Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: ลองทานสเต๊ก signature เมนูยอดฮิตจ่ายแค่ครึ่งราคา

Warning Points:
    0/5

ลองทานสเต๊ก signature เมนูยอดฮิตจ่ายแค่ครึ่งราคา

เรากับแฟนชอบทานเนื้อสัตว์มาก จะปิ้งจะย่างต้มลุยหมด จนเมื่อวันหยุดที่ผ่านมาเรากับแฟนแวะไปธุระที่โลตัสพระราม2
    เดินๆอยู่ก็ไปเจอร้านสเต๊กร้านนึงน่ารักมาก พอเห็นติดป้ายหน้าร้านว่าฉลองครบรอบ2ปีเมนูยอดฮิตลด50% หันมองหน้าแฟน
    ยิ้มอ่อนใส่ 1 ทีเป็นอันว่ารู้กัน ไม่รอช้าแล้วเดินเข้าไปเลย

ของเราเป็นเมนูสปาเก็ตตี้ขี้เมา แต่ของแฟนอยากกินสเต๊กไก่สไปซี่ซอสบาบีคิวค่ะ มาดูหน้าตากันเลย

หอยแมลงภู่ตัวใหญ่จุงเบยกุ้งก็น่ากินมาก

ของแฟนมาแล้วสเต๊กไก่สไปซี่ซอสพริกไทย
    ในส่วนของรสชาติ สปาเก็ตตี้ขี้เมาเรารสพอดีค่ะไม่เผ็ดมากกลิ่นเครื่องเทศหอมดี เส้นนุ่มอร่อยดี ไก่สไปซี่นั้น
    รสค่อนข้างเผ็ดถูกใจแฟน ซอสบาบีคิวมีรสหวานนิดๆกินกับเครื่องเคียงแล้วอร่อยมาก โดยรวมแล้วถือว่ารสชาติเกินราคามาก
    ถูกกว่า อร่อยกว่าบางเจ้า ส่วนใครชอบกินเนื้อกับปลาก็ลดราคานะค่ะ แต่เรายังไม่ได้ลอง ยังไงไปลองดูกันนะคะ
    เรายังอยากกลับไปกินอีกหลายอย่างเลยอะ
    ***เกือบลืมบอก โปรโมชั่นนี้หมสิ้นเดือนกุมภานะคะะ
    Last edited by lazywo; 03-21-2017 at 05:22 PM. Reason: ใส่รูปไม่ครบค่า

Warning Points:
    0/5

Re: ลองทานสเต๊ก signature เมนูยอดฮิตจ่ายแค่ครึ่งราคา

หูวววววว!!!น่าทานจังเลยค่ะ แบบนี้ต้องไปลองบ้างแล้ว เคยเห็นที่โลตัส ข้างๆเซ็นทรัล อีสต์วิล แต่ยังไม่เคยเข้าไปซักที

Comments from Facebook