอะไรก็ง่าย ใส่เสื้อผ้าปกติก็สามารถ Match ตัวนี้ในออฟฟิซที่ทำงาน ไปเดินห้างดูหนัง ไปเที่ยวเมืองนอก ได้หมดเลยค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 950 >>> 750 Highly Recommended!! ผ้าเริ่ดมากๆค่ะ คุณภาพดี ดีไซน์ลงตัว ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 28-29 นิ้ว แขนยาว 19-20 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ทรงพริ้วใส่สบาย เข้ากับด้านในอะไรก็ง่าย เหมาะพกพาไป Match เก๋ๆที่ไหนก็สะดวก
    ใส่ได้ทั้งเมืองนอกเมืองไทยค่า สีเทามาร์เบิ้ลเข้ากับอะไรก็ง่าย ดีไซน์เก๋ ลงตัว ใส่ได้บ่อยๆหลายหลายโอกาสแน่นอนค่า

AK63 Navy Striped Premium Soft Cardigan คาร์ดิแกนผ้านุ่ม ลายทางสีน้ำเงินนาวีเส้นขาวสวยเก๋ คอกลมทรงเก๋ มีเส้นแถบดีไซน์ลงตัวค่ะ กระดุมยาวตรงลงมา สวยเก๋ ช่วงลำตัวพริ้วสวย ไม่รัดรูป ใส่สบาย แม้ติดกระดุมทั้งตัวแบบใส่เป็นท็อปก็ไม่รู้สึกอึดอัดค่ะ เนื้อผ้าคอตตอนคุณภาพดีมากๆ ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่เดี่ยวๆได้ และเป็นเสื้อคลุมก็ได้ texture หรูมาก สไตล์ผ้ามูจิค่ะ ยืดหยุ่นได้ดี เนื้อมี texture ในตัวค่ะ เวลาใส่เป็นเสื้อคลุมเข้ากับด้านในอะไรก็ง่าย เช่นเสื้อยืด เสื้อเชิ๊ตขาว เข้ามากๆค่ะ ใส่กับยีนส์ท่อนล่างก็น่ารักสุดๆๆ คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 650 Highly Recommended!! ว่าผ้าเริ่ดมากๆค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว+- ยืดหยุ่นได้ดีมาก ความยาว 22-23 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่า พอดีตัว ติดกระดุมก็เก๋ เป็นท็อปได้ หรือ ใส่คลุมเป็นคาร์ดิแกนก็น่ารัก คุณภาพดีค่า

AK62 Denim Sleeves Grey Hoodie Pullover ท็อปตัดต่อสวยเก๋ ช่วงลำตัวเป็นสีเทากลางผ้ายืดคอตตอนเกล็ดปลาคุณภาพดี ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่เดี่ยวๆได้ไม่โป๊ ไม่ร้อนค่ะ ตัดต่อช่วงแขนเป็นยีนส์นิ่ม เดนิมคุณภาพดีสีฟ้าสวยทั้งตัว เข้ากันสุดๆๆ ดีไซน์เรียบเก๋ ช่วงคอเป็นปกฮู้ดด้านหลังค่ะ ดูดีเทลผ้าได้ที่รูปล่าง น่ารักมากๆ ตัวนี้ใส่เดี่ยวๆอยู่เลยค่ะ Match กับท่อนล่างอะไรก็ง่ายค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 550 Highly Recommended!! ว่าน่ารักสุดๆ ใส่สบายมากๆค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว+- ความยาว 23 นิ้ว แขนยาว 24 นิ้ว

AK60 Silver Delicate Pleated Ladies Top ท็อปพลีททั้งตัว สีเงิน พลีทละเอียดเก๋ ยืดหยุ่นได้ดีมากๆ ตัวนี้สวยเริ่ดมากทั้งตัวค่ะ โทนสีเทาเงิน มีวิ๊งๆนิดๆแต่ไม่เยอะมาก ไม่เว่อร์เกินไปค่ะ ทรงเรียบเก๋ คอปาดนิดๆ ไม่เต่า ไม่อึดอัดค่ะ ดูรูปตัวอย่างได้ ตัวนี้เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่ย ใส่กับกระโปรงก็สวยหรู โดยเฉพาะทรง Tutu หรือใส่กับกางเกงก็น่ารัก ดูกระฉับกระเฉงค่ะ เนื้อพลีทละเอียดมาก ดูแลง่าย ซักได้ตามปกติ ไม่ต้องรีดเลยค่ะ หรือรีดทาบนิดๆ พลีทก็ไม่คลายตัวค่ะ เป็นทรงสวยตลอดเวลาแน่นอน คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 >>> 450 Highly Recommended!! ว่าเก๋สุดๆใส่สบายมากๆค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-44 นิ้ว+- พลีทยืดหยุ่นได้ดี ความยาว 23 นิ้ว แขนยาว 24 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ทรงเข้ากับรูปร่างได้ดีมากๆ เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่าย เนื้อผ้าหรู ใส่สบาย เก๋ชิค Match ง่ายแน่นอนค่า

AK59 Coffee Premium Cotton Linen Jump Pants กางเกงเอวสูงสีน้ำตาลกาแฟเก๋ๆค่ะ โทนสีธรรมชาติ เข้ากับเนื้อผ้าคอตตอนลินินเนื้อทอละเอียด เห็นเป็นเส้น texture แต่ไม่โป๊ค่ะ เนื้อทึบแสง ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ สีสวย เนื้อลื่นนุ่ม บางเบาแต่ใส่สบาย ช่วงเอวเป็นเอวสูงยืดหยุ่นได้ดี มีเชือกรัดในตัว ปลด คลายหรือปรับกระชับได้ตามใจชอบเลยค่ะ ช่วงสะโพกไม่รัดรูป แต่ไม่พอง สวยเก๋ ด้านข้างทั้งสองข้างมีกระเป๋าจริงทั้งสองข้าง ทรงขาตรง ไม่รัด ใส่สบาย พับขาขึ้นเป็นข้อก็สวยค่ะ เข้ากับท็อปอะไรก็ง่ายแน่นอน ใส่ได้ทั้ง Casual และ formal เลยค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT Highly Recommended!! ว่าผ้าเริ่ดมากๆ สีสวย ทรงเก๋ ไม่ผิดหวังค่า
    Size: รอบเอวยืดระหว่าง 24-34 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดีมาก ไม่รัดพุง สะโพก Free 38-44 นิ้ว ทรงสะโพกไม่รัดใส่สบาย ความยาว 33-34 นิ้ว พับขึ้นได้ตามต้องการ

AK57 Milky White Neoprene Full Texture Pearl Top ท็อปนีโอพรีนผ้าวอลุ่มสวยเก๋ สีขาวนวลดูไฮโซ มี texture ในตัวเป็นลาย cable และลายเส้น คล้ายนิต แต่ไม่ใช่นิตค่ะ เป็นคล้ายผ้าพองๆ ลื่นๆ ไม่หนาไม่บางจนเกินไป เนื้อทึบแสง ใส่เดี่ยวๆได้ ยืดหยุ่นได้ดี เนื้อจะดึ๋งๆ เย็นๆค่ะ สบายผิวแน่นอน ช่วงลายที่จุดตัดของลายแต่งมุกเล็กๆ เก๋ๆน่ารัก ให้เข้ากับดีไซน์ทั้งตัว ไม่มากจนเกินไป แขนทรงปลายบานเล็กน้อย ยาวปานกลางกำลังใส่สบายเลยค่ะ ช่วงคอเป็นคอปาดตรงเก๋ๆ ไม่ใช่คอเต่าค่ะ ใส่สบาย ไม่ร้อน Match กับเอวสูงแล้วน่ารักมากๆ โดยเฉพาะกางเกงยีนส์เลยค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 550 Highly Recommended!! ว่าผ้าเก๋ คุณภาพดีมากๆค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว+- ยืดหยุ่นได้ดีมาก ไม่รัดรูป ความยาว 23 นิ้ว แขนปานกลาง 14 นิ้ว

AK55 Nude Beige Premium Faux Suede Leather Pleated Skirt กระโปรงพลีททรง midi สวยเก๋ สีนู้ดเบจออกชมพูอ่อนๆ น่ารักมากๆเลยค่ะ เป็นหนังเทียมเลียนแบบหนังกลับทั้งตัว เนื้อ texture เหมือนหนังกลับเลยค่ะ แต่ใส่สบาย บางเบากว่า ไม่ร้อน ไม่คัน ด้านในเรียบ สัมผัสนุ่ม ไม่ต้องใส่ซับในเลยค่ะ ใส่เดี่ยวๆเป๊ะมาก ช่วงเอวเป็นเอวสูงยืดหยุ่นได้ดีมาก ไม่รัดพุง ใส่แล้วไม่อึดอัดค่ะ ช่วงสะโพกก็ฟรี ใส่สบาย เข้ากับท็อปอะไรก็ง่าย ใส่แบบปล่อยๆหรือทำจั๊มกับท็อปสวยๆก็ดูดีง่ายแน่นอนค่า สีเรียบหรู เนื้อผ้าเริ่ด ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่า แนะนำมากๆค่า มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT Highly Recommended!! ว่าเรียบเก๋ทั้งตัว คุณภาพเนื้อผ้าไฮโซมากๆค่ะ แนะนำสำหรับคนที่พลีทต้องไม่พลาดค่า
    Size: รอบเอวสูง ยืดหยุ่นระหว่าง 25-34นิ้ว ยืดได้ดีมาก ไม่รัดพุง ใส่สบาย สะโพก Free พลีทขยายได้มาก ความยาว midi 28 นิ้ว

AK51 Special Mixed Pattern Premium Knit Mid-Long Cardigan คาร์ดิแกนถักไหมพรมสุดพรีเมี่ยมทั้งตัว ลาย Mixed นิตเก๋ๆ เป็นตารางๆสลับไปมา สีโทนขาวดำ และน้ำเงินนาวี เส้นแซมน้ำตาลอ่อนสวยเก๋ ทั้งตัวค่ะ ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ เป็นไหมพรมนิ่มทั้งตัว หนาปานกลาง ใส่เมืองไทยได้ ใส่เดี่ยวๆเป็นเดรสก็ได้ ใส่ปลดกระดุมแล้วใส่เป็นคาร์ดิแกนยาวเก๋ๆ ตัวนี้น่ารักมากที่ลาย และช่วงขอบคอค่ะ คล้ายทรง Baseball แขนพับขึ้นได้ตามต้องการ เข้ากันด้านในอะไรเรียบๆก็ง่าย เหมาะพกพาไป Complete ลุคได้หลากหลายโอกาสค่ะ สีสวยมาก ไปเมืองนอกได้ ใส่เมืองไทยคลุมเดินห้าง ไปดูหนัง ใส่ในออฟฟิซก็ดีค่ะ ถ่ายรูปขึ้นมากๆ แนะนำว่าผ้าเริ่ดสุดๆค่า ด้านข้างมีกระเป๋าจริง สอดมือ ใส่ของได้ เก๋สุดๆค่ะ คุณภาพเริ่ดดด สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT Highly Recommended!! ว่าเนื้อผ้าเริ่ดสุดๆๆ ดีไซน์เก๋ ลงตัวทั้งตัว ไม่ผิดหวังค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดี ไม่รัดรูป ทรงตรง ความยาว 39 นิ้ว แขนยาว 18-19 นิ้ว

AK50 Special Asymmetrical Playsuit Dress Set เซ็ทเดรสสองชิ้นสวยเก๋ ตัวในเป็นท็อปลายทางขาวเส้นสีน้ำเงินอมเทาค่ะ ลายทางเส้นเล็กสุดชิค ทรงเรียบเก๋มินิมอล แขนสามส่วน ใส่สบายๆ พอดีตัวไม่รัดรูป มาพร้อมกับตัวนอกเป็น Playsuit กระโปรง สายเดี่ยวสีดำสนิทสวยเก๋ ผ้าไนลอนคุณภาพดี เข้าเซ็ทกันมาก ดีไซน์เรียบเก๋ มินิมอลเข้ากับตัวใน มีลูกเล่นที่ปลายเดรส สั้นยาวไม่เท่ากันเก๋ๆค่ะ ดีไซน์ลงตัว สามารถแยกใส่กันเองได้เช่น Match เดรสตัวนอกกับเสื้อยืด หรือเชิ๊ตแบบต่างๆก็เก๋ หรือ Match ตัวในกับกางเกงเอวสูงเรียบหรู ดูดีค่ะ ลายทางเข้ากับอะไรก็ง่าย ใส่เข้ากันทั้งสองตัวก็ลงตัวดังภาพตัวอย่างเลยค่ะ น่ารักสุดๆๆๆ คุณภาพเริ่ดดด สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 950 >>> 750 FOR SET Highly Recommended!! ว่าคุ้มสุดๆๆ แยกใส่เองก็เก๋ ใส่เข้าเซ็ทก็ลงตัวเป๊ะค่า
    Size: ท็อปลายทางด้านใน- ไหล่ Free รอบอก Free 38 นิ้ว ความยาว 21 นิ้ว แขนยาว 18 นิ้ว
    เดรส playsuit ด้านนอก- ไหล่ Free รอบอก เอว สะโพก 38 นิ้ว ทรงตรงถึงปลาย ความยาวด้านสั้น 30 นิ้ว ด้านยาว 34 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ เก๋มากๆ เข้าเซ็ทกันลงตัว แยกใส่เองก็ง่าย เก๋ชิค ทันสมัย โดดเด่นไม่เหมือนใคร ไม่ผิดหวังค่า

AK49 Sky Blue Striped Texture Ladies Shirt เชิ๊ตคอวีปกพับสุดเก๋ สีฟ้าท้องฟ้าใส สวยเก๋ ลายทางเส้นเล็กเข้ากันทั้งตัว แต่งกระเป๋าจริงด้านหน้า ดีไซน์ปกพับแบบนี้กำลังมาแรงสุดๆค่ะ ดูเก๋ชิค ทันสมัย ดูเป็น Shirt ที่เซอร์ๆ Artๆ มีสไตล์ค่ะ ประกอบกับเนื้อผ้าดี สีสวย ทำให้ใส่กับอะไรก็ง่าย เข้ากับท่อนล่างได้หลากหลายแบบ ได้สไตล์ Working Woman ดูสดใส ทันสมัย ทรง Loose พรางหุ่น ได้ดีมากๆ พับแขน และทำจั๊มให้เข้ารูปได้ตามต้องการ ใส่กับเครื่องประดับอะไรก็ง่าย ตัวนี้แนะนำว่าผ้าดี สีสวยแปลกเก๋ หายากมากๆค่ะ คุณภาพเริ่ดดด สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ ทรงชิค สีสวย ใส่สบายมากๆค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-42 นิ้ว ความยาว 21-25 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ใส่สบายๆไม่รัดรูปค่ะ สีสันสดใส โชว์เนื้อผ้า texture สวย

AK47 Grey Turtleneck Volume & Cozy Knit Pullover ท็อปถักไหมพรมสุดเก๋ เนื้อวูลผสม cashmere นิ่มมากๆค่ะ หนานุ่ม เนื้อถักลื่นละเอียด เรียบหรู ทรงคอเต่าแบบยาว ปลายขอบทั้งแขนและคอดีไซน์เป็นเส้นใหญ่เข้ากัน เรียบเก๋ เนื้อถักคุณภาพดีใส่สบาย อบอุ่น เหมาะกับใส่ที่อากาศเย็นหรือไปเมืองนอกได้พอดีเลยค่ะ อุณหภูมิติดลบก็เอาอยู่ค่ะ ทรงไม่รัดรูป ใส่สบายมากๆ คุณภาพเริ่ดดด สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT Highly Recommended!! ว่าผ้าเริ่ดมากๆค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ความยาว 28 นิ้ว แขนยาว 24 นิ้ว

AK46 BW Mixed Striped Premium Pants กางเกงขายาวทรง พริ้วสวยเก๋ ลายทางผ้าลื่น มี texture เป็นไนลอนผสมเก๋ๆ ทรงพริ้วใส่สบาย มีเส้นๆลอนๆในตัวค่ะ ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ ลายเส้นสลับกันไปมาสวยเก๋ โทนสีขาวครีม และดำ เก๋ๆ เรียบชิคมีสไตล์ค่ะ ทรงตรงลงมา ปลายบานออกเล็กน้อย พริ้วๆคล้ายใส่กระโปรง แต่ไม่บานโป๊ค่ะ ทรงตรงลงมา ผ้ามีน้ำหนัก ไม่โป๊ บางเบาแต่เนื้อทึบแสง ไม่บางโปร่งเหมือนชีฟองค่ะ ใส่เดีย่วๆได้เลยไม่โป๊ค่า เนื้อผ้าดีมากๆ คุณภาพเริ่ดดด สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT Highly Recommended!! ว่าผ้าเริ่ดมากๆ ดีไซน์ลงตัว ใส่สบายค่า
    Size: รอบเอวสูง ยืดระหว่าง 25-30 นิ้ว สะโพก Free 44 นิ้ว ทรงไม่รัดรูป ความยาว 38 นิ้ว

AK45 Special Beige Fluffy Sleeves Black Tunic มินิเดรสสีดำทรงวอลุ่มสวยเก๋ ตัดต่อแขนเป็นขนเทียมนิ่มๆน่ารัก ไม่คันค่ะ ด้านในนิ่มเรียบๆ ดูดีเทลได้ล่างได้เลยค่ะ เริ่ดมากๆ เนือ้ผ้าเก๋ สีเรียบหรู ใส่เมืองไทยได้เมืองนอกก็ได้ ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ สำหรับบางท่านใส่เป็นเดรสได้เลยไม่โป๊ค่ะ Match กับเลกกิ้งหรือยีนส์สกินนี่ก็ดูสวย ขาเรียว ทำจั๊มเพิ่มเป็นท็อปก็น่ารักค่ะ ตัวนี้แนะนำว่าผ้าเริ่ดสุดๆๆๆๆ ดีไซน์เก๋ไม่เหมือนใครแน่นอนค่า คุณภาพเริ่ดดด สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 850 >>> 650 Highly Recommended!! ว่าเริ่ดมากค่ะ น่ารัก มีสไตล์ ไม่เหมือนใครค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว+- ความยาว 33-34 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว จั๊มขึ้นได้ตามต้องการ

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ ความยาวเป็นเดรสสั้นก็ได้ จั๊มขึ้นเป็น top ก็สวย Match กับเลกกิ้งก็เก๋สุดๆ เมืองไทยก็ใส่ได้ เมืองนอกก็ใส่สวยค่า

AK44 Red Wine Striped Premium Knit Maxi Dress เดรสถักลื่นพริ้ว สีแดงไวน์เข้มสวยเก๋ ลายเส้นขวาง สีครีมและนาวี เข้ากันทั้งตัว เด็ดที่คุณภาพผ้าเลยค่ะ เนื้อมีน้ำหนักไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ดูดีเทลเนื้อผ้าได้ที่รูปล่างค่ะ ตัวนี้รับรองว่าผ้าเริ่ด ไม่ผิดหวังแน่นอน ทรงตรงสวยเก๋ ยืดหยุ่นได้ดีมากๆแต่ไม่ย้วย ไม่เป็นขุย ซักรีดได้ตามปกติค่ะ แขนสี่สว่นน่ารัก ความยาว Maxi นิดๆแต่ไม่ลากพื้น ประมาณแข้งล่างกำลังดี ใส่สบายๆค่ะ ตัวนี้ใส่อากาศปกติก็ได้ หรือใส่เดินห้าง ห้องแอร์ชิลๆก็ดีค่า คุณภาพเริ่ดดด สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1050 >>> 850 Highly Recommended!! ว่าผ้าเริ่ด ดีไซน์เก๋ สีสวย ไม่ผิดหวังค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว+- ความยาว 37 นิ้ว แขนยาว 20 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ ทรงตรงไม่รัดรูป เนื้อผ้าเริ่ดยืดหยุ่นได้มาก เข้ากับสรีระได้ดี ไม่ย้วย มีวอลุ่ม สีสวยเก๋ ตัวเดียวอยู่เลยค่า เด็ดมากๆๆๆ

AK39 Black Lace Fringe Minimal Chic Dress เดรสดำวอลุ่มแต่งปลาย Fringe ลูกไม้โปร่งสวยเก๋ ไม่สั้นไม่ยาวเกินไปค่ะ ดีไซน์เป๊ะมากๆ ช่วง tunic ลำตัวปิดสะโพก และทิ้งปลาย fringe ลูกไม้ช่วงเข่ากำลังดี ไม่ต้องใส่ซับในเลยค่ะ ตัวเดียวเป๊ะเอาอยู่ หรือใครอยากจะใส่ Match กับเลกกิ้ง หรือยีนส์ด้านในก็เก๋อีกแบบ ดีไซน์ Minimal ดู Modern แต่เต็มดีเทลลูกไม้นิดสไตล์ผู้หญิง ดูหรูค่ะ ไปงานได้เลย ใส่ casual ก็ได้ formal ก็ดี แล้วแต่ Match กับรองเท้ากระเป๋าแบบต่างๆ ได้ตามใจชอบค่า ดูรูปตัวอย่างได้เลยค่า คุณภาพเริ่ดดด สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 950 >>> 750 Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดี พรีเมี่ยมสุดๆๆ ใส่ได้บ่อยๆหลากหลายโอกาสค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว+- ความยาว 39-40 นิ้ว แขนยาว 20 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ทรงวอลุ่มสวยเก๋ทันสมัยไม่เหี่ยว ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ไม่โป๊ ปลายลูกไม้ fringe พริ้วๆสวย เรียบหรูค่า

AK36 Special Grey Striped Ribbon Kimono Top ท็อปดีไซนืเก๋ สไตล์ คอวีไขว้ซ้ายขวาสไตล์ กิโมโน ผูกเอวได้ทรงสวย มีเชือกรัดเอวในตัว สามารถซ่อนได้ หรือ พันรอบเป็น 2 ทบแล้วเก็บ หรือผูกเป็นริบบิ้นก็สวยค่ะ ใส่ได้หลากหลายมากๆ แต่สวยสุดๆ แนะนำว่าใส่กับเอวสูง หรือยีนส์ ได้หมดทั้งขาสั้นขายาวค่ะ ใส่กับสกินนี่ก็สวย พรางสะโพกได้ดีมากๆ บวกกับลายทางใส่แล้วดูผอมเพรียว ดีไซน์เก๋ แต่สุภาพ ใส่ทำงานก็ได้ ไปงานก็ดีค่า เนื้อผ้าคอตตอนผสมเนื้อทะลเอียดคุณภาพดีมากๆ ดูดีเทลได้ที่รูปล่างเลยค่า เนื้อผ้าไม่หนาไม่บางจนเกินไป เหมาะกับใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ไม่โป๊ และไม่ร้อนค่า คุณภาพเริ่ดดด สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ๆสุดๆ ผ้าดีมาก ดีไซน์แปลกเก๋ไม่เหมือนใครแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free ความยาว 26-27 นิ้ว ช่วงเอว Free แล้วแต่ผูกเอว แขนปานกลาง 12-13 นิ้ว

AK32 BW 'Shinori' Pattern Tweed Mini Skirt กระโปรงสีขาวดำผ้าทวีตทอลายชิโนริ หรือ Houndstooth สุดเก๋ คลาสสิก เข้ากับเนื้อผ้าลงตัว ทรงไม่รัดรูป ใส่สบาย เอวสูงถึงปานกลางใส่แบบพอดีตัวจะน่ารักมากๆเลยค่ะ ใส่กับท็อปจั๊มเอวแล้วน่ารักมากๆ ดีไซน์คัตติ้งเก๋เป็นเฉียง ปลาย Fringe เป็นเลเยอร์สวยมากๆค่ะ ดูได้ที่รูปล่างค่ะ เอวเป็นเอวซิป ไม่ยืด *กรุณาดูไซส์ให้ดีก่อนสั่งนะคะ คุณภาพเริ่ดดด สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT Highly Recommended!! ว่าผ้าดีมาก สวยเก๋ ไม่ผิดหวังค่า
    Size: รอบเอวสูง-กลาง 27-28 นิ้ว สะโพก 38 นิ้ว ความยาว 17 นิ้ว เอวซิป ไม่ยืดค่ะ

AK31 Mixed Grey Premium Knit Sleeveless Tunic เดรสนิตแขนกุด สำหรับใส่ด้านนอกเข้ากับท้อปปกเชิ๊ตด้านในเก๋ๆ ตัวนี้ตัวยาวไม่ต้องใส่ซับในเลยค่ะ มีความหนาปานกลาง ไม่ทะลุไม่โป๊ แต่ไม่ร้อนค่ะ ใส่อากาศปกติก็ได้ สวยเก๋ ดังภาพเลยค่ะ ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ เป็นไหมพรมนิ่มผสมระหว่างสีขาวดำ เป็นโทนเทากลางเก๋ๆค่ะ ถักตาเรียบๆ แต่เน้นคุณภาพผ้า ทรงตรง ยืดหยุ่นได้ดี คุณภาพเริ่ดดด สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 550 Highly Recommended!! ว่าน่ารักสุดๆค่ะ Match แล้วเก๋ชิคง่าย ไม่เหมือนใครค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free ยืดหยุ่นได้ดีมากระหว่าง 38-44 นิ้ว ทรงตรง ความยาวด้านหน้า 35 ด้านหลัง 38 นิ้ว แขนกุด สำหรับใส่กับท็อปหรือเชิ๊ตด้านใน

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ เข้ากับด้านในได้สวยมากๆ โดยเฉพาะเสื้อเชิ๊ต ใส่แล้วโชว์ปกเก๋ๆค่ะ Match ได้หลากหลายโอกาสแน่นอนค่า

AK29 Special Floral Printed Navy Maxi Dress เดรสตัวยาวพิมพ์ลายดอกไม้สวยเก​๋ พื้นสีน้ำเงินนาวีเข้ม ลายสีน้ำตาลละเอียด สวยมากๆค่ะ ผ้าผสมเนื้อ texture บางเบาแต่ไม่บางโป๊ ใส่สบาย ไม่ใช่ชีฟองค่ะ ใส่เดี่ยวๆเป็นเดรสยาวก็สวยเนี้ยบ หรือปลดกระดุมทั้งตัว ใส่เป็นเสื้อคลุมยาว Match กับด้านในอะไรก็ง่าย เช่นในรูปตัวอย่างเลยค่ะ พกพาไป complete ลุคได้ง่ายมากๆ ทรงพริ้วสวย สุภาพ ใส่สบาย ใส่ไปเที่ยวถ่ายรูปสวยแน่นอนค่า ผ้าดีมากกกกก แนะนำเลยค่า คุณภาพเริ่ดดด สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 Highly Recommended!! ว่าผ้าเริ่ดสุดๆ ไม่ผิดหวังค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว เมื่อติดกระดุม ความยาว 39-40 นิ้ว แขน 22 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ ใส่เป็นเดรสเดี่ยวๆหรือเสื้อคลุมยาวเก๋ๆก็สวยค่ะ เข้ากับยีนส์ได้สวยเป๊ะสุดๆ พกพาไป complete ลุคได้ง่ายค่า

AK27 BW Striped Turtleneck Premium Chic Top ท็อปคอเต่าลายทางสีพื้นขาวครีมลายคาดดำ สไตล์ Minimal chic เรียบหรู ไม่รัดรูป เนื้อผ้าพรีเมี่ยมสุดๆเป็นคอตตอนผสมเนื้อดี ยืดหยุ่นได้ดีมากๆ เนื้อคล้ายผ้าคอตตอนมูจิเลยค่ะ คุณภาพเริ่ดสุดๆๆ แนะนำคนที่ชอบผ้าสไตล์มูจิค่า ดีไซน์ Minimal เรียบเก๋ เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่าย ใส่กับยีนส์ก็สวยหรูค่ะ ตัวนี้ใส่เดีย่วๆได้เลย ไม่ร้อน ไม่โป๊ แขนและคอพับลงขึ้นได้ตามต้องการ ทรงไม่รัดรูป เนื้อผ้าระบายอากาศได้ดีค่ะ นิ่มมากกกก คุณภาพเริ่ดดด สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 650 >>> 550 CF Highly Recommended!! ว่าผ้าเริ่ดมากๆ ดีไซน์เรียบเก๋ชิค Minimal สุดๆค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-44 นิ้ว ความยาว 23 นิ้ว แขน 16 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมาก ใส่ด้านในกับ playsuit ก็สวย หรือใส่เดี่ยวๆก็เก๋ชิค น่ารักมากๆค่ะ

AK25 Grey Sporty Mermaid Fringe Cute Knit Dress เดรสถักสีเทาสุดเก๋ คาดเส้นช่วงแขนและปลายเดรสก่อนดีไซน์ fringe เป็นแถบสีชมพูสดใสเก๋ๆ เข้ากันทั้งตัว เนื้อถักช่วงเทามีดีเทลเก๋ๆเข้มอ่อนลาย marble น่ารักมากค่ะ เนื้อไหมพรมถักไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่เดี่ยวๆอากาศปกติได้ แต่ไม่บางโป๊ เนื้อทึบแสงค่ะ ลายถักละเอียดเก๋ แต่บางเบาลื่น ใส่สบาย ดูดีเทลลายถักได้ที่รูปล่างค่ะ เป็น Knit ทั้งตัวไม่มีตัดต่อค่า ดีไซน์ไม่รัดรูป ช่วงจั๊มยืดหยุ่นได้มาก ไม่รัดค่ะ ใส่สบายมากๆ ตัวนี้แนะนำสำหรับคนชอบนิต แต่ไม่ชอบหนาค่า ไม่ร้อน คุณภาพเริ่ดดด สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 950 >>> 750 Highly Recommended!! ว่าผ้านิตเนื้อนิ่ม ใส่สบายสุดๆๆ คุณภาพเริ่ดค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-44 นิ้ว+- ความยาว 36-37 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

AK22 Vanilla V-neck Premium Knit Tunic เดรสถักสีครีมวานิลลา คุณภาพดี ดีไซน์คอวีไม่เว้าลึก ใส่สบายสไตล์ Sporty นิดๆ เนื้อไหมพรมคุณภาพดีมากค่ะ ละเอียเก๋ ไม่หนาไม่บางจนเกินไปใส่เดี่ยวๆได้ ใครอยากจะ Match เพิ่มกับเสื้อเชิ๊ตคอปก โผล่ออกมาเก๋ๆ ก็น่ารักค่ะ ใส่เดี่ยวๆเลยก็เรียบเก๋ มินิมอลสุดๆ โชว์เนื้อถักละเอียดคุณภาพดี ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ ถักตาละเอียด แต่ไม่หนามาก ใส่เดินห้าง อยู่ออฟฟิซห้องแอร์ได้สบายๆค่ะ ใครอยากพกพาไป Match เก๋ๆที่เมืองนอกก็สะดวกแน่นอน ใส่ได้หลากหลายค่า คุณภาพเริ่ดดด สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 650 Highly Recommended!!
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว+- ความยาว 34 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว พับขึ้นได้ตามต้องการค่า

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ ใส่เดี่ยวๆก็น่ารัก หรือ Match กับเชิ๊ตด้านในเก๋ๆเอาปกออกก็สวย ไปเที่ยวเมืองนอกได้เลยค่า
    ช่วงล่างไม่สั้นมาก ไม่โปี ใส่เดี่ยวๆได้ ไม่ทะลุ หรือ Match เลกกิ้งก็น่ารักพอดีค่า

AK21 Half Grey & Black Volume Knit Turtleneck Pullover ท็อปถักคอเต่าหนาหนุ่ม ดีไซน์เก๋ ครึ่งนึงเป็นไหมสีดำครึ่งนึงเป็นไหมสีเทาค่ะ ถักตาใหญ่ปานกลางน่ารักมากๆ ทรงพริ้วเก๋ ไม่รัดรูป ใส่ปล่อยๆกับเลกกิ้ง หรือ ยีนสืได้เลยค่ะ ใส่กับ กระโปรงก็น่ารัก ด้านหน้าดีไซน์เป็นกรอบสี่เหลี่ยมเป็น texture นิดๆน่ารักค่ะ ดูมีดีเทล ช่วงคอเป็นคอเต่า เหมาะกับใส่ที่อากาศหนาว จะอุ่นมากๆ ไม่รัดค่ะ ผ้ายืดหยุ่นได้ดีสุดๆๆๆ ตัวนี้ไปเมืองนอกคุ้มสุดๆค่า เก๋น่ารัก ตัวเดียวเด่นค่า คุณภาพเริ่ดดด สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 650 Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆค่ะ หนานุ่ม ใส่สบาย อุ่นสุดๆค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-44 นิ้ว ความยาว 25-27 นิ้ว แขนยาว 24-25 นิ้ว

AK18 Special Premium Nude Beige Tutu Ladies Dress เดรสเลเยอร์สวยเก๋ ดูสวยหวานฟูฟ่องแต่ไม่พองมาก เป็นเดรสตัวเดียวแบบมีซับในในตัวทั้งตัวค่ะ ดีไซน์คอและแขนเป็นจั๊มย่นเก๋ๆ ยืดหยุ่นได้มาก ไม่รัดค่ะ ใส่สบายสุดๆ ทรงตรงพริ้วไม่รัดรูป ดีไซน์เป็นชั้นๆ จนถึงปลาย ด้านในมีซับในสีนู้ดเข้ากันทั้งตัว Match กับด้านนอกเป็นผ้าโปร่งลายด๊อด เล็กๆทั้งตัว อัดปลายพลีทละเลียด ยืดหยุ่นได้ดีทั้งตัวค่ะ สีนู้ดโทนกลางเข้ากับสีผิว แต่ไม่รู้สึกโป๊ค่ะ ซับในยาวถึงปลาย ความยาวเดรสกำลังดี ไม่โป๊ไม่สั้น แต่ไม่ยาวเกินไปค่ะ เหมาะใส่เดี่ยวๆ Match เครื่องประดับไปงาน หรือ casual บางโอกาส เช่นไปเที่ยวเก๋ๆก็ใส่ได้ค่ะ ใครที่กำลังหาเดรสไปงานแต่งแนะนำเช่นกันค่า ดูดีเทลได้ที่รูปล่าง และดูสไตล์ตามแบบนางแบบได้เลยค่า สวยไฮโซสุดๆๆๆ คุณภาพเริ่ดดด สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1050 >>> 850 Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆค่ะ ตัวเดียวอยู่ คุ้มสุดๆ ไม่ผิดหวังค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว+-ยืดหยุ่นได้ดีมาก ความยาวซับด้านใน 39 ความยาวด้านนอก 41 นิ้ว แขนยาว 19-20 นิ้ว จั๊มขึ้นได้ตามต้องการ

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ สีนู้ดๆเรียบหรู ไม่โป๊ ไม่รัดรูป ทรงไม่พองเกินไป พริ้วๆกำลังดีค่ะ เข้ากับรองเท้า เครื่องประดับ กระเป๋าแบบใดก็ง่าย
    ตัวนี้เป็นเดรสที่ใส่ได้ทั้ง Casual และ Formal เลยค่ะ ใส่ไปงานก็สวยเก๋ ใสไปเที่ยวตปทก็น่ารัก ไปดินเนอร์ก็หรูค่ะ แนะนำเลยค่า

AK15 BW Tiny Striped Ladies Chic Shirt ท็อปปกเชิ๊ตผู้หญิงสวยเก๋ ดีไซน์ชิค เรียบๆ ลายทางสีขาวดำเส้นเล็กละเอียด เนื้อผ้าไนลอนเชิ๊ตคุณภาพดี รีดแล้วเรียบสนิท ปกเชิ๊ตเก๋ๆ ดีไซน์ไม่รัดรูป เหมาะกับใส่ทำงานตามปกติค่ะ เนื้อบางเบาไม่ร้อน แต่ทึบแสง ไม่โป๊ ดีไซน์คอวีเก๋ๆ แขนยาวช่วงปลายมีตัดต่อปลาย Fringe ขาวนิดๆ เพิ่มความหวานเล็กน้อย แต่ไม่มากจนเกินไป พับเก็บสามส่วนได้พอดีค่า ตัวเดียวอยู่ เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่ายแน่นอนค่า คุณภาพเริ่ดดด สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 Highly Recommended!! ว่าเก๋ชิคสุดๆๆ ดีไซน์ลงตัวค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-40 นิ้ว+เล็กน้อย ความยาว 24 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ เก๋ชิค ลายทางสวยเก๋ เข้ากับอะไรก็ง่าย ใส่กับท็อปด้านในก็สวย หรือใส่เดี่ยวๆก็ได้เลยค่ะ

AK11 Special Premium Knit Blue Striped Dress Set เดรสเซ็ทถักลื่นๆ ผ้าดึ๋งๆ ถักละเอียดทั้งตัว ยืดหยุ่นได้ดีมาก พื้นขาวลายทางสีน้ำเงินเก๋ๆ ดูเนื้อผ้าได้ที่รูปล่างค่ะ texture สวยมากๆ ใส่เดี่ยวๆได้ ไม่ร้อน ไม่โป๊ ทรงไม่รัดรูปใส่สบาย ใส่เข้ากันเป็นเซ็ทเก๋เป๊ะน่ารัก หรือแยกใส่ก็ Match กับไอเทมที่มีอยู่แล้วได้ง่ายค่ะ ท่อนบนเป็นทรงท็อปไม่รัดรูป แต่งกระเป๋าหน้าด้านข้างเก๋ๆ ท่อนล่างเป็นกระโปรงเอวสูง ทรงเอ ไม่รัดรูป พอดีกับท่อนบนเป๊ะค่ะ ทำจั๊มก็น่ารัก ปล่อยๆก็สวย คุ้มสุดๆ แนะนำว่าเนื้อผ้าดีมากๆค่า คุณภาพเริ่ดดด สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 950 >>> 750 FOR SET!!! Highly Recommended!! ว่าพิเศษมากๆ คุ้มสุดๆค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก free 38-42 นิ้ว ความยาว 21 นิ้ว แขนยาว 19 นิ้ว
    กระโปรงเอวสูงยืดหยุ่นระหว่าง 24-32 นิ้ว สะโพก 38-44 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดีมาก ความยาว 19 นิ้ว

AO99 Special Black Floral Delicate Pleated Playsuit เดรส playsuit เนื้อพลีทอัดละเอียด ย่นๆนิดๆ ยืดหยุ่นได้ทั้งตัว พิมพ์ลายดอกไม้ พื้นดำลายดอกไม้เล็กๆสีครีมสวยเก๋ทั้งตัว แขนกุดเป็นหนัง PU คุณภาพดีมากๆค่ะ ด้านในมีซับในลื่นๆทั้งตัว ไม่โป๊ ไม่คัน ลื่นสบาย พริ้วๆ ทรงตรงลงมา เข้าง่ายกับทุกรูปล่าง ไม่รัดรูปค่ะ ดูรูปตัวอย่างได้เลยค่า ใส่เดี่ยวๆหรือใส่เป็น playsuit เข้ากับท็อปอะไรก็ง่าย กับเสื้อยืดก็ casual น่ารัก ใส่กับเชิ๊ต หรือแขนยาว ก็ดูสุภาพอีกแบบค่ะ แต่งตัวได้ง่ายแน่นอน เหมาะสำหรับคนชอบ Match ค่ะ คุณภาพเริ่ดดด สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 650 Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆ คุ้มสุดๆค่ะ ใส่กับด้านในอะไรก็ง่าย หรือใส่เดี่ยวๆก็เอาอยู่ค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว+ ทรงตรง พลีทยืดหยุ่นได้ดีมาก ไม่รัดรูป ความยาว 35 นิ้ว แขนกุด

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ เป็น playsuit เข้ากับท็อปด้านในอะไรก็ง่าย สวยเก๋ หรือใส่เดี่ยวๆเป็นเดรสสายเดี่ยวก็ได้ ไม่โป๊ค่ะ มีซับในอย่างดีทั้งตัว สวยมากค่า

AO98 Milky White Premium High Lace Dress เดรสลูกไม้สีขาวสุดไฮโซ สไตล์คุณหนู ทรงเรียบเก๋ minimal แต่ง Fringe ปลายเดรสและแขนนิดๆ พอให้หวานพริ้ว แต่โดยรวมแล้วเรียบๆ ทรงตรงไม่รัดรูป โชว์ลายลูกไม้สวยๆทั้งตัวค่ะ เป็นลูกไม้ถักลายดอกไม้แปลกเก๋ สลับวงกลม ไม่เหมือนใคร สวยมากๆค่ะ คัตติ้งก็เนี้ยบเก๋ ช่วงลำตัวมีซับในทั้งตัวอย่างดี ไม่โป๊ ไม่ทะลุใส่เดี่ยวๆตัวเดียวอยู่เลยค่ะ ตัวนี้ใส่ได้ทั้ง Casual และ formal แล้วแต่จะ match กับเครื่องประดับ รองเท้า กระเป๋าอะไรก็เข้าง่ายแน่นอนค่า เหมาะใส่ได้หลากหลายโอกาสค่า แนะนำมากๆๆ คุณภาพเริ่ดดด สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT Highly Recommended!! ว่าสวยไฮโซมากๆ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า แนะนำเลย
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ช่วงสะโพก Free 42 นิ้ว+ ทรงไม่รัดรูป ความยาว 40-41 นิ้ว แขนยาว 20 นิ้ว

AO93 Special Vanilla Fringe Full Knit Pullover ท็อปถักสีครีมสวยเก๋ ไหมพรมนิตหนาปานกลางนุ่มคุณภาพดีสุดๆค่า ถักเป็นลายสวย เพิ่ม Fringe เก๋ๆด้านหน้า ถักลายเต็มทั้งตัวค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้ ไม่โป๊ ไม่ทะลุ เหมาะกับใส่ห้องแอร์เย็นๆ เดินห้าง ไปเมืองนอกได้สบายๆค่ะ ทรงไม่รัดรูป พอดีตัว ยืดหยุ่นได้ดี ไม่ย้วย รักษาทำความสะอาดง่าย ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า หน้าหนาวนี้ต้องไม่พลาด คุณภาพเริ่ดดด สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT Highly Recommended!! ว่าคุณภาพเริ่ดสุดๆค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-40 นิ้ว ความยาว 22 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

AO91 Milky White Flower Cotton Lace Cute Top ท็อปสีขาวผ้าคอตตอนลูกไม้สวยเก๋ ทรงพริ้วใส่สบาย ไม่รัดรูป แขนสามสี่ส่วนสวยสุดๆๆ เรียบเก๋แต่เพิ่มความหวานที่ลายดอกไม้ลูกไม้พาดช่วงบนค่ะ คอปาดยาว ไม่โป๊ ไม่เว้าลึก พรางหุ่นได้ดี สีขาวนวลสวย ไม่โอโม่ ผ้าคอตตอน 100% เนื้อละเอียด ลายทอเก๋ ใส่เดี่ยวๆได้ไม่โป๊ ไม่ทะลุค่ะ รับประกันว่าผ้าดีมากๆๆๆๆๆ แนะนำสำหรับคนที่ชอบเสื้อสวยๆใส่สบายในอากาศร้อนแบบเมืองไทยค่ะ ผ้ารีดแล้วเรียบสนิท ใส่สบาย มีความยาวทำจั๊มกับเอวสูงได้สวยสุดๆค่ะ Match ง่ายแน่นอน คุณภาพเริ่ดดด สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 650 >>> 550 Highly Recommended!! ว่าน่ารักสุดๆๆ ใส่สบาย Match ง่ายแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว+ ความยาว 23-24 นิ้ว แขนปานกลาง 14-15 นิ้ว

AO86 Milky White Rounded-neck Collarless Loose Shirt ท็อปสีขาวคล้ายเชิ๊ตคอกลมแบบไร้ปก สวยเก๋ ดีไซน์สวย Minimal ทรงพริ้ว เน้นเนื้อผ้าผสมบางเบา แต่ไม่บางโป๊ เนื้อทึบแสง ใส่สบายมากๆค่ะ ลื่นพริ้วแต่ไม่มัน ออกด้านนิดๆ สัมผัสนิ่ม คัตติ้งเก๋ๆ ทรงพริ้ว ลำตัวกว้างนิดๆใส่สบาย ช่วงใต้แขนเป็นทรงโค้งค้างคาวค่ะ ไม่รัดรูป ทำจั๊มแล้วน่ารัก ใส่เดี่ยวๆปล่อยๆก็พริ้วสวย ใส่กับสกินนี่ยีนส์แล้วสวยมากๆค่ะ ดูทรงได้ที่รูปตัวอย่างนะคะ ช่วงด้านหน้าลำตัวมี ลูกเล่นเล็กๆ คือกระเป๋าข้างสาบกระดุม กระดุมเป็นแบบซ่อนเรียบเก๋ แขนปานกลางทรงพริ้วน่ารัก ใส่สบาย เหมาะกับอากาศปกติใส่เดี่ยวๆได้เลยค่า คุณภาพเริ่ดดด สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 650 >>> 550 Highly Recommended!! ว่าทรงพริ้วใส่สบาย ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free รอบอกกว้างทรงค้างคาว ความยาวด้านหน้า 26-ด้านหลัง28 นิ้ว แขนปานกลาง 13 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ ช่วงลำตัวพริ้วๆ ใส่สบายน่ารัก ทำจั๊มในเอวสูงก็สวย ปล่อยก็เป็นวงโค้งเก๋ๆ ใส่สบายมากๆค่า

AO84 Grey Premium Knit Kimono Sleeves Chic Pullover ท็อปนิตสไตล์ Minimal สีเทากลางสวยเก๋ ถักตาถี่ละเอียด เนื้อถักด้ายคุณภาพดี ลื่นพริ้ว มี texture เป็นตาเล็กๆละเอียดสวย ไม่โป๊ แต่ไม่หนาจนเกินไป อากาศปกติก็ใส่ได้ค่ะ เหมาะสำหรับคนที่ชอบไอเทมนิตสบายๆ ไม่หนามาก ใส่เดี่ยว หรือ ห้องแอร์ ที่อากาศเย็นๆก็เอาอยู่ค่ะ ดีไซน์เรียบเก๋สไตล์ Minimal เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่าย ดีไซน์ช่วงแขนน่ารักมากๆค่ะ เป็นทรงกิโมโนยาวกว่าลำตัวเล็กน้อย ทรงนี้ดูสง่างาม ทันสมัย ไม่ค่อยเห็นบ่อยๆ แขนพับเพิ่มขึ้นอีกได้ ไม่เกะกะแน่นอนค่ะ รับประกันคุณภาพผ้าเลยค่ะ สวยมากๆๆ ดูดีเทลได้ที่รูปล่าง คุณภาพเริ่ดดด สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT Highly Recommended!! ว่าคุณภาพเริ่ด ค่า เก๋ชิค ตัวเดียวอยู่ค่า ใส่ได้บ่อยๆแน่นอน
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-44 นิ้ว ทรงไม่รัดรูป ความยาวด้านหน้า 22-ด้านหลัง25 นิ้ว แขน 26 นิ้ว พับขึ้นแล้วอยู่ค่ะ

AO82 Navy Full Mixed Pattern Fringe Dress เดรสพิมพ์ลายปลาย fringe ทรงกระโปรง แพทเทิร์นสวยเก๋ ลายสลับสีโทนฟ้านาวี น่ารัก Mixed กันลงตัว ลายน่ารักมากๆค่ะ ใครชอบเดรสลายเก๋ๆ ทรงน่ารัก ต้องไม่พลาดค่ะ ตัวเดียวอยู่ เนื้อผ้าบางเบา ด้านในมีซับในลื่นๆอย่างดีทั้งตัว ใส่สบาย ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ไม่ร้อนไม่โป๊ค่ะ คอผูก ซ่อนริบบิ้นได้ ใครอยากผูกโบว์ หรือปล่อยเก็บก็ได้ น่ารักสุดๆๆ ใส่สบาย ตัวนี้รับประกันว่าผ้าดีมากๆค่า ไม่ผิดหวัง คุณภาพเริ่ดดด สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 850 >>> 750 Highly Recommended!! ว่าคุณภาพเริ่ด ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ยืดหยุ่นได้เล็กน้อย ทรงตรง ความยาว 40-42 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

AO81 Black Minimal Chic Knit Pullover ท็อปถักไหมพรมสีดำสนิท มินิมอลสวยเก๋ ทรงชิค ไม่รัดรูป คอเต่า แบบยาวแล้วพับลงเอาค่ะ ให้พอดีตามความยาวคอคนใส่ ไม่อึดอีด เนื้อผ้านิ่มไม่คัน หนานุ่ม แต่ใส่สบาย เหมาะกับใส่ที่อากาศเย็นๆ ห้องแอร์ หรือไปเมืองนอกมากๆค่ะ เรียบเก๋ คนที่ชอบสไตล์ Minimal หรือ Normcore ต้องไม่ผิดหวังค่า เหมาะกับคนที่ชอบไอเทมเรียบหรู ผ้าดีๆค่ะ หน้าหนาวนี้ต้องไม่พลาดค่า แถมยังเก็บไว้ Match ใส่ไปเที่ยวได้บ่อยๆด้วยค่ะ ไม่เชย ไม่ตกยุคแน่นอน คุณภาพเริ่ดดด สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 850 >>> 650 Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ อุ่นสบายมากๆค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-44 นิ้ว ทรงไม่รัดรูป ความยาว 26 นิ้ว แขน 25 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ เก๋มากๆ ใส่สบาย ใครกำลังหาไอเทมหน้าหนาวนี้ ต้องไม่พลาดค่า ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า

AO78 Special Marble Grey Volume Knit Fringe Sleeves Pullover ท็อปถักไหมพรมสีเทาผสมขาวดำ ในตัวเส้นด้าย เป็น texture และลาย Marble เก๋ๆ ดูหรู ทรงไม่รัดรูปใส่สบาย ดีไซน์เรียบหรู ช่วงแขนปลาย fringe นิดๆ เป็นไหมพรม knit ทั้งตัว ไม่มีตัดต่อค่า ขอบคอและปลายกุ๊นเป็นแถบอย่างดี คุณภาพดีมากๆ เนื้อถักตาห่างนิดๆ ให้เป็น texture ชัดเจน แต่ไม่ทะลุไม่โป๊ ใส่เดี่ยวๆได้ค่ะ ดูดีเทลได้ที่รูปล่าง ตัวนี้รับประกันคุณภาพผ้าเลยค่า ไม่ผิดหวัง ใครกำลังหาไอเทมหน้าหนาวใส่ไปเที่ยวเหนือ หรือ ต่างประเทศ ต้องไม่พลาดค่า ใส่ได้บ่อยๆแน่นอน สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT Highly Recommended!! ว่าน่ารักสุดๆๆ คุณภาพดีมากๆ ไม่ผิดหวังค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-44 นิ้ว ทรงไม่รัดรูป ยืดหยุ่นได้ดีมาก ความยาว 26 นิ้ว แขนยาว 24 นิ้ว

AO77 Premium Black Wool Pompom Pants กางเกงวูลเทียมสุดเก๋ขายาวสีดำเรียบหรู แต่งปอมๆทั้งตัว น่ารักมากๆค่ะ ทรงไม่รัดรูป เอวสูง เอวยืดคุณภาพดี ใส่สบาย ช่วงสะโพก ไม่รัดรูป ใส่สบาย เข้ากับรูปร่างได้ดีมากค่ะ ดูทรงได้ที่รูปตัวอย่าง เข้ากับท็อปอะไรก็ง่าย ได้ทุกสี ทั้งเรียบทั้งลาย ทุกเนื้อผ้าเลยค่ะ ตัวนี้เป็นวูลเทียมไม่คัน ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่สบายสุดๆๆ ไม่โป๊ ไม่ทะลุ ใส่เดี่ยวๆอากาศปกติได้เลยค่า คุณภาพเริ่ดดด สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 850 >>> 650 Highly Recommended!! แปลกเก๋ไม่เหมือนใคร ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า
    Size: รอบเอวสูงยืดระหว่าง 26-36 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดีมาก ไม่รัดพุง สะโพก Free 38-44 ยืดหยุ่นได้ดี ความยาว 35 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ เรียบเก๋ มีลูกเล่นที่ปอมๆ ทรงขาตรง ใส่สบาย ช่วงสะโพกไม่รัด เข้ากับด้านบนอะไรก็ง่ายแน่นอนค่า

AO73 Navy Scale Wide Turtleneck Premium Top ท็อปคอเต่าแบบกว้าง ใส่สบายไม่อึดอัด ผ้าเกล็ดปลาสวยเก๋ เป็น texture ดังภาพ โทนสีน้ำเงินนาวีเข้ม เรียบหรู สุภาพ เนื้อนิ่มไม่คัน ด้านในเป็นเรียบๆค่ะ ดีไซน์ทรงลำตัวกว้าง มีพท.ติดกับช่องแขนค้างคาว ไม่รัดรูป ใส่สบาย เหมาะกับคนที่ชอบทรงบอลลูน ลำตัวไม่รัด พริ้วๆ คนที่ไม่ชอบใส่รัดรูปเหมาะเลยค่ะ ตัวนี้ไม่ย้วยไม่ดูอ้วน ช่วงด้านหน้าสั้นกว่าด้านหลังแต่ไม่โป๊ไม่ครอป จะประเอวสูงพอดีแบบไม่ต้องทำจั๊มเลยค่ะ ได้ทรงดังภาพทันที ไม่โชว์สะดือ แขนสามส่วนน่ารัก ใส่สบาย เคลื่อนไหวสะดวก คอเต่าแบบไม่ติดคอ ทรงสวยเก๋ ดีไซน์เข้ากับหน้าหนาวแต่ผ้าไม่หนามากค่ะ หนาร้อนก็ใส่สบาย ใส่ออกปกติได้ ใส่เดินห้างก็เก๋ ไปเที่ยวที่อากาศเย็นๆเช่นภาคเหนือ กำลังดีเลยค่า คุณภาพเริ่ดดด สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 650 Highly Recommended!! ว่าผ้าดีมากๆ ทรงเก๋ โดดเด่น ไม่ผิดหวังค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free ทรงลำตัวกว้างติดช่องแขนค้างคาว ความยาวช่วงด้านหน้าที่สั้นที่สุด 23- ด้านหลัง 28 นิ้ว แขนยาวสามส่วน 16 นิ้ว

AO72 Premium White Fluffy Texture Cute Top ท็อปสีขาวผ้า Fluffy เป็นขนๆเส้นๆนิ่มๆทั้งตัว มี texture ดู cozy น่ารักมากๆ บางเบาแต่ไม่บางโป๊ค่ะ ด้านในมีซับในลื่นๆในตัว เย็บเข้ากันอย่างดีทั้งตัว ใส่สบายสุดๆๆ ไม่คันแน่นอน ดีไซน์เรียบเก๋ คอกลมแบบปาดนิดๆ ไม่เว้าไหล่ ไม่เว้าลึกค่ะ ช่วงแขนเป็นทรงคล้ายทรงค้างคาว กางแขน เคลื่อนไหวสะดวก ทรงแขนบอลลูนนิดๆแต่ไม่บานมาก ดูตัวอย่างในรูปคนใส่ได้เลยค่ะ น่ารักสุดๆ ตัวนี้ทรงจะคล้ายจั๊มอยู่แล้วนิดๆ ใส่กับเอวสูงได้พอดีเป๊ะเลยค่า แขนสามส่วนน่ารัก ตัวเดียวอยู่ Match กับท่อนล่างอะไรก็ง่ายแน่นอน ใส่ได้ทั้งไปงานและปกติค่า สวยหรู แต่ไม่เว่อร์เกินไป สุภาพค่า คุณภาพเริ่ดดด สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 650 Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดีมากๆ ด้านในนุ่มลื่นใส่สบาย ด้านนอก fluffy สวยไฮโซสุดๆค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-44 นิ้ว ทรงไม่รัดรูป ช่องแขนค้างคาว ความยาว 20-21 แขนยาว 18 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ texture สวยมากๆ ดูนุ่มสบาย ด้านในลื่นพริ้วมีซับในอย่างดีทั้งตัว สุภาพ ใส่ได้ทั้ง casual และ formal แล้วแต่ match เลยค่า

AO61 Black Floral Mermaid Fringe Dress เดรสสีดำลายพิมพ์ดอกไม้สีครีมสวยเก๋ ลายเส้นละเอียดทั้งตัว ดูหวานพริ้วรับกับทรงเดรสค่ะ ปลายเดรสและแขนเป็นทรง fringe นิดๆแต่ไม่บานมาก ให้พอดูเก๋ๆ พริ้วๆ ทรงนี้กำลังมาเลยค่า เนื้อผ้าเป็นไนลอนผสมลื่นๆ คุณภาพดีมากๆ ซิลกี้นิดๆแต่ไม่มัน ใส่เดี่ยวๆได้ไม่ร้อน ไม่โป๊ค่า ความยาวกำลังดี ไม่สั้นไม่ยาวจนเกินไป ตัวเดียวอยู่ เข้ากับรองเท้ากระเป๋าอะไรก็ง่าย ใส่ได้บ่อยๆ คิดอะไรไม่ออกใส่ออกจากบ้านได้เลยค่า คุณภาพเริ่ดดด สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 850 >>> 650 Highly Recommended!! ว่าเริ่ดสุดๆๆ ไม่ผิดหวังค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ความยาว 34 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ ทรงพริ้วๆใส่สบาย ช่วงแขน Fringe นิดๆ เพิ่มความหวาน เข้ากับลายและเนื้อผ้าค่า ไม่สั้นไม่ยาวเกินไป น่ารัก ตัวเดียวอยู่แน่นอนค่า

AO60 Premium BW Sporty Bordered Knit Mid-long Cardigan คาร์ดิแกนถักตัวยาวปานกลาง สีขาวนวลสวยถักลายขอบเส้นคู่สไตล์ Sporty เก๋ๆ เป็นเส้นดำคาดตามขอบทั้งแขน และลำตัวค่ะ ทรงคล้ายกิโมโน แบบไม่มีกระดุมด้านหน้า หลวมๆใส่สบาย สอดแขนและคลุมไหล่ก็เอาอยู่แล้วค่ะ ใครชอบใส่แบบกระชับ ก็เพิ่มเข็มขัดก็ได้ทรงสวย ตัวนี้เป็นถักไหมพรมถักทั้ง หนาเล็กน้อยแบบคุณภาพดีไม่หนาไม่บางจนเกินไป มีวอลุ่มสวยใส่สบาย มีน้ำหนัก ดูดีเทลได้ที่รูปล่างเลยค่ะ เริ่ดมากๆๆ คุณภาพเริ่ดดด สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ป้ายห้อย ตัดใจส่งต่อเพียง 950 >>> 750 Highly Recommended!! ว่าเก๋สุดๆ Match ง่าย พกพาไป complete ลุคได้หลากหลายโอกาสแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 35-36 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ คลุมง่ายๆ เข้ากับด้านในอะไรก็สวย ได้ทุกสี แล้วแต่ Match เลยค่ะ พกพาไป complete ลุคได้บ่อยๆแน่นอนค่า

AO59 Special Black Ribbon Tie Cute Dress เดรสดำสวยเก๋ เป็นเดรสตัวเดียวนะคะ ดีไซน์ช่วงบนเป็นสีดำเรียบแต่งริบบิ้นแบบผูกด้านหน้า สามารถรอดออกได้ หรือปรับเปลี่ยนผูกแบบใดก็ได้ตามต้องการค่ะ เช่นเอาปลายผูกเป็นริบบิ้นด้านในเพื่อเก็บเรียบๆ หรือโชว์โบว์ด้านหน้าก็น่ารักค่ะ เวลาผูกก็สามารถกระชับเดรสตามหุ่นได้อีกด้วย อยากใส่แบบหลวมๆหรือพอดี ก็ปรับได้ตามใจชอบค่ะ ดีไซน์ช่วงล่างเป็นกระโปรงสีดำลายทางสีขาว เข้ากับลายของริบบิ้น เนื้อผ้าผสมทั้งตัว คุณภาพเริ่ดค่า ใส่เดี่ยวๆได้ไม่โป๊ทั้งท่อนล่างและบนเลยค่ะ มีวอลุ่มสวยนิ่ม ใส่สบาย คุณภาพเริ่ดดด สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 850 >>> 650 Highly Recommended!! ว่าน่ารักสุดๆ ตัวเดียวอยู่ค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-42 นิ้ว ทรงไม่รัดรูป ความยาว 38-39 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ ริบบิ้นผูกได้ตามต้องการ ไม่จำกัดแบบ หรือเอาออกเปลี่ยนถอดง่ายค่ะ ดีไซน์น่ารักมากๆ เข้าเซ็ทกันทั้งตัว
    ทรงพริ้วใส่สบาย เคลื่อนไหวสะดวกค่า ตัวเดียวอยู่ เข้ากับรองเท้ากระเป๋าอะไรก็ง่ายแน่นอนค่า

AO54 BW Triangle Graphic Printed Cute Top ท็อปผ้าคอตตอนผสมเนื้อทอละเอียดมี texture สวยเก๋ทั้งตัว พื้นขาวนวลสวยลายสามเหลี่ยมสีดำเก๋ๆ สไตล์ graphic เรียงตัวสวยงามมากๆค่ะ ลงตัวเข้ากับทรงเสื้อน่ารัก ช่วงคอแบบสม็อคยืดหยุ่นได้ดี ไม่ย้วยเป็นทรงน่ารัก ใส่แบบปกติมีคอ หรือใส่แบบ Off Shoulder โชว์ไหล่ ก็หวานสวยค่ะ แขนบานเล็กน้อย คล้าย Fringe แต่ไม่บานโป๊ มีความยาวทำจั๊มในเอวสูงได้สวยมาก ใส่กับท่อนล่างเรียบๆอะไรก็สวยแน่นอนค่ะ โดยเฉพาะยีนส์เลยค่ะ ได้ทั้งสั้นยาว เช่นกางเกงตัวด้านล่าง เข้ากันสุดๆเลยค่ะ สีขาวดำเรียบก๋ Match ง่ายแน่นอนค่ะ คุณภาพเริ่ดดด สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 650 >>> 550 Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆ เนื้อผ้าดี ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-42 นิ้ว ความยาว 23 นิ้ว แขนยาว 13 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้ พริ้วๆใส่สบาย ผ้าเนื้อดีมากเลยค่ะ เข้ากับลายเก๋ ช่วงแขนน่ารัก ทำจั๊มหรือปล่อยก็สวยค่า

AO51 Black Kimono Sleeves Loose Knit Top ท็อปถักสีดำสนิท ถักตาใหญ่เป็นวอลุ่มสวยเก๋ เนื้อผ้าพริ้วๆ มีน้ำหนัก ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่อากาศเย็นสบาย แขนทรงปลาย fringe กิโมโนสวยๆ เวลากางเกง หรือเคลื่อนไหวเป็นทรงสวยมากๆค่ะ คอกลมปาดนิด ไม่เว้าลึก ทรงพริ้วไม่รัดรูป ใส่สบาย ทำจั๊มก็น่ารัก หรือปล่อยก็พริ้วสวย เข้าได้กับท่อนล่างทุกทรงทุกสไตล์เลยค่ะ ทรงเก๋มาก แบบในภาพตัวอย่างเลยค่า คุณภาพเริ่ดดด สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 850 >>> 750 Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดีมากๆ ดีไซน์เก๋ ไม่ผิดหวังค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว++ ยืดหยุ่นได้ดีมาก ความยาว 22 นิ้ว แขนยาว 19 นิ้ว ทรงกิโมโน

ใส่ทรงนี้เลยค่ะ ช่วงแขนเก๋ๆ เรียบหรู ทำจั๊มในเอวสูงแล้วสวยมากๆ เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่ายแน่นอนค่า

AO43 Dull Aqua Blue Striped Texture Dress Set เซ็ทเดรสสีฟ้าเข้มน้ำทะเลสวยเก๋ ไฮโซ เนื้อผ้าผสมมี texture ในตัว ลื่นพริ้ว ยืดหยุ่นได้ดีมากๆ เนื้อลื่นๆเป็นลอนๆใส่สบาย ไม่คันค่ะ ตัวเนื้อด้ายมี กลิตเตอร์นิดๆ ดูวาวๆทั้งตัวแต่ไม่เว่อร์เกินไป สุภาพ ดูหรูค่ะ ใส่เข้ากันทั้งเซ็ทพอดีเป๊ะ น่ารักมากๆ หรือ แยก Match ใส่เองได้ง่ายกับไอเทมที่มีอยู่แล้วค่ะ เช่น Match ท็อปกับกระโปรง ได้สวยมาก ทรงจั๊มนิดๆดูเท่ๆค่ะ นำกระโปรงมา Match เก็บเสื้อได้หลากหลายมากๆ ทั้งเสื้อยืด ทั้งเสื้อเชิ๊ตทุกแบบทุกทรงค่า คุณภาพเริ่ดดด สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อทั้งเซ็ทเพียง 950 >>> 750 Highly Recommended!! ว่าเรียบหรู ผ้าดีมากๆ ไฮโซสุดๆค่า
    Size: ท็อป-ไหล่ Free รอบอก Free ยืดหยุ่นได้ดีมาก 38-44 นิ้ว ความยาว 25 นิ้ว แขนยาว 26 นิ้ว
    กระโปรง-รอบเอวสูงยืดระหว่าง 24-34 นิ้ว สะโพก Free 40+++ ยืดหยุ่นได้มาก ความยาว 27 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ เข้าเซ็ทกันพอดี เรียบหรู ดูสุภาพ ในความเรียบง่ายมีดีเทลสวยของเนื้อผ้าค่า

AO42 Light Nude Beige Bordered Knit Mid-Long Cardigan คาร์ดิแกนตัวยาวสีน้ำตาลอ่อน นู้ดๆ ดีไซน์ตัดขอบขาวนวลสวยทั้งตัวเป็นคัตติ้งในตัว ทรงพริ้วไม่รัดรูป ไม่มีกระดุม ด้านหน้าช่วงเอวแต่งกระเป๋าจริง สวยมากๆค่ะ ดีไซน์ลงตัว ตัวนี้เป็นเนื้อถักไหมพรมนุ่มทั้งตัว ตัวนี้เหมาะพกพาไป Complete ได้ทุกที่ ใส่เดินห้าง อยู่ในออฟฟิซ ห้องแอร์ หรือพกพาไปตปท.หน้าหนาวนี้ก็ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า ตัวนี้เนื้อผ้าเริ่ดมากๆ เนื้อถักละเอียด พรีเมี่ยมสุดๆๆ เนื้อไหมพรมนุ่มไม่คัน ใส่แล้วไม่ระคายผิว กันหนาวได้ดี ทรงและดีไซน์เก๋ ไม่ตกยุค มีจุดเด่นในตัวไม่เหมือนใคร ดีไซน์ไฮโซสุดๆๆ แนะนำเลยค่า คุณภาพเริ่ดดด สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1050 >>> 850 Highly Recommended!! ว่าสวย คุณภาพเริ่ด ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 37 นิ้ว แขนยาว 20 นิ้ว

AO36 Light Grey Mix Striped Ladies Shirt เชิ๊ตคอวีปกพับปาดสุดเก๋ ลายทางสีเทาอ่อน และน้ำเงินนาวี น่ารักมากๆเลยค่ะ ลายสลับมีลูกเล่น ด้านหน้าเชิ๊ตแต่งกระเป๋าจริงลายเข้ากันทั้วตัว ทรงพริ้วไม่รัดรูป ด้านหน้าหลังไม่เท่ากัน เพื่อให้ทำจั๊มด้านหน้าได้สวยๆ ไม่สั้นโป๊ ไม่คร็อปค่ะ แขนยาวกำลังดี สี่ส่วนน่ารักมากๆ ตัวนี้ใส่ทำงานก็สวยทะมัดทะแมง ใส่ไปเที่ยวก็สบายๆ เนื้อผ้าคุณภาพดี ไม่คัน ไม่ร้อน เป็นคอตตอนเชิ๊ตเนื้อ texture ทอละเอียด ไม่ธรรมดาแน่นอนค่า รีดแล้วเรียบสนิท รักษาง่าย ตัวนี้ดีไซน์ลงตัว เด็ดมากๆเลยค่ะ คุณภาพเริ่ดดด สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 650 >>> 550 Highly Recommended! ว่าดีไซน์สวยเก๋สุดๆ ใส่กับท่อนล่างอะไรก็ง่ายแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-42 นิ้ว ความยาวด้านหน้า 23- ด้านหลัง 26 นิ้ว แขนยาว 19-20 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ ทำจั๊มในเอวสูงได้สวยสุดๆๆๆ ใส่สบาย ไม่รัดรูป ดีไซน์เก๋ชิคลงตัว คู่สีเส้นสวยมากๆค่ะ เรียบเก๋สุภาพค่ะ

AO23 Premium BW Volume Sleeves Loose Knit Cardigan คาร์ดิแกนถักทรงวอลุ่มสวยเก๋ ลายทางขวางขาวดำ เรียบชิค สวยมากๆค่ะ เนื้อถักตาใหญ่กับไหมพรมเนื้อนุ่ม ไหมเส้นใหญ่โดดเด่นเข้ากันกับลายทางสุดๆๆ ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ ตัวนี้เก๋มากๆ เพราะเนื้อผ้าเริ่ด มีน้ำหนัก ทิ้งตัวพริ้วสวยเป็นทรง ไม่ย้วยค่ะ ใส่กับด้านในอะไรก็ง่าย ทั้งเสื้อยืด เสื้อเชิ๊ต พกพาไป Complete ลุคได้ง่ายมากๆค่ะ ใส่เมืองนอกก็ได้ เมืองไทยก็ดีเลยค่ะ ตัวนี้รับประกันว่าผ้าเริ่ดค่า ไม่ผิดหวัง สภาพก็เริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 650 Highly Recommended! ว่าทรงเก๋ ผ้านิ่ม ไม่คัน ใส่สบายมากๆค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 24 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

AO19 Special Milky White Embroidered Knit Pullover จัมเปอร์ถักสีขาวครีมสวยเก๋ ปักลาย ช่วงรอบวงคอ พาดกลางช่วงไหล่ สวยเก๋ทั้งตัวค่ะ ไหมพรมนิตคุณภาพดี ที่โดดเด่นนอกจากลายปักคือ ลาย texture ถัก เป็นลายสวยชัด ตาสวยเรียบหรู เข้ากับลายปักได้พอดีเลยค่ะ แขนยาวกำลังดี ปลายเสื้อ และแขนจั๊มยืดนิดๆน่ารัก ทำจั๊มในเอวสูงก็สวย หรือใส่ปกติก็น่ารักค่ะ ตัวนี้รับประกันเนื้อผ้าเลยค่ะ เริ่ดสุดๆๆๆ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ป้ายห้อย ตัดใจส่งต่อเพียง 850 >>> 650 Highly Recommended! ว่าเก๋ texture สวย พรีเมี่ยมมากๆค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดี ความยาว 25 นิ้ว แขนยาว 24 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ texture สวยเก๋ ทำจั๊มกับเอวสูงก็น่ารัก คุณภาพดีสุดๆค่า

AO17 BW Full Tiny Polka Dot High Dress เดรสยาวสีดำจุดขาวเล็กๆกระจายทั่วตัว เหมือนดวงดาวเล็กๆค่ะ คอเป็นคอปีนนิดๆ ไม่ใช่คอเต่า ใส่สบาย ไม่อึดอัดค่ะ ซีบหลังคุณภาพดี ไม่หลุดง่าย ช่วงปลายเดรสเป็นทรง Mermaid Fringe พริ้วๆ เพิ่มความหรู แต่ไม่บานมาก ทรงตรงใส่สบาย ปลายแขนจั๊มนิดๆ กำลังดี เข้ากับทรงเรียบๆค่ะ เนื้อผ้าไนลอน เนื้อทอละเอียดใส่สบาย ไม่บางโป๊ ไม่ทะลุ ใส่เดี่ยวๆได้ค่ะ ไม่ร้อนค่ะ ตัวนี้ใส่Match เครื่องประดับไปงานได้เลย หรือใส่แบบ Casual ปกติก็ได้ สุภาพแต่มีลูกเล่น ลายจุดในตัวละเอียดดูระยิบระยับน่ารักมากๆค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT Highly Recommended! ว่าพรีเมี่ยว สวยไฮโซสุดๆๆๆ ผ้าดีมากๆ แนะนำค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38 นิ้ว ความยาว 40 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

AO10 Pastel Orose Pink V Tunic Set ท็อปตัวยาวคอวีสีชมพูโอโรส โทนพาสเทล มาพร้อมกับ เชือกผูกเอวเข้ากันเป็นเซ็ท น่ารักมากๆค่ะ เรียบหรู ไฮโซ สีสุภาพ สวยไม่เหมือนใคร ทรงพริ้วไม่รัดรูป สามารถผูกเอวกระชับเองได้ตามต้องการ หรือ ใส่ปล่อยพริ้วๆตามทรงทูนิค ได้อีกแบบ เข้ากับเลกกิ้ง หรือ สกินนี่ยีนส์ หรือ Midi Skirt ได้สวยลงตัวมากๆ Match ง่าย แนะนำสำหรับคนที่ชอบไอเทมหรู ผ้าเนื้อผสม มี textureนิดๆเก๋ๆ ดูไฮโซค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 Highly Recommended! ว่าน่ารัก ไฮโซมากๆ ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-42 นิ้ว ทรงพริ้วไม่รัดรูป ความยาว 24-28 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ ใส่เข้าเซ็ทกันกับเชือกผูกเอวแล้วน่ารักมากๆ ทรงสวยเก๋ไฮโซ สีสุภาพ เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่ายแน่นอนค่า

AF125 Grey Premium Tri-Layer Tutu Skirt กระโปรงตูๆสีเทากลาง พลีทละเอียดสามชั้นสวยเก๋ ซับในทั้งตัว ไม่โป๊ ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่า คัตติ้งเนี้ยบเก๋ ดา้นในเป็นซับในลื่นๆ ด้านนอกเป็นผ้าพลีทตาข่ายฟูๆ แต่ไม่ฟูฟ่องจนเว่อร์ค่ะ ทรงเรียบหรู ดูไฮโซ ใส่ได้ทั้ง Casual และ formal ค่ะ แล้วแต่ Match กับท่อนบน และรองเท้ากระเป๋า ใส่ง่ายออกมาได้หลากหลายลุค ควรมีติดตู้ไว้เลยค่ะ โดยเฉพาะเทรนด์หน้าหนาวนี้ ใครไปเที่ยวตปท. แนะนำให้ใส่กับ Pullover นิตเก๋ๆ สวยไฮโซมากๆค่ะ คลุมกับโค้ทกับคาร์ดิแกนอีกทีก็สวย เข้ากันได้ง่ายมากๆค่ะ ได้ลุคไฮโซสุดๆ ไม่ผิดหวังค่า ผ้าดีพรีเมี่ยม สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 650 Highly Recommended! ว่าเริ่ด ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า แนะนำเลย
    Size: รอบเอวสูงยืดระหว่าง 24-32 นิ้ว สะโพก Free ความยาว ซับในด้านใน 30 นิ้ว ด้านนอก 34-35 นิ้ว_

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ สวยไฮโซสุดๆๆ Match กับท็อปด้านบนอะไรก็ง่าย โดยเฉพาะไอเทม knit แบบต่างๆ สวยไฮโซสุดๆ
    ทรงพริ้วสวยแต่ไม่เว่อร์ ไปเที่ยวก็ได้ ไปงานก็ดี ใส่ได้หลากหลายโอกาสแน่นอนค่า คุ้มสุดๆๆๆๆ

AF124 Black Premium Tri-Layer Tutu Skirt กระโปรงตูๆสีดำสนิท พลีทละเอียดสามชั้นสวยเก๋ ซับในทั้งตัว ไม่โป๊ ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่า คัตติ้งเนี้ยบเก๋ ดา้นในเป็นซับในลื่นๆ ด้านนอกเป็นผ้าพลีทตาข่ายฟูๆ แต่ไม่ฟูฟ่องจนเว่อร์ค่ะ ทรงเรียบหรู ดูไฮโซ ใส่ได้ทั้ง Casual และ formal ค่ะ แล้วแต่ Match กับท่อนบน และรองเท้ากระเป๋า ใส่ง่ายออกมาได้หลากหลายลุค ควรมีติดตู้ไว้เลยค่ะ โดยเฉพาะเทรนด์หน้าหนาวนี้ ใครไปเที่ยวตปท. แนะนำให้ใส่กับ Pullover นิตเก๋ๆ สวยไฮโซมากๆค่ะ คลุมกับโค้ทกับคาร์ดิแกนอีกทีก็สวย เข้ากันได้ง่ายมากๆค่ะ ได้ลุคไฮโซสุดๆ ไม่ผิดหวังค่า ผ้าดีพรีเมี่ยม สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 650 Highly Recommended! ว่าเริ่ด ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า แนะนำเลย
    Size: รอบเอวสูงยืดระหว่าง 24-32 นิ้ว สะโพก Free ความยาว ซับในด้านใน 30 นิ้ว ด้านนอก 34-35 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ สวยไฮโซสุดๆๆ Match กับท็อปด้านบนอะไรก็ง่าย โดยเฉพาะไอเทม knit แบบต่างๆ สวยไฮโซสุดๆ
    ทรงพริ้วสวยแต่ไม่เว่อร์ ไปเที่ยวก็ได้ ไปงานก็ดี ใส่ได้หลากหลายโอกาสแน่นอนค่า คุ้มสุดๆๆๆๆ

AF123 Special Milky White Diamond Knit Jumper จั๊มเปอร์ถักลายไดม่อนสวยเก๋ เนื้อถักคุณภาพดี ไหมสีขาวครีมเนื้อนุ่มละเอียด ไม่คัน ไม่เป็นขุย ถักลายสวยเก๋ทั้งตัว ขอบคอ แขนและปลายเก็บเนี้ยบ เข้ากับลายลำตัวค่ะ หายาก ไม่เหมือนใครแน่นอน โดดเด่นสุดๆๆ ตัวนี้ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ไม่ทะลุโป๊ไม่เห็นด้านในชัด เข้ากับท่อนล่างอะไรก็สวยแน่นอนค่ะ ทั้งกางเกง ทั้งกระโปรง โดยเฉพาะพวกกระโปรง midi ลูกไม้ หรือ Tutu skirt ก็สวยเก๋แน่นอนค่า ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่า ไม่ผิดหวังแน่นอน สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 850 >>> 750 Highly Recommended! ว่าสวยเก๋ คุณภาพพรีเมี่ยมสุดๆค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-44 นิ้ว ทรงจัมเปอร์ Oversize ไม่รัดรูป ความยาว 23 นิ้ว แขนยาว 24 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ ลายเก๋ Match กับท่อนล่างไรก็ง่าย ได้ทั้งกระโปรง กางเกง แต่งให้ Casual หรือ Formal ก็ง่ายค่ะ ทรงเก๋ไฮโซ ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า

AF122 Porcelain Blue Tiny Floral Creamy Cute Dress เดรสสีครีมลายดอกไม้สีฟ้าและน้ำเงิน พื้นครีมอ่อน พิมพ์ลายละเอียดทั้งตัว เล็กๆสวยเก๋ เนื้อผ้าผสมมี texture ในตัวคุณภาพดีมาก บางเบาแต่เนื้อทึบแสงใส่สบาย ช่วงลำตัวบนเป็นทรงเรียบเก๋ เอวจั๊มนิดๆ ยืดหยุ่นได้ดีมาก ท่อนล่างลงมาเป็นกระโปรงพลีทจีบบนละเอียดสวยเก๋ แล้วทิ้งปลายพริ้วๆค่ะ มีน้ำหนักไม่บานโป๊ ใส่แล้วเป็นทรงสวยเก๋ เคลื่อนไหวแล้วพริ้ว หวานๆเข้ากันกับลายเสื้อทั้งตัว คอริบบิ้นปลดได้ ไม่รัดค่ะ ปรับให้กระชับตามต้องการ น่ารักมากๆ แขนยาวกำลังดี พับขึ้นสามส่วนก็น่ารักค่ะ ตัวนี้ตัวเดียวอยู่ หรือ Match กับคาร์ดิแกนก็สวยง่าย ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ ไม่ผิดหวัง สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 550 Highly Recommended! ว่าน่ารักมากๆเลยค่า ตัวเดียวอยู่
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ความยาว 36 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ สวยหวาน ตัวเดียวอยู่ ใส่ได้ทั้งไปทำงาน ไปเที่ยว ลายพริ้ว พลีทน่ารัก คุณภาพดีมากๆค่า ตัวเดียวอยู่

AF117 Special Half BW X Knit Pullover ท็อปถักวอลุ่มสวยเก๋สีโทนขาวดำแบ่งครึ่งลำตัวคนละสี ดีไซน์เก๋ แขนยาวสี่ส่วน ช่วงแขนตัดกับลำตัวอีกทีเก๋ๆ มีลูกเล่นน่ารักที่ช่วงเปลี่ยนสีแต่งเส้นเชือกไขว้กันสวยเป็นตัว X ค่ะ เพิ่มความโดดเด่นขึ้นมา เป็นลูกเล่นไม่เหมือนใครค่ะ ตัวนี้ถักตาใหญ่ทำให้เห็น texture ชัดเจน คุณภาพดีสุดๆ ใส่เดี่ยวก็ได้ หรือ ทับด้วยโค้ทก็สวยหรู ใครกำลังหาไอเทมไปเมืองนอก ไปเที่ยวหน้าหนาวนี้ต้องไม่พลาดค่า เก็บไว้ใส่ได้หลากหลายโอกาสแน่นอนค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 950 >>> 750 Highly Recommended! ว่าคุณภาพดีสุดๆค่า เก๋ไม่เหมือนใครแน่นอน
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-44 นิ้ว ทรงไม่รัดรูป ยืดหยุ่นได้ดีมาก ความยาว 26-27 นิ้ว แขน 20 นิ้ว

AF114 Special Premium Mixed Striped Knit Cape นิตเคปสุดน่ารัก แบบสวมตัว คอจะปาดๆนิดๆ ไม่รัดรูป สวมเดี่ยวๆก็ได้ หรือกันหนาวกับคอเต่าด้านในก็เก๋ๆ คล้ายใส่พอนโช แต่ใส่เดี่ยวคลุมทั้งตัวได้เลยค่ะ เนื้อผ้าหนานุ่มกันหนาวได้เป็นอย่างดี เหมาะกับใส่ห้องแอร์ หรือ ไปเที่ยวเหนือ หรือเมืองนอก ที่อากาศเย็นๆ-หนาว ทรงน่ารักมากๆค่ะ ทับกับโค้ท หรือคาร์ดิแกนก็ง่าย ตัวนี้สามารถปรับด้านข้างแบบผูกให้หลวม หรือกระชับได้ตามต้องการค่ะ ช่วงล่างลำตัวกุ๊นกับอย่างดี ตัวนี้เนื้อผ้าเริ่ดมากๆค่ะ ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ สีสันน่ารักสดใส แต่ไม่จิ๊ดจ๊าดเกินไป สีสุภาพ ใส่ได้หลากหลายโอกาส ถ่ายรูปขึ้น สีและทรงสวยเก๋สุดๆๆ โดดเด่นไม่เหมือนใครค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ป้ายห้อย ตัดใจส่งต่อเพียง 1050 >>> 850 Highly Recommended! ว่าสวยเริ่ด ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า ผ้าดีมากกกกกก
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40+++ ทรงลำตัวกว้างไม่รัดรูป ความยาว 25 นิ้ว แขนFree แล้วแต่ช่วงไหล่ค่ะ

AF110 Full Textured Navy Tribal Dress Set เดรสเซ็ทผ้า texture ทอละเอียด คล้ายลายปักเก๋ๆสไตล์ Tribal ทั้งตัว โทนสีน้ำเงินนาวีเข้ม สลับขาว สวยเก๋ ตัวนี้ผ้าเริ่ดสุดๆค่ะ เนื้อดีมากๆ ประกอบด้วยท็อปท่อนบนและกระโปรงเอวสูงท่อนล่าง เนื้อผ้ายืดหยุ่นได้ทั้งตัว ทรงพริ้วใส่สบาย ดูดีเทลได้ที่รูปล่างเลยค่ะ ตัวนี้รับประกันว่าเนื้อผ้าเริ่ด ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า ลายเก๋ละเอียดทั้งตัว ใส่เข้ากันเป็นเซ็ทก็สวยเริ่ด หรือแยกใส่กับไอเทมที่มีอยู่แล้วก็ง่ายแน่นอนค่ะ สีสุภาพ Match ได้หลากหลายโอกาส สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 850 >>> 650 Highly Recommended! ว่าน่ารักสุดๆ คุ้มมากๆค่า
    Size S: ท็อป-ไหล่ Free รอบอก Free 36-40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดี ความยาว 17 นิ้ว แขนยาว 17 นิ้ว
    กระโปรง-รอบเอวสูง ยืดระหว่าง 24-30 นิ้ว สะโพก 30-36 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ทั้งตัว ความยาว 24 นิ้ว

ใส่เป็นเซ็ทเข้ากันทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ แยกใส่กับไอเทมที่มีอยู่แล้วก็สบายค่า

AF105 Navy Mixed Knit Volume Pullover ท็อปไหมพรมถัก ทรงวอลุ่มสวยเก๋ โทนสีนาวีลำตัวขาว มี textureเนื้อไหม ซ้อนกันสวยเก๋ กันหนาวได้ดีมากๆค่ะ เหมาะกับใส่ในห้องแอร์ ใส่ไปเที่ยวต่างประเทศ หรือเดินห้างอากาศเย็นๆ ดีไซน์เก๋ Minimal เน้นโชว์เนื้อผ้า ขอบคอ ปลายเสื้อและแขนสีนาวีเข้ากันสวยเก๋ ดีไซน์ลงตัวมากๆค่ะ ดูดีเทลได้ที่รูปล่าง ตัวนี้แนะนำเลยค่า ไม่ผิดหวังแน่นอน ใครกำลังหาไอเทมเก๋ๆใส่ไปเที่ยวต่างประเทศหน้าหนาวนี้ และยังเก็บไว้ใส่ได้บ่อยๆหลากหลายโอกาสไม่ตกยุค ต้องไม่พลาดเลยค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 950 >>> 750 Highly Recommended! ว่าคุณภาพดี เนื้อนุ่มสุดๆ น่ารักมากๆค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40-44 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดีมาก ความยาว 24-25 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ ทรงวอลุ่มน่ารักมากๆ เรียบเก๋ โชว์เนื้อผ้าคุณภาพดี หนานุ่ม แต่ใส่สบาย ทรงเก๋ ใครกำลังหาไอเทมหน้าหนาวนี้ไปเที่ยวเก๋ๆ แนะนำเลยค่า

AF101 Beige Premium Full Knit Pullover ท็อปถักไหมพรมสุดเก๋ ฟูนุ่มแต่ไม่หนาจนเกินไป ใส่สบายค่ะ ไม่โปร่งจนโป๊ และไม่ร้อน เหมาะใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ตัวนี้ได้ทั้งอากาศปกติและอากาศเย็นสบาย คอวีน่ารัก ถักลาย Cable คู่กันสมมาตรสวย แขนยาวกำลังดี ใส่พอดีตัว ตัวนี้เนื้อไหมพรมคุณภาพดีมากๆเลยค่ะ สีเบจเรียบหรู ดูไฮโซ ขับให้เห็นลายถักชัดเจน ใส่กับท่อนล่างอะไรก็ง่าย โดยเฉพาะกระโปรงทุกทรงเลยค่ะ ลูกไม้ก็สวย ทรง Tutu ก็น่ารักมากๆ ไม่ผิดหวังค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 650 Highly Recommended! ว่าใส่สบาย ทรงสวยสุดๆค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-42 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดีมาก ความยาว 23 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ สีเบจเรียบหรู ใส่กับท่อนล่างอะไรก็ง่าย โดยเฉพาะกระโปรงได้ทั้งลายทั้งเรียบ ทุกทรงเลยค่ะ

AF75 BW Stripe Knit Loose Knit Chic Top ท็อปไหมพรมถักสวยเก๋ ลายทางช่วงบนลำตัว สีขาวนวลสวย ลายคาดดำสวยเก๋ ดีไซน์โดดเด่นสุดๆ เนื้อไหมพรมคุณภาพดีมากๆค่ะ เป็นวอลุ่มสวย ดีไซน์เรียบเก๋ สไตล์แบรนด์หรู ตาถักเห็นเป็น texture เก๋โดดเด่นสุดๆค่ะ ทรงพริ้วสวยใส่สบาย ตัวนี้อากาศปกติ ก็ใส่ได้สบายๆเลยค่ะ เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่าย ประเอวสูงกำลังพอดี ไม่ต้องทำจั๊มปล่อยพริ้วก็สวยเก๋ลงตัวค่ะ ช่วงแขนยาว ปลายกว้างเล็กน้อย คล้ายทรงกิโมโน สวยมากค่ะ เคลื่อนไหวสะดวก คอกลมกำลังดี คัตติ้งแขนวี ใส่สบาย ยืดหยุ่นได้มาก ไม่รัดรูป ดีไซน์เริ่ด สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 Highly Recommended! ว่าดีไซน์เก๋ชิค ใส่สบาย แนะนำสำหรับหน้าหนาวนี้เลยค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว+ ยืดหยุ่นได้ดีมาก ความยาว 20 นิ้ว แขนยาวสามส่วน 19 นิ้ว

AF63 Black Fluffy X Dot Premium Sweater สเวตเตอร์ไหมพรมถักสีดำสวยเก๋ เนื้อไหมพรมถัก Fluffy เป็นขนอ่อนๆเก๋ๆ นุ่มๆ มีความหนาเหมาะกับที่อากาศเย็น หรือห้องแอร์ พกพาไปเมืองนอก Match ใส่เก๋ๆได้หลากหลายโอกาสค่ะ ตัวนี้แต่งจุดวงกลมวิ้งๆสีโปร่งแสงโทนเขียวปีกแมงทับสวยเก๋ทั้งตัว ตัวนี้วิ้งไม่มากค่ะ กำลังน่ารัก เป็นสีเหลือบๆปนโทนม่วงน้ำเงินในตัว เก๋สุดๆ ไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ ตัวนี้รับประกันคุณภาพผ้าเลยค่ะ เริ่ดมากๆ ใครกำลังหาไอเทมหน้าหนาวนี้ ไปเที่ยวเก๋ๆ ต้องไม่พลาด แนะนำเลยค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 Highly Recommended! ว่าน่ารักมากๆ ไม่เหมือนใครค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-44 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดีมาก ความยาว 23 นิ้ว แขนยาว 25 นิ้ว

AF60 Grey X White Striped Premium Knit Loose Pullover ท็อปไหมพรมถักเนื้อดี นิ่ม ลื่น ไหมพรมละเอียดพรีเมี่ยมสุดๆ ไม่คัน ไม่ร้อนค่ะ ใส่สบาย ทรงพริ้วเก๋ ทั้งช่วงตัวและช่วงแขน ไม่รัดรูป ตัวนี้ใส่ได้ทั้งทำจั๊มกับเอวสูงก็น่ารัก หรือใส่ปล่อยประเอวสูงก็สวยเก๋ ดีไซน์เรียบหรู เน้นลายเส้นใหญ่ สไตล์ Minimal แล้วโชว์ texture เนื้อถักคุณภาพดีเป็นหลักค่ะ ท่อนล่างใส่กับอะไรก็ง่าย เพราะสีขาวและเทาเป็นโทนกลางๆ Match ง่าย ใส่ได้หลากหลายโอกาส ตัวนี้แนะนำเลยว่าทั้งดีไซน์และคุณภาพลงตัวสุดๆๆๆๆ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 850 >>> 750 Highly Recommended! ว่าน่ารักสุดๆๆ คุณภาพเริ่ด ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-44 นิ้ว ไม่รัดรูป ความยาว 21-22 นิ้ว ประช่วงเอวสูงพอดี แขนสาม-สี่ส่วน 17 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ ช่วงตัวเสื้อประเอวสูงพอดีๆ ใส่สบาย ไม่รัดรูป ไม่ต้องทำจั๊มทรงก็สวยพอดีเป๊ะค่ะ แขนกว้างเล็กน้อยใส่สบาย
    เป็นทรงสวย ดีไซน์ลงตัวทั้งตัว เรียบเก๋ โชว์คุณภาพเนื้อไหมพรม texture สวยเข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่ายแน่นอนค่า

AF53 Milky White Big Collar Texture Dress เดรสสีขาวผ้าคอตตอนเนื้อทอสวยเก๋ มี texture เป็นเส้นๆในตัวดังภาพค่ะ น่ารักมากๆ คัตติ้งเนี้ยบเก๋ ดีไซน์ปกใหญ่น่ารักสไตล์คุณหนู จับจีบตรงกลาง แล้วปล่อยทั้งตัวทิ้งเป็นทรงพริ้ว ใส่สบาย แขนยาวกำลังดี พับได้ตามต้องการค่ะ ตัวนี้เน้นเนื้อผ้าเรียบเก๋ แต่มีลูกเล่นที่ดีไซน์น่ารักลงตัว ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ Match กับรองเท้ากระเป๋าอะไรก็ง่าย ใส่กับเสื้อคลุมเก๋ๆก็ได้อีกลุคน่ารัก เข้ากับไอเทมเสริมได้หลากหลายแบบแน่นอนค่า คุ้มสุดๆๆ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 650 Highly Recommended! ว่าน่ารักมากๆค่ะ ตัวเดียวอยู่แน่นอน
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-42 นิ้ว ทรงพริ้วใส่สบาย ความยาว 33-34 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ใส่เดี่ยวๆก็น่ารัก Match กับคาร์ดิแกน ใส่กับเลกกิ้งก็สวยค่ะ ได้ลุคเรียบเก๋ สไตล์คุณหนูๆ_ ปกน่ารัก โชว์เนื้อผ้าค่า

AF48 BW Wave Striped Special Knit Pullover ท็อปถักไหมพรม สีขาวดำ ลายทางเส้นคลื่นสวยเด๋ ในตัวเนื้อถักก็มีลายถักสวยน่ารักคล้ายลูกไม้ค่า ตัวนี้เนื้อถักหนาปานกลางค่ะ ใส่เดี่ยวๆไม่โป๊ เนื้อนิ่ม ไหมพรมนุ่ม มีน้ำหนัก ยืดหยุ่นได้ดี เหมาะใส่ในห้องแอร์ หรือที่อากาศเย็นๆ อาจจะไม่ถึงกับหนาวมาก หรือถ้าอากาศปกติ ใส่เดี่ยวก็เอาอยู่ค่า แขนพับได้ดังภาพ พับขึ้นนิดๆแล้วน่ารักมากๆค่ะ ความยาวด้านหน้าด้านหลังไม่เท่ากัน ด้านหน้าจะพอดีเอวสูง แม้ไม่ทำจั๊มก็จะประเอวพอๆดี ไม่ร้อน ไม่อึดอัดค่ะ ด้านหลังปล่อยพริ้วๆสวยๆตามทรง ตัวนี้รับประกันว่าเนื้อผ้าเริ่ดมากๆ ใครที่กำลังหาไอเทมหน้าหนาวสวยๆ โดดเด่น เนื้อผ้าดีๆ รับรองไม่ผิดหวังแน่นอนค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 850 >>> 750 Highly Recommended! ว่าคุณภาพเริ่ดมากๆ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว++ ยืดหยุ่นได้มาก ความยาวด้านหน้า 23 ด้านหลัง 26 นิ้ว แขน 18-19 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ สวยเก๋ ใส่เดี่ยวๆได้เลยไม่โป๊ เข้ากับท่อนล่างเรียบๆอะไรก็เก๋ โดดเด่นแน่นอนค่า สีเรียบร้อยสุภาพ ดูดี เนื้อผ้าเริ่ดค่า

AF34 Special BW Tiny Striped Knit Jumper จั๊มเปอร์ลายทางขาวดำเส้นเล็ก สไตล์ Sporty ตัดขอบสีขาวเข้ากับสวยเก๋ เนื้อถักตาแน่นละเอียด แต่นิ่มลื่นใส่สบาย ทรงพอดีตัว ไม่รัดรูปค่ะ จั๊มเอว ปลายแขนยืดหยุ่นได้ดี ใส่สบายมากๆ คัตติ้งเนี้ยบเก๋ ใส่กับท่อนล่างเรียบๆ สไตล์ Minimal สวยมากๆค่ะ ใส่ได้บ่อยๆแน่นอน เนื้อผ้าคุณภาพดี ไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 Highly Recommended! ว่าคุ้มค่า Match ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว+ ติดพท.ด้านช่วงแขนทรงค้างคาว ความยาว 22 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ ทรงเก๋ Chic สุดๆ ใส่กับยีนส์แล้วดูเด่นมากๆค่ะ ไม่รัดรูปใส่สบาย ทรงสวย โชว์เนื้อผ้าดีค่า

AF26 Premium Loose Tartan Bearsuit จั๊มสูทกางเกงทรงสวยเก๋ ลายตางราง Tartan ละเอียด น่ารักสุดๆ สีขาวครีมและดำ ทรงเอี้ยมหลวมๆ ใส่สบาย ไม่รัดรูปค่ะ ขาตรง ช่วงสะโพก ไม่รัด ทรงคล้ายชุดหมี เอวด้านหล้งเป็นยางยืด ทำให้กระชับเอวได้ดี มีความยืดหยุ่น ขาตรงพับได้ตามความต้องการ ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ น่ารักมากๆ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 850 >>> 650 Highly Recommended! ว่าสวยเก๋ Match ใส่กับท็อปสวยๆได้บ่อยๆแน่นอนค่า
    Size: รอบอก Free สายปรับได้ตามต้องการ รอบเอวยืดระหว่าง 24-34 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดีมาก สะโพก Free 38-44 นิ้ว ทรงไม่รัดรูป ความยาวตั้งแต่เอว-ปลาย 30 นิ้ว (ไม่รวมสาย สายปรับสั้นยาว หรือซ่อนได้ตามต้องการค่า)

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ช่วงเอวใส่แบบหลวม หรือกระชับให้แน่นได้ตามต้องการค่ะ ทรงกางเกงสวยเก๋
    ไม่รัดรูป สายซ่อนได้ หรือปรับให้สูงต่ำ ใส่สบายได้ตามต้องการค่ะ ใส่กับท็อปท่อนบนอะไรก็น่ารักง่ายแน่นอนค่า

AF4 Special White Half Striped Dress เดรสตัดต่อสุดน่ารัก ตัวยาว แต่ไม่ลากพื้นค่ะ ประแข้งกำลังดี ทรงพริ้วไม่รัดรูป ครึ่งท่อนบนเป็นทรงแขนยาว เรียบเก๋ ทรงไม่รัดรูปใส่สบาย ครึ่งตัวล่างตัดต่อ ผ้าลายทางสีเทาอ่อนเก๋ๆ น่ารักมากๆ มีกระดุมคล้ายเชิ๊ตลงไปถึงด้านล่างค่ะ ช่วงตัดต่อที่เอว มีกระเป๋าจริงสอดมือได้ทั้งสองข้างเป็นลูกเล่นเก๋ๆ น่ารักมากๆค่ะ พับแขนขึ้นสามส่วนแล้วน่ารักมากๆ ใส่เดี่ยวๆได้ปกติเลยค่ะ ผ้าด้านบนเป็นคอตตอนผสมเนื้อดี ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ไม่โป๊ทะลุค่ะ ท่อนล่างเป็นไนลอนผสมลื่นๆ มี texture ทอในตัว คล้ายผ้าเชิ๊ต น่ารักมากๆค่ะ ใส่สบาย ไม่ทะลุโป๊ ตัวนี้ตัวเดียวอยู่ไม่ต้อง Match ยุ่งยาก ใส่เข้ากับกระเป๋า รองเท้า เครื่องประดับอะไรก็ง่าย ออกจากบ้านได้ชิลๆเลยค่ะ แนะนำคนที่ชอบไอเทมแปลกเก๋ไม่เหมือนใครค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 850 >>> 650 Highly Recommended! ว่าน่ารักมากๆ ตัวเดียวเก๋อยู่เลยค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 40 นิ้ว ทรงตรง ความยาว 43 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

AN161 Premium Light Grey Asymmetrical Balance Top ท็อปผ้ายืดเกล็ดปลาคุณภาพดี แบบบาง สีเทาอ่อนสวยเก๋ ดีไซน์และคัตติ้งเนี้ยบสวยลงตัว เรียบเก๋ ทรงไม่รัดรูปใส่สบาย ผ้าไม่หนาไม่บางจนเกินไป คุณภาพดีสุดๆค่ะ ปลายเสื้อดีไซน์ไม่เท่ากันซ้ายขวา แต่ไม่โป๊ค่ะ ช่วงตรงกลางแต่งแทบเส้นเก๋ๆ ให้ดูมีลูกเล่น แต่ลงตัวกับทั้งตัว ใส่กับท่อนล่างได้หลากหลายแบบ โดยเฉพาะเอวสูงจะรัดกันมากๆค่ะ แขนทรงกิโมโนเท่ๆ ไม่ลีบและไม่บานมาก เป็นทรงไม่เหมือนใคร คอกลมใส่สบาย ตัวนี้แนะนำที่เนื้อผ้าเลยค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 650 >>> 550 Highly Recommended! ว่าผ้าดีมากๆ ทรงเก๋ ไม่ผิดหวังค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40นิ้ว ++ ทรงพริ้วไม่รัดรูป ความยาว 21-23 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ ดีไซน์เก๋ ซ้ายขวาไม่เท่ากันโดดเด่น แต่ไม่โป๊ ความยาวกำลังดี เนื้อผ้า premium ลงตัว ใส่สบาย ทรงแขนน่ารักมากๆค่ะ

AN152 Marble Grey Stripe Loose Sleeves Cute Top ท็อปสีเทาอ่อน โทนสี Marble สวยเก๋ทางลายเส้นเล็กน่ารัก ผ้าคอตตอนนิ่มคุณภาพดี เนื้อทอละเอียดสวยเก๋ ลายเส้นเป็นลายทอในตัวเลยค่ะ ดูดีเทลได้ที่รูปล่าง ทรงพริ้วไม่รัดรูป คอวีใส่สบาย ตัวนี้เรียบ Minimal แต่มีลูกเล่นเก๋ๆ ตรงช่วงแขนผ่าด้านบน ทำให้ดูพริ้วๆ ไม่ธรรมดาค่ะ ดูทรงตามรูปตัวอย่างเวลาใส่ได้ค่ะ น่ารักสุดๆๆๆ สีเทากลางๆใส่กับท่อนล่างสีอะไรก็ง่าย Match ง่าย ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 Highly Recommended! ว่าเนื้อผ้าเริ่ดค่ะ ทรงเก๋ โดยเฉพาะแขนน่ารักสุดๆค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว+ ทรงพริ้วไม่รัดรูป ความยาว 23-24 นิ้ว แขนปานกลาง 14-15 นิ้ว

AN114 Special Striped Texture Ribbon Ladies Cute Top ท็อปลายทางสีพื้นขาวเส้นเทาอ่อนเก๋ๆ เนื้อผ้าเป็น texture ทั้งตัว เข้ากับลายเส้นสุดๆค่ะ ตัวนี้ผ้าดีมากๆ ไฮโซสุดๆค่ะ ดูดีเทลได้ที่รูปล่าง ช่วงอกที่เป็นริบบิ้นสามารถผูกได้หลายแบบตามในชอบ เป็นทั้ง tie ทั้งริบบิ้นสูง หรือต่ำ ได้ตามต้องการเลยค่ะ ทรงพริ้วเก๋น่ารักสุดๆ โดยเฉพาะชวงแขนพริ้วๆ สวยมากๆค่ะ ลงตัว มีความยาวทำจั๊มกับท่อนล่างเอวสูงได้สวยมากๆ หรือใส่ปล่อยๆชิวๆก็ได้ลุคอีกแบบค่ะ ใส่ได้บ่อยๆแน่นอน ไม่ผิดหวังค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ป้ายห้อย ตัดใจส่งต่อเพียง 650 >>> 550 Highly Recommended! ว่าน่ารักสุดๆๆ ตัวเดียวใส่ได้หลากหลายทรง หลายแบบ แล้วแต่Match เลยค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ความยาว 23-24 นิ้ว แขนปานกลาง 14 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ โดยเฉพาะช่วงแขนพริ้วๆ ช่วงริบบิ้นผูกให้สูงหรือต่ำ แน่นหรือหลวมได้ตามต้องการค่ะ
    เนื้อผ้าดีมีสไตล์มากๆ texture สวยเต่นชัดเลยค่ะ Match กับท่อนล่างได้ง่าย ทำจั๊มแล้วสวยมากๆค่ะ

AN103 Light Vanilla Special Striped Texture Knit Jumper จัมเปอร์ถักวอลุ่มสุดเก๋ สีขาวครีมวานิลลาน่ารักมากๆ โทนอ่อนเหลืองอ่อนมากๆแต่ไม่เหลืองอ๋อยค่ะ สีเรียบเก๋ไฮโซสุดๆๆๆ เข้ากับ texture ลายถักเป็นลอนเส้นๆสวยเริ่ด ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ เนื้อถักบางเบาแต่เป็นวอลุ่มค่ะ ใส่เดี่ยวได้เลย ไม่โป๊ แต่ไม่หนาเกินไปจนร้อน ใส่ทำงานก็สวย ใส่เดินเก๋ๆก็โดดเด่น เนื้อผ้าเริ่ดสุดๆๆๆๆ เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ ใส่พอดีเอวไม่ครอปมาก จั๊มได้ตามต้องการ Match ได้ทั้งลูกไม้ วูล ผ้าเก๋ๆทั้งเรียบทั้งลาย ได้ทุก texture ทุกสีเลยค่ะ คุ้มสุดๆๆๆ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 650 Highly Recommended! ว่าคุณภาพดี วอลุ่มสวยเก๋ ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free ยืดหยุ่นได้มาก ทรงจัมเปอร์ ความยาว 24 นิ้ว แขนยาว 20 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ใส่สบายดู Cozy แต่ไม่หนาจนเกินไป เรียบเก๋ เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่ายค่ะ

AN70 Creamy Bordered Minimal Knit Shorts กางเกงถักไหมพรมสวยเก๋ขาสั้น สีครีมน่ารัก ขอบเอวสีดำ ปลายขาเป็นเส้นขอบสีเหลือบ Gradient น่ารักมากๆเลยค่ะ ขาสั้นกำลังดีใส่สบาย ไม่สั้นโป๊ ไม่บานย้วย มั่นใจในคุณภาพเลยค่ะ น่ารักมากๆ ยืดหยุ่นได้ทั้งตัวใส่สบาย ทั้งเอวทั้งสะโพก พอดี เข้ากับรูปร่างได้ดี ไม่รัดติ้ว และไม่หลวมเกินไปค่ะ เนื้อถักคุณภาพดีมากๆ ใส่เดี่ยวๆได้เลย ไม่บางโป๊ แต่ไม่หนาจนร้อนค่ะ เป็น Knit Shorts ที่ Summer ก็ยังใส่ได้ ใส่ไปเที่ยว ไปเดินห้างเก๋ๆก็ได้เลยค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 550 บาทค่า Highly Recommended! ว่าน่ารักมากๆ ใส่ Match ได้บ่อยๆ ไม่ผิดหวังค่า
    Size: รอบเอวยืดระหว่าง 24-32 นิ้ว ไม่รัดรูป สะโพกยืดระหว่าง 36-44 นิ้ว ยืดได้มากค่ะ ความยาว 15 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ทรงเก๋ สไตล์ minimal โชว์เนื้อถักสวยหรู ใส่สบาย เข้ากับท็อปอะไรก็สวยง่ายแน่นอนค่า

AN66 Coffee Perfect Volume Knit Top ท็อปถักสุดเก๋ เป็นวอลุ่ม สีน้ำตาลอ่อนโทนสีกาแฟ น่ารัก สุภาพ ดีไซนืเก๋ไก๋ เป็นทรงเปิดไหล่แบบมีแขนปลาย น่ารักมากๆค่ะ ตัวนี้ใส่เดี่ยวๆก็ได้ หรือใครไม่มั่นใจ ใส่กับสายเดี่ยว หรือ สปอร์ตบราด้านในก็ได้ค่ะ ทรงพอดีตัว ไม่รัดรูป เนื้อถักไหมพรมละเอียด ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ยืดหยุ่นได้ดี ไม่เหี่ยว เป็นวอลุ่มตลอดเวลา ไม่ต้องรีดค่ะ ไม่ขึ้นขุย เนื้อถักแน่นสวย ใส่สบาย ไม่ร้อน ความยาวประเอวสูงกำลังดี ไม่ต้องทำจั๊มเลยค่ะ ช่วงขอบกุ๊นสวย จั๊มขอบนิดๆให้เป็นทรงค่ะ ใส่สบาย โดยเฉพาะ ใส่Matchกับยีนส์แล้วน่ารักมากๆๆ ทั้งขาสั้นและขายาวค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 650 >>> 550 บาทค่า Highly Recommended! เนื้อผ้าเริ่ดมากๆค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดี ความยาว 22-23 นิ้ว แขนFree

AN53 Dark Blue Denim Full Fringe Border Top ท็อปยีนส์สีเข้มเนื้อดี แต่ง ขอบแขนและปลายเสื้อเป็น Fringe เส้นๆน่ารัก ไม่สั้นไม่ยาวไปค่ะ พอดีกับเอวสูง ไม่โป๊ ช่วง Fringe มี texture เข้ากับช่วงลำตัวได้เหมาะมากเลยค่า ตัวนี้เป็นซิปหลัง ปลดได้ถึงข้างล่าง และล็อคได้ค่ะ ไม่โป๊ ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ ทรงสวยมากๆ พอดีตัวไม่รัดรูป เนื้อยีนส์แท้ ไม่หนาไม่บางจนเกืนไป ใส่สบาย ใส่เดี่ยวๆเหมาะเลยค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 650 บาทค่า Highly Recommend! ว่าสวยแปลกเก๋ modern โดดเด่นไม่เหมือนใครค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 40 นิ้ว ความยาว 23-24 นิ้ว แขนปานกลาง 11-12 นิ้ว

AN22 Premium Blue Cotton Linen Miminal Loose Dress เดรสสไตล์ญี่ปุ่นทรง loose เรียบเก๋ สีน้ำเงินเข้ม คอกลมน่ารัก ด้านหลังคอแบบผูก ผูกกระชับได้ตามต้องการ ไม่เว้าลึก ผ้าเป็นผ้าคอตตอนลินินเนื้อทอละเอียด เนื้อดีมากๆค่ะ นิ่ม มีลายทอในตัว สไตล์ผ้าออแกนิค สีน้ำเงินเข้มแต่งขอบกระเป๋าช่วงอก และขอบแขนด้วย ด้านปักฝ้ายสีขาว น่ารักมากๆค่ะ ทรงพริ้วเก๋ทั้งตัว เรียบ minimal ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ ตัวเดียวอยู่ ใส่สบาย ไม่ร้อน แต่ไม่ทะลุโป๊ ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ แขนสั้นกำลังดี ช่วงเอวไม่รัด แต่ไม่ย้วย รีดเรียบเป็นทรงสวย ใส่สบายมากๆเลยค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 650 บาทค่า Highly Recommended! ว่าทรงพริ้วสวย ผ้าคอตตอนลินินเนื้อดีสไตล์ญี่ปุ่น ตัวเดียวอยู่เลยค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free นิ้ว ความยาว 36 นิ้ว แขนสั้น 9 นิ้ว

ใส่ทรงนี้เลยค่ะ สวยหรูมากๆ เนื้อผ้าคอตตอนลินิน เรียบหรู ทรงพริ้วใส่สบาย ปักขอบเรียบเก๋อย่างดี ตัวเดียวอยู่เลยค่ะ ไม่ผิดหวังแน่นอน

AN18 GREY Premium Knit Graphic Cape Cardigan คาร์ดิแกนถักสุดเก๋ ลายกราฟฟิกพื้นสีนู้ดเบจเส้นสีเทา ทรงเคป กึ่งๆพอนโช แบบสวมแขนค่ะ น่ารักมากๆ ทรงพริ้วใส่สบาย ลาย Knit กราฟฟิกโดดเด่น แต่ไม่เว่อร์เกินไป ดีไซน์ลงตัว คุณภาพเริ่ด เนื้อไหมพรมถักละเอียด ไม่หนาไม่บางจนเกินไป เนื้อนิ่ม ไม่คัน เหมาะใส่เป็นเสื้อคลุมเข้ากับด้านในเรียบๆอะไรก็สวยค่ะ หรือพับครึ่งทำเป็นผ้าพันคอวอลุ่มก็น่ารัก พกพาง่าย เนื้อผ้าสวยหรูมากๆ คุณภาพดี ไม่ขึ้นขุยง่าย เนื้อผ้าไหมพรมนิ่มลื่น ไม่หนาไม่บางจนเกินไป เหมาะกับพกพาไปเดินห้าง ไปออฟฟิซ ใส่เดินชิวๆหน้าหนาวก็ได้เลยค่า คุ้มสุดๆแน่นอน ลายสวยเก๋โดดเด่น สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 950 >>> 850 บาทค่า Highly Recommended ว่าคุณภาพดีมากๆ เก๋ โดดเด่น ใส่ได้หลากหลาย คุ้มค่าสุดๆ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า
    Freesize: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระุดม ความยาว 27-30 นิ้ว แล้วแต่ช่วงไหล่ แขน Free แบบมีช่องสอดแขน ไม่รัดรูป

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่า

KR86 Mixed Stripe Premium Cotton Linen Chic Pants กางเกงเอวสูง สวยเก๋ผ้าคอตตอนลินิน เนื้อทอคุณภาพดีมากๆ ลายทางพื้นขาวนวลสวยลายสีโทนนาวีปนเหลืองเป็นจุดๆสี ยาวเป็นเส้นทางตรง พรางหุ่นได้ดีมากๆเลยค่ะ ใส่แล้วดู ผอมเพรียวสูง ขายาวรับกับ ส้นสูงได้สวยมากๆเลยค่ะ ทรงตรง ใส่สบาย ไม่รัดรูป เอวสูงแบบยืดด้านหลัง ทำให้ใส่ได้พอดีทุกรูปร่าง ช่วงสะโพกหลวมๆใส่สบาย ไม่รัดรูป มีกระเป๋าจริงทั้งสองข้างค่ะ ตัวนี้รับประกันว่าผ้าคุณภาพดีมากๆค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 650 บาทค่า Highly Recommended! ว่าสวยเก๋ค่ะ ผ้าดีมากๆ ไม่ผิดหวังค่า
    SIZE: รอบเอวสูงยืดด้านหลัง ระหว่าง 26-34 นิ้ว สะโพก Free 40-42 นิ้ว ความยาว 33 นิ้ว

KR30 Pastel Pink Mixed Striped Shirt Collar Jumpsuit จั๊มสูทสีชมพูอ่อนลายเส้นทางตรงสวยเก๋ สีน้ำตาลดำสลับกัน แปลกเก๋ไม่เหมือนใคร ผ้าเนื้อผสมบางเบาใส่สบายแต่ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ช่วงบนเป็นทรงเสื้อปกเชิ๊ตน่ารักมากๆ ช่วงเอวจั๊มยืดคุณภาพดีไม่รัดรูป ยืดเป็นทรงสวยมากๆ ช่วงท่อนล่างเป็นกางเกงขาสั้น ใส่สบาย ไม่รัดรูปทั้งตัวค่ะ แขนสั้นปานกลางน่ารัก ตัวเดียวอยู่เลยค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดดสุดๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าทรงน่ารักสุดๆค่ะ ใส่สบาย ตัวเดียวอยู่เลยค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว เอวยืดระหว่าง 24-32 นิ้ว สะโพก Free 36 ถึง40 นิ้ว ทรงไม่รัดรูป ยาวทั้งหมด 36 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักสดใสมากๆ ใส่เดี่ยวๆได้เลย ไม่ต้อง Match มาก เข้ากับรองเท้ากระเป๋าอะไรก็ง่ายแน่นอนค่า

KR25 Greyish Aqua Blue Textured Cotton Linen Shirtdress เดรสปกเชิ๊ตสีฟ้าน้ำทะเลโทนตุ่นๆ ออกปนเทานิดๆ สวยเก๋ เนื้อผ้าคอตตอนผสมลินินเนื้อทอละเอียด เป็นเส้นๆ สวยเก๋ มี texture เก๋ไฮโซทั้งตัว ทรงหลวมใส่สบาย แต่ไม่ย้วย เนื้อผ้าอยู่ตัวดีมากๆค่ะ สไตล์ญี่ปุ่น มี texture เซอร์ๆนิดๆ ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ไม่โป๊ ปลดกระดุมทั้งตัวเป็นเสื้อคลุมยาวได้อีก น่ารักมากๆ ใส่ได้บ่อยๆแน่นอน สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดดสุดๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวย ผ้าคุณภาพดีมากๆค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดีมากๆ ความยาว 36 นิ้ว แขนยาวปานกลาง 17 นิ้ว

OP23 Special Black Denim Chic Skirt Pants กางเกงกระโปรงยีนส์สีดำเข้มสวยเก๋ เนื้อยีนส์คุณภาพดีพรีเมี่ยมสุดๆค่ะ ด้านในเป็นกางเกง ดูได้ที่รูปดีเทลนะคะ ด้านนอกเป็นผ้าทับอีกที ทำให้เหมือนดูใส่กระโปรงค่ะ แต่จริงๆด้านในเป็นกางเกงไม่ต้องกลัวโป๊ ใส่สบาย เอวยืดด้านหลัง มีสายคล้ายเข็มขัดให้ปรับกระชับได้ พอดี ทรงเก๋ ดีไซน์สวยแปลก เข้ากันกับเนื้อยีนส์คุณภาพดีได้เนียนสุดๆค่ะ ปลายตัดเป็น Fringe นิดๆน่ารัก ให้ดูดิบๆ นอกนั้นกุ๊นขอบอย่างดีเนี้ยบสวยค่ะ สภาพเริ่ดดดด คุณภาพเริ่ดสุดๆๆ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดีมากๆเลยค่ะ พรีเมี่ยมสุดๆ ดีไซน์ก็เก๋มากๆค่ะ ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า
    Size: รอบเอวยืดด้านหลังระหว่าง 26-34 นิ้ว มีสายด้านหน้าปรับกระชับ หลวมหรือแน่นได้ตามต้องการ สะโพก Free 42 นิ้ว+ ทรงขากว้างเหมือนกระโปรง ความยาว 34-35 นิ้ว

Details ด้านในเป็นกางเกงด้านหน้าเป็นผ้ามาทับดูเป็นเลเยอร์จะเห็นเหมือนใส่กระโปรงค่ะ เก๋มากๆ

MC75 Light Coffee Half Pleated Bloom Top ท็อปสุดเก๋ เครื่องตัวและแขนเป็นพลีทละเอียดทั้งปลายพริ้วใส่สบาย สีน้ำตาลอ่อนโทนกาแฟอบอุ่น ดูหรูไฮโซ ดีไซน์มาลงตัวอย่างดีทั้งตัวค่ะ ซิปแบบซ่อนด้านหลังใส่สบาย คัตติ้งเนี้ยบเก๋ ตัวพลีทขยายได้มาก จากละเอียดแล้วค่อยคลายตัวเป็นรัศมีค่ะ เก๋เริ่ดด แขนไม่พองมากค่ะ สามส่วนกำลังดี ทรงนี้ดูหรูสุดๆๆ Match กับท่อนล่างได้หลากหลายสุดๆๆ ใส่ปกติก็สวยเก๋ไฮโซ ใส่ไปงานก็ได้ด้วยค่ะ เนื้อผ้าทอเนื้อผสม คุณภาพเริ่ดดด สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเริ่ดสุดๆๆๆ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่าา
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-42 นิ้ว ความยาว 25-26 นิ้ว แขนสามส่วน 17 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ สีอบอุ่นน่ารักมากๆ ดูเรียบๆแต่เก๋ หวานด้วยพลีทและทรงแขน แต่ดู Chic ด้วยคัตติ้งและเนื้อผ้าเริ่ดค่า

MC22 BW Big Line Loose Knit Dress เดรสถักขาวดำลายทางเส้นใหญ่ ถักตาแน่น นิ่มลื่น ดู texture ได้ที่รูปล่างเลยค่ะ คุณภาพดีมาก ดีไซน์ทรงพริ้ว ทรง Loose หลวมๆ ใส่สบาย สไตล์ Minimal ยาว Mid-long แขนกว้างปลายบานเล็กน้อยดังภาพ เป็นแขนหลวมๆไม่รัด น่ารักมากๆค่ะ เข้ากันกับทรงพริ้วๆของตัวเสื้อ รับกันทั้งหมด ดีไซน์มาอย่างดี เนื้อผ้าถักนิ่มลื่น แต่ไม่มัน ใส่สบาย ใส่เดี่ยวๆได้ ไม่โป๊ แต่ไม่ร้อนจนเกินไป อากาศเมืองไทยใส่ได้เลยค่ะ ไปเที่ยวตปท. Match กับโค้ทกับเลกกิ้งหรือคาร์ดิแกนก็สวย สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดสุดๆๆๆ โดยเฉพาะผ้าเนื้อนิ่มมากๆค่ะ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเนื้อผ้าเริ่ดค่ะ ดีไซน์ทรงเก๋ Loose ใส่สบาย ไม่ผิดหวังแน่นอน
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free มาก ทรง Oversized มีพทติดช่องแขน ความยาว 35-36 นิ้ว แขนยาว 18 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้ ทรง Loose น่ารักสุดๆๆๆ ลายขาวดำ มินิมอลสุดๆ เข้ากับไอเทมเสริมเก๋ๆอะไรก็งายแน่นอนค่ะ

CL124 Special Chocolate Browny Full Knit Tunic เดรสถักไหมพรมบางเบาสีน้ำตาลช็อคโกแลต เนื้อไหมพรมถักยืดหยุ่น แต่ไม่โป๊ ใส่สบายสุดๆค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้เลยตัวเดียวเอาอยู่แน่นอนค่ะ ไม่ต้องใส่ซับใน ผ้าถักไม่คันค่ะ สัมผัสนุ่มสบาย ใส่ในห้องแอร์ หรือเดินห้างกำลังดีเลยค่ะ จะใส่ปกติก็ได้ ไม่หนามาก ลายถักเป็น texture ในตัวสวยเก๋ แขนสี่ส่วน พับขึ้นได้ตามต้องการ พับประมาณข้อศอกลงมานิดๆ สามส่วนน่ารักมากๆเลยค่ะ โดดเด่นที่ลายถักน่ารัก Full Knit ทั้งตัวไม่มีตัดต่อ ไม่เหมือนใครและไม่มีใครเหมือน ไม่รัดรูป ใส่สบายๆ ผ้ายืดหยุ่นได้มากเข้ากับรูปร่างได้ดี ไม่รัดค่ะ ทรงตรงทรงลงมาทั้งตัวถึงปลาย กุ๊นเก็บขอบอย่างดี ใส่เดี่ยวๆก็น่ารัก หรือ Match กับเลกกิ้งก็เก๋ค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 950 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 750 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารัก คุณภาพดีมากๆเลยค่ะ ไม่ผิดหวังแน่นอน
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 40 นิ้ว ทรงตรง ด้านข้างยืดหยุ่นเข้าออกได้มาก ทรงไม่รัดรูป ความยาว 30 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ เข้ากับรองเท้ากระเป๋าอะไรก็ง่าย ใส่ได้ทั้งเมืองไทย เมืองนอกค่ะ

CL120 Navy Stripe Long V-neck Mini dress มินิเดรสลายทางสีน้ำเงินนาวี ลายเส้นตัดต่อน่ารัก ดีไซน์มาอย่างดีค่ะ ผ้านิ่มลื่นใส่สบาย แต่ไม่โป๊ ไม่ทะลุ ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ทรงคอวีเน้นขอบหนาน่ารัก สไตล์ญี่ปุ่น เข้ากับลายขวางน่ารักมากๆเลยค่ะ ตัดต่อผ้าเนี้ยบเก๋ คัตติ้งดีมากๆ ใส่เดี่ยวก็สวย หรือ Match กับเลกกิ้งก็สวยค่ะ สภาพเริ่ดดด คุณภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 950 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 750 บาทค่าHighly Recommended!! ว่าใส่ง่าย สวยเก๋ โดดเด่นไม่เหมือนใคร ตัวเดียวอยู่แน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ความยาว 33 นิ้ว แขนปานกลาง 16 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ เนื้อผ้าลื่นพริ้ว ลายเก๋ ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ Match กับกระโปรงยาวด้านล่างอีกทีก็สวยไฮโซมากๆเลยค่า

CL111 Special Red-wine Graphic Printed Loose Cute Dress เดรสพิมพ์ลายกราฟฟิกสุดเก๋ สีไวน์แดงสลับขาวและนาวี น่ารักมากๆเลยค่ะ ลวดลายลงตัวไม่เยอะไม่น้อยจนเกินไป ลงตัวสุดๆค่ะ เนื้อผ้าไม่ธรรมดา มี texture ในตัว สวยเก๋ สัมผัสนิ่มใส่สบาย ลื่นพริ้ว แต่ไม่มัน ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ไม่โป๊ แต่ไม่ร้อน คุณภาพดีสุดๆ ตัวเดียวอยู่แน่นอน มีเชือกรัดเอวแยกให้ค่ะ เก๋ๆ สภาพเร่ิด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเริ่ดมากๆ ไม่ผิดหวังทั้งเนื้อผ้า และดีไซน์ค่ะ น่ารักสุดๆๆ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-40 นิ้ว ความยาว 42 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ใส่ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ มีเชือกรัดเอว รัดหรือปล่อยก็ได้ ดีไซน์เก๋ลงตัวสุดๆๆ คุณภาพเริ่ดค่ะ

CL84 Special White Snowflakes Pattern Knit Tunic เดรสสีขาวสวยเก๋ ถักเนื้อนิ่มทั้งตัว สีขาวนวลสวยสลับตัวลายสีเทาอ่อนออกเงินๆ มี Sparkling นิดๆสวยเก๋มากๆค่ะ เนื้อถักคุณภาพเริ่ดสุดๆ ตาแน่น แต่ไม่หนาเกินไป เป็นวอลุ่มสวย เหมาะใส่ไปต่างประเทศ หรือใส่เดินห้างอากาศเย็นๆ ทรงไม่รัดรูป ใส่สบายๆ สามารถ Match เพิ่มเติมได้อีกหลายแบบค่ะ ใส่กับกางเกง หรือเลกกิ้งก็สวย หรือเพิ่มกระโปรงลูกไม้ก็น่ารักไปงานได้เลยค่ะ ตัวนี้แนะนำว่าเริ่ดสุดๆๆๆ ทั้งสภาพเริ่ดและคุณภาพก็เริ่ดสุดๆค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 950 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 750 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าทั้งน่ารักและคุณภาพดี ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ยืดหยุ่น ความยาว 30-32 นิ้ว แขนยาว 20 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ ใส่เดี่ยวๆก็เรียบสวย หรือ Match กับ Shirtdress หรือ กระโปรงลูกไม้ด้านในก็น่ารักมากๆ ได้ลุคสวยไฮโซค่า

AY7 Special Floral Pleated Lace Minimal Dress เดรสลูกไม้สีขาวตัวยาว ทรง Loose สวยเก๋ ใส่สบาย เนื้อลูกไม้อัดพลีทสวยสุดๆค่ะ ดูดีเทลได้ที่รูปล่าง ลายของลูกไม้เป็นดอกไม้เล็กๆละเอียด ไม่หยาบ ด้านในช่วงลำตัวจนถึงปลายล่างมีซับในยาวทั้งตัวค่ะ ลื่นนิ่ม คุณภาพดี ไม่โป๊ ใส่เดี่ยวๆได้แน่นอนค่ะ แขนยาวทรงตรงลงมา จั๊มปลายนิดๆ ไม่รัด ทรงช่วงเอวหลวมแบบปล่อยๆ ไม่จั๊มค่ะ กระโปรงเป็นพลีทลงมาจากช่วงตัว ใส่สบาย พลีทขยายได้มาก แต่ไม่บานโป๊ มีน้ำหนักตกลงมาเป็นทรง จะพริ้วๆเมื่อเคลื่อนไหวค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้ เข้ากับเครื่องประดับ อะไรก็ง่าย ใส่ Casual ก็สวย ไปเที่ยวก็ดี ไปงานก็ได้ค่า สภาพเริ่ดดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 บาทค่า Highly Recommended!!
ว่าสวย เรียบเก๋ แต่ได้ลุคปนหวาน ตัวเดียวอยู่ค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดี ความยาว ซับในด้านใน 39 นิ้ว ลูกไม้ด้านนอก 41 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
    Last edited by jane_f; 03-02-2017 at 10:41 AM.

Bangkok ~ Tokyo
    Warning Points:
    0/5

Re: ✦✦✦✦✦✦NEW!! Lot ใหม่ล่าสุดมาทะยอยลงแล้วค่า !! Sale Lotเก่าส่งฟรี!!! ✦✦✦✦✦✦✦✦✦ ~Japan & Korean Style นำเข้าทุกชิ้น! Designสวย+คุณภาพดี✦✦ All Imported! ✦♡✦ ไอเทมเก๋ เน้นสไตล์และคุณภาพค่ะ ✦✦

♥ PROMOTION! SALE ZONE ♥ ตัวละ 400 บาท 2 ตัวเพียง 700บาทรวมส่งฟรี

AO62 Bluish Grey Premium Striped Texture Top ท็อปสีเทาอมฟ้าคอปีน ไม่ใช่คอเต่าค่ะ ผ้านุ่มแปลกเก๋ บางเบาแต่เนื้อมี texture ฟูเล็กน้อย ไม่มากค่ะ รายละเอียดดังภาพล่าง คล้ายผ้าลูกฝูกแต่ไม่หนา และไม่ติดผิวค่ะ ด้านในเรียบๆ ใส่สบาย ไม่คัน ไม่ระคาย ซักรีดได้สะดวกมากๆตามปกติเลยค่ะ ผ้าคงตัว ไม่ยับง่าย มี texture เป็นลอนๆในตัว ไม่แตกค่ะ คัตติ้งเนี้ยบเก๋ ทรงไม่รัดรูป ใส่เดี่ยวๆได้เลย Match เข้ากับเอวสูงได้สวยมากๆ ทำจั๊มหรือไม่จั๊มก็ได้ค่า คุณภาพเริ่ดดด สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 650 >>> 400 Highly Recommended!! ว่าเนื้อผ้าเก๋มากๆค่ะ ดีไซน์ลงตัว
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ความยาว 21 นิ้ว แขนยาว 18 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ เข้ากับเอวสูงได้สวยพอดีเป๊ะมากๆ ช่วงแขนวอลุ่มนิดๆ ดูไฮโซ โชว์เนื้อผ้าเก๋ ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่สบายค่า

AO46 Special Black Striped Shirtdress เชิ๊ตเดรสทรงทูนิกตัวยาวปานกลาง ใส่สบาย พื้นดำ ลายทางตรงสีขาว พรางหุ่นได้ดี ทรงไม่รัดรูป เนื้อผ้าไนลอนผสมเนื้อละเอียด บางเบาแต่ไม่บางโป๊ กระดุมปลดได้ทั้งช่วงบนค่ะ ช่วงล่างเป็นเหมือนเดรสตรงลงมา ใส่เป็นเดรสสั้นเดี่ยวๆก็พอดีไม่โป๊ หรือบางท่าน Match กับสกินนี่ยีนส์ หรือเลกกิ้งก็เข้าสุดๆค่ะ ดีไซน์ลงตัว ปกเชิ๊ตสุดชิค เรียบเก๋ค่า คุณภาพเริ่ดดด สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 650 >>> 400 Highly Recommended!! ว่าทรงสวย ใส่สบาย ใส่ได้หลากหลายโอกาสค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-40 นิ้ว ความยาวด้านหน้า 33- ด้านหลัง37นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ใส่สบายๆ ไม่สั้นไม่ยาวจนเกินไป Match กับกางเกง หรือเลกกิ้งก็สวยเป๊ะค่ะ

AF118 White Delicate Lace Midi Skirt กระโปรงลูกไม้โปร่งสีขาว มีซับในอย่างดีทั้งตัว เนื้อลูกไม้ละเอียดเก๋ ลายด้านบนเป็นเส้นๆ คล้ายพลีทเนื้อละเอียดเรียบหรู ลายด้านล่างเป็นช่อลูกไม้สวยเก๋ ดีไซน์ลงตัว กุ๊นขอบอย่างดี มีความยาว Midi กำลังดี แล้วแต่ใส่เอวสูงหรือต่ำ ได้หมดเลยค่ะ เอวเป็นเอวยืดคุณภาพดี ไม่รัดพุง ยืดหยุ่นได้มาก ใส่สบาย ไม่ย้วย ทรงพริ้วสวย มีซับในอย่างดี ใส่เดี่ยวๆได้ไม่โป๊ค่ะ เรียบเก๋ เข้ากับท่อนบนได้ทุกสีทุกผ้า ทุกดีไซน์ โดยเฉพาะใส่กับพวก Pullover นิต ดูไฮโซสุดๆค่ะ ใส่กับเชิ๊ตก็ง่าย ใส่กับเสื้อยืดได้ลุค Casual แอบหวานๆนิดๆ ใส่ได้หลากหลายโอกาสแน่นอนค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 >>> 400 Highly Recommended! ว่าใส่ได้บ่อยๆกับท่อนบนอะไรก็ง่ายค่ะ โดยเฉพาะ Match กับ Knit ไอเทม สวยเข้ากันสุดๆค่า
    Size: รอบเอวยืดระหว่าง 24-34 นิ้ว สะโพก Free 44 นิ้ว+ ความยาวซับใน 23 นิ้ว ความยาวทั้งตัว 32 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ พริ้วๆเก๋ๆใส่สบาย สไตล์ผู้หญิงๆแต่ไม่หวานมาก เอาไว้ Match กับท็อปสวยๆด้านบนได้ง่ายค่ะ
    เข้าได้กับทั้งเชิ๊ต ทั้งเสื้อยืด โดยเฉพาะนิตไอเทม เข้ากันสุดๆๆๆ ใส่กับท่อนบนอะไรก็ช่วยปรับลุคให้ดูเป็นผู้หญิงๆเพิ่มได้ง่ายค่า

AN69 Creamy White Striped V Collarless Ladies Chic Shirt เชิ๊ตคอวีไร้ปกสีขาว ลายทางเส้นเก๋ๆ น่ารัก เรียบหรู ทรงไม่รัดรูป เนื้อผ้าคอตตอนผสมเนื้อคล้ายเชิ๊ต เริ่ดมากๆค่ะ ปลดกระดุมได้ทั้งตัว ใส่เดี่ยวๆหรือใส่เป็นเสื้อคลุมก็ได้ค่ะ แขนสามส่วนน่ารัก พับขึ้นได้ตามต้องการค่ะ กระเป๋าอกมีกระเป๋าจริงเก๋ๆ ข้านนึงด้วยค่ะ ได้ลุคสไตล์ Working Woman เท่ๆ ทรงไม่รัดรูป ทำจั๊มในเอวสูงก็สวย หรือใส่ปล่อยๆก็น่ารักค่ะ ตัวนี้รับประกันคุณภาพผ้าเลยค่ะ ไม่ผิดหวัง สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 650 >>> 400 บาทค่า Highly Recommended! ว่าทรงเก๋ ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 42 นิ้ว ใต้แขนคล้ายทรงผีเสื้อ ใส่สบาย ความยาว 22-23 นิ้ว แขนสามส่วน 15-16 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมาก ดูเรียบเก๋ไฮโซ ดูเป็นผู้หญิงมั่นใจ สไตล์ Working Woman ใส่กับเอวสูงได้เริ่ดสุดๆค่า

AN55 BW Striped Off-Shoulder Chic Loose Top ท็อปทรง Off-Shoulder ลายทางสีขาวดำ สวยเก๋ ผ้าคอตตอนลินินเนื้อทอคุณภาพดีสุดๆๆ แขนและลำตัวพริ้วใส่สบาย ตัดต่อลายครึ่งบนกับครึ่งลางได้ลงตัวมากๆค่ะ ตัวนี้ใส่แบบคอปกติก็ได้ค่ะ น่ารักไปอีกแบบ เนื้อผ้าดีมากๆ ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ทรงไม่รัดรูป แขนสามส่วนน่ารัก ทรงตามรูปเลยค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 750 >>> 400 บาทค่า Highly Recommend! ว่าน่ารักสุดๆ ใส่สบาย ผ้าดีมากๆค่า
    Size: ไหล่ Free ยืดหยุ่นได้มาก รอบอก free 40 นิ้ว ความยาว 21 นิ้ว แขนปานกลาง 16 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ โดยเฉพาะใส่แบบ Off Shoulder แล้วสวยไฮโซสุดๆ หรือใส่แบบคอปกติก็เก๋ไปอีกแบบค่า

OP95 Light Blue Denim Soft Loose Dress เดรสยีนส์สีฟ้าอ่อนสวยเก๋​เนื้อนิ่มมากๆเลยค่ะ เนื้อยีนส์ละเอียด คุณภาพดี ยิ่งซักยิ่งนิ่ม สีไม่ตก โทนอ่อนใส่ง่าย เข้ากับทรง Loose สวยเก๋ ไม่รัดรูป ใส่สบาย รีดแล้วเรียบสนิทแขนสาม-สี่ส่วนน่ารัก บานเล็กน้อยแต่ไม่บานมากค่ะ ช่วงกระโปรงก็มีน้ำหนัก ผ้าตกลงมาเป็นทรงดังภาพค่ะ คอปาดนิดๆแต่ไม่กว้างมาก ดูทรงได้ที่รูปล่างเลยค่ะ สภาพเริ่ดดด คุณภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ป้ายห้อย ตัดใจส่งต่อเพียง 650 >>> 400 บาทค่า Highly Recommended! ว่าสวยเก๋ ใส่สบาย ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free มาก ทรง Oversized หลวมๆใส่สบาย ไม่รัดรูป ความยาวด้านหน้า 33-34 นิ้ว แขนยาว 18 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ สวยเก๋มากๆ ทรงใส่สบาย หลวมๆ แต่ไม่โคร่ง ใส่เดี่ยวสวยเก๋ หรือ Match กับเลกกิ้งก็สวย Match กับเสือ้คลุมต่างๆก็น่ารักค่ะ
    [IMG]http://www.mx7.com/i/973/2BGSGq.jpg/IMG]

CL39 Light Cream Soft Wool Bearsuit เอี้ยมกางเกงวูลสีเบจครีม สีอ่อน สวยเก๋ เรียบหรู เนื้อวูลแท้ นิ่ม คุณภาพดี ไม่คันค่ะ ตัวนี้เหมือนเป็นกางเกงแล้วมีสายเอี้ยมต่อออกมาก เรียบๆ ถ้าไม่ชอบใส่แบบเอี้ยมก็ เก็บสายแล้วใส่เป็นกางเกงก็น่ารักค่ะ ทรงขาตรง เอวยืดคุณภาพดี ไม่รัดรูป ยืดหยุ่นได้มากเลยค่ะ ใส่ได้ทั้งเอวสูงและต่ำ คัตติ้งเนี้ยบเก๋ ทั้งดีไซน์และ เนื้อผ้า สี ทุกอย่างดูหรูมากๆค่ะ ใส่สบาย ท่อนบนใส่เป็นอะไรก็ได้เลยค่ะ ทั้งท็อป ทั้งเสื้อยืด เบราส์ ได้หลากหลายแน่นอนค่า สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงเพียง 650 >>> 400 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพเริ่ดค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free เอวยืดระหว่าง 25-34 นิ้ว ไม่รัดรูป ใส่สบายมากๆ สะโพก 38-39 นิ้ว ความยาวเฉพาะกางเกง 36 นิ้ว ตัวสายปรับขึ้นลงได้ 2 ระดับ หรือซ่อนได้ค่า

AF106 Mixed Striped Mandarin Collar Loose เชิ๊ตคอแมนดารินแบบหลวม ทรงพริ้วเก๋ ใส่สบาย ผ้าคอตตอนผสมเนื้อทอทั้งตัวค่ะ ลายเป็นเส้นๆ สลับขาวดำ ตัดเส้นแดงคู่ (แดงไม่สด สีคล้ายเลือดหมู)เป็นลูกเล่นเก๋ๆ สุภาพ ดูเนื้อผ้าและดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ ทรงเชิ๊ตทรงหลวมๆใส่สบาย ไม่โคร่งจนเกินไป แขนปานกลางน่ารักมากๆ พับขึ้นได้ตามต้องการค่ะ เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่ายแน่นอน ทำจั๊มก็น่ารักค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 >>> 400 Highly Recommended! ว่าผ้าดีมากๆค่ะ ใส่สบายสุดๆ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ความยาว 25 นิ้ว แขนสั้น 9 นิ้ว

AF71 Special Cotton Linen Embroidery Hobo Top ท็อปสีขาวนวลสวยทรงพริ้วใส่สบาย ไม่รัดรูป ปักลายด้านหน้าเป็นลายกราฟฟิกเก๋ๆ สไตล์ Hobo นิดๆ แต่ดู modern ด้วยฟอร์มค่ะ ลายปักสีน้ำเงินเข้มเกือบดำ เนี้ยบเก๋ทั้งตัว นอกจากช่วงอกแล้วยังปักไปถึง ขอบคอ และช่วงข้างแขนเป็นเส้นสวย ดีไซน์ลงตัวค่ะ คุณภาพดีมากๆ กลมปาดนิดๆ มีติ่งV หน่อยๆ ดูเข้ากันกับลายปักค่ะ เนื้อผ้าคอตตอนลินินสวยเก๋มี texture ทอทั้งตัว คุณภาพดีมากๆ ไม่ผิดหวังค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 400 Highly Recommended! ว่าน่ารักมากๆ ลายปักเก๋ ผ้าดี ใส่สบายสุดๆค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 36-38 นิ้ว ความยาว 23 นิ้ว แขนยาวสามส่วน 16 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ลายปักเก๋ โดดเด่น แต่ไม่ฉูดฉาด ดูเรียบร้อย คลุมโทน แต่มีลูกเล่นเก๋ๆ เข้ากับเนื้อผ้า ใส่สบายมากๆค่ะ

AN142 Light Marble Grey Minimal Pencil Skirt กระโปรงสีเทาอ่อนลาย Marble ในตัว เอวยืด และผ้ายืดหยุ่นได้ดีมากทั้งตัวค่ะ เอวสูงทรง Pencil สวยเก๋ ตรงลงมาถึงกลาย ไม่รัดรูป พอดีรูปร่างค่ะ ใส่สบายๆ เข้ากับท้อปสวยๆอะไรก็ง่าย ทำจั๊มขึ้นมาก็สวย ใส่กับจัมเปอร์ หรือ Knitware ตัวใหญ่ๆก็น่ารัก ได้ทรงญี่ปุ่นสุดๆค่ะ เรียบเก๋ เน้นสีและเนื้อผ้าคุณภาพดี โทนสีเทากลาง สุภาพ Match ง่าย ใส่ได้หลากหลายโอกาส เนื้อผ้าคอตตอนผสม ยืดหยุ่นเนื้อดีมากๆ ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ไม่โป๊ ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 >>> 400 Highly Recommended! ว่าเรียบเก๋ เนื้อผ้าเริ่ด ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า
    Size: รอบเอวสูง ยืดระหว่าง 22-30 นิ้ว สะโพก 34-38 นิ้ว ยาว 30-31 นิ้ว

KR43 Light Grey Big Line Full Texture Soft Knit Top ท็อปถัก Knit ทั้งตัว ละเอียดเก๋ ลายทางตามขวางเส้นใหญ่สีเทา ขาวครีม น่ารักเข้ากันสุดๆค่ะ ทรงเก๋พอดีตัว ปลายเสื้อ และปลายแขนจั๊มเล็กน้อย เป็นทรงเก๋ ใส่สบาย ตัวนี้จริงๆใส่เดี่ยวได้เลยค่ะ ไม่ทะลุมากค่ะ หรือถ้าใครไม่มั่นใจใส่กับซับใสสายเดี่ยว หรือสปอร์ตบราด้านในก็ได้ค่ะ ใส่สบาย ไม่ร้อน เนื้อถักโปร่ง ไม่หนา แต่คุณภาพดี ไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ แนะนำเนื้อผ้าเลยค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 >>> 400 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆ ใส่สบาย เรียบเก๋ค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-42 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดี ใส่สบายสุดๆค่ะ ความยาว 24 นิ้ว แขนปานกลาง 14 นิ้ว

KR29 Silver Metallic Delicate Pleated Midi Skirt กระโปรงยาวปานกลางสวยเก๋ เอวสูงพลีทละเอียดสีเงิน Metallic มีกลิตเตอร์เล็กๆทั้งตัวค่ะ ใส่สบายมากๆ พลีทขยายได้มาก ละเอียดเนี้ยบสวย ดูได้ที่รูปล่างเลยค่ะ ดีเทลสวยมากๆ ลื่นนิ่ม ใส่สบาย ไม่ต้องใส่ซับในเลยค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้เลย เอวสูงยืดคุณภาพดี ไม่รัดเกินไป ใส่กับท็อปสวยๆอะไรก็ง่ายค่า คุณภาพเริ่ดมากๆเลยค่ะ สภาพเริ่ดสุดๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 650 >>> 400 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเก๋ เนื้อพลีทละเอียดคุณภาพดีมากๆเลยค่ะ ใส่ได้บ่อยๆ ไม่ตกยุคแน่นอน
    SIZE: รอบเอวสูงยืดระหว่าง 24-34 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดีมาก สะโพก Free พลีทขยายได้มาก ความยาว 29 นิ้ว

AN21 Creamy Striped Organic Linen Fringe Sleeves Cute Top ท็อปผ้าลินินสีครีม สไตล์ออแกนิก เนื้อทอ Premium สวยเก๋ มีเส้นลายทางเก๋ๆในตัว ทรงช่วงคอยืดหยุ่นได้ดี ใส่แบบคอปกติแบบภาพก็ได้ หรือใส่แบบโชว์ไหล่ ไปปาร์ตี้ ก็น่ารักค่ะ ปรับได้หลายลุคมากๆ แขนทรงเก๋พริ้ว ไม่รัดรูป แต่งปลายFringe สวยเก๋เข้ากันทั้งตัว ตัวนี้รับประกันว่าผ้าดีมากๆค่ะ ทรงสวย ทำจั๊มในเอวสูงก็สวย หรือใส่ปล่อยๆปกติก็น่ารัก มีลูกเล่นช่วงอก กลัดเข็มกลัดมุกเก๋ๆ เป็นเซ็ทเข้ากันทั้งตัว ไม่ผิดหวังค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 650 >>> 400 บาทค่า Highly Recommended! ว่าน่ารักมากๆค่ะ ใส่ปกติได้ลุคน่ารัก หรือใส่แบบโชว์ไหล่ไปปาร์ตี้ก็ได้ หลากหลายโอกาสแน่นอนค่า
    Freesize: ไหล่ Free ใส่แบบปกติ หรือ Off-shoulder ก็ได้ รอบอก Free 38-40 นิ้ว ความยาว 23 นิ้ว แขน 12-15นิ้ว แล้วแต่ใส่ไหล่แบบใด

ใส่ทรงนี้สไตล์นีีเลยค่ะ ใส่คอปกติก็น่ารัก เรียบร้อย ดูภูมิฐาน หรือปรับเป็นทรง Off Shoulder โชว์ไหล่ไปปาร์ตี้ก็สวยหรูค่ะ

KR88 Light Grey Mixed Striped Premium Tunic มินิเดรสสีเทาลายเส้นสุดเก๋ ผ้าคอตตอนผสมเนื้อยืดหยุ่นคุณภาพดี ไม่หนาไม่บางจนเกินไป หนากว่าปกติเล็กน้อย แต่ไม่ร้อน ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ เนื้อผ้าแปลกเก๋ เป็น texture นิดๆ ไม่คัน ไม่เป็นขุย ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ สีสวย ลายน่ารัก แนะนำว่าเนื้อผ้าเริ่ดสุดๆค่ะ ทรงตรงไม่รัดรูป ใส่สบาย พอดีตัว คนตัวเล็กใส่เป็นเดรสได้พอดีเป๊ะเลยค่ะ ใส่เป็นท็อปกับกระโปรงพลีทก็สวย ใส่เป็นท็อปตัวยาว Match กับเลกกิ้งก็เก๋น่ารักสุดๆๆ แขนสั้นใส่สบาย สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 650 >>> 400 บาทค่า Highly Recommended! ว่าสวยเก๋ ผ้าดีมากๆ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-42 นิ้ว ทรง ยืดหยุ่นได้ดี ไม่รัดรูป ความยาว 31 นิ้ว แขนสั้น 9 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ เป็นมินิเดรสเดี่ยวๆก็ได้ ทรงน่ารัก พอดีตัว ไม่รัดรูป หรือใส่เป็น Top ตัวยาวกับท่อนล่างเก๋ๆ สไตล์ญี่ปุ่น โชว์เนื้อผ้า น่ารักมากๆค่ะ

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

FINAL CLEARANCE SALE!!!!!! ตัวละ 200-100 บาทถ้วน รวมส่งลงทะเบียนแล้ว EMS+50 (***โซนนี้งดต่อใดๆทั้งสิ้นค่า***)

AF95 White Bordered Collar Cute Shirt เชิ๊ตผ้าคอตตอนผสมสีขาวนวลสวยสุดเก๋ แต่งขอบปกและกระเป๋ากุ๊นเส้นดำเล็กๆ รับกับกระดุมสีดำ ดีไซน์ Minimal ผ้าเนื้อทอเป็น texture สวย ไม่ธรรมดาค่ะ รีดแล้วเรียบ ใส่สบาย ทรงไม่รัดรูป พอดีตัว เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่าย ทั้งกระโปรงและกางเกง ได้ทุกแบบเลยค่ะ Match ได้กับทุกสี ดีไซน์เรียบเก๋ไม่มากไม่น้อยจนเกินไป มีลูกเล่นกุ๊นขอบดำที่ปกและ กระเป๋า ในตัว ใส่เดี่ยวๆอยู่เลยค่ะ ไม่โป๊ไม่ทะลุ แต่ไม่ร้อน เหมาะกับใส่อากาศปกติสบายๆค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 >>> 200 Highly Recommended! ว่าน่ารักสุดๆ เรียบเก๋ Match กับท่อนล่างอะไรก็ง่ายค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ทรงตรงไม่รัดรูป ความยาว 25 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ เป็นเชิ๊ตทรงพอดีตัว ปกน่ารัก สีขาวดำตัดกันสวยเก๋ โดดเด่นโดยเฉพาะช่วงแต่งเส้นกุ๊นขอบ
    ทำจั๊มในเอวสูงแล้วพอดีเป๊ะ สวยมากๆเลยค่ะ ใส่ง่ายกับทั้งกางเกงและกระโปรง Match ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า

AN157 Mixed Striped V-neck Collarless Shirtdress เดรสเชิ๊ตคอวีไม่มีปกสวยเก๋ ทรงตรง เนื้อผ้า texture ทั้งตัว น่ารักมากๆค่ะ สีพื้นออกเบจและมีลายเส้นเก๋ๆ ขาวและนาวีตัดกันสวยลงตัว ทรงตรงพริ้วใส่สบาย ใส่เป็นเดรสเดี่ยวๆได้ หรือ ปลดกระดุมทั้งตัว ใส่เป็นเสื้อคลุมยาวก็สวยเก๋ค่ะ ตัวนี้แถมสายรัดเอวเพิ่มเข้ามา ผูกเองได้หลากหลายแบบ หรือ ปลดออกใส่เป็นทรงตรงพริ้วๆก็เรียบเก๋ค่ะ ตัวนี้น่ารักมากๆที่คอวีเก็ๆ และลายผ้า เนื้อผ้าคุณภาพดีมากๆค่ะ แขนสั้นใส่สบาย บานออกนิดๆ พรางต้นแขนได้ดีมากๆ ตัวเดียวอยู่เลยค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 >>> 200 Highly Recommended! ว่าสวยเก๋ ผ้าดีมากๆ ใส่ได้หลายแบบค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 36-38 นิ้ว ยืดหยุ่นได้เล็กน้อย ความยาว 40 นิ้ว แขนสั้น 9-10 นิ้ว

AN15 Milky White Textured Sleeveless Ladies Tie Top ท็อปแขนกุด คอกลมน่ารัก ด้านหน้าปลดกระดุมได้ทั้งตัวค่า ช่วงคอแต่งริบบิ้นสวยเก๋ ผูกแบบในภาพสวยมาก หรือผูกริบบิ้นหรือซ่อนเก็บก็ได้ ตัวเดียวใส่ได้หลากหลายแบบแล้วแต่ Match แล้วแต่โอกาสเลยค่ะ ผ้าtexture คอตตอนผสมเนื้อทอ คุณภาพดี ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่สบายมากๆเลยค่ะ แขนกุดน่ารัก ใส่สบาย ไม่โป๊ ทรงไม่รัดรูป มีความยาวทำจั๊มกับเอวสูงได้ง่ายมากๆเลยค่ะ ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่า ตัวนี้รับประกันเลยว่าผ้าดีมากๆ เนื้อหรู สไตล์ Brand เลยค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 >>> 200 บาทค่า Highly Recommended ว่าเรียบสวย Minimal ใส่ได้บ่อยๆ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ไม่รัดรูป ความยาว 25 นิ้ว แขนกุด

ใส่ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ เรียบเก๋ แต่มีลูกเล่น ริบบิ้นสวยๆเรียบๆในตัวค่ะ เก็บได้ หรือผูกแบบใดตามใจชอบได้เลยค่ะ
    ทำจั๊มในเอวสูงแล้วสวยมากๆเลยค่ะ match ใส่กับสีอะไรก็ง่าย ใส่ได้หลากหลายโอกาสแน่นอนค่า

KR85 Black Swirl Ribbon Lace Fluffy Chic Top ท็อปสีดำลูกไม้ริบบิ้นขด texture ฟูๆเก๋ๆ แต่ไม่พอง สวยเก๋มากค่ะ เนื้อผ้านิ่มสวย ไม่คัน ใส่เดี่ยวๆได้ ค่อนข้างทึบ ไม่โปร่งทะลุมาก ใส่สบาย ไม่ร้อน สำหรับคนที่ไม่มั่นใจ สามารถ ใส่กับสปอร์ตบรา หรือ สายเดี่ยวได้ค่ะ ทรงเรียบเก๋ สไตล์ jumper เอาใส่ในท่อนล่างแล้วจั๊มขึ้นได้ทรงสวยมากๆค่ะ ใส่ได้ทั้ง Casual และ Formal ไปออกงาน ไปปาร์ตี้ Match กับเครื่องประดับก็สวยค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 >>> 200 บาทค่า Highly Recommended! ว่าเก๋สุดๆค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดี ความยาว 25 นิ้ว แขนสามส่วน17 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ สวยเก๋ โดดเด่นมากๆ สามารถใส่เดี่ยวๆได้ ไม่ทะลุมาก หรือ Match กับเดรสก็น่ารักค่ะ ทรงใส่สบาย Chic ด้วย texture ค่ะ

MC87 Graphic Pattern Printed Mandarin Collar Cute Dress เดรสคอแมนดารินสีขาวลายเส้นกราฟฟิกสีน้ำเงินแดงสวยเก๋ เอวจั๊มน่ารัก ทรงไม่รัดรูป จั๊มได้ตามระดับที่ต้องการค่ะ แขนยาวสวยเก๋ เนื้อผ้าผสมมี texture หรูใส่สบาย เนื้อผ้าพริ้ว คล้ายชีฟองแต่หนากว่า มีน้ำหนักกว่า ใส่เดี่ยวได้เลยค่ะ ไม่โป๊ Match กับเลกกิ้งก็สวย หรือใส่เดี่ยวๆก็น่ารัก ลายเก๋ไม่เหมือนใคร สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 >>> 200 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าลายน่ารักสุดๆ เนื้อผ้าดีมากๆเลยค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว เอวยืดระหว่าง 25-40 นิ้ว สะโพก Free ความยาว 38 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

KR41 Aqua Blue Waist Tie Mini Skirt กระโปรงสั้นสีฟ้าน้ำทะเลสวยเก๋ สดใส โดดเด่น มีลูกเล่นเก๋ๆที่เป็นเอวผูกข้างสวยเก๋ ซิปหลังใส่สบายแบบซ่อน เนื้อผ้าผสม เนื้อยืดหยุ่นได้ดี คล้าย Bodycon แต่ไม่รัดรูปค่ะ เข้ากับรูปทรงคนใส่ได้พอดีมากๆ ใส่เป็นเอวกลางหรือต่ำก็ได้ค่ะ ช่วงเอวเกาะดี ไม่หลุดง่าย เคลื่อนไหวได้กระชับกระเฉงแน่นอนค่ะ ไม่ต้องใส่ซับในด้านใน ไม่โป๊ ไม่ทะลุค่า เข้ากับท็อปสวยๆอะไรก็ง่ายทั้งสีพื้นอ่อนเข้ม ทุกลาย ทุกดีไซนืเลยค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 550 >>> 200 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าทรงสวย มีสไตล์มากๆเลยค่ะ ใส่ได้บ่อยๆ Match กับท็อปสวยๆได้แน่นอนค่า
    SIZE: รอบเอวกลาง-ต่ำ 27-28 นิ้ว ผูกกระชับได้ตามต้องการ สะโพก 36-38 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดี ความยาว 14 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ ทรงเอวกลางๆกำลังดี เรียบเก๋แต่มีลูกเล่น สีสวย เข้ากับท็อปเก๋ๆอะไรก็ง่ายแน่นอนค่า

✦✦✦ ขอบคุณพื้นที่ SBN มากๆเลยค่ะ ✦✦✦

LINK ห้อง Hi-Street UPDATE สินค้า Brands ของแท้สภาพดีทุกตัวค่า
    http://siambrandname.com/forum/showt...6#pt1068025136

Last edited by jane_f; 03-01-2017 at 07:54 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->